PDA

View Full Version : ADMIN vào xem nhân vật bị khoá

hoangphuc
04-05-2014, 09:29 PM
ten6 nhân vật biheo: tự nhiên lúc 9h30 tối bị khoá acc

xin thưa nhiều người nói tôi hack à xin mời ADMIN vào xem lại lich sự gd nhé tui toàn mua đồ lại = Vcent tại sao mua đồ lại bị khoá acc hài thế còn gì là công = ( ADMIN làm việc rõ ràng nhé khoá acc vô cớ là ko dc đầu)

Simba
04-05-2014, 09:30 PM
nếu bạn biết nguyên nhân thì nói xem đã gd gì và có gì chứng minh bạn đã mua ?

hoangphuc
04-05-2014, 09:32 PM
gd với ten6 nhân vật DL NatRuouNo1 bán cho tui ko tin xem lịch sử gd của tui chưa gì đã khoá acc vô cớ người mua đồ thật là khó hiểu

MeoHoang1102
04-05-2014, 09:35 PM

xin thưa nhiều người nói tôi hack à xin mời ADMIN vào xem lại lich sự gd nhé tui toàn mua đồ lại = Vcent tại sao mua đồ lại bị khoá acc hài thế còn gì là công = ( ADMIN làm việc rõ ràng nhé khoá acc vô cớ là ko dc đầu)

Bạn mua = gì thế ?

hoangphuc
04-05-2014, 09:37 PM
mua = vcent chứ gì ông ông cứ xem lai lịch sử gd của tui sẽ rõ

MeoHoang1102
04-05-2014, 09:53 PM
mua = vcent chứ gì ông ông cứ xem lai lịch sử gd của tui sẽ rõ

Bạn mua những gì ? tổng cộng bao nhiêu Vcent ?

Marlboro
04-05-2014, 09:55 PM
Giờ thật nhiều phương thức chuyển qua đi qua lại các n.v để gd, hòng trốn tránh mắt nhà phát hành ^^!
Tai họa...tai họa.... trong game đã ntn, k biết ra đời nó có thế k :v

hoangphuc
04-05-2014, 09:57 PM
mua set do 300k W3 tui mua = VND cua thằng ở gàn nhà thì ông là admin ông xem là ông sẽ rõ tui có hack hay ko liền chứ gì

hoangphuc
04-05-2014, 09:58 PM
Marborolo bạn ko có phận sự trong đây thì đừng vào đây comment lung tung ADMIN họ sẽ hiểu rõ cả nhé bạn

6870950
04-05-2014, 10:00 PM
M kể chuyện tiếu lâm à chủ topic.

Lôi thôi với nó làm gì a Mèo. Xử thôi :D

Marlboro
04-05-2014, 10:01 PM
Marborolo bạn ko có phận sự trong đây thì đừng vào đây comment lung tung ADMIN họ sẽ hiểu rõ cả nhé bạn

vu vơ vu vơ...có tật giật mình. topic này k phải của riêng bạn vs adm. còn tại sao tự nhiên khóa thì mình cũng đoán mò được chút ít rồi nhé ^^! .
sét đồ, w3 dl luck, qtdv +13 ấy zề :))

hoangphuc
04-05-2014, 10:03 PM
thì cứ comment thoải mái meohoang cứ làm việc của meohoang :)) có tật giật mình mới VL =))

Canabiss.QL
04-05-2014, 10:03 PM
Ôi vl con vật này

MeoHoang1102
04-05-2014, 10:08 PM
Các bạn khác không liên quan không comment nhé !

hoangphuc
04-05-2014, 10:14 PM
meohoang làm việc như vậy chứ chứ để mấy người khác ko liên quan gì ko biết gì cứ vào chửi lung tung

Canabiss.QL
04-05-2014, 10:17 PM
meohoang làm việc như vậy chứ chứ để mấy người khác ko liên quan gì ko biết gì cứ vào chửi lung tung

Đừng có mà nịn hót

Marlboro
04-05-2014, 10:19 PM
adm đang kiểm tra :v
cầu nguyện dần đi là vừa. công nhận m cũng rảnh, đổi gd lắm n.c quá đó

hoangphuc
04-05-2014, 10:22 PM
Đừng có mà nịn hót

mày chơi MU thì ngu chơi mà để bị hack cứ nói nhảm lung tung cái này tao ko cần nịn gì cả admin xem thì biết mày à (tao chơi MU này biết bao lâu sao tao ko bị hack lần nào) DKM ngu mà khoái to mồm

Canabiss.QL
04-05-2014, 10:34 PM
mày chơi MU thì ngu chơi mà để bị hack cứ nói nhảm lung tung cái này tao ko cần nịn gì cả admin xem thì biết mày à (tao chơi MU này biết bao lâu sao tao ko bị hack lần nào) DKM ngu mà khoái to mồm

Tao bị hack 1 lần rồi thôi nhé :D

MeoHoang1102
04-05-2014, 10:35 PM
mua set do 300k W3 tui mua = VND cua thằng ở gàn nhà thì ông là admin ông xem là ông sẽ rõ tui có hack hay ko liền chứ gì

Bạn dùng nhân vật nào mua Wing , và cách giao dịch như thế nào ?

hoangphuc
04-05-2014, 10:40 PM
thì nó gần nhà tui qua nhà tui gd chứ gì trời nó bán tui 300k VND ông à còn sét do thì mua = vcent

MeoHoang1102
04-05-2014, 10:46 PM
thì nó gần nhà tui qua nhà tui gd chứ gì trời nó bán tui 300k VND ông à còn sét do thì mua = vcent

Bạn trả lời thẳng vào vấn đề.
Tôi đang hỏi trong game.

