PDA

View Full Version : Mưu cao nhất MUHN. G nào bày mưu này lên tiếng cho a e biết học hỏi cái :D

boytkdh
11-05-2014, 11:48 PM
Theo thông tin hóng hớt ở G EMP thì có 2 thành viên Jean và zZHaNoiProzZ uot G trước CTC 2 tiếng và sang bên đối địch, Thấy lạ vì 2 ông này ở G lâu lâu rồi. Và mình nhớ không nhầm người khơi mào nên vụ PK map đồ thần làm LM tan rã chính là Jean vs lý do là nó KS lại còn giết. :)). Và 1 lần CaLvil chủ G QN cũng từng nói ông HNPro là gián điệp nhưng EMP k tin vì HNPro ở G cũng lâu lâu rồi. Giờ thì tin khoảng 90% rồi =))
Nếu đúng như những gì a e nhận xét thì hẳn đây là cái mưu cao nhất mà ta gặp từ ngày chơi MU HN. ::109;:109; Vì 2 ông này mất công nằm vùng lâu vl. Đến tận lúc G AEQN bỏ LM tin chắc là EMP sẽ thua CTC mới bỏ G đi. :)) Rất chi là công phu.
G nào ủ ra cái mưu này vào nhận hàng hộ pát :101;:101;
Các bạn chú ý câu trên nhé " Nếu đúng như .." k dám khẳng định 100% nhưng khoảng 90% :D

vuaduadoi
12-05-2014, 12:00 AM
nhảm nhí .......

OngGiaMu
12-05-2014, 12:29 AM
Binh thường G nào tốt thì họ vào . G nào chơi xấu thi ra G. nhảm thật

VITAMINS
12-05-2014, 12:50 AM
Theo thông tin hóng hớt ở G EMP thì có 2 thành viên Jean và zZHaNoiProzZ uot G trước CTC 2 tiếng và sang bên đối địch, Thấy lạ vì 2 ông này ở G lâu lâu rồi. Và mình nhớ không nhầm người khơi mào nên vụ PK map đồ thần làm LM tan rã chính là Jean vs lý do là nó KS lại còn giết. :)). Và 1 lần CaLvil chủ G QN cũng từng nói ông HNPro là gián điệp nhưng EMP k tin vì HNPro ở G cũng lâu lâu rồi. Giờ thì tin khoảng 90% rồi =))
Nếu đúng như những gì a e nhận xét thì hẳn đây là cái mưu cao nhất mà ta gặp từ ngày chơi MU HN. ::109;:109; Vì 2 ông này mất công nằm vùng lâu vl. Đến tận lúc G AEQN bỏ LM tin chắc là EMP sẽ thua CTC mới bỏ G đi. :)) Rất chi là công phu.
Các bạn chú ý câu trên nhé " Nếu đúng như .." k dám khẳng định 100% nhưng khoảng 90% :D
Hnoi pro xin vào guild nhưng đã bị kick ko thương tiếc kaka

boytkdh
12-05-2014, 01:01 AM
Binh thường G nào tốt thì họ vào . G nào chơi xấu thi ra G. nhảm thật

nếu như thế thì k nói làm gì. chuyện vào hay uot G thì k nói làm gì vì 1 ngày mấy ng vào mấy ng ra quản sao hết mà nói. pải có chuyện thì mới có cái để nói chứ :D

boytkdh
12-05-2014, 01:02 AM
Hnoi pro xin vào guild nhưng đã bị kick ko thương tiếc kaka

HNPro thì chưac chắc nhưng Jean thì 100% luôn. HNPro thì chỉ nge CalVil Chủ G QN nói và thấy uot G cùng vs Jean nên tính luôn

ducanhvu
12-05-2014, 01:28 AM
:)) haha hoa' ra la jean la địck hehe mai pm lai hitite da` lien minh lai. va` tiếp tuc cong thanh` chiến thôi .. yujshyn ta 1 ngay` ko công thanh` pk ma` buoon` lắm :))

