PDA

View Full Version : Vấn đề treo avatar Garena

TFTzinzin
19-06-2014, 03:31 PM
ADM hôm nay làm ăn có tí sai sót thì phải, ngày 19 tôi treo avatar garena PM yahoo ADm kêu kích hoạt từ 10h29' mà ko thấy gì
Trong khi đấy những người PM sau như 14h lại được kích hoạt
Và tôi đã PM ADM nhiều lần vẫn ko thấy trả lời
Max lv nhọ

Minh Đại Ca ♥
19-06-2014, 03:33 PM
:( tui online pmm lúc 9h15p .. nick anh nước mắt online.. cứ nghĩ như mọi hôm.. anh vẫn add đúng giờ mình báo

đến 12h vào 4rum thì vẫn chưa thấy đã tính.. lại pmmm lại garena.. lúc đó ảnh mới bắt đầu tính cho mình nữa chứ. :(

thế là đợi cả buổi sáng.. treo từ 9h tới 12h ..

TFTzinzin
19-06-2014, 03:41 PM
:( tui online pmm lúc 9h15p .. nick anh nước mắt online.. cứ nghĩ như mọi hôm.. anh vẫn add đúng giờ mình báo

đến 12h vào 4rum thì vẫn chưa thấy đã tính.. lại pmmm lại garena.. lúc đó ảnh mới bắt đầu tính cho mình nữa chứ. :(

thế là đợi cả buổi sáng.. treo từ 9h tới 12h ..

Vâng , như vậy là chỉ còn mình tài khoản ID : TFTzinzin chưa được kick hoạt sự kiện này ngày hôm nay
Mặc dù đã PM nhiều lần vẫn ko thấy động tĩnh
Phải chăng ADM hết code lên ko thể kick hoạt :43;

quawan
19-06-2014, 03:43 PM
Vâng , như vậy là chỉ còn mình tài khoản ID : TFTzinzin chưa được kick hoạt sự kiện này ngày hôm nay
Mặc dù đã PM nhiều lần vẫn ko thấy động tĩnh
Phải chăng ADM hết code lên ko thể kick hoạt :43;

CODE thì cả đợt 1 và 2 chỉ đc 3 cái thôi : báo chi cho lắm =.=

TFTzinzin
19-06-2014, 03:45 PM
CODE thì cả đợt 1 và 2 chỉ đc 3 cái thôi : báo chi cho lắm =.=

Ông này lên kiểm tra hộ tôi ID : TFTzinzin cái
Mới bắt đầu tham gia MU từ hôm qua, và kick hoạt được ngày hôm qua rồi
Hôm nay ko thấy, vậy là sao
Treo từ sáng

Nước Mắt
19-06-2014, 03:49 PM
Những ai pm tôi đều tính hết .
Chỉ cần đọc đúng ID forum và trang đăng kí thì sẽ được tính đúng với giờ mình pm .
Hiện nay Garena đang gặp một số sự cố hay sao đó nhiều người pm mà tôi ko nhận được tin nhắn ,
Và nhiều người tôi đã trả lời tính giờ rồi vẫn hỏi lại và bảo ko nhận được tin nhắn của tôi :(

Minh Đại Ca ♥
19-06-2014, 03:57 PM
Những ai pm tôi đều tính hết .
Chỉ cần đọc đúng ID forum và trang đăng kí thì sẽ được tính đúng với giờ mình pm .
Hiện nay Garena đang gặp một số sự cố hay sao đó nhiều người pm mà tôi ko nhận được tin nhắn ,
Và nhiều người tôi đã trả lời tính giờ rồi vẫn hỏi lại và bảo ko nhận được tin nhắn của tôi :(

hèn gì.. 9h15 em pmm thì không thấy động tỉnh.. đến 12h em pmm mới thấy trả lời.. thế là bị tính 12h. chứ không phải 9h :))

ckocopice
19-06-2014, 05:49 PM
uppppppppppppppppppp