PDA

View Full Version : SBH , RuaCOn hack . mời adm thẩm quyền sử lý

namdz
15-05-2014, 05:02 PM
https://www.youtube.com/watch?v=7WIyDVV2nGY&feature=youtu.be

Nước Mắt : Clip test của tôi và RuaCon các bạn so sánh nhé . Do quay bằng phần mềm Cute Screen Recorder Free Version lên nó hơi bị nhoè màu ( để chế độ 720 HD nhé ) , nhưng vẫn thấy rõ được tốc độ buff skill của RuaCon . Ngày mai tôi sẽ có kết luận về vấn đề này . Thân !

https://www.youtube.com/watch?v=C35jljt1fHU&feature=youtu.be

Up tiếp clip mới test cùng RuaCon , test có nhiều nhân vât đứng ở chỗ quay clip

https://www.youtube.com/watch?v=Tvv1Eqc9EUM&feature=youtu.be

ThanGioMU
15-05-2014, 05:04 PM
1 dame chết đc gọi là hack

caheo
15-05-2014, 05:06 PM
hack chỗ nào vậy namdz:))

niềm tin sáng
15-05-2014, 05:06 PM
chả thấy hack ở chỗ nào nhề. SBH chỉ rõ cho ae xem

Lam Nguyen
15-05-2014, 05:07 PM
nói thạt namdz
xem đi nó có Buf nhé
1hit chết thì thằng DK nó không + máu 1hit chết k có gì bàn cãi

caheo
thành viên săn bắt hack mà quay clip cũng ko dám way full màn hình:))
dk ko buff rf có buff 1 dame chết là đúng rồi:))

Thành Trần
kaka cho nó quay co hack đâu

namdz
15-05-2014, 05:09 PM
các bạn nhìn và xem kĩ khi nv rf buf skill xuyên thấu và hộ thân nhé. tôi báo không phải là onehit hay 2 hít

tibber
thằng thớt óc ngựa =))

Lam Nguyen
săn bắt hack mà ngu vcl
thằng kia nó đéo có bù mà quay 1hit chết bảo hack =))
ngu cực đỉnh đã biết RF Dame Ảo+thêm Buf của Ef 60k ene 1 hit k chết hơi uỗng
chú RuafCon chưa bao giờ biết hack bạn ơi

caheo
way 3 ngày mà dc cái clip như vậy:)) thì tội chú namdz wa:))

Canabiss.QL
15-05-2014, 05:10 PM
namdz tưởng thế nào ?

Giờ mới biết thù vặt + rẻ rách vcl. :">

Lam Nguyen
15-05-2014, 05:10 PM
còn cải kiểu mà Buff Xuyên Thấu + Hộ Thân mình nói thật chỉ có bạn Lag thôi

Thành Trần
15-05-2014, 05:12 PM
clip đã được sbh săn 3 ngày. mong rằng sẽ không phải thất vọng khi có kết quả của adm và bộ phận test hack

mày thì ở guild EMPIX mày cay tao đi quạy thì mày cố tình quay còn tao ko xài hack thì tao ko sợ mong admin giải quyết dùm e công nhé và cho e cái cảnh e hack nha admin

Lam Nguyen
15-05-2014, 05:13 PM
Nói thật Namdz đề nghị cloes đi nhé mắc công chứ nó bu vào chữ vỡ mặt chú ra

CaVeReBeo
15-05-2014, 05:14 PM
clip đã được sbh săn 3 ngày. mong rằng sẽ không phải thất vọng khi có kết quả của adm và bộ phận test hack

thằng ngu lấy ních yh atmin cho đi lùa đảo acc này hack chổ nào thằng bợ dit lam dung chức vụ

Thành Trần
15-05-2014, 05:17 PM
để nó đi nó cố tình mà cho quay ko hack ko sợ admin đâu vào check dùm e cái đi

Canabiss.QL
15-05-2014, 05:18 PM
Nó mất cmn dép luôn chứ nói j nữa. Đăng xong lại thấy hớ k biết nói j

CaVeReBeo
15-05-2014, 05:21 PM
thằng em này dạo này quay hack kém quá

olalaolala
15-05-2014, 05:22 PM
bọn này chẳng biết cái đéo gì cả nghe tao noi cho ma rõ :
thứ nhất thang ruacon chi r co 60k point , no sẽ cộng thế này str 5,6k ; agi 20k, ene 1k; vit 24k, chỉ có nhiều máu mới không bị phản dame DK ma chết ;
thứ 2 nếu nó cộng agi 40k thì máu của nó rất là ít ;
thứ 3 nhin nó gồng giáp + xuyên thấu có thấy nó vút vút không , chỉ có agi > 40k mới có thể có cách bufft xuyên giáp đấy ,còn agi < 30k ko thể có đươc,
nếu ai không tin có thể thử , vì tôi cũng đa chơi RF và đã hack như thế ,đấy là hack agi + speed nữa nhưng vì no không di chuyển không thể bắt được chỉ thấy agi thôi
hiểu chưa mấy con gà :))

Thành Trần
15-05-2014, 05:22 PM

admin hãy test cho kĩ và cho e bít e hack chổ nào nha admin còn e ko hack e chửi chết mẹ thằng namdz

olalaolala
15-05-2014, 05:23 PM
tóm lại nó hack agi :)) hahhahahahah đúng không thầy rùa

Thành Trần
15-05-2014, 05:24 PM
tóm lại nó hack agi :)) hahhahahahah đúng không thầy rùa

ko hack agi lun ko hack sper lun rùa nói thịt để coi rùa hack cái gì mà nói rùa hack

olalaolala
15-05-2014, 05:25 PM
muốn test dơn giản lấy 2 con RF 1 con 20k agi 1 con 40k buft xuyên giáp sẽ thấy sự khác biệt , khẳng định nếu nó + 40k agi không thể được dk có 300k máu trở lên , chưa nói gì đến dk 700k máu

olalaolala
15-05-2014, 05:25 PM
thứ nhất thang ruacon chi r co 60k point , no sẽ cộng thế này str 5,6k ; agi 20k, ene 1k; vit 24k, chỉ có nhiều máu mới không bị phản dame DK ma chết ;
thứ 3 nhin nó gồng giáp + xuyên thấu có thấy nó vút vút không , chỉ có agi > 40k mới có thể có cách bufft xuyên giáp đấy ,còn agi < 30k ko thể có đươc,
nếu ai không tin có thể thử , vì tôi cũng đa chơi RF và đã hack như thế ,đấy là hack agi + speed nữa nhưng vì no không di chuyển không thể bắt được chỉ thấy agi thôi
hiểu chưa mấy con gà
đọc đi rùa

banyboon
15-05-2014, 05:26 PM
hiểu chưa mấy con gà :))

Thứ 4 là có buf F,mns và DK GM.
Xin lổi clip éo đủ bằng chứng nói RF đấy hack.

olalaolala
15-05-2014, 05:26 PM
ta trước chơi rf cũng hack thế mà , chỉ có pro mới nhìn được thôi :))

caheo
15-05-2014, 05:31 PM
vâng bạn olala nói đúng
nhưng bạn làm sao bít dc poin của RuaCon nâng như thế nào
và làm sao bít dc DK kia mặc đồ gì
nâng poin ra sao:D
nhiều khi DK dang nâng train thì làm gì có máu để phản dame hả bạn:D

banyboon
15-05-2014, 05:32 PM

Bạn phán như thánh .

Thành Trần
15-05-2014, 05:32 PM
hiểu chưa mấy con gà
đọc đi rùa
kaka mày tự nhận mày hack ah may bít tao tăng bao nhiu ko mà nói tao tăng 32k agi 2k str 2k ene con nhiu vit +DK+GM+buff+mns mày đem con dk máu 800k ra đây coi tao đấm nó chết ko chứ ở đó mà mày kêu tao tang 20k agi mày bắt buộc tao phải tang 20k agi nhu mày ah

CaVeReBeo
15-05-2014, 05:35 PM
kaka mày tự nhận mày hack ah may bít tao tăng bao nhiu ko mà nói tao tăng 32k agi 2k str 2k ene con nhiu vit +DK+GM+buff+mns mày đem con dk máu 800k ra đây coi tao đấm nó chết ko chứ ở đó mà mày kêu tao tang 20k agi mày bắt buộc tao phải tang 20k agi nhu mày ah
hơi đâu nc với bọn ngu

Thành Trần
15-05-2014, 05:38 PM
hơi đâu nc với bọn ngu

để coi admin giải quyết ra sau ko dc tôi cấm cái clip này lên BQT lun tại tui ko co hack sơ gì

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 05:45 PM
Thành nè, phương diện tao thấy, clip này mày có hack, nhưng clip quá ngắn, chỉ có vỏn vẹn 32s thì không đủ chứng minh được mày hack thật 100%.
Còn riêng tao không phải cắn gà nhà hay gà rừng gì hết. Bản Lĩnh chơi được chịu được, nhé thằng bạn.
Đó là lời tao nói, suy nghĩ đi.

Thành Trần
15-05-2014, 05:49 PM
Thành nè, phương diện tao thấy, clip này mày có hack, nhưng clip quá ngắn, chỉ có vỏn vẹn 32s thì không đủ chứng minh được mày hack thật 100%.
Còn riêng tao không phải cắn gà nhà hay gà rừng gì hết. Bản Lĩnh chơi được chịu được, nhé thằng bạn.
Đó là lời tao nói, suy nghĩ đi.

bờm nè rùa nói thit ae ko phải rùa nói gì nhưng thật sự lúc đó rùa ko hack còn bờm nói rùa hack thì chịu đó chỉ là thảo luận có gì đâu bờm :D

namdz
15-05-2014, 05:49 PM
đây là clip rất ngắn vì thế tôi đã suy nghĩ và test đi test lại 2 tiếng đồng hồ. trên clip tôi có để chế độ full màn hình nhưng do đang thảo luận và làm việc tại forum lên không thể nhìn thấy destop. nếu bạn nào nghi ngờ tôi có thể teamvier cho cả ngày để kiểm tra CPU của tôi. công việc của tôi là phát hiện và nghi vấn tố cáo hack chứ không phải sử phạt hay kết luận 1 member nào hack vì thế tôi yêu cầu các bạn chú ý lời nói.
cảm ơn

caheo
15-05-2014, 05:50 PM
topic nào cũng có thằng bờm vào la liếm vậy ta:))

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 05:51 PM
topic nào cũng có thằng bờm vào la liếm vậy ta:))

con thú vật đội lốt người này, thích bị chém àh X-( (kêu thầy luân ra đây anh băm 2 đứa 1 thể)

