PDA

View Full Version : ANh e Thảo luận 1 chút về sv mới và cách quảng cáo cho các tỉnh thành nà

Anh Em Nam Định
12-05-2014, 01:10 PM
như mình thấy sv QL đã ra đc 3 tháng và cũng cảm thấy nhạt nhẽo đi nhiều vì đến thời điểm bây giờ nhà nhà bán acc người người bán acc vậy mong admin tính toán vào tháng 6 tới cũng là dịp nghỉ hè của nhiều học sinh sinh viên lên acc cho 1 cái lịch từ bây giờ để a e còn đi rán quảng cáo về mu-hanoi của chúng ta và mình sẽ cố gắng đi rán quảng cáo ở tỉnh mình để mu ngày càng phát triển hơn và mong a e thảo luận bình chọn sv mới hay ko sv mới . xin cám ơn mọi người đã đọc

các mod có đi qua thì đừng có close topic này nhé

chỉ là thảo luận để lên kế hoăch quảng cáo mu thôi ok

thân !

Lưu ý : Mod thiên mệnh đừng có close topic của a nhé

ko a lên tận nhà em cho nhà e sáng nhất cái hà nội đấy

MrNhat
12-05-2014, 01:22 PM
Cho Nhà Mod Thjên Mệnh sáng Nhất Hà Nội đêm nay đê anh em

Anh Em Nam Định
12-05-2014, 01:29 PM
Cho Nhà Mod Thjên Mệnh sáng Nhất Hà Nội đêm nay đê anh em

chơi ác quá ko bạn =))

Anh Em Nam Định
12-05-2014, 03:06 PM
như mình thấy sv QL đã ra đc 3 tháng và cũng cảm thấy nhạt nhẽo đi nhiều vì đến thời điểm bây giờ nhà nhà bán acc người người bán acc vậy mong admin tính toán vào tháng 6 tới cũng là dịp nghỉ hè của nhiều học sinh sinh viên lên acc cho 1 cái lịch từ bây giờ để a e còn đi rán quảng cáo về mu-hanoi của chúng ta và mình sẽ cố gắng đi rán quảng cáo ở tỉnh mình để mu ngày càng phát triển hơn và mong a e thảo luận bình chọn sv mới hay ko sv mới . xin cám ơn mọi người đã đọc

thân !

lên cho nó máu

George
12-05-2014, 03:11 PM
Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến.
Mình sẻ gữi những đóng góp rất có ích này lên các ADM để cùng bàn bạc.
Còn việc có ra sv mới hay không thì các bạn hay theo giỏi forum nhé.
Thân.

GodFathers
12-05-2014, 03:25 PM
Suốt ngày sv mới....
sv mới thì lại bị hút máu thôi..
1 năm ra 3 sv mới... chán ghê...

HieuNhocii
12-05-2014, 03:34 PM
sv thi con 4 cai sv ma` ra sv moi de lam gì nữa, sv QL vua moi ra 14 sv ma sv nao nấy cũng đầy đũ ng chơi, ra sv mới k khác gì đễ hút máu ae

niềm tin sáng
12-05-2014, 04:00 PM

thân !

sợ mod thiên mệnh thế cơ à. thằng hack dịch đó sao phải xoắn nhể

Free Sex For All
12-05-2014, 04:16 PM
sợ mod thiên mệnh thế cơ à. thằng hack dịch đó sao phải xoắn nhể

toàn clone vào chém nhiệt ghê =))

mackenzy
13-05-2014, 09:13 PM
mình nghĩ 1 năm ra 2 sv la đẹp ae co hứng thú đầu tư hơn cho nhân vật của mình chứ sv mới cứ ra ầm ầm thế này thì chỉ được lúc đầu thôi vì hầu hết các game thu đều biết trước lúc nào sv tàn rồi nên cứ rylai lần 3 xong là người người bán acc nhà nhà bán acc như trước kia mỗi acc đầu tư vài m là bt có người mười mấy hai mươi củ cho 1 sv giờ thì cao là vài củ còn bt thỳ 1 củ trong 3 tháng ^^ vì đầu tư nhiều cũng chẳng chơi với ai mà không bán nhanh thỳ đến rylai 4 muốn bán cũng khổ=))

tibber
13-05-2014, 10:02 PM
Hạn chế tối thiểu ra sv mới để anh em chơi tâm huyết đỡ nản.SV quyền lực ra đc 1 tháng mình mới bắt đầu chơi bh đã RL lần 2 rùi. mình cố gắng cầy cuốc để có thể đi PK. nhưng trong 2 3 tuần gần đây thì thì post mua bán chỉ toàn thấy bán acc với thanh lí này nọ như kiểu sắp ra sv mới làm mình cảm thấy rất nản. Tuy rằng chơi sau những mình vẫn muốn sv có số người chơi ổn định chút cho tâm lí anh em thoải mái. Bh mà ra sv mới là sv quyền lực lại như cái chùa bà đanh.

