PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Kính Mời Các Bạn DD EMPIRESX Có Vài Điều Muốn Nói Với Các Bạn

Lam Nguyen
27-05-2014, 05:09 PM
Theo Mình Nghĩ Các Bạn G EMPIRESX giải tán hết đi cho Ae Mu Hanoi (Sv QL) dc yên vì toàn là nhưng câu nói tin đồn nhảm nhí
Như chú GALAXYS4 Đây Bảo Là pro nhất Mu trâu bò nhất trong (Sv QL) thấy bạn cũng như bình thường chả phải hơn ai đâu bạn tưởng bạn có Set L 5%4%5% Khiên 5%4%5% là bạn thảo mãn à nói như bạn thấy bạn nói bạn Trâu bò mà bạn còn bị ngta đặp cho nằm =)) nực cười
còn cái G EMPIRESX cái vụ Khèo WarG theo mình các bạn tạp topic tí là để hù dọa à không ai sơ đâu nhé các bạn EMPIRESX mình nói luôn lạp topic xong im như tít lặp topic để troll nhau hay là cho vui đề nghị giải tan mẹ nó G đi
chủ G ra mặt thách đấu mà giờ lại im như thú không biết làm chủ G làm gì ai cũng ghét chú hết nhĩ

Đừng làm em sợ nhá :63;:63;:63;:63;:63;:114;:114;:114;:114;:103;:103; :103;:103;:103;:30;:30;:30;:30;:52;:52;:52;

hackers
27-05-2014, 05:14 PM
trâu bò nhất mu :)) , thay mặt ae G 1sttn gà vc , cho cái kèo solo dk vs dk đi galaxys4 :)) , cóc nhái mà thích hổ báo

Lam Nguyen
27-05-2014, 05:16 PM
thê mà nó tự sưng nó là mạnh nhất Sv QL đó bạn
:52;

hackers
27-05-2014, 05:19 PM
thê mà nó tự sưng nó là mạnh nhất Sv QL đó bạn
:52;

khủng như thằng depzai còn chưa dám xưng mạnh nhất , galaxys4 đánh với mình còn nầm xấp chứ to mồm

seven7ten
27-05-2014, 05:21 PM
GALAXYS4 á cái thằng bị mình EF arrow phản dame chết mà mạnh nhất á
:31;

Lam Nguyen
27-05-2014, 05:24 PM
chuẩn
nó còn thua mình nữa mà
nó bảo với thằng e mình nó là mạnh nhất cái Mu này hô hô hô:31;
làm 1 bãi cho bán uống nè GALAXYS4

Lam Nguyen
27-05-2014, 05:26 PM
GALAXYS4
công nhận vào sv QL này
làm cái Mu Hanoi mang tiếng tự sướng nhất thế kỷ
vỳ xào nhồn quá :19;

Lam Nguyen
27-05-2014, 05:30 PM
Bóc Phét Vừa sức thôi để ae trong Sv con bóc phét ra ít cho bóc cm n hết ai bóc cho kịp

herotuyen2
27-05-2014, 07:13 PM
chỉ biết gõ mỗi 19 :)) :19;

mackenzy
29-05-2014, 07:21 PM
cái guil luôn luôn nói không với hack nhưng hack ầm ầm và luôn way clip tỏ ra mình trong sạch đó hả=))

RacingKillers
29-05-2014, 09:26 PM
chi thay killers la choi dep nhat =)

canchiusa1
29-05-2014, 09:57 PM
mình cũng đã qua nhiều G ở cái mu-hanoi.net này rồi. và mình đã dừng chân ở G EmpiresX vì sao?? vì G empiresX mình thấy đc những con người những tình cảm mà AE trong G rành cho mình nó khác nhiều khi ở Killer hay AeHaNoi hoặc Unbroken . sẽ không bao giờ quên Hittite người đội trưởng mẫu mực. do công việc lên không thể theo ae đến hết hành trình đc hy vọng lần sau và mãi mãi. làm anh em của Empiresx .