CaVeReBeo
15-05-2014, 05:54 PM
đây là clip rất ngắn vì thế tôi đã suy nghĩ và test đi test lại 2 tiếng đồng hồ. trên clip tôi có để chế độ full màn hình nhưng do đang thảo luận và làm việc tại forum lên không thể nhìn thấy destop. nếu bạn nào nghi ngờ tôi có thể teamvier cho cả ngày để kiểm tra CPU của tôi. công việc của tôi là phát hiện và nghi vấn tố cáo hack chứ không phải sử phạt hay kết luận 1 member nào hack vì thế tôi yêu cầu các bạn chú ý lời nói.
cảm ơn

đừng để như vụ KunMos phải xin lổi nang nỉ xin lỗi bồi thường thiệt hại lại khổ

namdz
15-05-2014, 05:55 PM
các bạn yên tâm. tôi sẽ làm luôn clip chứng minh đây. mong rằng các bạn thật bình tĩnh như chiến sự ngoài biển đông nhé

Thành Trần
15-05-2014, 05:56 PM
các bạn yên tâm. tôi sẽ làm luôn clip chứng minh đây. mong rằng các bạn thật bình tĩnh như chiến sự ngoài biển đông nhé
ok tui ko hack tôi ko sợ để coi admin giải quyết như thế nào

ThanGioMU
15-05-2014, 05:59 PM
yêu cầu chú ý lời nói : hài
cảm ơn

pap206
15-05-2014, 06:00 PM
thằng RuaCon như vậy là hách rồi,dk máu như vậy mà 1 hits thì tài quá

CaVeReBeo

thật sự 1 sai lầm nhẹ của atmin .tuyen 1 thành viên săn bắt hack mà lấy ca yahoo của atmin cho mua acc bị tai tiếng . thứ 2 anh ấy vao game hâm he hù dọ ...... thù hèm cá nhân . anh ấy ơ bên DD G RuaCon . 1 sự thù hèm ko co sự công = . đôi lúc thấy anh ấy vcl lắm.. hinh nhu sn 1995 thi phai

Thành Trần
đừng để như vụ KunMos phải xin lổi nang nỉ xin lỗi bồi thường thiệt hại lại khổ

upp nói KuMos hack cuối cùng KuMos có hack đâu đâu phải quay clip báo lên DD hack là tôi phải hack ah để cho admin giải quyết

CaVeReBeo
15-05-2014, 06:03 PM
upp nói KuMos hack cuối cùng KuMos có hack đâu đâu phải quay clip báo lên DD hack là tôi phải hack ah để cho admin giải quyết
nó cá độ người ta là hack 100% nữa cũng còn may cho nó ko thi khổ:21;

Thành Trần
15-05-2014, 06:04 PM
thằng RuaCon như vậy là hách rồi,dk máu như vậy mà 1 hits thì tài quá

sau mày bít con dk đó là dk máu mày co thấy nó co buff voi co mns voi co GM ko mày đem thằng deo win3 ra đây tao đấm nó chết giống thằng dk clip ko

CaVeReBeo
15-05-2014, 06:06 PM
thật sự con dk Đó quá cùi ban cả đồ shop . lấy ních yahoo atmin cho kiếm cái acc ngon quay cho chuẩn

Thành Trần
15-05-2014, 06:08 PM
upppppppppppppppppp cho admin giải quyết cho lẹ

Tiểu Quỷ
15-05-2014, 06:13 PM
RF buf gì nhanh vậy ta :)

Tiểu Quỷ
15-05-2014, 06:16 PM
để ý trưởng buff của RF k đẻ buff với tốc độ nhanh như thế đc :)

Thành Trần
15-05-2014, 06:16 PM
RF buf gì nhanh vậy ta :)

mún coi vào game tôi buff cho coi hiện tại đang ở k4sv1 nè vào game mail

Tiểu Quỷ
15-05-2014, 06:18 PM
upppppppp cho ông cái ông đi thì ai giao lưu với tôi nữa :)

Thành Trần
15-05-2014, 06:18 PM
hãy lên k4 mà pk bấm nút end thành chữ on coi rf no buff co lẹ ko

Thành Trần
15-05-2014, 06:29 PM
upppppppp cho ông cái ông đi thì ai giao lưu với tôi nữa :)

bạn mún xem lên k4sv1 tôi buff cho bạn coi có phải clip ko

namdz
15-05-2014, 06:31 PM
hãy lên k4 mà pk bấm nút end thành chữ on coi rf no buff co lẹ ko

bạn còn chiêu gì bí kíp gì để rf buf lẹ nữa thì nói luôn để tôi và bộ phận sử lý hack test luôn 1 thể nhé.

Free Sex For All
15-05-2014, 06:31 PM
thứ 1 : buff xuyên thấu vun vút thế kia cho dù agi của RF 40k cũng phải mất 2s mới có buff thêm lần nữa -> hack delay mới buff liên tục 4 5 phát đc 1 lúc ( cái này mình hack suốt nên biết rõ lắm =)) )

thứ 2 : RF bh nó khủng lắm DK muỗi thôi ( DK hơn 800k máu RF còn đấm chết trong vòng 5 nốt nhạc thì tầm dưới 500k máu đã là gì )

VanDamMeQ8
15-05-2014, 06:32 PM
SAo thấy thằng này toàn rình ae mình thế nhỉ . Còn tui LM EMP nó ko đi rình nhỉ , hay là họ hàng chăng =))=))=))=))

CaVeReBeo
15-05-2014, 06:36 PM
SAo thấy thằng này toàn rình ae mình thế nhỉ . Còn tui LM EMP nó ko đi rình nhỉ , hay là họ hàng chăng =))=))=))=))

chuẩn ko cần chỉnh

Thành Trần
15-05-2014, 06:36 PM

nó là lâmdepzai cua guild EMPIX mà anh mà nó cay e lắm bửa h đi pk ở k4 điều lấy acc cùi lên đứng đầu cổng k4 để quay clip a có thấy nó quay clip ngoài guild DD của EMPIX ko :D

Thành Trần
15-05-2014, 06:37 PM
bạn còn chiêu gì bí kíp gì để rf buf lẹ nữa thì nói luôn để tôi và bộ phận sử lý hack test luôn 1 thể nhé.
thì cứ lên k4 sv1 ra cổng rồi ông quay clip có giống vậy ko nếu ko giống tôi detele acc

niềm tin sáng
15-05-2014, 06:38 PM

hack có tổ chức à bạn. ae mình. kaka. tụi LM EMP chúng nó hack lòi tĩ .nhưng thấy người là chúng nó tắt béng im hơi nặng tiếng. còn lũ theone thì vừa hack mồm vừa gào hack hack. nhất là thằng nguyenhuu. tôi gặp mấy lần dk chạy nhanh như băng. gm trong thành các kiểu con đà điểu

CaVeReBeo
15-05-2014, 06:39 PM
vụ này để tao alo KunMos lam cho mày xem nhé

niềm tin sáng
15-05-2014, 06:39 PM
thì cứ lên k4 sv1 ra cổng rồi ông quay clip có giống vậy ko nếu ko giống tôi detele acc

chac chan the sao khong quay 1 clip de chung minh va phe binh SBH ngay truoc cong chung 4rom. :)

niềm tin sáng
15-05-2014, 06:40 PM
vụ này để tao alo KunMos lam cho mày xem nhé

ko nham thi day la 1 thang ban bua nhat sv. chuyen gia trinh bay day ma kaka

Thành Trần
15-05-2014, 06:40 PM
hack có tổ chức à bạn. ae mình. kaka. tụi LM EMP chúng nó hack lòi tĩ .nhưng thấy người là chúng nó tắt béng im hơi nặng tiếng. còn lũ theone thì vừa hack mồm vừa gào hack hack. nhất là thằng nguyenhuu. tôi gặp mấy lần dk chạy nhanh như băng. gm trong thành các kiểu con đà điểu
ý bạn nói là guild theone hack rồi tự nhận mình hack ah bạn nói ra cho kĩ còn ko có thì bạn đửng có ngậm máu fun người

niềm tin sáng
15-05-2014, 06:43 PM
ý bạn nói là guild theone hack rồi tự nhận mình hack ah bạn nói ra cho kĩ còn ko có thì bạn đửng có ngậm máu fun người

NguyenHuu co noi trong gui va khi di san medusa . ngay nao thi khong nho ro nhe. Kumos cha phai bi gm ev xich tu lau roi sao =))

VanDamMeQ8
15-05-2014, 06:43 PM
nó là lâmdepzai cua guild EMPIX mà anh mà nó cay e lắm bửa h đi pk ở k4 điều lấy acc cùi lên đứng đầu cổng k4 để quay clip a có thấy nó quay clip ngoài guild DD của EMPIX ko :D

Vậy ah` . Hèn gì :)) :)) :)) :)) Sao ko kiến nghị lên nó bảo nó đi rình Shang gì ấy hay yamato gi đó đi :)) .

SBH <-- Thanh niên ưu tú đấy :)) :)) toàn canh me canh chua DD . Trong khi đó LM hack tạch po thì ko quan tâm =)) . Kiến nghị lên sếp Thành đi em :">

Thành Trần
15-05-2014, 06:44 PM
NguyenHuu co noi trong gui va khi di san medusa . ngay nao thi khong nho ro nhe. Kumos cha phai bi gm ev xich tu lau roi sao =))

bạn nói gì KuMos GM rồi bị quay hack ah :D bạn ở đâu ra vậy bạn

olalaolala
15-05-2014, 06:44 PM
sau mày bít con dk đó là dk máu mày co thấy nó co buff voi co mns voi co GM ko mày đem thằng deo win3 ra đây tao đấm nó chết giống thằng dk clip ko
me thằng này cãi chày cãi cối , dk 700k máu buft è+dw sm đày đủ mày đấm còn chết trên k7 với gui exprie , mày tăng thế nào với 60k point , theo mày nói str 2k, ene 2k, agi 32k , còn lại bao nhiêu máu ,vois 24k vit như mày ko GM của DK được 50k máu la kịch kim, dk 800k máu nếu gm cho dc 400k , ko hack mày đấm chết DK máu mặc đồ 5% với buft chắc ,

VanDamMeQ8
15-05-2014, 06:46 PM

THằng nào nói bị xích :)) . Làm ơn người VN sử dụng từ ngữ VN :">

Thành Trần
15-05-2014, 06:48 PM
Vậy ah` . Hèn gì :)) :)) :)) :)) Sao ko kiến nghị lên nó bảo nó đi rình Shang gì ấy hay yamato gi đó đi :)) .

