PDA

View Full Version : Su Buc Xuc Lai Them 1 Truong Hop Giong Lo Buoc

CruiseVip
05-06-2014, 01:52 AM
Như tiêu đề mình quá bức xúc với cái Mu HàNội nay.Như thế này nhé,mình nói để các bạn dễ hiểu và thấy được sự làm việc của nhân viên đội ngũ của Mu HaNoi.

Thằng A Hack do thằng B,và bán cho thằng C.Thằng C mua bằng thẻ ko thông qua Mubank.Thằng B kiên ADM.

ADM lấy đồ lại cho thằng B.Thằng C bị mất tiền còn thằng A thì bị tạm BLock.Đụ mẹ thằng C mua đồ nó có bít được là do chính chủ hay ko.Đụ mẹ thấy giá hợp lý hoặc vừa túi tiền là GD.Chu bit con cac gi.Mình nói cái này là lúc chưa có chuyện xác nhận item chính chủ nhé.Lúc này ADM vui nên lấy lại đồ cho nhân vật B.

Cũng 1 trường hợp tương tự như zậy.Nhưng lần này ADM ko lấy lại đồ cho nhân vật B.Bảo là ko thông qua MuBank thì nen ko giải quyết.Luc Nay ADM buon.Tôi ko bít các bạn làm việc theo quán tính hay là làm việc kiểu gì mà quá trời mâu thuẫn với nhau.Ko theo 1 quy tắc.Hay là bạn nhận tiền thì bạn lấy lại đồ.Còn ko ai đưa tiền thì ko lấy lại đồ. Tha cac ban noi me mot tieng cho anh em tui de bit.Cac ban dung do thua co cuoc viec ngoai cuoc song.Có những người bảo mật độ gần cả tuần các bạn có trả lời ko.xong rồi bảo ko thôg qua mu bank thì ko can thiệp.zậy sau lúc trước các bạn can thiệp.nói 1 đằng làm 1 nẻo .vkl.Du ma tha noi me 1 tieng an tien khi lay lai do di.anh em tui tao do mat thoi gian.Làm việc kiểu này thì đéo có tồn tại được lâu nữa đâu.Luc moi choi thay doi ngu nhan vien nhiet tinh moi choi Mu nay.Giờ toàn muốn ăn tiền thì nói mẹ đi.

Anh 7 bán thuốc ĩa chảy
05-06-2014, 07:10 AM
không thông qua MUBANK thì không giải quyết nhé.:11;

ThjenMenh
05-06-2014, 08:08 AM
T1 : Mong bạn giữ bình tĩnh. Ko lên có những lời nói quá khích như vậy
Nóng tn mà ra đảo chắc là mát lắm đấy :))
T2 : Bạn lên tham khảo TP này nhé http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179439-X%E1%BB%AD-l%C3%BD-c%C3%A1c-v%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-li%C3%AAn-quan-t%E1%BB%9Bi-HACK

Đặc biệt : * Khi người dùng bị hack đồ/acc:
1. Bị hack acc lần 1 : sẽ phục hồi cho người bị hại, tùy vào giá trị đồ/acc bị hack còn tồn tại trong game.
2. Bị hack acc lần 2: như mục 1 và phạt 50k GC
3. Bị hack acc lần 3: không lấy lại

Ko phải trường hợp nào cũng giống nhau mà bạn !

Anh 7 bán thuốc ĩa chảy
05-06-2014, 08:48 AM
bổ sung luật mới: Lâm Luật :106; cho những đối tượngham của rẻ

T2 : Bạn lên tham khảo TP này nhé http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179439-X%E1%BB%AD-l%C3%BD-c%C3%A1c-v%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-li%C3%AAn-quan-t%E1%BB%9Bi-HACK

1. Bị hack acc lần 1 : sẽ phục hồi cho người bị hại, tùy vào giá trị đồ/acc bị hack còn tồn tại trong game.

CruiseVip
05-06-2014, 12:28 PM

cay nay tui bit roi ban ak.ban ko hieu y toi ak.y toi noi ngoai may truog hop nay.doi khi cac ban cung lam viec mau thuan