qmobile123
29-05-2014, 10:25 PM
mình cũng đã qua nhiều G ở cái mu-hanoi.net này rồi. và mình đã dừng chân ở G EmpiresX vì sao?? vì G empiresX mình thấy đc những con người những tình cảm mà AE trong G rành cho mình nó khác nhiều khi ở Killer hay AeHaNoi hoặc Unbroken . sẽ không bao giờ quên Hittite người đội trưởng mẫu mực. do công việc lên không thể theo ae đến hết hành trình đc hy vọng lần sau và mãi mãi. làm anh em của Empiresx .
hay quá..và ta tự hao là liên minh của G ae AOE ^^

Egyptian EMPIRESX
29-05-2014, 11:21 PM
Theo Mình Nghĩ Các Bạn G EMPIRESX giải tán hết đi cho Ae Mu Hanoi (Sv QL) dc yên vì toàn là nhưng câu nói tin đồn nhảm nhí
Như chú GALAXYS4 Đây Bảo Là pro nhất Mu trâu bò nhất trong (Sv QL) thấy bạn cũng như bình thường chả phải hơn ai đâu bạn tưởng bạn có Set L 5%4%5% Khiên 5%4%5% là bạn thảo mãn à nói như bạn thấy bạn nói bạn Trâu bò mà bạn còn bị ngta đặp cho nằm =)) nực cười
còn cái G EMPIRESX cái vụ Khèo WarG theo mình các bạn tạp topic tí là để hù dọa à không ai sơ đâu nhé các bạn EMPIRESX mình nói luôn lạp topic xong im như tít lặp topic để troll nhau hay là cho vui đề nghị giải tan mẹ nó G đi
chủ G ra mặt thách đấu mà giờ lại im như thú không biết làm chủ G làm gì ai cũng ghét chú hết nhĩ

Đừng làm em sợ nhá :63;:63;:63;:63;:63;:114;:114;:114;:114;:103;:103; :103;:103;:103;:30;:30;:30;:30;:52;:52;:52;

bình tĩnh đi em :4; cứ từ từ khoai sẽ nhừ, cuộc chiến còn dài mà, cái gì cũng có lý do của nó cả, khi empiresx im lặng là có vấn đề đó :4; hehe.

Egyptian EMPIRESX
29-05-2014, 11:24 PM

ấy thế mà vẫn có người bảo G mình chơi ko đẹp. buồn cười thật, G AEQN trước đó bị chính bọn đối địch nó kích đểu đánh nhau, AE tôi hoàn toàn còn không biết gì về chuyện đó, đến lúc G đấy out LM còn không thèm nói cho chủ G tôi biết, họ coi Ae tôi ra gì đâu rồi họ quay ra nói ae tôi ăn cháo đá bát? trong khi ae tôi chẳng đụng đến cái lông chân nào của họ.
Họ chẳng ngờ là chính cái bọn họ đang LM lại là lũ đi pk bọn nó xong kích đểu ae đánh nhau, rồi sau sẽ ra sao?

Người Yêu Cũ
29-05-2014, 11:34 PM
ấy thế mà vẫn có người bảo G mình chơi ko đẹp. buồn cười thật, G AEQN trước đó bị chính bọn đối địch nó kích đểu đánh nhau, AE tôi hoàn toàn còn không biết gì về chuyện đó, đến lúc G đấy out LM còn không thèm nói cho chủ G tôi biết, họ coi Ae tôi ra gì đâu rồi họ quay ra nói ae tôi ăn cháo đá bát? trong khi ae tôi chẳng đụng đến cái lông chân nào của họ.
Họ chẳng ngờ là chính cái bọn họ đang LM lại là lũ đi pk bọn nó xong kích đểu ae đánh nhau, rồi sau sẽ ra sao?

thôi đừng ảo tưởng sức mạnh nữa

hung199x
29-05-2014, 11:55 PM
còn hơn cái bọn FriDay13 10 thằng thì 9 thằng hack và 1 thằng hack ngu bị block nick =))

satthu8989
30-05-2014, 02:14 AM
VCL G EMPIRESX..GALaSyS4 mak đòi mạnh nhất SV QL ak..cho cái kèo solo DK nào...còn cái G EMPIRESX bọn rẻ rách này..Mion rủ chơi solo đen acc thua k chịu đen acc mak còn to mồm.VCL..