SBH <-- Thanh niên ưu tú đấy :)) :)) toàn canh me canh chua DD . Trong khi đó LM hack tạch po thì ko quan tâm =)) . Kiến nghị lên sếp Thành đi em :">
kiến nghị sao a còn e nói thật e ko hack e ko sợ đâu còn e mà có hack thì hãy giải quyết e hack ở chổ nào gồng buff lẹ là dc gọi là hack ah nếu vậy lên k4sv1 e gồng buff cho a coi :D

niềm tin sáng
15-05-2014, 06:49 PM
THằng nào nói bị xích :)) . Làm ơn người VN sử dụng từ ngữ VN :">

nghe dan don la vu ev song dau anh hung gi do. chu tao eo bh di sau vao cac vu be boi cua dan kil chung may .vi sao a` vi` chung may cu su qua la tre con luon. sv QL con may ai giam dung len noi tao gui killes :))

Thành Trần
15-05-2014, 06:52 PM
chac chan the sao khong quay 1 clip de chung minh va phe binh SBH ngay truoc cong chung 4rom. :)
tao nói thịt tao mà bít quay thì tao cũng quay rồi

Thành Trần
15-05-2014, 06:54 PM
me thằng này cãi chày cãi cối , dk 700k máu buft è+dw sm đày đủ mày đấm còn chết trên k7 với gui exprie , mày tăng thế nào với 60k point , theo mày nói str 2k, ene 2k, agi 32k , còn lại bao nhiêu máu ,vois 24k vit như mày ko GM của DK được 50k máu la kịch kim, dk 800k máu nếu gm cho dc 400k , ko hack mày đấm chết DK máu mặc đồ 5% với buft chắc ,
mày có chứng minh tao hack ở k7 ko còn tao đang nói về cái vụ clip này GM nhanh là dc coi là hack ah còn tao nhớ ko lầm thì thằng emtu nó mặc đồ shop ko co mns +buff thì bị tao đấm chết là phải còn mày ko có chứng minh tao pk bèm dk chết ở k7 thì ko nói xàm

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 06:58 PM
nghe dan don la vu ev song dau anh hung gi do. chu tao eo bh di sau vao cac vu be boi cua dan kil chung may .vi sao a` vi` chung may cu su qua la tre con luon. sv QL con may ai giam dung len noi tao gui killes :))
cay cú quá hả bạn :)) nóng giận là điều mất khôn đó bạn :-w hành động của bạn đang tự chữi bản thân mình, làm việc thiếu công bằng

Thành Trần
15-05-2014, 07:01 PM
cay cú quá hả bạn :)) nóng giận là điều mất khôn đó bạn :-w hành động của bạn đang tự chữi bản thân mình, làm việc thiếu công bằng

nó là thằng dở hơi đó bờm :D ở đâu ra rồi nói sàm hehe

niềm tin sáng
15-05-2014, 07:03 PM

the gioi nay von di~ khong co cong bang :)) biet cau nay la cau noi cua ai ko. ng ta noi ngu nhu bom .chu ai noi khon nhu bom :))

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 07:04 PM
the gioi nay von di~ khong co cong bang :)) biet cau nay la cau noi cua ai ko. ng ta noi ngu nhu bom .chu ai noi khon nhu bom :))
mình biết bạn là ai đấy :) đừng nói như thế :) bạn ăn được hết cái bờm của mình chắc phải trồng răng vài lần à nha :))

olalaolala
15-05-2014, 07:09 PM
[QUOTE=Thành Trần;1108977]mày có chứng minh tao hack ở k7 ko còn tao đang nói về cái vụ clip này GM nhanh là dc coi là hack ah còn tao nhớ ko lầm thì thằng emtu nó mặc đồ shop ko co mns +buff thì bị tao đấm chết là phải còn mày ko có chứng minh tao pk bèm dk chết ở k7 thì ko nói xàm[/QUOTE
tao chỉ chứng minh lời nói của mày thôi, vì mày bảo không đấm chết được DK máu :)) còn clip mày buft xuyên giáp chỉ nhưng ai hack RF mới có thể nhận ra được =))

caheo
15-05-2014, 07:10 PM
đây tao là người của KL nè
thik vào game pm tao:))

VanDamMeQ8
15-05-2014, 07:18 PM

Vậy là mày đéo biết gì về Killers cả . :)) CHí có hạn như mày mới ko dám nói đấy :)) . Thích thì war 1 team 5-5 ngay mai sẽ có Killers ngay thôi mà =))
Cái vụ ev song đấu đấy tao còn chưa lên tiếng ây . Ngon thì bảo thằng galaxy vào mà nc với tao về vụ event đó :))

VanDamMeQ8
15-05-2014, 07:22 PM
CÒn riêng về namdz . Thân là 1 tv SBH trong BQT mà còn tạo 1 nick mới để vào cmt thế này thì ôi............. =))=)) Đủ hiểu :">

tiendat006
15-05-2014, 07:26 PM
Cứ lôi hết 1 lũ vào để khóc mướn đi :21; Namdz là người có kinh nghiệm về bắt hack, nên mới khẳng định là hack, RuaCon có 24h để tìm bằng chứng kháng án, ko thì chúng tôi sẽ cho bạn ra đảo :1;

VanDamMeQ8
15-05-2014, 07:28 PM
Cứ lôi hết 1 lũ vào để khóc mướn đi :21; Namdz là người có kinh nghiệm về bắt hack, nên mới khẳng định là hack, RuaCon có 24h để tìm bằng chứng kháng án, ko thì chúng tôi sẽ cho bạn ra đảo :1;

Lại thêm 1 cái nick ảo vào cmnt :)) . Vang đúng bác Namdz là người rất có kinh nghiệm về săn bắt hack của DD :)) =))=))

tiendat006
15-05-2014, 07:32 PM
Lại thêm 1 cái nick ảo vào cmnt :)) . Vang đúng bác Namdz là người rất có kinh nghiệm về săn bắt hack của DD :)) =))=))

Thật xúc động :64;

namdz
15-05-2014, 07:34 PM

đã có clip tôi quay để chứng minh ruacon hack rồi nhé. đây là topic báo hack. nếu bạn không hài lòng tới những việc tôi đang làm có thể báo cáo lên adm cấp cao.

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 07:35 PM
đây là clip rf 65k agi buff các bạn xem nhé. còn 1 clip log 2 acc đang up để các bạn và adm cùng thảo luận
https://www.youtube.com/watch?v=OiLbgsa6Ybo&feature=youtu.be
1 clip bạn đứng 1 mình, còn 1 clip rất đông người, trong khi máy quay của bạn giựt giựt thì chẵng có thể nói hiện tượng lag hay k0

VanDamMeQ8
15-05-2014, 07:36 PM
đã có clip tôi quay để chứng minh ruacon hack rồi nhé. đây là topic báo hack. nếu bạn không hài lòng tới những việc tôi đang làm có thể báo cáo lên adm cấp cao.

Ko rảnh đi làm mấy chuyện ruồi bu ấy :)) . Thì đây là clip báo hack . Nảy h tôi có nói đến thằng ruacon nó sao sao ko . Tôi chỉ thắc mác sao đó h ông cứ rình LM tôi thôi. CÒn LM EMP chưa thấy ông rình dc 1 clip nào :"> . 1 Sự thắc mắc nhỏ thôi ấy mà :))

namdz
15-05-2014, 07:39 PM
1 clip bạn đứng 1 mình, còn 1 clip rất đông người, trong khi máy quay của bạn giựt giựt thì chẵng có thể nói hiện tượng lag hay k0

bạn đã từng bị bắt hack / bạn không có tư cách để thảo luận với tôi. cảm ơn

ThanGioMU
15-05-2014, 07:42 PM
thế chăng hạn no cứ quay Clip mà Mình đéo biết quay videos như nó để giải thích thì bị coi la hack a` , hài VKL

VanDamMeQ8
15-05-2014, 07:42 PM

Chứ mày tưởng mày là ai mà bảo ngta ko có tư cách vào đây để thảo luận ???????????
Từng bị bắt hack là ko có tư cách ah` . Mày tưởng mày là sếp lớn lắm hả mà dám tuyên bố như vậy . Tui tao là công dân Muhanoi . Hàng tháng đều nạp tièn vào để BQT có tiền mà nuôi mấy thằng như mày đấy .

Bảo đéo có tư cách thảo luận ah` .

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 07:50 PM
Mình thật sự không hiểu trong đầu bạn chứa chất sám hay là đất trồng cà rốt ;))
Bạn là người cầm cái cân bạn làm sao để người ta nể phục bạn, chứ bạn cầm cân mua 1kg bạn bán có 8 lượng thì người ta chữi vào mặt bạn là chuyện đương nhiên.

VITAMINS
15-05-2014, 07:54 PM
Tại sao ta lại sài ctt3 ,đơn giản vì tò mò cũng như mới lớn tìm đến Sex biết nó là xấu nhưng vì tò mò nên cũng mon men vì sự tò mò của bản thân ,sự khám phá và nhưng cái gì cũng có 2 mặt xấu và tốt nên các bạn đừng nói hack la xấu mà là biết để có điểm dừng giữa tốt và xấu ,ko phải ai hack cũng là xấu,vì guồng quay của xã hội có cung ắt có cầu,nên mấy bác cứ la lôi hack là thế này thế nọ ,thế đội ngũ săn bắt hack có làm tốt ko tại sao cả sever hon 50% hack đó sao ko bắt cho hết đi cứ người nào có phốt là theo quay video,sao ko quay những thằng khác ta,thế nên Hack là tệ nạn vì do game cũng có lỗi nên xảy ra hack,chứ ý thức ai cũng có nếu như BQT và các mod có phương án tốt hơn thì ko có những topic báo hack như thế này nhé .Thân!đừng gạch đá em

Marlboro1
15-05-2014, 09:15 PM
Xem mãi không biết hack chỗ nào đọc cmt xem lại a Rua buff mới thấy kinh thật :)). Thôi kệ để ADM giải quyết thôi cãi nhau làm gì :D

01695388992
15-05-2014, 09:31 PM
Nếu mình nói ko nhầm Namdz bạn cũng dùng hak + hak rất nhiều lên biết rõ về onhit 2 hit như vậy .... ! đảm bảo Namdz chơi rf đã dùng hak để săn rất nhiều thứ mỗi tội ko biết rõ accc nv là jk ....!

seven7ten
15-05-2014, 09:39 PM
Toàn lũ đầu đất soi hack
Hôm trc săn satan Arrow1hit bố mày còn gặp thằng Z0ro đánh mình phản dame chết kêu mình hack
Có cái loại ngu nào đi săn đéo nâng máu như mày ko hả Z0ro
lại còn kêu mình hack xong bảo không chấp mình bó tay đời con DW bị EF phản dame chết
chả lẽ phải chụp ảnh đăng diễn đàn cho mày coi xem có hack ko ak

qmobile123
15-05-2014, 09:41 PM
cho nó ra dảo di :))

Thành Trần
15-05-2014, 09:51 PM

nc với máy thằng giở hơi thì chán lắm bờm ơi cái này làm ko xong rùa đưa cái video này lên BQT lun

tiendat006
15-05-2014, 09:52 PM
LM F13 bị tóm nhiều quá, tại làm sao mà để ngta gét như vậy =))

Thành Trần
15-05-2014, 09:53 PM
thế chăng hạn no cứ quay Clip mà Mình đéo biết quay videos như nó để giải thích thì bị coi la hack a` , hài VKL

uppppppppppppp tụi bây học cao hiểu rộng biết quay clip còn tao ko bít quay đẻ chứng minh vậy tụi bây kêu tao hack sao ep người thế

Thành Trần
15-05-2014, 09:54 PM
Chứ mày tưởng mày là ai mà bảo ngta ko có tư cách vào đây để thảo luận ???????????
Từng bị bắt hack là ko có tư cách ah` . Mày tưởng mày là sếp lớn lắm hả mà dám tuyên bố như vậy . Tui tao là công dân Muhanoi . Hàng tháng đều nạp tièn vào để BQT có tiền mà nuôi mấy thằng như mày đấy .