Bạn dùng nhân vật nào mua Wing , và cách giao dịch như thế nào ?

hoangphuc
04-05-2014, 10:49 PM
Bạn trả lời thẳng vào vấn đề.
Tôi đang hỏi trong game.

thì tui dùng nhân vật biheo mua win và gd bình thường chứ gì nó gần nhà tui thì wa nhà tui gd vậy thôi ông xem mà ông ko thấy à

Marlboro
04-05-2014, 10:51 PM
rất là loanh quanh vòng vo. nhân vật trong game gd w3 chứ ai biết thằng hàng xóm là thằng nào? tên là Hàng hay tên là Xóm

MeoHoang1102
04-05-2014, 10:52 PM
thì tui dùng nhân vật biheo mua win và gd bình thường chứ gì nó gần nhà tui thì wa nhà tui gd vậy thôi ông xem mà ông ko thấy à

Tại sao Bạn biết nv giao dịch với bạn là : NatRuouNo1

hoangphuc
04-05-2014, 10:53 PM
rất là loanh quanh vòng vo. nhân vật trong game gd w3 chứ ai biết thằng hàng xóm là thằng nào? tên là Hàng hay tên là Xóm

ko phận sự miễn vào nhé bạn ko biết thì ngậm mồm lại để ADMIN giải quyết cút ra khỏi topic di

hoangphuc
04-05-2014, 10:54 PM
Tại sao Bạn biết nv giao dịch với bạn là : NatRuouNo1

tui mua sét đồ của NatRuouNo1 mà tại sao ko biết dc ? còn W3 là mua của thằng gần nhà nhé ADMIN đọc kĩ

Marlboro
04-05-2014, 10:55 PM
ko phận sự miễn vào nhé bạn ko biết thì ngậm mồm lại để ADMIN giải quyết cút ra khỏi topic di

ờ. đên lúc ả ngô ra khoai. mong add block vĩnh viễn nick và IP

Chaos
04-05-2014, 10:58 PM
Chủ topic trả lời rõ ràng chi tiết và các bạn ngoài lề không nên spam nhiều để ADM làm việc được dễ dàng hơn.

hoangphuc
04-05-2014, 11:00 PM
Chủ topic trả lời rõ ràng chi tiết và các bạn ngoài lề không nên spam nhiều để ADM làm việc được dễ dàng hơn.

trả lời rồi nhé MOD

DeepSea
04-05-2014, 11:03 PM

cái loại mày block mẹ acc luôn đi...
lừa đảo còn trả danh mua nhầm à...
thế còn nhớ vụ câm VC đi treo Bầy bán hỏi ( anh ơi cái này là cái rì không )
loại cặn bã....
anh Meo vòng vo với nó làm rì Block acc nó luôn và lấy lại đồ cho ng đã mất :5;
Thân!!!!!

MeoHoang1102
04-05-2014, 11:06 PM
Topic này là như thế nào ?
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1193077-B-gt-%C4%91%E1%BB%93-dl-vippppppppppppppppppppppppppp&p=1101902#post1101902

DeepSea
04-05-2014, 11:09 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1193077-B-gt-%C4%91%E1%BB%93-dl-vippppppppppppppppppppppppppp&p=1101902#post1101902

em bổ sung thêm acc 9 nó tên NV là( duicui )trong game hôm nay thấy Bầy bán :5;
nó là class ef nhé anh mèo :5;

hoangphuc
04-05-2014, 11:10 PM

ủa trong game ko cho kinh doanh à admin mua rẻ và giờ rao bán lại cũng ko dc à ?

Fefa_Cavalli
04-05-2014, 11:24 PM
quanh co quanh co làng em có bụi rơm to

MeoHoang1102
04-05-2014, 11:24 PM
Chốt lại nhé.

Bạn Đang sở hữu item ăn cắp và có nghi vấn hack. Tạm Block để kiểm tra.
Tất cả các item, acc... giao dịch = VND, thẻ không thông qua mubank sẽ bị thu hồi.

LỜi khuyên cho bạn.
Nếu biết nhà thằng bán đồ, nên đến tìm nó và hi vọng nó gặp tai nạn giao thông trước khi gặp bạn.

hoangphuc
04-05-2014, 11:26 PM
Chốt lại nhé.

Tất cả các item, acc... giao dịch = VND, thẻ không thông qua mubank sẽ bị thu hồi.

LỜi khuyên cho bạn.
Nếu biết nhà thằng bán đồ, nên đến tìm nó và hi vọng nó gặp tai nạn giao thông trước khi gặp bạn.
ủa ADMIN ơi nói nghe nè cái này ko công = cho lắm nhé ông ko block những thằng hack acc mà block tôi làm gì ? vừa bị mất tiền mất đồ rồi bị block acc nữa à cái này lạ quá ??

coolb0y264
04-05-2014, 11:27 PM
e thích câu lời khuyên cho em like cái nhé mặc dù ko liên quan nhưng cho e cmt 1 câu thể hiện sự thích thú thôi =))

Chốt lại nhé.

LỜi khuyên cho bạn.

MeoHoang1102
04-05-2014, 11:32 PM
ủa ADMIN ơi nói nghe nè cái này ko công = cho lắm nhé ông ko block những thằng hack acc mà block tôi làm gì ? vừa bị mất tiền mất đồ rồi bị block acc nữa à cái này lạ quá ??

Uả sao bạn biết những acc giao dịch trực tiep chưa bị Block ?

DeepSea
04-05-2014, 11:33 PM
Chốt lại nhé.

LỜi khuyên cho bạn.

kết nhất câu cuối của anh mèo :D
rất nhiều ng bị nó lừa rồi anh block vĩnh viễn acc biheo luôn di anh :5;
để lâu nó thành tinh là không chữa đc nữa đâu anh Meo ạ :5;

hoangphuc
04-05-2014, 11:39 PM
Uả sao bạn biết những acc giao dịch trực tiep chưa bị Block ?

ukm nếu những acc hack đồ bị block vậy còn sao block acc tui và bây giờ nếu tui mua nhầm phải đồ hack thì ông trả lại tui vcent tương đương số tiền tui bỏ ra thì mới công bằng ông à VC trong game giờ tỉ lệ 1:3 300k VND thì = 900k Vcent rồi tui mua sét đồ 300k Vcent + hồi nảy trong acc tui có 150k Vcent tổng cộng = 1tr 350k Vcent ông à với lại lỗi này ko phải là do lỗi của tui là do thằng chủ acc bị hack đồ với thằng hack đồ thôi tui cũng là người bị hại ông à ông cho tui 1 cái công bằng sớm để tui di ngủ mai còn đi làm sớm

MeoHoang1102
04-05-2014, 11:41 PM
ukm nếu những acc hack đồ bị block vậy còn sao block acc tui và bây giờ nếu tui mua nhầm phải đồ hack thì ông trả lại tui vcent tương đương số tiền tui bỏ ra thì mới công bằng ông à VC trong game giờ tỉ lệ 1:3 300k VND thì = 900k Vcent rồi tui mua sét đồ 300k Vcent + hồi nảy trong acc tui có 150k Vcent tổng cộng = 1tr 350k Vcent ông à với lại lỗi này ko phải là do lỗi của tui là do thằng chủ acc bị hack đồ với thằng hack đồ thôi tui cũng là người bị hại ông à ông cho tui 1 cái công bằng sớm để tui di ngủ mai còn đi làm sớm

Bạn yên tâm, 300k Vcent tôi đã thu hồi. để trả cho bạn. còn tiền cái Wing. Bạn tự tìm ng kia lấy lại nhé ! Bạn biết nhà rồi mà.

hoangphuc
04-05-2014, 11:45 PM
Bạn yên tâm, 300k Vcent tôi đã thu hồi. để trả cho bạn. còn tiền cái Wing. Bạn tự tìm ng kia lấy lại nhé ! Bạn biết nhà rồi mà.