Extracting
30-05-2014, 09:04 AM
Chẳng dám khẳng định nhiều Vì đã quá lâu ko vào MU rồi

Nhưng theo kinh nghiệm chơi từ lâu năm

Galaxys4 và guil Ex toàn là nữa pro

a tuấn Galaxy bắt đầu chơi vs mình từ sv HK ( nuhoangsum guil DatCang )

Ex cũng thế ( tiền thân là Olympus ) đều là những người chơi lâu năm tại cái MU-HN. nét này

Chắc cũng hiểu quá rõ đối vs cái MU này rồi.. Còn về phần tự xưng là cái Pro nhất

Mình nghĩ là ko có : đối vs a tuấn.. cái tính của a ấy never làm nt.. Vì là đứng đầu 1 guil.. phải giữ đc cái đầu lạnh.. chứ chẳng bao giờ đi khoe khoang ( P/s : Có thể người khác nói. vì nhiều người chơi 1 acc là chuyện bt )

Còn Ex tiền thân là Olympus.. Chắc ai chơi sv PH đều biết đến.. team mạnh và đoàn kết..

Đây chỉ bài phân tích theo hiểu biết của mình :))

Còn 1 số thành viên nói thì đừng lôi cả guil vào.. Vì guil tuyển mem có người này người khác.. đâu phải guil nào cũng hoàn hảo đc đâu... Vì guil tuyển mem có người này người khác.. đâu phải guil nào cũng hoàn hảo đc đâu..

P/s: Thân !
zStormWar guil WarLord viết

coolb0y264
30-05-2014, 09:34 AM
vào spam dữ top mà viết dài thế em =))

Ex cũng thế ( tiền thân là Olympus ) đều là những người chơi lâu năm tại cái MU-HN. nét này

Chắc cũng hiểu quá rõ đối vs cái MU này rồi.. Còn về phần tự xưng là cái Pro nhất

Mình nghĩ là ko có : đối vs a tuấn.. cái tính của a ấy never làm nt.. Vì là đứng đầu 1 guil.. phải giữ đc cái đầu lạnh.. chứ chẳng bao giờ đi khoe khoang ( P/s : Có thể người khác nói. vì nhiều người chơi 1 acc là chuyện bt )

Còn Ex tiền thân là Olympus.. Chắc ai chơi sv PH đều biết đến.. team mạnh và đoàn kết..

Còn 1 số thành viên nói thì đừng lôi cả guil vào.. Vì guil tuyển mem có người này người khác.. đâu phải guil nào cũng hoàn hảo đc đâu... Vì guil tuyển mem có người này người khác.. đâu phải guil nào cũng hoàn hảo đc đâu..

Extracting
30-05-2014, 10:18 AM
vào spam dữ top mà viết dài thế em =))

:))~

cả 2 tháng nay mới viết đc 1 bài a à =))~

Còi Đua Đòi Muzik
30-05-2014, 10:24 AM

- trẻ con mà cũng viết đc cái bài hay thế này cơ à :))~

letronglinh
30-05-2014, 10:29 AM
EMPIRESX còn nhớ HaiLinh chứ sống lên biết thân biết phận tý nhé. ns quá là k tốt đâu

0nelovehl
30-05-2014, 10:33 AM

Chơi đẹp nên mấy ng guild empire thường xuyên bảo trì map đồ thần kill aeqn
Nói thật là từ lúc sv mở đến giờ tôi vào maps đó đúng 1 lần cho biết nó ntn chứ chả treo săn đồ thần bao giờ
Nhưng suốt ngày các bạn clear dọn máp bảo trì bla bla chơi ko đẹp chút nào cả :)) và các thành viên ấy toàn là thành viên trong guild empire.
Còn nếu là nói của bọn guild họ đang lm kick đểu ae đánh nhau thì cũng do bạn ko quản lí đc thành viên bên bạn thôi :))

Extracting
30-05-2014, 10:37 AM
- trẻ con mà cũng viết đc cái bài hay thế này cơ à :))~

M láo LOL lắm à nha =))~

Còi Đua Đòi Muzik
30-05-2014, 10:43 AM

M láo LOL lắm à nha =))~

- lại còn

- Nv cùi ai biết :))

VanDamMeQ8
30-05-2014, 08:05 PM

Chuẩn đấy nhu7g cần đứng chính lại 1 vài chuyện .