Bảo đéo có tư cách thảo luận ah` .

upppppppppppppp nó là thằng dở hơi mà a

Thành Trần
15-05-2014, 09:59 PM
LM F13 bị tóm nhiều quá, tại làm sao mà để ngta gét như vậy =))

tại vì tụi nó ganh tị chứ tui hack thì hãy chỉ rõ ra tui hack còn cái vụ quay clip chứng minh lúc nó quay thì nó với nó còn clip của tui thì rất nhìu người sao chứng minh tôi hack GM nhanh 2` vkl để cho admin giải quyết và hãy nói ra tui hack ở chổ nào

Nước Mắt
15-05-2014, 10:00 PM
uppppppppppppp tụi bây học cao hiểu rộng biết quay clip còn tao ko bít quay đẻ chứng minh vậy tụi bây kêu tao hack sao ep người thế

Bạn có thể giải thích vì sao trong clip tố cáo RF RuaCon lại buff skill hỗ trợ RF nhanh như vậy ko ?
Và bạn liên tục kêu bị oan bạn hãy làm 1 clip quay full màn hình chứng minh bạn bị oan nhé . Bạn cần bao nhiêu thời gian ?

tiendat006
15-05-2014, 10:02 PM
upppppppppppppp nó là thằng dở hơi mà a

Tại vì ăn nói thế này mà bị gét này, dù sao cũng phải lịch sự 1 chút, nói nhiều được cái gì đâu , chờ ADM giải quyết thôi :1;

Thành Trần
15-05-2014, 10:05 PM
Bạn có thể giải thích vì sao trong clip tố cáo RF RuaCon lại buff skill hỗ trợ RF nhanh như vậy ko ?
Và bạn liên tục kêu bị oan bạn hãy làm 1 clip quay full màn hình chứng minh bạn bị oan nhé . Bạn cần bao nhiêu thời gian ?

tôi nói mod nghe h mod chỉ tôi cái trương trình quay clip thì tôi sẽ làm 1 cái clip cho mod chứ h tôi ko bít quay thì tại sao tôi quay hả mod

Nước Mắt
15-05-2014, 10:08 PM
tôi nói mod nghe h mod chỉ tôi cái trương trình quay clip thì tôi sẽ làm 1 cái clip cho mod chứ h tôi ko bít quay thì tại sao tôi quay hả mod

Bạn hãy pm : Y!M hanoi_nuocmat tôi và bạn sẽ cùng test để minh oan cho bạn .

Thành Trần
15-05-2014, 10:10 PM
Bạn hãy pm : Y!M hanoi_nuocmat tôi và bạn sẽ cùng test để minh oan cho bạn .

ok a để e online yh

CaVeReBeo
15-05-2014, 10:31 PM

acc mày tên gì xem may cùi hay pro nieu cùi 1hit là chuẩn

HieuNhocii
15-05-2014, 10:32 PM
đâu nào DK nào máu 800k full buf , vào đây t đấm 5 phát k chết tao del acc nghĩ MU

anhnam234
15-05-2014, 10:37 PM
nguyenhuu :)). thay tao cam lamdepzai bala bala sbh kia sbh kia. sao gio de thang đệ cứng của mày lên thớt thế. :)). njk doremonnguyenhuu đâu mang ra sài đuê. :))

Thành Trần
15-05-2014, 10:38 PM
đâu nào DK nào máu 800k full buf , vào đây t đấm 5 phát k chết tao del acc nghĩ MU

đó ai mún thử dk 800k máu đâu

Nước Mắt
15-05-2014, 10:40 PM
Đã update clip test giữa tôi và chủ nhân vật RuaCon các bạn hãy xem nhé .
Trong ngày mai sẽ có kết luận về sự viêc này .

Thành Trần
15-05-2014, 10:42 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppp

anhnam234
15-05-2014, 10:44 PM
:d gặp tao thì oai vcl. vừa pk vừa ẳng. bh thì vừa ẳng vừa khóc. ruacon cũng chỉ là con rua rụt đầu thôi. clip test giua gm va ruacon. nhảm nhí. khi test phải dc quay 2 màn hình ở 2cpu test cơ mà :))

CaVeReBeo
15-05-2014, 10:45 PM

Nước Mắt : Clip test của tôi và RuaCon các bạn so sánh nhé . Do quay bằng phần mềm Cute Screen Recorder Free Version lên nó hơi bị nhoè màu ( để chế độ 720 HD nhé ) , nhưng vẫn thấy rõ được tốc độ buff skill của RuaCon . Ngày mai tôi sẽ có kết luận về vấn đề này . Thân !

thấy chua thăng nam ngu dốt

Thành Trần
15-05-2014, 10:47 PM
:d gặp tao thì oai vcl. vừa pk vừa ẳng. bh thì vừa ẳng vừa khóc. ruacon cũng chỉ là con rua rụt đầu thôi. clip test giua gm va ruacon. nhảm nhí. khi test phải dc quay 2 màn hình ở 2cpu test cơ mà :))

mày là thằng nào mà gặp tao vừa ẳng vừa khóc

anhnam234
15-05-2014, 10:53 PM
sr chứ .nói cm thẳng là gm test như thế eo công bằng. test the nay thi goi zi la test. du may co max 4 cot cung eo buf skill rf nhanh dc nhu vay nhe. :)). toan thang khon loi cut ra. cha vo ngu dot de tron toi. :))

Thành Trần
15-05-2014, 10:59 PM
sr chứ .nói cm thẳng là gm test như thế eo công bằng. test the nay thi goi zi la test. du may co max 4 cot cung eo buf skill rf nhanh dc nhu vay nhe. :)). toan thang khon loi cut ra. cha vo ngu dot de tron toi. :))

tao nói cho mày bít tao goi cai tewa wa yh nuocmat_hanoi va nuocmat_hanoi vao acc cui quay clip dùm tao chứ tao ko biết quay nói cho mày biet nuocmat_hanoi cũng biết máy của tao như thế nào chứ mày đừng nghỉ tao tự quay nhé

tibber
15-05-2014, 11:00 PM
thế này đc gọi là ngu còn tỏ ra nguy hiểm =))

Nước Mắt
15-05-2014, 11:00 PM
Test như vậy ko công bằng ở chỗ nào ?
Và cần phải test như nào .
Ở trên là tôi teamviewer máy của RuaCon và quay clip tại máy của mình .

anhnam234
15-05-2014, 11:03 PM
chả có nhẽ :)) lần đầu thay gm nuoc mat lam viec kieu nay. :)) nha tao co 3 may. 2 ban 1 lap. the bh thich xem may nao. :)). do la con chua ke ra quan internet chua co dich vu @cafe :))

tiendat006
15-05-2014, 11:06 PM
Theo mình thấy thì clip 1 tốc độ nhanh hơn hẳn, vòng sáng của skill chưa tỏa ra hết mà vòng sáng tiếp theo đã có ngay sau rồi, clip 2 tốc độ buff chậm hẳn

tiendat006
15-05-2014, 11:08 PM
Clip 2 chậm hơn mà, trong clip 1 thì vòng sáng của skill chưa bay ra hết thì đã xuất hiện vòng sáng của skill tiếp theo rồi, theo mình thấy là như thế

duy.lethanh
15-05-2014, 11:09 PM
mod mà quay clip như c c , nhoè nhoè zay củng post lên :43;

Marlboro1
15-05-2014, 11:11 PM
mod mà quay clip như c c , nhoè nhoè zay củng post lên :43;

Nói xấu ADM. Dự là sẽ ra đảo 1 tuần :))

Thành Trần
15-05-2014, 11:11 PM
Theo mình thấy thì clip 1 tốc độ nhanh hơn hẳn, vòng sáng của skill chưa tỏa ra hết mà vòng sáng tiếp theo đã có ngay sau rồi, clip 2 tốc độ buff chậm hẳn

tụi mày ko thấy clip 2 chua hết kill ma vẩn sáng lên à mày nhìn kỉ vào đi nhé đừng ở đó mà nói bừa

anhnam234
15-05-2014, 11:12 PM
kể cả như thế .dù a tôi có lam sbh that nhưng vẫn phải nói. tôi phản đối và k hài long khi gm test hack kieu này. khi bị quay hack là it nhat phải co 2 doi tuong trong clip. vì thế khi test it nhat phai có 2 clip tu 2 cpu moi có thể chứng minh. thag ruacon noi nó k biet quay. sàm. ma may chu thang nao chơi game nhieu hơn 2 thang chi can doc qua cai camsudio la biet quay het.

anhnam234
15-05-2014, 11:14 PM
đinh công mạnh thằng rua ngu. sao may ngu the ha con. may phải nhìn vào nhân vật và cái vòng tỏa ra ở duới đất mà so sánh. ma no giả ngu đạt vcl