ủa ông à tui hỏi nè thí dụ ông ra ngoài đường mua gì đó đi rồi ông nói mất hay gì đó ông đi đòi tiền dc ko? tui hỏi câu đó thôi ông trả lời giúp tui với lại ông à cái lỗi này là do thằng chủ acc nó chơi bi hack ủa cứ mỗi lần bị hack là nhờ ADMIN lấy lại giùm đồ à sao ko lo bảo quản tài khoản của mình ( Ví dụ: ngoài đời bị cướp hay bị ăn trộm 1 thứ gì quý giá chẳng hạn như cái ví của mình thì nhờ ai lấy lại dc đây) Admin hiễu giùm ý của tui cái

Lam Nguyen
04-05-2014, 11:52 PM
em bổ sung thêm acc 9 nó tên NV là( duicui )trong game hôm nay thấy Bầy bán :5;
nó là class ef nhé anh mèo :5;

bo sung con me may ! tao thi lien quang ji ! deo bt thi dung co to mon ! Thang DeepSea

DeepSea
04-05-2014, 11:56 PM
bo sung con me may ! tao thi lien quang ji ! deo bt thi dung co to mon ! Thang DeepSea

ồ thế hôm nay tao bán LVCĐ thằng nào bảo đổi set HT 45% cho tao..mày cho tao cái giải thích :5;
hay mày mua lại của con biheo :5;
mày kêu anh Meo chech luôn di sem mày mua hay mày chuyển sang :5;
đéo oan đâu mà vào đây khóc lóc :5;

hoangphuc
04-05-2014, 11:56 PM
mèo đâu vào đây giái quyết nhanh còn đi ngủ ông à cho 1 cái công =

DeepSea
04-05-2014, 11:59 PM

anh chech luôn sem Class Ef tên Game (duicui) GD thằng hay mua của biheo sét HT 45% này đi anh :5;
là anh xẽ biết hết thôi ý mà =))
cái rì cũng có sơ hở hết anh à :5;

hoangphuc
05-05-2014, 12:00 AM
ủa ông à tui hỏi nè thí dụ ông ra ngoài đường mua gì đó đi rồi ông nói mất hay gì đó ông đi đòi tiền dc ko? tui hỏi câu đó thôi ông trả lời giúp tui với lại ông à cái lỗi này là do thằng chủ acc nó chơi bi hack ủa cứ mỗi lần bị hack là nhờ ADMIN lấy lại giùm đồ à sao ko lo bảo quản tài khoản của mình ( Ví dụ: ngoài đời bị cướp hay bị ăn trộm 1 thứ gì quý giá chẳng hạn như cái ví của mình thì nhờ ai lấy lại dc đây) Admin hiễu giùm ý của tui cái
Mèo vào giải quyết giùm cái ông à acc tui vẫn còn bị khoá là sao ? phải đền bù cho tui chứ

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:02 AM
ok bao check ! lv3 la tao moi ep ra ! Nan Ni A Meo Check Dum ! Dm ko dung nhu may noi ! Thi May La Thang Ban Nhat Topic Nay ! Ma May Ban Thiet ! A Meo Check Gap Dum e di a ! De em con Phang cho Con Dog Nay 1 tran nua A !

superchym
05-05-2014, 12:04 AM
ghét cái loại Làm người thì ít mà làm con thì nhiều nge nó giải thích đã thấy ngứa tiết cái thằng tăng động

DeepSea
05-05-2014, 12:08 AM
ok bao check ! lv3 la tao moi ep ra ! Nan Ni A Meo Check Dum ! Dm ko dung nhu may noi ! Thi May La Thang Ban Nhat Topic Nay ! Ma May Ban Thiet ! A Meo Check Gap Dum e di a ! De em con Phang cho Con Dog Nay 1 tran nua A !

tao có nói là LV3 mày không ép ra không =)) bị thế lâu chưa =))
mày bảo anh meo chech cuộc NC của may với tao sem có đúng là mày hỏi đổi set HT 45 lấy cái LVCĐ của tao nhưng tao không đổi và mày kì kèo tao bán 600kVC không =))
nếu mày thích tao cho giờ tao và mày NC và tên NV tên TK cái acc mà mày hỏi đỏi cái set HT ăn cắp đấy lấy cái LVCĐ của tao cho anh Meo chech mày giám chơi không..
nếu đúng thì may chịu Blong acc (duicui) và câm mõm cút khỏi cái MU này không con ròi :5;
giám thì ẳng lên không thì đắp chăn mà đi ngủ đi con ròi :27;

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:08 AM
[QUOTE=DeepSea;1102596]anh chech luôn sem Class Ef tên Game (duicui) GD thằng hay mua của biheo sét HT 45% này đi anh :5;
cái rì cũng có sơ hở hết anh à

May La Cho Hay Sao Ma Cu Sua Hoai ! A Meo Ma Check Ko Dung Nhu May Noi Thi ! May Dung La Cho Sua Bay Roi !
Chu Bi Co 1 Con Cho Dc Cong Nhan DeepSea Oi !

