PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Vấn Đề Hach quá Cũ Nhưng Lại rất Mới ( Tất Cả Đều Lợi cho BQT )

ThanGioMU
16-05-2014, 03:30 PM
* Khi người dùng bị hack đồ/acc:
1. Bị hack acc lần 1 : sẽ phục hồi cho người bị hại, tùy vào giá trị đồ/acc bị hack còn tồn tại trong game.
2. Bị hack acc lần 2: như mục 1 và phạt 50k GC
3. Bị hack acc lần 3: không lấy lại
vâng như thế này thì các Game thủ là người chuị thiệt thòi chứ ADM mất gì , phạt GC thì lại phải lạp thẻ cho ADM thôi ,

Anhtuong
16-05-2014, 03:34 PM
Người bị hại cũng bị phạt . Luật rừng cmnr

caheo
16-05-2014, 03:35 PM
1: nếu bị hack là do lổi của game thủ chứ ko phải do BQT
2: BQT sẻ giúp bạn lấy lại đồ theo khả năng có thể
3: nếu máy bạn bị virus mà ko chịu quét mà cứ để sẽ bi hack dài dài >>> bạn ngày nào cũng post forum ah
mình thấy nhửng thứ ADM đưa ra là hợp lý rồi

KEVODANH
16-05-2014, 03:35 PM
1. Bị hack acc lần 1 : sẽ phục hồi cho người bị hại, tùy vào giá trị đồ/acc bị hack còn tồn tại trong game.
vâng như thế này thì các Game thủ là người chuị thiệt thòi chứ ADM mất gì , phạt GC thì lại phải lạp thẻ cho ADM thôi ,
Thế hỏi cậu 1 câu
Kinh doanh có cần tiền không?
Người ta mất chất xám phục vụ các bạn tìm đồ Free à?
Nếu tôi ra quoán cứ bị soi pass hoặc cố tình tạo ra mất đồ
Liệu ADM cứ chờ trực DD để GQ Free cho bạn à?
Khi nói 1 câu nên uấn lưỡi 3 lần !!! :21;

Ezreal
16-05-2014, 03:43 PM
Mục đich của việc nộp phạt là để dựa vào đó các bạn sẽ để ý bảo quản tài khoản của các bạn cẩn thận hơn sau khi bị hack lần 1.

TruongVoKy
16-05-2014, 03:53 PM
Tao dám chắc với mày đến hơn 90% những thằng bị hack acc là do sử dụng Hack.
Tao chơi MU HN 4 Năm nay ko hack chẳng cần khóa IP.mà có thấy bị mất cái gì đâu.

Ezreal
16-05-2014, 04:03 PM
Và BQT chúng tôi cũng đã tạo ra chức năng khóa IP lấy mật khẩu ngẩu nhiên để hỗ trợ các bạn bảo vệ tài khoản một cách tốt nhất.

Barbarjan
16-05-2014, 04:05 PM
Tốn kém lắm cha nội.....
:D:D:D:D

Và BQT chúng tôi cũng đã tạo ra chức năng khóa IP lấy mật khẩu ngẩu nhiên để hỗ trợ các bạn bảo vệ tài khoản một cách tốt nhất.

seven7ten
16-05-2014, 04:05 PM
Xem JAV cung khien cac ban roi vao tinh trang nay :21;:21;:21;:21;

Ezreal
16-05-2014, 04:09 PM
Tốn kém lắm cha nội.....
:D:D:D:D

Chương trình bảo vệ tài khoản bằng IP này HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ nhé bạn.

ThanGioMU
16-05-2014, 04:10 PM
Thế hỏi cậu 1 câu
Kinh doanh có cần tiền không?
Người ta mất chất xám phục vụ các bạn tìm đồ Free à?
Nếu tôi ra quoán cứ bị soi pass hoặc cố tình tạo ra mất đồ
Liệu ADM cứ chờ trực DD để GQ Free cho bạn à?
Khi nói 1 câu nên uấn lưỡi 3 lần !!! :21;

bạn lại Ngu nữa rồi , bỏ ra đồng tiền lạp vào Game phải có người bảo quản và phục vụ cho bạn , quản lý tốt thì sao có thằng hack đc , tôi đéo cần uốn lưỡi như bạn nhé , chắc bạn phải có mấy đốm rồi ấy nhỉ

mapkoi
16-05-2014, 04:27 PM
làm thế này để những thằng cho accc phụ abns đồ xong lên diễn đàn kêu gào bị hack mất đồ

ducanhvu
16-05-2014, 11:28 PM
nhìn tất cả các game ol, thì có game nào mà ng chơi bị hack mà ADM lấy lại đồ đâu

se7ven
16-05-2014, 11:37 PM
Xài hack ăn keylog mất đồ, toàn nhờ ADM lấy lại xong lại hack tẹt bô, ko phạt để chúng mày làm loạn à. :22; nh78;

