PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Hack như thế này thì làm sao mà bắt?

Choson EMPIRESX
08-05-2014, 07:04 PM
Guild mình cũng đến chịu với các bạn đối địch rồi :D
Trưa nay đi sky, anh em mình thì toàn tụ tập buff đến lúc cách giờ mở cửa 1 phút mới về devias để đi cho đỡ hết buff, vậy mà các bạn đối địch áp dụng chiến thuật lấy eff đểu đứng ở giữa 1 đống người đi skype cứ hack đứng buff đểu trong thành cho guild mình :37;
Vấn đề hack đứng trong thành buff lần trước mình cũng đã đề cập đến khi nhiều lần thấy nhân vật eff MAX đội bạn đứng trong thành buff cho party đội bạn nhưng vì lúc đi sky rất đông người và anh em phải chú tâm giật vào sky (vì chỉ có 10 slot) nên đành cho qua, nhưng giờ các bạn ấy chơi thủ đoạn cao tay hơn là dùng eff buff đểu đứng trong thành buff cho guild mình thì mình cũng đến bó tay rồi, không tìm ra cách để trị trường hợp này.
Anh em nào có cách trị vụ này thì chia sẻ cho anh em mình với, không cứ thế này kể cả có vào được bên trong sky thì dính buff để cứ 1 trọc là die :37;

Pisces
08-05-2014, 07:05 PM
Bạn có thể quay Clip và lấy bằng chứng đó tố cáo họ nhé !

Anh2SaiGon
08-05-2014, 07:06 PM
QUay clip . Sẽ block vv những acc phụ sử dụng hack :)) PM---> hanoi_nuocmat để dc tư vấn thêm :">

Choson EMPIRESX
08-05-2014, 07:12 PM
Bạn có thể quay Clip và lấy bằng chứng đó tố cáo họ nhé !

Mod chưa biết đâu :)) các bạn đối địch cho eff buff đểu đứng tít bên trong, rồi các bạn ấy đứng xung quanh rồi, thêm nữa là cả liên minh và guild mình lên nữa thành ra 1 đống người xung quanh, chỉ nhìn thấy 1 chút có hình dạng của eff buff đểu đó lúc dùng động tác buff, và buff đó hết cực nhanh. Thêm nữa là lúc giờ sky anh em toàn để tâm vào giật chiếm slot, nên dù biết họ chơi bẩn nhưng không làm gì nổi.

Yamato_EMPIRESX
08-05-2014, 07:14 PM
thủ đoạn thật là RR

thangxm12345
08-05-2014, 08:58 PM
các bạn cũng hack như ai sao còn nói DD làm chi :)) nói chung là Mu này ADM ko biết ngăn chặn hack 1 cách triệt để đâu đành chấp nhận với số phận đi Guild nào mà chẳng có hack phải ko :71;

Game_Master
08-05-2014, 09:02 PM
ều ko quay clip lên mình chưa thấy cảnh buff trong thành bao h

qmobile123
08-05-2014, 09:04 PM
hack nhiều lắm...DK tôi sét 5% +11 gc5% máu >90k RF đấm 1 cái chết..eff top 2 buff dàng hoàng..may thím G The One trưa nay ^^

Canabiss.QL
08-05-2014, 09:15 PM
Nghe đồn có 2 ẻm buff đểu nỗi tiếng Là NgoSenSam + Vú cmn Sệ :">

VITAMINS
08-05-2014, 09:17 PM
ều ko quay clip lên mình chưa thấy cảnh buff trong thành bao h
avar bác nhìn thật là feel =)) bưởi năm roi :D

VITAMINS
08-05-2014, 09:20 PM
hack nhiều lắm...DK tôi sét 5% +11 gc5% máu >90k RF đấm 1 cái chết..eff top 2 buff dàng hoàng..may thím G The One trưa nay ^^

90k máu là gì với rf 1m máu còn nằm :))

Nước Mắt
08-05-2014, 09:20 PM
Khi đi sky các bạn để sẵn cái camstudio trên màn hình , bấm quay khéo léo mấy đi nữa cũng có khi lộ sơ hở .
Tôi sẽ báo lên cấp trên về vấn đề này có thể sẽ xử lí nặng hơn vấn đề buff đểu trong thành như này .

Yamato_EMPIRESX
08-05-2014, 09:29 PM
Khi đi sky các bạn để sẵn cái camstudio trên màn hình , bấm quay khéo léo mấy đi nữa cũng có khi lộ sơ hở .
Tôi sẽ báo lên cấp trên về vấn đề này có thể sẽ xử lí nặng hơn vấn đề buff đểu trong thành như này .

mang bup để 5 lần rs thì làm dc gì nó hả Mod ơi. không lẽ block thằng 5 lần

Game_Master
08-05-2014, 09:32 PM
mang bup để 5 lần rs thì làm dc gì nó hả Mod ơi. không lẽ block thằng 5 lần

ADM có thể truy ra ID các tài khoản truy cập mà có thể block cá chục acc 1 ID củng đc

Yamato_EMPIRESX
08-05-2014, 09:34 PM
ADM có thể truy ra ID các tài khoản truy cập mà có thể block cá chục acc 1 ID củng đc

block sao dc acc chính của người ta. ai làm người đó chịu. con giết người bố mẹ đâu có thể đi thay.