Thành Trần
15-05-2014, 11:15 PM
kể cả như thế .dù a tôi có lam sbh that nhưng vẫn phải nói. tôi phản đối và k hài long khi gm test hack kieu này. khi bị quay hack là it nhat phải co 2 doi tuong trong clip. vì thế khi test it nhat phai có 2 clip tu 2 cpu moi có thể chứng minh. thag ruacon noi nó k biet quay. sàm. ma may chu thang nao chơi game nhieu hơn 2 thang chi can doc qua cai camsudio la biet quay het.
tao mà tao bít quay thì mấy thằng hack gặp tao tao cho lên đường dài dài chứ ở đó mà pit quay

mayhabuoi
15-05-2014, 11:16 PM

thiet tinh chum bat hack day mà ko thấy hack ji hết vay cũng post bao test luôn do tôi ko tháy hack cả game củng ko ai noi hack là đúng

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 11:19 PM

Mình thích nhất vào ngày mai chờ xem GM trả lời thế nào

Thành Trần
15-05-2014, 11:23 PM
Mình thích nhất vào ngày mai chờ xem GM trả lời thế nào

vậy bờm có nghỉ rùa hack ko nè

duy.lethanh
15-05-2014, 11:24 PM
Test hack như kiểu này thì khỏi test cho rùi , mod làm ăn gà vkl làm như mới bít chơi mu .nếu quay cái clip như thằng namdz rùi
báo người ta hack mà mod test kiểu này thì ko hack củng thành hack
vì nếu như rùa con ko hack mà thằng namdz nó hack speed , nó quay ko full màn hình mà chỉ quay riêng cái mu thì mấy bạn thử bật speed lên mà xem , củng thấy người ta chạy nhanh , hoặc búp nhanh (cái này gọi là vừa ăn cướp vừa la làng )các bạn ko tin thử bật speed len mà xem thấy người ta búp hay chạy có nhanh ko .tại sao nó lại ko bao giờ quay hack full màn hình .nó là SHB thì củng chỉ là con người bình thường thui , nó củng bít thù giật , trẻ trâu , + củng có cái ngu , củng bít vu khống người khác chứ có phải người thành đạt ,hay thánh nhân gì đâu mà cứ cho nó lúc nào củng là đúng (tại sao SHB ko bao giờ thấy clip bắt hack LM của nó ) vì SHB nhận lương tháng mà đâu phải ăn lương để đi rình DD đâu

anhnam234
15-05-2014, 11:28 PM
:)) cái đinh công mạnh. bh gen tị cả liên minh với dd :)).

Thành Trần
15-05-2014, 11:28 PM
Test hack như kiểu này thì khỏi test cho rùi , mod làm ăn gà vkl làm như mới bít chơi mu .nếu quay cái clip như thằng namdz rùi
vì nếu như rùa con ko hack mà thằng namdz nó hack speed , nó quay ko full màn hình mà chỉ quay riêng cái mu thì mấy bạn thử bật speed lên mà xem , củng thấy người ta chạy nhanh , hoặc búp nhanh (cái này gọi là vừa ăn cướp vừa la làng )các bạn ko tin thử bật speed len mà xem thấy người ta búp hay chạy có nhanh ko .tại sao nó lại ko bao giờ quay hack full màn hình .nó là SHB thì củng chỉ là con người bình thường thui , nó củng bít thù giật , trẻ trâu , + củng có cái ngu , củng bít vu khống người khác chứ có phải người thành đạt ,hay thánh nhân gì đâu mà cứ cho nó lúc nào củng là đúng (tại sao SHB ko bao giờ thấy clip bắt hack LM của nó ) vì SHB nhận lương tháng mà đâu phải ăn lương để đi rình DD đâu

chuẩn nói hay quá đi like

anhnam234
15-05-2014, 11:29 PM
đọc cái cmt cua thang duyle.thanh mà thấy killers tan k phải do số. :)) tuyền thằng ngu chả tan.

anhnam234
15-05-2014, 11:32 PM
ko full màn hình nhưng vẫn nhìn thấy thanh công cụ hiển thị biểu tuợng truơng trình đang chạy trên destop kìa. :)) ngu vcl. mà từ bé tới gio ms nghe thay kieu hack mà những thang xung quanh thì k sao. riêng nhìn thấy thang ruacon đánh nhanh =>namdz hack .kaka

Palmyran
nói đùa. đến thằng mù cũng nhìn tốc độ gồng 2 clip khác hẳn. ở clip 1 chỉ cần mất 3 giây ( từ giây 24>26 ) là RF trong Clip đã gồng đủ 3 skill của RF rồi nhé. còn ở clip 2 là mất tới gần 4s nhé. thêm 1 điều nữa ở clip 2. dù RF đó đã gồng liên tục 3 skill nhưng vẫn có thể thấy thời gian nghỉ giữa các skill nhé. hơn nữa nếu chú ý kĩ hơn. từ giây 24 đến 27 RF ở Clip 1 đã gồng tới 6 lần skill. và tới clip 2 cũng RF đó và phải mất tới 6 giây để gồng đủ 6 skill nhé. mình chỉ thấy thế nào nói vậy

Thân !!!!!!!!!

Nguyễn Bờm
Việc này mai sẻ có kết quá :) nhưng so với Clip GM đưa ra thì k0 hack đúng 100% vậy ai đúng ai sai :| người sai chắc phải khó nói lắm đây. 3 ngày canh đối địch ở k4 quay được 1 clip rồi bị chữi rủa liên tục. Quay 1 clip k0 thật sự chứng minh được ai là người hack, có lẻ với SV này Namdz làm việc thiếu hiệu quả rồi.

duy.lethanh
15-05-2014, 11:33 PM
đọc cái cmt cua thang duyle.thanh mà thấy killers tan k phải do số. :)) tuyền thằng ngu chả tan.

sủa thì đi chổ khác ,còn tao thấy cmt của mày giống như chỉ bít sủa và sủa , (ko có đưa ra đc cái ý kiến gì ):32;

anhnam234
15-05-2014, 11:37 PM
thế m nghĩ may đang noi à. sua ma may ẳng lại thì tao cũng thấy đỡ tủi phần nào r. :)). ngu vcl. cuoi bể bụng vs cmt thao luan cua leduy.thanh. cảm thấy trung quoc bat nat vn la do những thang ngu như leduy.thanh kaka

duy.lethanh
15-05-2014, 11:39 PM
thế m nghĩ may đang noi à. sua ma may ẳng lại thì tao cũng thấy đỡ tủi phần nào r. :)). ngu vcl. cuoi bể bụng vs cmt thao luan cua leduy.thanh. cảm thấy trung quoc bat nat vn la do những thang ngu như leduy.thanh kaka

Mày cứ ra trường sa mà sủa :11; like cho mày

anhnam234
15-05-2014, 11:40 PM
lai duoc ca thang bom ngu nay nua. :)). may tuong may cam dau 1 gui ma may oai ak. :)) ld driver la 1 thag lua dao. chu gui la 1 thang chuyen ra oai. thuyet trinh. bay dat cv :))

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 11:42 PM
trời ơi là trời, suốt ngày sài ID khác vào cmt không biết ngại hả nam. lại còn sài ID anhnam234. sợ quá k0 giám sử dụng ID namdz để bị ném gạch à.

anhnam234
15-05-2014, 11:42 PM
thoi bo di z them chui 2 con cho ngu nay nua. :)) du gm co su ly hay ko thi ae deu biet ai hack ai k. ra dao 3 ngay la qua kho vs nhung thang rut dau. :))lam ma k chiu nhan thì có khác gì bờm khi xưa bờm nhể

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 11:44 PM
lai duoc ca thang bom ngu nay nua. :)). may tuong may cam dau 1 gui ma may oai ak. :)) ld driver la 1 thag lua dao. chu gui la 1 thang chuyen ra oai. thuyet trinh. bay dat cv :))
:)) tao lừa ai thì cả Bá Vương nó biết rỏ nhất, không mượn mày đâm chọt sau lưng đâu nam àh, mày khôn thì bỏ chất sám động não, còn không thì để cái đầu mày trồng cà rốt tốt hơn đó nam ơi.

ThanGioMU
15-05-2014, 11:44 PM
sao con chó này ẳng kinh vậy nhỉ , chắc cay cú gì ở đây đây , hay là có thù mẹ bị RuaCon Hiếp Dâm hay sao mà ẳng dai thế

anhnam234
15-05-2014, 11:45 PM
tuong bom quen may thang ben ht sang do ma dieu tra xem nam la ai. tao la ai nhe. :)) con zai bom that su qua ngu so voi quy dinh. :)) cac chu cu nem gach thoai cm mai de. can thiet thi band cm id nay cung dc. lau k vao 4rom chem gio.hnay dc tran vui vcl .

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 11:48 PM
thoi bo di z them chui 2 con cho ngu nay nua. :)) du gm co su ly hay ko thi ae deu biet ai hack ai k. ra dao 3 ngay la qua kho vs nhung thang rut dau. :))lam ma k chiu nhan thì có khác gì bờm khi xưa bờm nhể
xưa nay tao nói chơi gì là tao chơi được cái đó, ừ tao hack đó, đánh onehit đó, rồi làm gì tao.
ừ tao sử dụng phần mềm thứ 3, thứ 4 thứ 5 cũng có rồi làm gì tao?
Còn tao lừa ai, đời tao giám đứng lên để nói, từ ngày chơi muhanoi tới giờ chưa lừa ai 1 đồng nào.
Tiền tao thiếu đâu mà đi lừa :)) nghèo tao mặc đồ rách nát, chấp nhận thua người ta chứ tao không thối nát như những kẻ không động chất sám.

duy.lethanh
15-05-2014, 11:48 PM
tuong bom quen may thang ben ht sang do ma dieu tra xem nam la ai. tao la ai nhe. :)) con zai bom that su qua ngu so voi quy dinh. :)) cac chu cu nem gach thoai cm mai de. can thiet thi band cm id nay cung dc. lau k vao 4rom chem gio.hnay dc tran vui vcl .

chứ ko phải trong cái vụ bắt hack Kumos mày củng đả nói như đinh đóng cột rùi hả namdz , rùi mày có ẳng đc lâu ko :21; Ngu mà tỏ ra rất nguy hiểm , giờ lại vừa nguy hiểm vừa ngu :21;:21;

ThanGioMU
15-05-2014, 11:49 PM
chuẩn đấy , làm việc kiểu bố láo thì tốt nhất là nên cút đi thôi
Việc này mai sẻ có kết quá :) nhưng so với Clip GM đưa ra thì k0 hack đúng 100% vậy ai đúng ai sai :| người sai chắc phải khó nói lắm đây. 3 ngày canh đối địch ở k4 quay được 1 clip rồi bị chữi rủa liên tục. Quay 1 clip k0 thật sự chứng minh được ai là người hack, có lẻ với SV này Namdz làm việc thiếu hiệu quả rồi.