VITAMINS
05-05-2014, 12:11 AM
[QUOTE=DeepSea;1102596]anh chech luôn sem Class Ef tên Game (duicui) GD thằng hay mua của biheo sét HT 45% này đi anh :5;
cái rì cũng có sơ hở hết anh à :5;[
ko biết thì ngậm mồm vào sủa bậy là cho cái rọ mõm vào mồm ngay và lun

DeepSea
05-05-2014, 12:12 AM
cái rì cũng có sơ hở hết anh à

May La Cho Hay Sao Ma Cu Sua Hoai ! A Meo Ma Check Ko Dung Nhu May Noi Thi ! May Dung La Cho Sua Bay Roi !
Chu Bi Co 1 Con Cho Dc Cong Nhan DeepSea Oi !

tao là chó =)) đúng ...
nhưng tao không bao rờ cắn đồng loại của mình và cũng không bao rờ tính toán với đồng loại của mình sem ăn ít hay ăn nhiều :5;
chứ không như mày... 5 xu mày đòi đổi cả hào á =)) đầu to lão ngắn Vãi cả đái =))

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:12 AM
tao có nói là LV3 mày không ép ra không =)) bị thế lâu chưa =))
mày bảo anh meo chech cuộc NC của may với tao sem có đúng là mày hỏi đổi set HT 45 lấy cái LVCĐ của tao nhưng tao không đổi và mày kì kèo tao bán 600kVC không =))
nếu mày thích tao cho giờ tao và mày NC và tên NV tên TK cái acc mà mày hỏi đỏi cái set HT ăn cắp đấy lấy cái LVCĐ của tao cho anh Meo chech mày giám chơi không..
nếu đúng thì may chịu Blong acc (duicui) và câm mõm cút khỏi cái MU này không con ròi :5;
giám thì ẳng lên không thì đắp chăn mà đi ngủ đi con ròi :27;

Xin Moi Ban ! Cu Tu Nhien ! Minh Ko Ngai ! Tao Chua Bao H Noi Chuyen Voi May La Doi Sẻt HT Ji Ca ! Xin Moi May Cung Cap Cho A Meo Check Dum Tao Di ! Tai Mat La 1 Con Cho ! Tao Muon Ai Cung Bt Ve May ! Dung Co Ang Ang O Dau ! Keo A Meo Check Gap Di !

VITAMINS
05-05-2014, 12:15 AM
Anh Meo vao check duicui hộ cái đéo có thì rọ mõm con chó này vào =)) ăn bậy ỉa bậy được chứ đéo có sủa bậy nha

DeepSea
05-05-2014, 12:15 AM
cái rì cũng có sơ hở hết anh à :5;[
ko biết thì ngậm mồm vào sủa bậy là cho cái rọ mõm vào mồm ngay và lun

còn mày nữa Thau...
đây là chuyện của tao...
mày không biết thì ngồi im chật tự nghe hình sự..
hôm nay tao xẽ bầy tỏ hết cho cái MU này biết về Nv (duicui) mày hiểu chứ :5; chắc may cũng đoán ra tao...
và tao cũng là 1 bị hại từ khi bắt đầu chơi MU của con chó biheo này rồi :5;
và theo thông tin mật báo quốc gia cho thấy thằng mà tao nể nhất MU chính là thằng lừa tao khi đó :5;

VITAMINS
05-05-2014, 12:18 AM
[QUOTE=VITAMINS;1102604]

còn mày nữa Thau...
đây là chuyện của tao...
hôm nay tao xẽ bầy tỏ hết cho cái MU này biết về Nv (duicui) mày hiểu chứ :5; chắc may cũng đoán ra tao...
và theo thông tin mật báo quốc gia cho thấy thằng mà tao nể nhất MU chính là thằng lừa tao khi đó :5;
mày là thằng nào thì nói tao nghe deo bit la ai

DeepSea
05-05-2014, 12:19 AM
Xin Moi Ban ! Cu Tu Nhien ! Minh Ko Ngai ! Tao Chua Bao H Noi Chuyen Voi May La Doi Sẻt HT Ji Ca ! Xin Moi May Cung Cap Cho A Meo Check Dum Tao Di ! Tai Mat La 1 Con Cho ! Tao Muon Ai Cung Bt Ve May ! Dung Co Ang Ang O Dau ! Keo A Meo Check Gap Di !

anh meo đâu vào chech hộ em tài khoản NC với NV (duicui) lúc rạng 11h trưa tên Tk em là Baxanec0n...
tBo0B cen NV game CLlass DL acc cùi em cho đi bán LVCD anh chech luôn và sem nó PMMM mật em lúc đó :5;
rồi mày sem ai là ng đúng :5; nhớ lại đi trc khi m nói cái rì ra nhé :5;
Thân !!!

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:20 AM
[QUOTE=VITAMINS;1102604]

còn mày nữa Thau...
đây là chuyện của tao...

Xin Moi Ban Cu Bay To Het Di ! De Khoi Cay Cu ! Cay Cu Cung Deo Lam Dc Ji het ! Cay Cu Qua Dung Ko !
Di Chet cmmd !

DeepSea
05-05-2014, 12:20 AM
[QUOTE=DeepSea;1102608]
mày là thằng nào thì nói tao nghe deo bit la ai

rồi mày sẽ biết ...
vấn đề sớm hay muộn :5;

Siro8889
05-05-2014, 12:21 AM
Chốt lại nhé.

LỜi khuyên cho bạn.

Like câu cuối của a Mèo:))0

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:23 AM
[QUOTE=VITAMINS;1102610]

rồi mày sẽ biết ...
vấn đề sớm hay muộn :5;

May La thang Hieu ! Deo cho ep lv3 ! Cay Cu Wa Len Sua Bay Ah ! Uc Che wa ha ! Cay Chua ! hahahahahaha ! Chang Som Cung Chang Muon Dau ! Dau Con Co Day ! 1 thang cu nan ni ep lv3 ! Ko cho ep Cay Cu Wa ! Len Topic Sua Bay ! Tiec Cho 1 con cho !

DeepSea
05-05-2014, 12:24 AM
anh meo đâu vào chech hộ em tài khoản NC với NV (duicui) lúc rạng 11h trưa tên Tk em là Baxanec0n...
tBo0B cen NV game CLlass DL acc cùi em cho đi bán LVCD anh chech luôn và sem nó PMMM mật em lúc đó :5;
rồi mày sem ai là ng đúng :5; nhớ lại đi trc khi m nói cái rì ra nhé :5;
Thân !!!

em viết nhầm cái tên NV bàn phím em nó cứng quá anh Meo à....