Tây Độc
12-05-2014, 06:23 AM
K biết gì đừng nói bừa, tôi bạn thằng Jean. Thằng mà báo mất đồ mấy hôm nay đấy, nó bảo 1 ae trong G biết acc nó, giờ mất đồ chỉ có ng đó lấy k nhầm đi đâu đc. Nên nó ức mới out G. Ông HNPro thấy nó kêu mất cũng bảo trc đây cũng bị 1 thằng trong G lừa nên giúp nó báo ADM vụ này. Nhưng báo ADM cũng k lấy lại đc đồ. Nên 2 ông đó out. Mưu mẹo gì ở đây :))

6870950
12-05-2014, 06:45 AM
HaNoiPro bạn của Hitte mà cũng out G à ;))

Marlboro
12-05-2014, 07:50 AM
K biết gì đừng nói bừa, tôi bạn thằng Jean. Thằng mà báo mất đồ mấy hôm nay đấy, nó bảo 1 ae trong G biết acc nó, giờ mất đồ chỉ có ng đó lấy k nhầm đi đâu đc. Nên nó ức mới out G. Ông HNPro thấy nó kêu mất cũng bảo trc đây cũng bị 1 thằng trong G lừa nên giúp nó báo ADM vụ này. Nhưng báo ADM cũng k lấy lại đc đồ. Nên 2 ông đó out. Mưu mẹo gì ở đây :))

Ai thế cho cái tên cụ thể coi ông :27;

Tây Độc
12-05-2014, 08:11 AM
Ai thế cho cái tên cụ thể coi ông :27;

Có nói tên thằng kia k thì t phải hỏi thằng Jean đã. Vì tôi k ở G đấy nên k biết nó như nào. Còn mất đồ thì chỉ có trách thằng Jean ngu thôi. Đã bảo đéo tin đc thằng nào r. Đến lúc sv tàn, càng G top càng lắm chó :))

Tây Độc
12-05-2014, 08:17 AM
Nói chung là mất đồ do ae trong G lấy. Uất hận quay ra thù ghét G nên out chả có gì mà mưu vs mẹo cả :))

canchiusa1
12-05-2014, 08:22 AM
Jean và zZHaNoiProzZ mình khẳng định là 1 người chơi. acc RF zZHaNoiProzZ cùi là acc chủ yếu săn boss của nó. giờ thì đúng là thâm sâu khó lường. Tên Diễn đàn của nó là RealLove chuẩn ko chỉnh nhé. vậy là EMPIRESX đã nuôi 1 gián điệp từ nâu

Tây Độc
12-05-2014, 08:33 AM
Jean và zZHaNoiProzZ mình khẳng định là 1 người chơi. acc RF zZHaNoiProzZ cùi là acc chủ yếu săn boss của nó. giờ thì đúng là thâm sâu khó lường. Tên Diễn đàn của nó là RealLove chuẩn ko chỉnh nhé. vậy là EMPIRESX đã nuôi 1 gián điệp từ nâu ChanDoi001 c lại nhầm r :)) đây là 2 ng khác nhau. Chẳng qua cùng cảnh ngộ bị lừa nên Hnpro giúp thằng Jean post d d thôi. Vì thằng Jean nó k biết lập nick dd. Còn RealLove phải Hnpro hay k thì t cũng k rõ :))

Assyrian EMPIRESX
12-05-2014, 09:26 AM
ChanDoi001 c lại nhầm r :)) đây là 2 ng khác nhau. Chẳng qua cùng cảnh ngộ bị lừa nên Hnpro giúp thằng Jean post d d thôi. Vì thằng Jean nó k biết lập nick dd. Còn RealLove phải Hnpro hay k thì t cũng k rõ :))