Yamato_EMPIRESX
08-05-2014, 09:35 PM

bây giờ thêm 1 luật nữa là hack trong thành = cách bup đểu khoé IP 10 ngày là ok ;))

mackenzy
08-05-2014, 10:04 PM

90k máu thỳ k cần hack cũng nằm mà bạn=))

Anhtuong
09-05-2014, 04:30 AM
nhưng hỏi thật Mu không chống đc hách đánh như này nản lắm cố gắng cầy khủng đỡ bị ăn hiếp nhung pọn hack nhiều res it no phang cũng chết cầy đêm thì 1 lũ hack của 1 G nào đó đi phá như này nhanh nản lắm ADM à vậy nhanh chia tay Mu cho đỡ buồn

caheo
09-05-2014, 06:58 PM
bình thường thôi
tập sống chung vs lũ đi
guid bạn cũng hack ầm ầm mà lúc nào cũng tỏ vẻ
điển hình là yamato ko buff, poin nó thì dc 52k mà nó nâng hết 50k máu
đấm DK sét thầnlong +11 máu 500k 1 hít vậy có là hack ko:))
ai cao thủ chỉ dùm vs ( DK có buff 65k ene nhé) :))

Thành Trần
09-05-2014, 08:31 PM
Trưa nay đi sky, anh em mình thì toàn tụ tập buff đến lúc cách giờ mở cửa 1 phút mới về devias để đi cho đỡ hết buff, vậy mà các bạn đối địch áp dụng chiến thuật lấy eff đểu đứng ở giữa 1 đống người đi skype cứ hack đứng buff đểu trong thành cho guild mình :37;
Vấn đề hack đứng trong thành buff lần trước mình cũng đã đề cập đến khi nhiều lần thấy nhân vật eff MAX đội bạn đứng trong thành buff cho party đội bạn nhưng vì lúc đi sky rất đông người và anh em phải chú tâm giật vào sky (vì chỉ có 10 slot) nên đành cho qua, nhưng giờ các bạn ấy chơi thủ đoạn cao tay hơn là dùng eff buff đểu đứng trong thành buff cho guild mình thì mình cũng đến bó tay rồi, không tìm ra cách để trị trường hợp này.
Anh em nào có cách trị vụ này thì chia sẻ cho anh em mình với, không cứ thế này kể cả có vào được bên trong sky thì dính buff để cứ 1 trọc là die :37;
Đâu bằng guild mày đi lấy buff điểu h cuối tao nói thịt admin thi logg làm gì logg acc chính chẳng lẻ mày đi giết người mà ba mẹ mày chịu a` vậy người ta vô acc của tao hack mà ko phải id của tao vậy admin có tính ko :D

Nguyễn Bờm
09-05-2014, 08:34 PM
avar bác nhìn thật là feel =)) bưởi năm roi :D
bưởi đâu mà bưởi, mẹ trái mướp dài thế kia, kêu trái bưởi:5;:5;:5;:5;:5;:5;

R.Vanpersie
09-05-2014, 08:35 PM
Các bạn Empi shit hack thì dễ quay quá :)

Thành Trần
09-05-2014, 08:46 PM
tụi bây ko rr thì tụi tao cũng ko rr đến h cuối đem 2 con chó đi buff chuyên nghiệp hehe

duy.lethanh
09-05-2014, 11:27 PM

Gậy ông đập lưng ông thui , đây là phong cách của LM EPR trước kia mà , giờ kêu ca ji ?:102;

Thành Trần
09-05-2014, 11:32 PM
h chơi ko dc thì la làng sao tụi nó chơi game mà tụi nó mún hơn người ta ko vậy :D

VITAMINS
09-05-2014, 11:33 PM
h chơi ko dc thì la làng sao tụi nó chơi game mà tụi nó mún hơn người ta ko vậy :D

giống với china vậy đó :))

0978xxxx
10-05-2014, 12:52 AM
Cái thím nào kêu rf nó đấm dk 90k máu chết thế có 1m máu còn die lại còn 90k vẩy mũi cái chết

Thành Trần
10-05-2014, 12:55 AM
giống với china vậy đó :))

chuẩn CMNR nó y chang TQ nó mún là nó thắng hết thôi tao sợ tụi bây rồi guild EMPIX oi

mapkoi
10-05-2014, 07:26 AM
các bạn sôi động vl. nhưng mình xin phép ỉa vào mõm mấy con chó hack. hack => xúc vật. bẩn và bựa.

duy.lethanh
10-05-2014, 11:08 AM
các bạn sôi động vl. nhưng mình xin phép ỉa vào mõm mấy con chó hack. hack => xúc vật. bẩn và bựa.

Mày chơi ngu vkl , mày dám chu đít vào mỏm chó mà ỉa ko thằng ngu :71; nó cắn sức cái con Ku ,nó cắn lòi đít mày ra lun đấy , chơi ngu quá con :112;

Thành Trần
10-05-2014, 11:21 AM
Mày chơi ngu vkl , mày dám chu đít vào mỏm chó mà ỉa ko thằng ngu :71; nó cắn sức cái con Ku ,nó cắn lòi đít mày ra lun đấy , chơi ngu quá con :112;

upppppppppp kaka