Nguyễn Bờm
Chú gà lắm làm sao chú hiểu được :)) động chất sám đi rồi chú sẻ hiểu.

Thành Trần
sao con chó này ẳng kinh vậy nhỉ , chắc cay cú gì ở đây đây , hay là có thù mẹ bị RuaCon Hiếp Dâm hay sao mà ẳng dai thế

nó chính là thằng con chó namdz đó hehe :D nó cay tui lắm cả guild và cả LM của nó nửa hehe :D

duy.lethanh
15-05-2014, 11:52 PM
nó chính là thằng con chó namdz đó hehe :D nó cay tui lắm cả guild và cả LM của nó nửa hehe :D

nhân vật nó tên gì vậy em :43;

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 11:52 PM
chuẩn đấy , làm việc kiểu bố láo thì tốt nhất là nên cút đi thôi

thưa anh, xưa nay em chơi theo cách của em, em cũng chẵng sợ thằng nào cả, ừ cùng G mày hack thì ra đảo ngồi đéo ai cứu được mày đâu đó là điều rỏ ràng.
Còn em suy nghĩ gì thì nói đó, lâu nay thẳng tính, thằng nào dâm chọt kệ nó, việc mình mình làm việc nó nó làm, thích thì nhởi nó thôi.

ThanGioMU
15-05-2014, 11:53 PM
quay đc cái Clip , lôi lên Diễn Đàn > Kết quả là bị chửi dủa các kiểu con đà điểu , SBH cũng chỉ vớ vẩn thế thôi

anhnam234
15-05-2014, 11:55 PM
:)) hố hố. 1 mjk tao chem 1 lu cho. vui vcl. bom phat bieu cau hay lam. vay sao khi bi bat hack gao am len lam cc gi.

duy.lethanh
15-05-2014, 11:55 PM
quay đc cái Clip , lôi lên Diễn Đàn > Kết quả là bị chửi dủa các kiểu con đà điểu , SBH cũng chỉ vớ vẩn thế thôi

Nó là cái loại quá vớ vẩn và trẻ trâu lun ấy chứ , zay mà củng đc nằm trong ban quản trị mới haiz ấy chứ :21;

Nguyễn Bờm
15-05-2014, 11:57 PM
:)) hố hố. 1 mjk tao chem 1 lu cho. vui vcl. bom phat bieu cau hay lam. vay sao khi bi bat hack gao am len lam cc gi.
tao nói gì nhỉ, ừ thì ra đảo ở 3 ngày tiện thể có thời gian chăm vợ và con, chứ gào gì nhỉ :-".
còn mày đã tự khai mày là thằng nào rồi đấy, mày thấy cái đầu mày đất trồng cà rốt chưa

ThanGioMU
15-05-2014, 11:57 PM
thăng này là theo voi ăn bã mía thôi
Nó là cái loại quá vớ vẩn và trẻ trâu lun ấy chứ , zay mà củng đc nằm trong ban quản trị mới haiz ấy chứ :21;

anhnam234
15-05-2014, 11:58 PM
cmnr tao cung bao la lam sbh lam cc gi. mua me hack ve ma choi. nhung no eo bao gio nghi toi viec bo tien ra de mua hack. choi la de vui chu k phai d? kiem viec nhu bom dau. thang ranh lon ak :))

Thành Trần
15-05-2014, 11:58 PM
tao nói gì nhỉ, ừ thì ra đảo ở 3 ngày tiện thể có thời gian chăm vợ và con, chứ gào gì nhỉ :-".
còn mày đã tự khai mày là thằng nào rồi đấy, mày thấy cái đầu mày đất trồng cà rốt chưa

kaka bít lắm mà hehe :D cái đầu của nó trồng cà rốt mới nghe nè bờm ơi hehe

Nguyễn Bờm
16-05-2014, 12:01 AM
cmnr tao cung bao la lam sbh lam cc gi. mua me hack ve ma choi. nhung no eo bao gio nghi toi viec bo tien ra de mua hack. choi la de vui chu k phai d? kiem viec nhu bom dau. thang ranh lon ak :))
cái thằng đúng là đéo chịu động não bộ thật sự.
khi mày ngang point + đồ với người ta, mà cứ hể gặp người ta là mày nằm, thậm chí không biết lý do tại sao mình nằm.
ôi nhức óc quá.
thôi đi ngủ thôi chém kiểu này tới sáng chưa xong đó :(( chào anh Duy, Chào Anh ThanGioMU em bấm nút đây, ở đây nc với thằng não bộ để trồng cà rốt em chịu không nỗi.

Free Sex For All
16-05-2014, 12:01 AM
Tại sao ta lại sài ctt3 ,đơn giản vì tò mò cũng như mới lớn tìm đến Sex biết nó là xấu nhưng vì tò mò nên cũng mon men vì sự tò mò của bản thân ,sự khám phá và nhưng cái gì cũng có 2 mặt xấu và tốt nên các bạn đừng nói hack la xấu mà là biết để có điểm dừng giữa tốt và xấu ,ko phải ai hack cũng là xấu,vì guồng quay của xã hội có cung ắt có cầu,nên mấy bác cứ la lôi hack là thế này thế nọ ,thế đội ngũ săn bắt hack có làm tốt ko tại sao cả sever hon 50% hack đó sao ko bắt cho hết đi cứ người nào có phốt là theo quay video,sao ko quay những thằng khác ta,thế nên Hack là tệ nạn vì do game cũng có lỗi nên xảy ra hack,chứ ý thức ai cũng có nếu như BQT và các mod có phương án tốt hơn thì ko có những topic báo hack như thế này nhé .Thân!đừng gạch đá em

yêu cm này vl :))

anhnam234
16-05-2014, 12:03 AM
tao con nhớ như in mày lap topic keu oan khi bi sử trong truong hop clip dc post len chua den 1h dong hồ.sau khi topic cha cho nao no them up thi may moi sua dc cau ra dao 3 ngay de cham soc me may :))

duy.lethanh
16-05-2014, 12:05 AM
thăng này là theo voi ăn bã mía thôi

Thì ra Namdz là zay , mấy nay tưởng nó thế nào :21;

ThanGioMU
16-05-2014, 12:06 AM
đi ngủ cho lành , :32;:32;:32;:28;:28;:28;:28;:28;:28;
cái thằng đúng là đéo chịu động não bộ thật sự.
khi mày ngang point + đồ với người ta, mà cứ hể gặp người ta là mày nằm, thậm chí không biết lý do tại sao mình nằm.
ôi nhức óc quá.
thôi đi ngủ thôi chém kiểu này tới sáng chưa xong đó :(( chào anh Duy, Chào Anh ThanGioMU em bấm nút đây, ở đây nc với thằng não bộ để trồng cà rốt em chịu không nỗi.

anhnam234
16-05-2014, 12:06 AM
bom lai bat dau trinh bay vs sua 1 cach bi than kinh cmnr. :)) ngang poin ngang do xong vi sao nam. :)) thang nay than kinh nang ak

anhnam234
16-05-2014, 12:09 AM
leduy.thanh thích thi nhay han vao giua ma can dai tao nay. cu o ngoai ang thang namdz lam cc gi nhe:))

Thành Trần
16-05-2014, 12:24 AM
nó chính là namdz ma keu nuocmat_hanoi test ko cong bằng kìa :D SBH kia hehe

Test như vậy ko công bằng ở chỗ nào ?
Và cần phải test như nào .
Ở trên là tôi teamviewer máy của RuaCon và quay clip tại máy của mình .

duy.lethanh
16-05-2014, 12:24 AM
đả hỉu mày ngu như thế nào rùi Namdz à:21;:21;

Thành Trần
16-05-2014, 12:28 AM
upppppppppppppppppppp quay len nao

CaVeReBeo
16-05-2014, 12:32 AM
leduy.thanh thích thi nhay han vao giua ma can dai tao nay. cu o ngoai ang thang namdz lam cc gi nhe:))

đoàn người cứ đi con chó lấy acc GM cho mua acc LD cứ sủa ăng ăng

Thành Trần
16-05-2014, 12:35 AM
Trích Được post bởi VITAMINS Xem bài viết
upppppppppppppppppppppppppppppppp

VITAMINS
16-05-2014, 12:37 AM
xuc tích và lướt phím thành văn mà ko ai like ah

Thành Trần
16-05-2014, 12:41 AM
thôi đi ngủ để mai GM giải quyết sao chứ ko hack ko có sợ :D

mayhabuoi
16-05-2014, 02:53 AM
admin giải quyết cho thàng rua hoan toan ae trong game ko ai thay video do gọi là hack hết đống topic này cho ae khổi bình luận ji het

KEVODANH
16-05-2014, 04:46 AM
săn bắt hack mà ngu vcl
thằng kia nó đéo có bù mà quay 1hit chết bảo hack =))
ngu cực đỉnh đã biết RF Dame Ảo+thêm Buf của Ef 60k ene 1 hit k chết hơi uỗng
chú RuafCon chưa bao giờ biết hack bạn ơi

chú đã ngu lại hay nói nhiều
đọc và xem clip không hiểu vấn đề ở đây là gì à?
cái búp như clip 1 gọi là delay em à
chú nào búp đc 3 cái búp rf mà nhanh đến vậy tao lậy = bố
nói thế đã hiểu ra vấn đề cần suy nghĩ chưa cu em =))
RuaCon hãy làm 1 clip nhờ người đi
nếu mà ko hack delay búp đc nhanh như vậy . a gọi chú = thánh sống !!!
lúc trc đã từng hack acc búp cùi đứng trong thành Mari0zawa đã đc block vv
Cần phải xem lại những thành phần bất hảo này :21;

KEVODANH
16-05-2014, 05:00 AM

Nguyen bom nghe vẻ rất có kn chơi MU
làm 1 kèo nếu ko hack búp đc nhanh như tốc độ RF RuaCon búp okie như vậy đi

Nước Mắt
16-05-2014, 05:34 AM

Bạn xem lại clip của namdz nhé quay full màn hình bạn nhìn lại nhé . :|

KEVODANH
16-05-2014, 05:38 AM
Bạn xem lại clip của namdz nhé quay full màn hình bạn nhìn lại nhé . :|

búp 6 cái liên tọi rất nhanh Nước Mắt à ^^!
Vụ này ko blok hơi phí :)

namdz
16-05-2014, 07:08 AM

em thích phong cách của a. 1 mình chống lại mafia. giờ a xem e có giống a không :))
có kèo nhớ alo cho thằng em cho theo vài loet đi bia bọt với nhé nóng quá .há há há