Tên Tk: baxanec0n
Tên NV: CLBo0B
Classs: DL cùi anh ơi :5; em để chỉ bán đồ thôi ý mà :D
vào rạng gần trưa lúc đo 11h hoặc hơn rì đó :5;
anh chech cuộc NC đó đi anh sem có đúng nó gạ set HT 45% lấy cái LVCĐ của em không =))

VITAMINS
05-05-2014, 12:26 AM

anh chech cuộc NC đó đi anh sem có đúng nó gạ set HT 45% lấy cái LVCĐ của em không =))
anh đã biết chú là ai hehe :)) ngủ khoẻ thôi ko quan tâm heheh

DeepSea
05-05-2014, 12:26 AM
[QUOTE=DeepSea;1102613]

May La thang Hieu ! Deo cho ep lv3 ! Cay Cu Wa Len Sua Bay Ah ! Uc Che wa ha ! Cay Chua ! hahahahahaha ! Chang Som Cung Chang Muon Dau ! Dau Con Co Day ! 1 thang cu nan ni ep lv3 ! Ko cho ep Cay Cu Wa ! Len Topic Sua Bay ! Tiec Cho 1 con cho !
chuẩn rôi đấy :5;
nói thật 1m VC đói với tao
nó đéo là gì đâu :5;
nhưng để mua tứ cách của 1 thằng đàn anh như mày đấy :5;
có thích tý vào tao cho 3 món đồ thần mà quay LVCD :5;
còn mày đợi anh meo chech cái cuộc NC của mày với acc DL tao bsn LVCĐ rồi mày xẽ biết :5; oke

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:27 AM

Dm The Ah 11h trua ! Jo do tao di lam ! chac may da bi ai gia mao roi ! Nhin ki ten NV roi het sua Ang Ang nhe !
Tao Noi That Cai Ten NV may tao nghe ko co an tuong ! chua noi chuyen bao jo !

VITAMINS
05-05-2014, 12:28 AM
[QUOTE=Lam Nguyen;1102615]
chuẩn rôi đấy :5;
nói thật 1m VC đói với tao
nó đéo là gì đâu :5;
nhưng để mua tứ cách của 1 thằng đàn anh như mày đấy :5;
có thích tý vào tao cho 3 món đồ thần mà quay LVCD :5;
còn mày đợi anh meo chech cái cuộc NC của mày với acc DL tao bsn LVCĐ rồi mày xẽ biết :5; oke
Cho tao 1 món thôi =))

DeepSea
05-05-2014, 12:28 AM
Dm The Ah 11h trua ! Jo do tao di lam ! chac may da bi ai gia mao roi ! Nhin ki ten NV roi het sua Ang Ang nhe !
Tao Noi That Cai Ten NV may tao nghe ko co an tuong ! chua noi chuyen bao jo !

cứ để anh Meo chech :5;
đừng có nóng :5;
rồi xẽ biết ai đúng ai sai :5;

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:30 AM
cứ để anh Meo chech :5;
đừng có nóng :5;
rồi xẽ biết ai đúng ai sai :5;

9 xac tao thich nhu the ! Neu Su That La Vay tao Se Dell acc ! Con ko Dung Thi May Chi La con Cho ! Ma co dam cong nhan ko ha !

o0HacAm0o
05-05-2014, 12:30 AM

Mình là người ngoài cuộc nhưng theo dõi thì đọc thấy cảm thấy có ý kiến trong ngôn ngữ của bạn: Lý luận của bạn tóm tắt lại là: Mua w3 của người gần nhà, còn sét đồ mua lại = Vcent trong game.. Theo mình thấy thì lý luận bạn đưa ra chưa đủ thuyết phục, đừng ví dụ bạn đưa ngoài đời vào thực tế trong game: Đời thì cách giải quyết khác.. còn Game thì ví dụ đó chưa được, vì game có cơ sở dữ liệu. Adm dựa vào cơ sở dữ liệu để xác minh nguồn gốc và nó là cơ sở bằng chứng..nên nếu adm công bằng thì sẽ ko có sự bất công dành cho bạn.. mình nêu ý kiến sau: Acc bạn hiện tại bị block để xác định tranh chấp, w3 bạn mua của người gần nhà..( liên quan đến đồ hack) = Vnd, vấn đề này nếu có thì bạn chấp nhận xui xẻo thôi :) đồ bạn mua ko có nguồn gốc chính đáng, số tiền Vnd giả dụ có, mời bạn liên hệ với người bạn của mình giải quyết( nếu là bạn bè,hay quen.. chơi đẹp chắc bạn cũng ko thiệt).. sét đồ bạn mua với giá rẻ mạt 300k vc.. bạn cần đưa ra các bằng chứng gd với người bán, là người bạn bán w3 cho bạn hay người khác nữa... adm sẽ check ip để biết bạn nói dối, hay người bán sét đồ +w3 cho bạn là 1 ip,hay người khác.. hi vọng bạn nói 1 cách trung thực.. Cũng vì sét đồ liên quan đến Hack tranh chấp.. nên cơ bản sẽ bị thu hồi, adm sẽ trả lại trong acc bạn số tiền 300k vc là hợp tình hợp lý...
P/s: Acc bạn bị block để tránh mất time của bạn, của adm và của cả người bị hack đồ... kiến nghị bạn mời người bạn của bạn bán w3 lên đối chất, thêm nữa bạn trung thực nói ra acc gd sét đồ cho bạn bằng Vc.. Adm sẽ nhanh chóng kiểm tra giao dich qua hệ thống.. nếu những lời bạn nói là chuẩn xác, thiện chí.. thì adm sẽ thả block ngay acc bạn, kèm số tiền bạn đã mua số đồ hack.. Tốt cho bạn và tốt cho tất cả ..nếu ko thể lấy lại được 300k vnd, cũng hi vọng bạn lập topic tố cáo nv đã bán w3 cho bạn, để mọi người biết... adm sẽ vui lòng block, kèm ae game thủ cũng chẳng tiếp kiêm ít gạch đá cho cái loại Hack rẻ rách đó đâu .. 300k mua chút tiếng cười cũng Vui bạn à ..^^.. Bạn thông cảm vì sự góp ý.. về cơ bản mình ác cảm mãnh liệt với vấn đề lừa đảo hơn cả hack trong Mu

DeepSea
05-05-2014, 12:32 AM
9 xac tao thich nhu the ! Neu Su That La Vay tao Se Dell acc ! Con ko Dung Thi May Chi La con Cho ! Ma co dam cong nhan ko ha !