ko phải reallove đâu nhé. Realove là NgoSenSam nhé. Jean tôi không biết cho ai chơi chung acc, nhưng trước khi CTC vài hôm thì ông này kích động AE trong guild đi pk đóng cửa mấy guild cùng liên minh tại map đồ thần, hôm đó AE mình không chú ý vì bận đi ăn cưới đứa em. Đến lúc về thấy 2 G liên minh out LM rồi, hỏi ra mới biết. Còn Assy hôm đấy là Kenut cầm acc Assy đi pk chứ không phải chủ chính của acc Assy đi. Đến hôm qua CTC thấy Jean out G sau đó sang bên G đối địch. Thiết nghĩ trước đó Jean ở bên đối địch cũ, nhưng sau Jean và KenLous là 2 thành viên của bên đối địch có xin vào guild mình, anh em mình cũng chẳng tính toán gì cả nên cho vào. Nhưng thực sự hơi thất vọng với cách cư xử của Jean.

niềm tin sáng
12-05-2014, 10:03 AM
âm mưu dã man nhỉ :))

RealLove
12-05-2014, 11:18 AM

thằng lồn này là thằng nào ý nhỉ đã ngu còn tỏ vẻ ra nguy hiểm , âm mưa cái địt vào lồn mẹ mày :)) nói cho mày rõ:
-tao bị kick ra G chứ không phải tu out ( có tất cả ae bên LM EMP làm chứng)- do xích mích với thằng lồn nào tên Nikok gì đấy bức xúc thì chửi nhau...có mấy thằng trong G không biết nó lại con sửa thay cho nó nên tao chửi tất
-còn mày thích nói xấu G mày thì kệ con mẹ mày tao trả quan tâm tao chỉ nói rõ cho ae hiểu vì sao tao OUt G đơn giản tao ko thích vì tao mà liên quan đến G EMP
-còn chuyện tin chắc CTC EMP thua nên 2 AE tao chuyển sang đối địch có cái máu lồn nhé con : mày bị mù à con chó không thấy tao va Jean PK EMP ah -- mày sang hỏi mấy đứa bên G EMP và LM xem
-còn tao va Hittite là bạn có phải lồn đâu cùng chỉ nhờ qua trung gian qua 1 đứa bạn thôi, nếu là bạn thì tao đã không bị kích ra khỏi G rồi nghe rõ chưa con chó đã không biết gì thì đừng có sủa , bố cái thằng bệnh đã ngu còn tỏ vẻ ra nguy hiểm... tao zHanoiProz va Jean là 2 ac riêng hoàn toàn chứ không phai là 1 nghe rõ chưa hả con chó :))
- con cái nick Forum này cũng không phải của tao... no bỏ mu rồi
- lần sau biết rõ đâu đuôi câu chuyện thì hãy sủa nhé đứng có sủa bừa bãi

RealLove
12-05-2014, 11:19 AM
âm mưu dã man nhỉ :))

âm mưu đút buồi vào lồn mẹ mày ý :)) đã ngu còn sủa :))

RealLove
12-05-2014, 11:20 AM
Jean và zZHaNoiProzZ mình khẳng định là 1 người chơi. acc RF zZHaNoiProzZ cùi là acc chủ yếu săn boss của nó. giờ thì đúng là thâm sâu khó lường. Tên Diễn đàn của nó là RealLove chuẩn ko chỉnh nhé. vậy là EMPIRESX đã nuôi 1 gián điệp từ nâu
lại 1 con chó không biết gì nhưng cũng thích sủa :)) có vẻ ta đay biết lắm :))