Nguyễn Bờm
16-05-2014, 07:23 AM
Đây là câu trả lời giành cho bạn? Và tôi không thích nói chuyện. oke Say No.

olalaolala
16-05-2014, 08:11 AM
tụi mày ko thấy clip 2 chua hết kill ma vẩn sáng lên à mày nhìn kỉ vào đi nhé đừng ở đó mà nói bừa
mày bảo 2 clip đấy như nhau hả rùa :)) tốc độ buft xuyên giáp+máu+ phong thủ cả 3 cái 1 lúc nhanh như thế trong khi clip test mày nhìn lại tốc độ 3 cái buft đi có bằng không nói thẳng ra đứt quãng không liên tục , như clip trên thằng ngu cũng phải nhận ra sự khác nhau :11;:11;:11;

Thành Trần
16-05-2014, 08:28 AM
mày bảo 2 clip đấy như nhau hả rùa :)) tốc độ buft xuyên giáp+máu+ phong thủ cả 3 cái 1 lúc nhanh như thế trong khi clip test mày nhìn lại tốc độ 3 cái buft đi có bằng không nói thẳng ra đứt quãng không liên tục , như clip trên thằng ngu cũng phải nhận ra sự khác nhau :11;:11;:11;

tao nói cho mày biết tao cũng quay clip _nươcmat_hanoi test cùng tao và tao cũng ko sơ vì tao cũng ko hack

olalaolala
16-05-2014, 09:05 AM
tao nói cho mày biết tao cũng quay clip _nươcmat_hanoi test cùng tao và tao cũng ko sơ vì tao cũng ko hack

ko cần biết ai quay, chỉ thấy tốc độ buft 2 clip khac hẳn nhau =))

anhnamoi
16-05-2014, 09:13 AM
Hãy để cho thời gian chứng minh nếu điều đó xảy ra...

0978xxxx
16-05-2014, 09:34 AM
mà hình như là Clip ngắn quá nên k đủ chứng minh có hack hay k mà tại trước thấy quay dưới 1p30s là k giải quyết mà

Thành Trần
16-05-2014, 09:46 AM
mà hình như là Clip ngắn quá nên k đủ chứng minh có hack hay k mà tại trước thấy quay dưới 1p30s là k giải quyết mà
uppppppppppppppppppppppppppppp

AnhDuong.QL
16-05-2014, 10:03 AM
Vậy là mày đéo biết gì về Killers cả . :)) CHí có hạn như mày mới ko dám nói đấy :)) . Thích thì war 1 team 5-5 ngay mai sẽ có Killers ngay thôi mà =))
Cái vụ ev song đấu đấy tao còn chưa lên tiếng ây . Ngon thì bảo thằng galaxy vào mà nc với tao về vụ event đó :))

đéo liên quan nhưng cho t hỏi túi áo ngực ở avatar của m là bao thuốc Man Bờ Rô à ;))

Nguyễn Bờm
16-05-2014, 10:11 AM
đéo liên quan nhưng cho t hỏi túi áo ngực ở avatar của m là bao thuốc Man Bờ Rô à ;))
Thuốc JET thuốc lậu đó bạn

AnhDuong.QL
16-05-2014, 10:12 AM
Thuốc JET thuốc lậu đó bạn

loại này ở đâu thì bán,bao tiền 1 gói zợ :-"

Nguyễn Bờm
16-05-2014, 10:16 AM
loại này là thuốc thái lan, 24k/1
thuốc nặng lắm đa số tập trung ở miền trung và miền nam thôi, còn miền bắc thì hình như là hero

AnhDuong.QL
16-05-2014, 10:21 AM
loại này là thuốc thái lan, 24k/1
thuốc nặng lắm đa số tập trung ở miền trung và miền nam thôi, còn miền bắc thì hình như là hero

hê rô là loại gì,c có hình ảnh ko post t xem nào?

Thành Trần
16-05-2014, 10:24 AM
hê rô là loại gì,c có hình ảnh ko post t xem nào?

hero chứ có phải hê rô đâu

Nguyễn Bờm
16-05-2014, 10:24 AM
http://www.cigarettespedia.com/images/5/5f/Hero_ks_20_h_england.jpg
đây là hero
đây là JET
http://www.cigarettespedia.com/images/9/93/Jet_english_version_design_1_special_blend_ks_20_h _england.jpg

Thành Trần
16-05-2014, 10:25 AM
đây là hero
đây là JET
http://www.cigarettespedia.com/images/9/93/Jet_english_version_design_1_special_blend_ks_20_h _england.jpg
vkl bờm rãnh dễ sợ hehe

AnhDuong.QL
16-05-2014, 10:25 AM
hero chứ có phải hê rô đâu

thì nó cũng 1 nghĩa mà.hì hì

AnhDuong.QL
16-05-2014, 10:26 AM
đây là hero
đây là JET

2 loại này cùng là 1 à,hay nó chỉ # nhau ở cái tên của Vùng miền thôi???,

Nguyễn Bờm
16-05-2014, 10:30 AM
khác chư Hero, nhẹ hơn Jet, hút k0 đầm bằng JET, Thử Uống 1 Ly Cafe Sáng, Hút 1 Điếu JET, Mà không ăn sáng xem :)) là hiểu ngay

AnhDuong.QL
16-05-2014, 10:33 AM
khác chư Hero, nhẹ hơn Jet, hút k0 đầm bằng JET, Thử Uống 1 Ly Cafe Sáng, Hút 1 Điếu JET, Mà không ăn sáng xem :)) là hiểu ngay

tks Bờm nhá,h.nào tìm mua làm thử liều xem sao @@

Extracting
16-05-2014, 10:51 AM
clip quá ngắn.. Và chẳng thấy hiện tượng gì :))~

Nếu vì buf của rf nhanh.. Đấy là điều quá bình thường Nuôn

P/s: Xin nhắc lại : Clip chỉ có 1 hiện tượng.. Chưa đủ chứng cứ ( trích GM và Mod.. Ai nói ra tự nhớ )

Clip ít nhất phải có 2 hiện tượng trở lên mới đc giải quyết

Cãi nhau nhiều.. Mệt

HenGapLai
16-05-2014, 11:00 AM
clip quá ngắn.. Và chẳng thấy hiện tượng gì :))~

Nếu vì buf của rf nhanh.. Đấy là điều quá bình thường Nuôn

P/s: Xin nhắc lại : Clip chỉ có 1 hiện tượng.. Chưa đủ chứng cứ ( trích GM và Mod.. Ai nói ra tự nhớ )

Clip ít nhất phải có 2 hiện tượng trở lên mới đc giải quyết

Cãi nhau nhiều.. Mệt

Ngu im đi để ngta làm việc e =))

tiendat006
16-05-2014, 11:09 AM

Lôi bầy đàn vào chửi ngta mà, chứ người ngòi cuộc như mình đâu có chửi !

Extracting
16-05-2014, 11:56 AM
Ngu im đi để ngta làm việc e =))

Á.. Con Cờ Hó này.. cắn a à =))~

M tin nhà m sáng nhất cái đất NB ko

Thành Trần
16-05-2014, 12:01 PM

nói sai rồi hero nặng hơn JET mà hút ko ngon hơn JET :D

KEVODANH
16-05-2014, 01:54 PM
1 cái topic để thảo luận
nhằm giúp gamer trường tồn hơn. chơi để giải trí hơn
Xem xong clip 1 nếu mình là Nước Mắt thì blok ngay lập tức không cần p? bàn cãi nếu là người có kinh nghiệm
Đấy chính là cái sự yếu kém !!!
1 clip ng ta đưa ra 1 cái bằng chứng là búp quá nhanh so với quy định
Thì ở đây RuaCon phải đưa ra = chứng là lag hay lác
Đằng này vào đây chém gió đủ các kiểu nói thù hằn DD chửi bới loạn xạ
Tốt nhất đi vào trọng tâm chính !!!

AnhDuong.QL
16-05-2014, 01:56 PM
1 cái topic để thảo luận
Xem xong clip 1 nếu mình là Nước Mắt thì blok ngay lập tức không cần p? bàn cãi nếu là người có kinh nghiệm

ê cu,cho a hỏi cái nút like nó nằm ở chỗ nào a like chú phát

VITAMINS
16-05-2014, 01:56 PM
1 cái topic để thảo luận

Tốt nhất đi vào trọng tâm chính(Trọng tâm của chú là muốn nó ra đảo chứ gì nói mẹ cho mau còn hoa lá cành)

ThanGioMU
16-05-2014, 01:58 PM
thì mình nói nó mà , hehe
Lôi bầy đàn vào chửi ngta mà, chứ người ngòi cuộc như mình đâu có chửi !

KEVODANH
16-05-2014, 02:05 PM
Tốt nhất đi vào trọng tâm chính(Trọng tâm của chú là muốn nó ra đảo chứ gì nói mẹ cho mau còn hoa lá cành)
chính xác là như vậy.
vs những người để mà tôi phải nói hoa lá cành ở đây là những người coment lạc đề
giờ chỉ thấy có sự khác biệt để mà nói chơi MU RF khá lâu mà ko đc như vậy
Nên muốn học hỏi
cùng bàn luận để có câu TL sớm nhất :)

Thành Trần
16-05-2014, 02:18 PM
chính xác là như vậy.
vs những người để mà tôi phải nói hoa lá cành ở đây là những người coment lạc đề
giờ chỉ thấy có sự khác biệt để mà nói chơi MU RF khá lâu mà ko đc như vậy
Nên muốn học hỏi
cùng bàn luận để có câu TL sớm nhất :)
h tao cũng ko muốn bàn luận nửa để admin giải quyết nếu nói tôi hack thì bó tay.com rồi :D

KEVODANH
16-05-2014, 02:23 PM
h tao cũng ko muốn bàn luận nửa để admin giải quyết nếu nói tôi hack thì bó tay.com rồi :D

Đang nói tao xong lại tôi văn thơ quá lủng củng
Về học lại lớp 1 đi chú =))

Nước Mắt
16-05-2014, 02:28 PM
Block 3 ngày và trừ 5% reset nhân vật RuaCon - sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp vào game. Xóa point hiện có, reset nhân vật để lấy lại point khi hết hạn block .

Phân tích :
- Ở clip tố cáo đếm đúng 6 lần skill buff do RuaCon buff và thời gian buff xong 6 lần là 3s từ s thứ 24 đến s thứ 27 .
- Còn 2 lần test cùng RuaCon thì buff 6 lần skill mất 8s các bạn có thể theo dõi 2 clip trên .