banyboon
13-05-2014, 10:08 PM
Sau đây là 2 phút cho quảng cáo :

- Dầu ăn Neptune, êm ái mát mông ,
càng thông càng thích
- Rửa bát Sunlight, thơm mát mịn da ,
càng la càng khoái
- Dầu ăn Tường An, xoá bỏ khô khan ,
ngập tràn hạnh phúc Cảm xúc thăng hoa, xoá nhoà giới
tính =))))))
- Dầu nhớt castrol, trơn tru ra lâu, càng sâu càng đã
- Dầu gió xanh, nồng ấm tới háng, đến sáng mệt xỉu
- Tương ớt chinsu, cay xé nồng nhiệt, cẩn thận bị liệt
- Nước rửa bồn cầu con vịt, xung mãn vùng thịt, càng đ** càng phê .

qmobile123
13-05-2014, 11:03 PM
ra sv mới thì khoảng 1,2 năm 1 sv thôi...nếu ko Sv QL mới ra sẽ chắc chắn tàn, ae tâm huyết sẽ nản lắm

0944562882
13-05-2014, 11:39 PM
Uppppppppppppppppp cho ra sv mới để cày lại nào.=)).

ThjenMenh
14-05-2014, 12:55 AM
Cái tên thjenmenh đc nhắc đến hơi nhiều ở tp này nhỉ.

Bạn chủ thớt và 1 số bạn ko = lòng cho vài cái tp mình close lên đây coi sao nhỉ !!!

AnhDuong.QL
14-05-2014, 01:21 AM

Bạn chủ thớt và 1 số bạn ko = lòng cho vài cái tp mình close lên đây coi sao nhỉ !!!

như mod George nói là ( cảm ơn bạn đã góp ý ) nhưng đây là để ae thảo luận,mình thấy cớ gì mà ThjenMenh cứ Close mãi để m.n càng lập ra tp tương tự nhiều hơn?,dù có làm mọi cách để họ khôg lập thêm tp tương tự thì cũg hơi khó VD : band IP,Band ID 4rum,Band các kiểu,các game thủ vẫn có nhiều cách để lập đc TP mà Thiên Mệnh,trừ khi đóng cửa web thì may ra ko có tp như thế này ;))

AnhDuong.QL
14-05-2014, 01:24 AM

bạn làm thế chỉ làm người khác khó chịu và ghét bạn hơn,moi móc nói về bạn hơn,mìh nghĩ bạn nên ( Lặn ) khỏi những tp như này để m.n đỡ phải moi móc ra để nói bạn à.đây là s.nghĩ mìh nói ra vậy thôi @@

0944562882
15-05-2014, 12:29 AM
sv thi con 4 cai sv ma` ra sv moi de lam gì nữa, sv QL vua moi ra 14 sv ma sv nao nấy cũng đầy đũ ng chơi, ra sv mới k khác gì đễ hút máu ae

Ơ tên này chơi bên MU Hoàng Kim đúng ko nhỉ.:D.

DontCare
15-05-2014, 04:18 PM
Hạn chế tối thiểu ra sv mới để anh em chơi tâm huyết đỡ nản.SV quyền lực ra đc 1 tháng mình mới bắt đầu chơi bh đã RL lần 2 rùi. mình cố gắng cầy cuốc để có thể đi PK. nhưng trong 2 3 tuần gần đây thì thì post mua bán chỉ toàn thấy bán acc với thanh lí này nọ như kiểu sắp ra sv mới làm mình cảm thấy rất nản. Tuy rằng chơi sau những mình vẫn muốn sv có số người chơi ổn định chút cho tâm lí anh em thoải mái. Bh mà ra sv mới là sv quyền lực lại như cái chùa bà đanh.
Nói thật là chẳng ai muốn chạy theo cái kiểu này cả
4t 1 SV, khi SV Open thì đã biết kết quả là lúc nào tàn cuộc rồi. Cứ cái kiểu ra SV mới liên tục thì chẳng ai muốn chơi làm gì.
Những người chơi MU thì đa fần là lớn tuổi và đã đi làm, nên thời gian cày cuốc cũng ít. Vất vả lắm mới cày khỏe khỏe 1 chút để PK thì SV tàn hixx
Để cho A/e game thủ yên tâm mà cày cuốc, cũng như đầu tư đồ đạc thì thật sự mong BQT 1 năm chỉ lên Open 1 SV thôi
Còn cả cái Even nữa, toàn Even hút máu.... Đến là hãi hùng.