Simba
12-05-2014, 11:27 AM
thằng lồn này là thằng nào ý nhỉ đã ngu còn tỏ vẻ ra nguy hiểm , âm mưa cái địt vào lồn mẹ mày :)) nói cho mày rõ:
-tao bị kick ra G chứ không phải tu out ( có tất cả ae bên LM EMP làm chứng)- do xích mích với thằng lồn nào tên Nikok gì đấy bức xúc thì chửi nhau...có mấy thằng trong G không biết nó lại con sửa thay cho nó nên tao chửi tất
-còn mày thích nói xấu G mày thì kệ con mẹ mày tao trả quan tâm tao chỉ nói rõ cho ae hiểu vì sao tao OUt G đơn giản tao ko thích vì tao mà liên quan đến G EMP
-còn chuyện tin chắc CTC EMP thua nên 2 AE tao chuyển sang đối địch có cái máu lồn nhé con : mày bị mù à con chó không thấy tao va Jean PK EMP ah -- mày sang hỏi mấy đứa bên G EMP và LM xem
-còn tao va Hittite là bạn có phải lồn đâu cùng chỉ nhờ qua trung gian qua 1 đứa bạn thôi, nếu là bạn thì tao đã không bị kích ra khỏi G rồi nghe rõ chưa con chó đã không biết gì thì đừng có sủa , bố cái thằng bệnh đã ngu còn tỏ vẻ ra nguy hiểm... tao zHanoiProz va Jean là 2 ac riêng hoàn toàn chứ không phai là 1 nghe rõ chưa hả con chó :))
cảnh cáo còn dùng từ ngữ như vậy ra đảo cho mát đầu nhé

Thành Trần
12-05-2014, 11:41 AM
cảnh cáo còn dùng từ ngữ như vậy ra đảo cho mát đầu nhé

tại nó ức quá Mode ơi bây h chắc tụi guild EPMIX dang định giở trò gì nè hehe

MrNhat
12-05-2014, 11:50 AM

Tại Ai mà Gây xích mích hãy xét lại bản thân

olalaolala
12-05-2014, 11:54 AM
đéo phải bị kick đâu, nó chắc lại có mưu gây kick động để được kích đấy chửi nhau ae LM , rồi chửi cả gui để được kích sang gui kia CTC săn đồ thần , chó khôn không thờ 2 chủ câu này các cụ nói lâu rồi =))

olalaolala
12-05-2014, 11:56 AM
mưu thằng này thâm hơn cả trung quốc , các cụ lại có câu thâm như tàu , nó còn thâm hơn tàu , AE phải đánh nó như đánh tàu :))

MrNhat
12-05-2014, 11:57 AM
đéo phải bị kick đâu, nó chắc lại có mưu gây kick động để được kích đấy chửi nhau ae LM , rồi chửi cả gui để được kích sang gui kia CTC săn đồ thần , chó khôn không thờ 2 chủ câu này các cụ nói lâu rồi =))

like câu nói của cậu luôn

Thành Trần
12-05-2014, 11:58 AM
:D thua CTC hôm wa mà nội bộ lộn xộn wa rồi :D có có gì đâu mà nội bộ lộn xộn

mapkoi
12-05-2014, 12:54 PM

làm gì mà mới win CTC đc 1 tuần sau bao nhiêu tuần thua.
mà ăn nói sỉa sói thế bạn. =))

Marlboro
12-05-2014, 06:39 PM
Có nói tên thằng kia k thì t phải hỏi thằng Jean đã. Vì tôi k ở G đấy nên k biết nó như nào. Còn mất đồ thì chỉ có trách thằng Jean ngu thôi. Đã bảo đéo tin đc thằng nào r. Đến lúc sv tàn, càng G top càng lắm chó :))

Cái vấn đề tin tưởng ai thì không biết. Còn trong G kể cả tôi vẫn mượn w3 của Assy đi chơi mọi người đều thấy. Mấy a e trong G k pải team AOE vẫn cho nhau acc mượn vào chơi thoải mái chưa bao giờ có 1 vấn đề gì cả. Thế nên nếu thực sự là vì lý do bị a e trong G lấy đồ mà uot G thì Jean nói rõ ra là ai để a e còn biết. Chứ đừng nói vu vơ, bạn phá LM thành công rồi hay còn muốn pá nốt a e trong G =))

Marlboro
12-05-2014, 06:40 PM

Jean và HNPro uot G rồi mà. có pải chuyện nội bộ G nữa đâu :))

anhnamoi
12-05-2014, 06:42 PM
Jean và HNPro uot G rồi mà. có pải chuyện nội bộ G nữa đâu :))