Tuấn S4 thì ko biết nhưng chỉ biết ông ấy từ sv BV . Chơi củng rỏ nét phết dc , Event bang hội sòng phẳng ko kêu ca .

CÒn sv này . Óe biết ổng hay là ai cầm acc S4 nửa mà bị đánh ở K4 cho ra ko dc phải GM trong thành . Xong rồi còn vụ song đấu nửa :)) Ôi thì đừng nói tới . Tốt nhất là thằng cùi bấp nào đó nó cầm acc S4 sv QL này . CHứ ông tuần gì đó như e bảo mà cầm acc này thì ko chỉ riêng về A mà tất cả TV Killers đều khinh :">

Còn riêng về EMP là tiền thân của Olympus sv PH .

Olympus PH đúng là rất chất lựng và đoàn kết . CÒn EMP sv này thì thôi rồi lượm ơi .

Thứ 1 nói về hack : Nếu ko hack thì con SM ben EMP đừng có mơ là đụng tới cộng lông của KunDun , chưa kể những thành viên khác nửa , mà suốt ngày cứ chữi ngta mà óe xem lại bản thân mình .

Thứ 2 nói về súc mạnh và đoàn kết . Lúc còn LM KIllers thì nói thẳng ra cái G này dc 4 mạng là ngon lành . 2 con DK suốt đời làm cave là Shang và Jean gì đó . 2 COn rf Yamato và NhoMaSock đấm rất đâu . Ngoài ra dc tích sự gì :D

Thứ 3 có chó săn trong G nên toàn cắn DD óe thấy bao h chó săn đi cắn EMP trong khi thì quá nhiều ae hiểu quá rỏ về EMP thời gian này :)) :"> . Cái này mới là quan trọng đây :))
G EMP sv này nói thẳng ra là chưa chịu dc nhiệt của Muhanoi . Chưa biết dc cái tìm ẩn quan trọng của MUHN :)).

Tôi củng Mong sau sv QL này các bạn đả có kinh nghiệm . Hẹn các bạn ở SV tiếp theo , Lúc đó vào là bém đụng là múc , đừng nói này nói nọ nửa =))=))

Người Yêu Cũ
30-05-2014, 08:11 PM

Tuấn S4 thì ko biết nhưng chỉ biết ông ấy từ sv BV . Chơi củng rỏ nét phết dc , Event bang hội sòng phẳng ko kêu ca .

CÒn sv này . Óe biết ổng hay là ai cầm acc S4 nửa mà bị đánh ở K4 cho ra ko dc phải GM trong thành . Xong rồi còn vụ song đấu nửa :)) Ôi thì đừng nói tới . Tốt nhất là thằng cùi bấp nào đó nó cầm acc S4 sv QL này . CHứ ông tuần gì đó như e bảo mà cầm acc này thì ko chỉ riêng về A mà tất cả TV Killers đều khinh :">

Olympus PH đúng là rất chất lựng và đoàn kết . CÒn EMP sv này thì thôi rồi lượm ơi .

Thứ 1 nói về hack : Nếu ko hack thì con SM ben EMP đừng có mơ là đụng tới cộng lông của KunDun , chưa kể những thành viên khác nửa , mà suốt ngày cứ chữi ngta mà óe xem lại bản thân mình .