=)) mày cùng chủng tộc với tao mà =))
cả gốc dễ nhà mày nữa :5;
nhìn giống tao vê lờ :5;
hóa ra cùng đàn với nhău cả à :5;
còn may cứ để anh Meo anh Chech đi =))
xẽ biết đầu đuôi sự việc :5;

VITAMINS
05-05-2014, 12:35 AM
Đu moá cho món đồ thần coi nghe đồn có 3 món cho 1 món ep' chơi coi hehe

Lam Nguyen

DM noi xuong nhu may The ah ! Loi noi cua may thi may pohai co trach nhiem ! Ko dung nhu may noi thi sao ! co phai may wa ban ! wa RR ko ! May cung chi thu an theo thui ! RR wa di thui !

DeepSea
[QUOTE=DeepSea;1102622]
Cho tao 1 món thôi =))

mày đi ngủ đi thằng Mắc dịch này :5;
chém thế chứ tao quay mis CMM hết roài :5;
rờ còn tý vốn hôm nay bán đc cái LVCĐ cho thằng kia rồi quất lô thôi =))

DeepSea
05-05-2014, 12:36 AM
DM noi xuong nhu may The ah ! Loi noi cua may thi may pohai co trach nhiem ! Ko dung nhu may noi thi sao ! co phai may wa ban ! wa RR ko ! May cung chi thu an theo thui ! RR wa di thui !

tao đéo phải giải thích mày hiểu chứ...
may cứ để anh meo chech là biết..
còn rờ tao đi ngủ mai lên sem anh mèo nói sao =))
Chấm Hết !!!!!!!!!!

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:37 AM
[QUOTE=VITAMINS;1102624]

mày đi ngủ đi thằng Mắc dịch này :5;
chém thế chứ tao quay mis CMM hết roài :5;
rờ còn tý vốn hôm nay bán đc cái LVCĐ cho thằng kia rồi quất lô thôi =))

DM Hieu Oi ! Uc Chet Wa Thi Noi ! Dung Co Cay Cu Lam Ji ! Ko Giai Quyet đc Van De Dau !

VITAMINS
Thôi ra luyện sắc hiệp tiếp :)) http://sstruyen.com/doc-truyen/sac-hiep/kieu-kieu-su-nuong/chuong-58-hoa-son-my-kieu-nuong/105572.html

DeepSea
Đu moá cho món đồ thần coi nghe đồn có 3 món cho 1 món ep' chơi coi hehe

đồ thần thì anh nhiều :5;
có điều phải ngoan và chờ anh kiếm ra đã =))
ngủ đi em yêu :5;

DeepSea
05-05-2014, 12:40 AM
[QUOTE=DeepSea;1102631]

DM Hieu Oi ! Uc Chet Wa Thi Noi ! Dung Co Cay Cu Lam Ji ! Ko Giai Quyet đc Van De Dau !

cái này là ức chế từ khi chơi MU bị con chó biheo nó lừa :5;
và có tin quốc gia mật báo nó là của con (duicui) :5;
con 1mVC đó :5;
tao mới quay có 3 phát LV3 thôi :5;
còn thừa lại để mai phúng mày đấy :5;
cầm mà bảo mẹ mày đây là thằng em ngoài bắc nó gửi bảo tiên hương khi con chết nhé :5;

Canabiss.QL
05-05-2014, 12:43 AM

Ví dụ cái con mẹ bạn

DeepSea
05-05-2014, 12:45 AM
Ví dụ cái con mẹ bạn

chuẩn con mẹ nó đéo cẩn chỉnh =))
chỉnh kiểu cặc gì cũng sai :5;

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:45 AM
[QUOTE=Lam Nguyen;1102634]

cái này là ức chế từ khi chơi MU bị con chó biheo nó lừa :5;
và có tin quốc gia mật báo nó là của con (duicui) :5;
con 1mVC đó :5;
tao mới quay có 3 phát LV3 thôi :5;
còn thừa lại để mai phúng mày đấy :5;
cầm mà bảo mẹ mày đây là thằng em ngoài bắc nó gửi bảo tiên hương khi con chết nhé :5;

Do Than Nhieu Ma Cu Di Nan Ni Nhu Cho The ! Tao Chua Chet Dc ! Minh Tao Con Phai Vieng Dam Tang Cua Gia Dinh May !
Tao Se Cho Ca Nha May Tat Ca w3 De Bay Den Dia Nguc Con Cho Ah ! Cay Qua Ko Lam Gi Dc ! Chi Bt Noi the Thu iAh !
Rat Tiec La Ko Nhan Phung Dieu ! De Tien De Lam Tang Cho Ca Nha May Di ! Chac Cung Ko du Dau ! Tao Se Gui cho 2ty Zen Lam Cho Hoanh Trang ! Cu Yen Tam Ca Nha May Chet La Dam Tang Hoang Trang Lam Day !

DeepSea
05-05-2014, 12:46 AM
[QUOTE=DeepSea;1102637]

Do Than Nhieu Ma Cu Di Nan Ni Nhu Cho The ! Tao Chua Chet Dc ! Minh Tao Con Phai Vieng Dam Tang Cua Gia Dinh May !
Tao Se Cho Ca Nha May Tat Ca w3 De Bay Den Dia Nguc Con Cho Ah ! Cay Qua Ko Lam Gi Dc ! Chi Bt Noi the Thu iAh !
Rat Tiec La Ko Nhan Phung Dieu ! De Tien De Lam Tang Cho Ca Nha May Di ! Chac Cung Ko du Dau ! Tao Se Gui cho 2ty Zen Lam Cho Hoanh Trang ! Cu Yen Tam Ca Nha May Chet La Dam Tang Hoang Trang Lam Day !

thế vào game trả bố luôn 400k VC =))
hay lại xoắn quẩy :5;
đc cái mõm ho to Vê lờ :5;
giám nói giám làm tao sem cái :5;

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:50 AM
[QUOTE=Lam Nguyen;1102641]

thế vào game trả bố luôn 400k VC =))
hay lại xoắn quẩy :5;
đc cái mõm ho to Vê lờ :5;
giám nói giám làm tao sem cái :5;

Cay Cu va Uc Che Wa Chuyen Sang Doi VC ah ! Nhuc Nha Chua ! 400k ko thang van de ! Vay Do Than Ep LV3 ai tra Lai Day ! Keu Thang GoBin ah ! Uc Che qua Di ! hahahahah ! Si Nhuc May Day ! Cay Cu Len Nao !