Thế cái acc của chú mày chưa siêu thoát à

Marlboro
12-05-2014, 06:46 PM
Thế cái acc của chú mày chưa siêu thoát à

:D e cũng k rõ siêu thoát chưa. hình như rồi. Giao cho thằng bạn quản lý hết e đi làm rồi k ol MU nữa nên k biết gì :)). Giờ bỏ game rồi có xích mích gì a e bỏ qua :D. hình như cũng không có gì to tát. biết đâu sẽ có lúc a e ta ngồi chung 1 bàn uống bia :))

VanDamMeQ8
12-05-2014, 06:49 PM

Tại sao lại đề cao ông Jean này quá nhỉ :D . Chẳng lẻ cả G EMP có Jean mới thọ dc ah :))

Mình còn nhớ lúc mình còn chơi thì ben EMP củng có 2 con dk mau là Jean và Shang củng trâu phết =)) . Chẳng lẻ bị 1 trụ cốt đả đích chắc cay cú lắm .

Chẳng lẻ đổ lổi hết cho 2 bạn này =))

Tây Độc
12-05-2014, 06:55 PM
Tại sao lại đề cao ông Jean này quá nhỉ :D . Chẳng lẻ cả G EMP có Jean mới thọ dc ah :))

Mình còn nhớ lúc mình còn chơi thì ben EMP củng có 2 con dk mau là Jean và Shang củng trâu phết =)) . Chẳng lẻ bị 1 trụ cốt đả đích chắc cay cú lắm .

Chẳng lẻ đổ lổi hết cho 2 bạn này =)) thằng ngu Jean thì có cái vẹo gì =)) ngu phải chịu :)) Đồ mất đến tên nv trong acc cũng k nhớ =))

boytkdh
12-05-2014, 07:03 PM

Chẳng lẻ đổ lổi hết cho 2 bạn này =))

ông không đọc kỹ à. Vấn đề chính ở đây là Jean đi PK phá liên minh, Kết quả là G AEQN và G AnhHung ức chế bỏ LM . Không có LM thì sao CTC và kết quả sao thì ai cũng biết rồi :))

Marlboro
12-05-2014, 07:06 PM
thằng ngu Jean thì có cái vẹo gì =)) ngu phải chịu :)) Đồ mất đến tên nv trong acc cũng k nhớ =))

Ông nói thế thì chịu rồi. Giờ ai biết pass và vào hack đồ của nó mà nó còn không biết thì chịu. Còn tôi vẫn giữ ý kiến của tôi là phá LM xong định pá cả a e trong G thì hơi khó đấy :))

anhnamoi
12-05-2014, 07:13 PM
:D e cũng k rõ siêu thoát chưa. hình như rồi. Giao cho thằng bạn quản lý hết e đi làm rồi k ol MU nữa nên k biết gì :)). Giờ bỏ game rồi có xích mích gì a e bỏ qua :D. hình như cũng không có gì to tát. biết đâu sẽ có lúc a e ta ngồi chung 1 bàn uống bia :))

Uh sẽ có dịp,còn sống với Mu này thì còn nhiều dịp lắm

1stk0oL
15-05-2014, 05:28 PM
Jean cũng chỉ là thằng mua lại aCc thôi. Thằng chủ cũ mới đủ tuổi nói chuyện với tôi :))
EMPIXES đâu cần gì ae tao tự lập được ko cần ai giúp :)) Chú nào thích solo AOE mail NhoMaShock.
Stop hear close topic :))

banyboon
15-05-2014, 05:31 PM

Ng ta bán acc rồi chủ mới ko thích G đó nên out chứ sao hã thím/.
Soi quá làm zi.

1stk0oL
15-05-2014, 05:35 PM
Toàn mấy con Ga sinh viên đéo có tiền thì thua chúng nó thôi
Thằng nào cảm thấy pro DK vào mu nào nó alphatest solo DK với tao nè solo ko đồ rồi mặc đồ thể loại đéo nào cũng chiều hết
Hiện đang có Mu saigon test =)) vào solo ko đồ đel aCc sv QL đê =))