Chaos
17-05-2014, 12:04 AM
Như Mod Ezreal nói là rất đúng đấy, ngoài ra vì dần dần người hack đồ càng ngày càng có nhiều thủ đoạn tinh vi, lách luật nên chúng tối mới suy nghĩ và đưa ra phương án Khoá IP, dịch vụ xác minh item.
Các bạn hãy nên nhìn các vấn đề xâu xa mới hiểu được những vất vả, nỗ lực từ phía BQT để Mu-hanoi.net càng phát triển hơn mà bỏ qua những thứ nhỏ bé trước mắt :|
Mình cũng là một người tâm huyết qua rất nhiều sv của Mu-hanoi nên rất rõ cái vấn đề nhỏ này.

masterepu
17-05-2014, 12:27 AM
bao giờ thì ra sv mới hả mod.mún chơi quá mà mấy sv này các ae rs cao quá juj

0978xxxx
17-05-2014, 12:39 AM
bạn chủ pic gà vãi mất đồ hay k chính là do mình chứ k phải ADM đâu các bạn sơ hở để kẻ gian hack acc rồi đi bán đồ của các bạn đến khi các bạn vào mất đồ báo lên ADM ADM lại tìm cho các bạn đến lúc k lấy được cái bạn quay sang nói này nói nọ còn có những thành phần chửi luôn ADM lỗi do ai mà giờ lại đi nói người khác nói thật là các bạn bị hack đấy là đừng vào web link tinh + chịu khó diệt virus thỳ k sao cả

Chaos
17-05-2014, 12:42 AM
bao giờ thì ra sv mới hả mod.mún chơi quá mà mấy sv này các ae rs cao quá juj

Hiện tại vẫn chưa có một thông tin gì về cái gì mới đâu bạn ơi.

Bố Hoàng
17-05-2014, 01:20 AM
Riêng cái tụi hack phải trừng trị thẳng tay...chơi mu mà hack nói thật nghỉ đi là vừa pk thắng ừ thì thắng thật ấy nhưng người thua nói thật không phục . nói không với hack

se7ven
17-05-2014, 03:59 AM
Những thằng hack thường rất to mồm, cụ thể sủa rất kinh xong bị bắt thi cãi cố lag, trẻ trâu cùn vl :22;b12;nh78;

Free Sex For All
17-05-2014, 05:14 AM
Những thằng hack thường rất to mồm, cụ thể sủa rất kinh xong bị bắt thi cãi cố lag, trẻ trâu cùn vl :22;b12;nh78;

Điển hình là đây : http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1193640-Hack-%C4%91%C3%A1nh-trong-th%C3%A0nh-Tranteouk-(-con-dog-theo-%C4%91%C3%ADt-ws-)&p=1109630#post1109630

halong
17-05-2014, 08:37 AM
Chỉ dc cái lúc nào cũng nói đúng là nhanh ^^!

" bạn chủ pic gà vãi mất đồ hay k chính là do mình chứ k phải ADM đâu các bạn sơ hở để kẻ gian hack acc rồi đi bán đồ của các bạn đến khi các bạn vào mất đồ báo lên ADM ADM lại tìm cho các bạn đến lúc k lấy được cái bạn quay sang nói này nói nọ còn có những thành phần chửi luôn ADM lỗi do ai mà giờ lại đi nói người khác nói thật là các bạn bị hack đấy là đừng vào web link tinh + chịu khó diệt virus thỳ k sao cả "

Mất Đồ ngoài xac hội đổ vạ cho CÔng an ^__^

Trich dẫn bài nói của se7ven :

" Những thằng hack thường rất to mồm, cụ thể sủa rất kinh xong bị bắt thi cãi cố lag, trẻ trâu cùn vl "

Cho nên ko có bản Hack Pro kháng tất cả
Thì phải FuL buf + Thủ Khiên ^____^
mà phải dùng bản Hack cùi để chống lại hack
Thì phải dùng chức năng bảo vệ IP cho Acc :52;:52;:52;