DeepSea
05-05-2014, 12:53 AM
[QUOTE=DeepSea;1102642]

Cay Cu va Uc Che Wa Chuyen Sang Doi VC ah ! Nhuc Nha Chua ! 400k ko thang van de ! Vay Do Than Ep LV3 ai tra Lai Day ! Keu Thang GoBin ah ! Uc Che qua Di ! hahahahah ! Si Nhuc May Day ! Cay Cu Len Nao !

tao thấy mày bảo tiền đó để tao sài mà :5;
mày đọc kĩ lại cái CMT ở trên hộ tao cái :5;

còn đồ thần nào =))
hay mày lấy 500k 1 món thần tao quay :5;
hại não quá =))

Lam Nguyen
05-05-2014, 12:57 AM
[QUOTE=Lam Nguyen;1102646]

còn đồ thần nào =))
hại não quá =))

Vay Ah Sao Tao Ko Bt ! noi voi may hoi nao keu A meo check dum tao cai !
Moi keu tra 400k Jo da len do than 500k 1 mon roi ! Cay Cu wa ko bt noi ji ! noi loan xoan the !
4rum Chi co may thang cay cu nhu may moi len day boc lo cam xuc ! De Cho Ca Luc Dia Mu bt may dang Cay Cu ah !
Ke haoch hay day ! Cu The Ma Lam ! Bo di ngu Day ! neu cay cu thi no boc lo het di ! De Ko Cay Cu Va Uc Che Lam !

DeepSea
05-05-2014, 12:58 AM
[QUOTE=Lam Nguyen;1102646]

còn đồ thần nào =))
hại não quá =))

tao quên không bổ sung cái cỗ ngọc ngà châu báu acc ef tao cả cái nỏ thánh cùi nữa đấy :5;
cầm về mà chôn cùng đi :5;
cẩn thận bọn nó đào mả m lên lấy ngọc đấy =)) có cần tao báo ADM để checnootsss sem acc tao thằng nào vào lấy không =))
cãi nữa đi :5;
cãi hộ tao cái =))

DeepSea
05-05-2014, 01:00 AM
[QUOTE=DeepSea;1102647]

Vay Ah Sao Tao Ko Bt ! noi voi may hoi nao keu A meo check dum tao cai !
Moi keu tra 400k Jo da len do than 500k 1 mon roi ! Cay Cu wa ko bt noi ji ! noi loan xoan the !
4rum Chi co may thang cay cu nhu may moi len day boc lo cam xuc ! De Cho Ca Luc Dia Mu bt may dang Cay Cu ah !
Ke haoch hay day ! Cu The Ma Lam ! Bo di ngu Day ! neu cay cu thi no boc lo het di ! De Ko Cay Cu Va Uc Che Lam !

mày ngu VCl ra =))
đéo bao rờ chịu đọc kỹ hướn dẫn sử dụng trc khi dùng à :5;
tao đưa mày 1mVC tao quay 3 món thần thì còn dứ bnhiu mày trả lời hộ tao cái =))
hay mày lấy toa 500k 1 món :5;
vậy trả tao 1m VC tao trả mày 3 món đồ thần này =))
hại não Vê nờ =))

VITAMINS
05-05-2014, 01:00 AM
[QUOTE=DeepSea;1102647]

tao quên không bổ sung cái cỗ ngọc ngà châu báu acc ef tao cả cái nỏ thánh cùi nữa đấy :5;
cẩn thận bọn nó đào mả m lên lấy ngọc đấy =)) có cần tao báo ADM để checnootsss sem acc tao thằng nào vào lấy không =))
cãi hộ tao cái =))
tao lấy a' :)) quên thông báo :)) hehehe

Lam Nguyen
05-05-2014, 01:01 AM
[QUOTE=DeepSea;1102647]

cãi hộ tao cái =))

Acc May Sao Tao Bt Ma vao ! Co thang nao Ngu do ! Pm YH keu vao lay ! Con Cay Cu Wa ! thi vao game cho may mon ma ep de ko phai cay cu nua ! RR vua thui ! Noi vay chung to may la thang ngu roi con ji ! acc cua may lam sao tao bt ! co thang ngu tu nhien no dua tao ! keu tao vao lay di ! hahaha
Ngu thi Phai chiu thui ! Cay Cu Lam ji

DeepSea
05-05-2014, 01:02 AM
[QUOTE=DeepSea;1102650]
tao lấy a' :)) quên thông báo :)) hehehe

:5; Đù
lấy bảo anh 1 tiếng :5;
anh chó hết nếu mở mồm xin :5;
chú anh bỏ qua =))
còn cái loại kia =))
bú cu anh anh mới tha Thau à =)) =))
hại não vê nờ :5;

VITAMINS
05-05-2014, 01:03 AM
[QUOTE=VITAMINS;1102652]

chú anh bỏ qua =))
còn cái loại kia =))
Thôi đi ngủ thôi hehe

DeepSea
05-05-2014, 01:03 AM
[QUOTE=DeepSea;1102650]

Acc May Sao Tao Bt Ma vao ! Co thang nao Ngu do ! Pm YH keu vao lay ! Con Cay Cu Wa ! thi vao game cho may mon ma ep de ko phai cay cu nua ! RR vua thui ! Noi vay chung to may la thang ngu roi con ji ! acc cua may lam sao tao bt ! co thang ngu tu nhien no dua tao ! keu tao vao lay di ! hahaha

mày không biết à =))
thê những lần vào acc lấy ngọc thì ai log acc =))
tao log hộ mày à =))
hại não VCĐ...
mà tao cũng mệt rồi :5;
tao đi ngủ :5;
còn mày chờ kết quả đi sem anh Meo cho mày ra đảo không =))

DeepSea
05-05-2014, 01:05 AM
[QUOTE=DeepSea;1102654]
Thôi đi ngủ thôi hehe

mày đi chết cũng đc tao không cấm =))
:5; tao cũng đi ngủ chứ hại não lắm rồi :5;
ngồi đôi co với 1 thằng mà 5 xu đỏi ra 1 hào này mệt Vê lờ :5;
thôi anh mèo chech hộ em đi rồi cho nó ra đảo cho nso đỡ khóc :5;
đi ngủ nàoooooooooooooooooooooooooooooooooooo

Lam Nguyen
05-05-2014, 01:07 AM
[QUOTE=VITAMINS;1102652]

chú anh bỏ qua =))
còn cái loại kia =))