KEVODANH
16-05-2014, 02:31 PM
Block 3 ngày và trừ 5% reset nhân vật RuaCon - sử dụng phần mềm thứ 3 can thiệp vào game. Xóa point hiện có, reset nhân vật để lấy lại point khi hết hạn block .

Phân tích :
- Ở clip tố cáo đếm đúng 6 lần skill buff do RuaCon buff và thời gian buff xong 6 lần là 3s từ s thứ 24 đến s thứ 27 .
- Còn 2 lần test cùng RuaCon thì buff 6 lần skill mất 8s các bạn có thể theo dõi 2 clip trên .

Bạn đã là chính bạn :D

MrHieuBeo
16-05-2014, 02:34 PM

Phân tích :
bạn có nghĩ là no bị lag ko

bạn đã từng bị lag như thế chưa

nếu là 1 GM săn bắt hack thì lên cân nhắc kĩ nhé

còn đây chỉ là sv tàn rồi lên BLook a e nó để thoải mái

chứ sv mới mà nói như Bạn là 3s và 8s thế này thì có chuyện để nói đấy

Thành Trần
16-05-2014, 02:39 PM

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp vậy cũng nói dc chán ghê hehe

mapkoi
16-05-2014, 02:40 PM
ĐỊT BU CHÚNG MÀY TAO KO LÊN TIẾNG CHÚNG MÀY CHỬI NHAU LOẠN LÊN À.
ADM cho nick tất mấy thằng này ra đảo cho anh.....

KEVODANH
16-05-2014, 02:41 PM

6 cái búp 3s bạn làm đc không?

caheo
16-05-2014, 02:42 PM
nước mắt làm việc cho đúng nguyên tắc 1 chút:))
tại sao lại xoá poin vs bắt người ta rs mới lấy dc poin:D

Thành Trần
16-05-2014, 02:42 PM
6 cái búp 3s bạn làm đc không?

mày ko nghĩ nó lagg hả con chó biến di con chó sáng h vào topic tao sủa tao ko nói thì thôi

mapkoi
16-05-2014, 02:47 PM
thằng ruacon tao tưởng nếu bắt được hack là mày delll acc mà. delll chưa

mayhabuoi
16-05-2014, 02:50 PM

Phân tích :
Admin co nghỉ la lag ko ma di log acc RuaCon như thế video no qua ngán nêu no lag thì log oan cho ae cộng đồng game nêu nhu no way video 2lan ma gong lien tuc thi nen log cai hiện tương k4 lag la chuyện bt video no quay 2 lan dieu gong lien tuc thi co bang chứng 100% va log acc như thế ae game ko phục admin xem set lại vu việc này nha

mayhabuoi
16-05-2014, 02:54 PM
Hiên tượng k4 và đông ngươi lag la chuyện bình thương của game

VITAMINS
16-05-2014, 02:54 PM

Nhìn mặt mày hãm lồn quá cút mẹ đi la liếm vãi

Thành Trần
16-05-2014, 02:57 PM
Admin co nghỉ la lag ko ma di log acc RuaCon như thế video no qua ngán nêu no lag thì log oan cho ae cộng đồng game nêu nhu no way video 2lan ma gong lien tuc thi nen log cai hiện tương k4 lag la chuyện bt video no quay 2 lan dieu gong lien tuc thi co bang chứng 100% va log acc như thế ae game ko phục admin xem set lại vu việc này nha
uppppppppppppppppppppppppppp

Thành Trần
16-05-2014, 03:01 PM

tao đéo có phục đụ má GM làm ăn đéo tin dc còn tao bị logg thì tao vẫn còn acc rf chơi sợ đéo gì :D ko hack mà trở thành hack ghê thịt :D nếu vào game mà nhìn thấy acc Khung là của tao đó hẹn gặp guild EMPIX đi k7 với sky chứ đừng nghĩ logg acc thì ko có acc để chơi hehe

SeoulKorea
16-05-2014, 03:02 PM

Phân tích :

Hết gáy =))

AnhDuong.QL
16-05-2014, 03:04 PM

sao lúc đầu thảo luận ko kêu nó lag nhỉ :))

KEVODANH
16-05-2014, 03:04 PM
mày ko nghĩ nó lagg hả con chó biến di con chó sáng h vào topic tao sủa tao ko nói thì thôi

lại tính chó nổi lên rồi :))
topic nào của chú?
topic này là xử lý những thằng đc gọi là 4 chân và cùng nhau thảo luận
lag thì đã cho chú 24h giờ để biện minh.
Chú còn gì để khóc?
Tạm biệt gấu misa nhé :53;

AnhDuong.QL
16-05-2014, 03:07 PM
tao đéo có phục đụ má GM làm ăn đéo tin dc còn tao bị logg thì tao vẫn còn acc rf chơi sợ đéo gì :D ko hack mà trở thành hack ghê thịt :D nếu vào game mà nhìn thấy acc Khung là của tao đó hẹn gặp guild EMPIX đi k7 với sky chứ đừng nghĩ logg acc thì ko có acc để chơi hehe

biết là bị block thì ko thiếu acc chơi,cứ thử lên đây làm bài nói láo xem nào,band IP thì chơi = gì,bạn sẽ ra quán chơi đúg ko?,ra quán trước khi chơi thì lại lên 4rum khiêu khích ADMIN đi rồi lại band nốt IP,chơi = gì,biết rằng mu-hanoi.net này phải có người chơi thì mới đi lên đc.nhưng đôi khi họ cũng ko cần những người như bạn chơi đâu :))

Nước Mắt
16-05-2014, 03:09 PM
Hiên tượng k4 và đông ngươi lag la chuyện bình thương của game

Clip chứng minh clip thứ 2 cũng là chỗ đông người nhé .
Lag hay ko thì phải test chứng minh được là lag đằng này 2 clip đều giống hệt nhau thì ko thể nói là lag được .
Lag hay ko lag thì phải chứng minh được thì các game thủ khác mới có thể tâm phục khẩu mục , chứ tôi nói là lag thì tôi biết giải thích thế nào với các game thủ còn lại . Mời bạn góp ý cho tôi .
Các bạn vẫn có thể test thêm và chứng minh được RuaCon oan và sẽ được thả block nhé .

mapkoi
16-05-2014, 03:32 PM
cái bọn vừa ăn cắp vừa la làng GM kệ mẹ chúng nó.
bẩn bựa nó quen. đi đâu cũng hack

KEVODANH
16-05-2014, 03:38 PM

mapkoi
avata gấu thơm thế :D

Thành Trần
16-05-2014, 03:44 PM

nhìn con chó này xấu mà con ghệ của nó nhìn cũng dc quá hehe

KEVODANH
16-05-2014, 04:02 PM

Ghệ của chú hàng họ cũng khá phết
Thằng áo xanh trông hơi ngáo ngáo :D

Thành Trần
16-05-2014, 04:06 PM

còn mày là con chó chỉ pit sủa với ẳng mày cũng đéo hơn ai đâu mà mày ẳng :D

AnhDuong.QL
16-05-2014, 04:07 PM

e áo đỏ là chị dâu của Hép Bi Bô La,còn cái thằng áo xanh là Chồng của Hép Bi Bô La đó :))

Thành Trần
16-05-2014, 04:12 PM
e áo đỏ là chị dâu của Hép Bi Bô La,còn cái thằng áo xanh là Chồng của Hép Bi Bô La đó :))

nói cái gì cũng đéo hiểu topic hack đồ của a tao mày cũng vào la liếm ko biết dc cặc gì còn topic này cũng vào la liếm nhìn mặt là thang đàn bà rồi :D nhiều chuyện vkl :D

mapkoi
16-05-2014, 04:15 PM

nhìn cái mặt lồn của mày là thấy khắm rồi. cả sv nó gét.
nhìn mặt như mặt lồn. nguoiừ thì 1 mét bẻ đôi. con người yêu thì như ỉn. nó phải cũi gãy cổ mới bằng mày. hài
avatar của mày đúng là tranh biếm họa =))

mapkoi
16-05-2014, 04:17 PM
mapkoi
avata gấu thơm thế :D

vk rồi ko phải gấu nữa ^^

Nguyễn Bờm
16-05-2014, 05:50 PM
Tôi nói các ông rồi, cho người ta làm việc với, chèn ép nhau làm gì?
Theo các ông để cái max Thành Viên Săn Bắt Hack là để trưng bày àh?
Thì thôi dù sao cũng thế rồi, nói ít nói nhiều, người ta cũng là Thành Viên BQT cơ mà ? Trứng chọi đá à.?
Nói ít ít thôi nói đéo gì nói lắm.

mapkoi
16-05-2014, 05:54 PM
=) =) =) =) =) =)

Extracting
16-05-2014, 06:24 PM

Mấy ông Gờ MIN vs Mót này

Toàn câu trước cắn địt câu sau thôi a à

Nghỉ MU cũng là phải thôi a à =))~

hung199x
16-05-2014, 07:17 PM
hình như cái thằng DK đó tên nv là emtu đúng k RuaCon ....nó mặc đồ cùi shop + k GM và RF lại có buf chả 1 hít chết ngay =]]]

Thành Trần
16-05-2014, 07:55 PM
hình như cái thằng DK đó tên nv là emtu đúng k RuaCon ....nó mặc đồ cùi shop + k GM và RF lại có buf chả 1 hít chết ngay =]]]

h qua rồi admin kiêu hack thì biết nói sao :D mình đâu phải là admin mà phải tranh cải mình là chỉ những thằng chơi game admin kêu mình hack là mình hack kêu mình ko hack là ko hack thôi thế thôi

Nước Mắt
16-05-2014, 07:57 PM
Clip chứng minh clip thứ 2 cũng là chỗ đông người nhé .
Lag hay ko thì phải test chứng minh được là lag đằng này 2 clip đều giống hệt nhau thì ko thể nói là lag được .
Lag hay ko lag thì phải chứng minh được thì các game thủ khác mới có thể tâm phục khẩu mục , chứ tôi nói là lag thì tôi biết giải thích thế nào với các game thủ còn lại . Mời bạn góp ý cho tôi .
Các bạn vẫn có thể test thêm và chứng minh được RuaCon oan và sẽ được thả block nhé .
Close topic nhé !

Nước Mắt
18-05-2014, 11:41 AM
Tạm thời block vĩnh viễn nhân vật RuaCon vì ko còn Gcent để trừ .
2. Bị bắt hack lần 2: phạt 200k GC , trừ (-) 5% tổng số lần rs , block acc 7 ngày.

Hãy pm Y!M : onetime_muhanoi để thực hiện thao tác còn lại để trở về đúng số ngày bị block nhé .