Thứ 2 nói về súc mạnh và đoàn kết . Lúc còn LM KIllers thì nói thẳng ra cái G này dc 4 mạng là ngon lành . 2 con DK suốt đời làm cave là Shang và Jean gì đó . 2 COn rf Yamato và NhoMaSock đấm rất đâu . Ngoài ra dc tích sự gì :D

Thứ 3 có chó săn trong G nên toàn cắn DD óe thấy bao h chó săn đi cắn EMP trong khi thì quá nhiều ae hiểu quá rỏ về EMP thời gian này :)) :"> . Cái này mới là quan trọng đây :))
G EMP sv này nói thẳng ra là chưa chịu dc nhiệt của Muhanoi . Chưa biết dc cái tìm ẩn quan trọng của MUHN :)).

Tôi củng Mong sau sv QL này các bạn đả có kinh nghiệm . Hẹn các bạn ở SV tiếp theo , Lúc đó vào là bém đụng là múc , đừng nói này nói nọ nửa =))=))
lại phát biểu linh tinh rồi đấy

VanDamMeQ8
30-05-2014, 08:13 PM
lại phát biểu linh tinh rồi đấy

Ôi thôi thì lại câm miệng , hết chơi rồi ko nên phát biểu . Để sv sau phát biểu tiếp =))

Người Yêu Cũ
30-05-2014, 08:21 PM
Ôi thôi thì lại câm miệng , hết chơi rồi ko nên phát biểu . Để sv sau phát biểu tiếp =))

a phải như e này nói phải cho ra nói hiểu chưa nói xog bị band ních thế mới vui

VanDamMeQ8
30-05-2014, 08:25 PM
a phải như e này nói phải cho ra nói hiểu chưa nói xog bị band ních thế mới vui

Lời nói của anh rất thâm sâu . Đó h chơi MuHN dc 3 năm rồi khiêu khích biết bao nhiêu anh hùng thương binh liệt sỹ mà vẩn chưa bi bank :">

Người Yêu Cũ
30-05-2014, 10:01 PM
Lời nói của anh rất thâm sâu . Đó h chơi MuHN dc 3 năm rồi khiêu khích biết bao nhiêu anh hùng thương binh liệt sỹ mà vẩn chưa bi bank :">

rồi a khác đc lúc đó e làm mod rồi thỳ a ăn đủ

HieuNhocii
30-05-2014, 10:08 PM
rồi a khác đc lúc đó e làm mod rồi thỳ a ăn đủ

tới lúc làm dc mod thì MU này die rồi :v

Extracting
30-05-2014, 10:11 PM

Cái vấn đề hack thì ai cũng rõ cả

Từ lúc mới Open đều biết hết.. Vì đầu sv WL vs Exp đã Đ Đ vs nhau và thừa hiểu

Nhưng e nói là guil có người nọ người kia.. lên cũng khó nói

Nhưng nếu đa phần là thế thì e cũng chịu cứng :))

Còn riêng a tuấn S4 thì e tin tưởng :D :D

lâu rồi e cũng ko vào 4rum e cũng ko biết :))

Đành hẹn mấy bác bên Exp sv sau or hậu duệ của Exp

Và Bạn Namdz và Mar gì đó.. hẹn các bạn lúc đua top nhé Cố gắng bắt hack =))~

P/s: Arrow sv QL =))

Thích thì nhích
30-05-2014, 10:26 PM
up !

Người Đến Từ HongKong
30-05-2014, 11:28 PM
7899546521563

NvHamGai
31-05-2014, 04:49 AM
vkl các bạn Ae Mu Hanoi
vâng các bạn chiến thắng các bạn bá đạo sv QL
t hok đánh đc ai t thua nhưng t vãn ngẩng cao đầu
còn ai hack ngừoi đó tự biết còn chơi game mà hack thì chơi làm cái lồn gì đừng viện lý do này lý do khác

anphalove
01-06-2014, 12:15 AM
EMPIRESX còn nhớ HaiLinh chứ sống lên biết thân biết phận tý nhé. ns quá là k tốt đâu

Oé đạika.....e đây còn chưa dám lên tiếng đây này......trước e như con trâu thang GALAXYS4 như con kiến mà h tự mãn vãi