Hai Nhi~ ! Co deo bao nhiu ma xin xo may ! Vc thi thieu ji ! Uc Chet wa nen lam bay a !
Dung co nong ! viec dau vao day thui ! may dua tao 1m ah ! nghe hai nhi~ !
Thang Nao xin Xo thi bt ! cu a oi cho em ep lv3 di ! ep w3 di ! Nghe ma nhuc nha ! Vl wa ! sao ma noi nhiu the nhi~
ko bt ai xin xo ai ! doc ky huong dan di ! roi hay ang ang len !
Tóm Lại Là wa cay cú và Ức Chế ! Ko Sao noi dc ! chi noi dc vay thui ah ! Bo di ngu nhe con trai ! mai bo se tam su voi con tiep
Pp RR Mu Ha Noi

Lam Nguyen
05-05-2014, 01:08 AM
[QUOTE=Lam Nguyen;1102653]

mày không biết à =))
thê những lần vào acc lấy ngọc thì ai log acc =))
tao log hộ mày à =))
hại não VCĐ...
mà tao cũng mệt rồi :5;
tao đi ngủ :5;
còn mày chờ kết quả đi sem anh Meo cho mày ra đảo không =))

Bo van da cho ne con trai ! Bo Ngu voi con me may truoc day !

DeepSea
05-05-2014, 01:08 AM
[QUOTE=DeepSea;1102650]

nhớ những lần năn nỉ em ơi có ngọc anh sin mấy viên =))
lúc đấy thấy mày khỏ vê lờ..
bố thí phải bố thí cho chót =)) =)) =))
đấy cầm cả acc mà cắm ngọc đi =)) không lại phải đi sin từng viên 1 :5;
nhì nhằng lắm =))

DeepSea
05-05-2014, 01:10 AM
[QUOTE=DeepSea;1102657]

Bo van da cho ne con trai ! Bo Ngu voi con me may truoc day !

bắt đầu quay sang cắn cùn =))
vãi cả sn 87 =))
may chắc chỉ đáng tuổi em tao thôi Lâm à =))
nói thằng vấn đề là thế =))

DeepSea
05-05-2014, 01:12 AM
[QUOTE=DeepSea;1102654]

Hai Nhi~ ! Co deo bao nhiu ma xin xo may ! Vc thi thieu ji ! Uc Chet wa nen lam bay a !
Dung co nong ! viec dau vao day thui ! may dua tao 1m ah ! nghe hai nhi~ !
Thang Nao xin Xo thi bt ! cu a oi cho em ep lv3 di ! ep w3 di ! Nghe ma nhuc nha ! Vl wa ! sao ma noi nhiu the nhi~
ko bt ai xin xo ai ! doc ky huong dan di ! roi hay ang ang len !
Tóm Lại Là wa cay cú và Ức Chế ! Ko Sao noi dc ! chi noi dc vay thui ah ! Bo di ngu nhe con trai ! mai bo se tam su voi con tiep
Pp RR Mu Ha Noi

mày có thể hỏi anh Hoàng :5;
mà hình như tao không sin mày mà =))
tao hỏi có đồ đưa tao quay =))
chứ xin mày hồi nào =))
đến rờ uống thuốc rồi bạn à =))
Nhì Nhằng Lắm =))

Lam Nguyen
05-05-2014, 01:16 AM
[QUOTE=Lam Nguyen;1102659]

mày có thể hỏi anh Hoàng :5;
mà hình như tao không sin mày mà =))
tao hỏi có đồ đưa tao quay =))
chứ xin mày hồi nào =))
đến rờ uống thuốc rồi bạn à =))
Nhì Nhằng Lắm =))

DM do o dau ma cho may quay sac vay ! cua ong noi may de lai cho may quay ah ! do cua tao ma keu dua may quay nghe hai ! tao ko bt quay ah ! con hoi co do du may quay ! may 2 lluoi vua thui ! xin noi me no xin quay
do tao dau co san cho may de may quay ! chac cua mo ma ong nha may de lai chac ! dm nho tuoi hon may ! the cu goi = a ! dm tre ranh ma cu tuong la nguoi lon ! bo sap lo di con trai ! thay tao ngu voi me may ! may lại ức chết và cay cú ah !

DeepSea
05-05-2014, 01:20 AM
[QUOTE=DeepSea;1102664]

DM do o dau ma cho may quay sac vay ! cua ong noi may de lai cho may quay ah ! do cua tao ma keu dua may quay nghe hai ! tao ko bt quay ah ! con hoi co do du may quay ! may 2 lluoi vua thui ! xin noi me no xin quay
do tao dau co san cho may de may quay ! chac cua mo ma ong nha may de lai chac ! dm nho tuoi hon may ! the cu goi = a ! dm tre ranh ma cu tuong la nguoi lon ! bo sap lo di con trai ! thay tao ngu voi me may ! may lại ức chết và cay cú ah !

mày nói ngu VL =))
thế tiền tao bỏ ra cho chó nó đớp à =))
hay mày đớp của tao =))
còn cái loại mày sn 87 cơ à =))
não trẻ trâu quá =))
nói những ngôn từ mà tao muốn ỉa lên bàn thờ nhà mày quá =))
nói đến là buồn ỉa CMNR =))
nhì nhằng lắm =))

Lam Nguyen
05-05-2014, 01:24 AM
[QUOTE=Lam Nguyen;1102665]

mày nói ngu VL =))
thế tiền tao bỏ ra cho chó nó đớp à =))
hay mày đớp của tao =))
còn cái loại mày sn 87 cơ à =))
não trẻ trâu quá =))
nói những ngôn từ mà tao muốn ỉa lên bàn thờ nhà mày quá =))
nói đến là buồn ỉa CMNR =))
nhì nhằng lắm =))

tre trau ma cu tuong minh hay ! cai loai ngu nhu may ! chi dc cai anh hung ban phim ! chu deo dc ji ! da ngu the con noi cho amoi nguoi bt ! ban tho nha may tao ia day tren do roi ! no ma don dep di ! de con tao ia nua ! dm cay cu wa chet nua ah ! uc che cung chang co lam dc cl ji tao dau ! chi a hunh ban phim thui ! hoc thi ngu ma van chuuong ngu cc !

DeepSea
05-05-2014, 01:28 AM
[QUOTE=DeepSea;1102666]

tre trau ma cu tuong minh hay ! cai loai ngu nhu may ! chi dc cai anh hung ban phim ! chu deo dc ji ! da ngu the con noi cho amoi nguoi bt ! ban tho nha may tao ia day tren do roi ! no ma don dep di ! de con tao ia nua ! dm cay cu wa chet nua ah ! uc che cung chang co lam dc cl ji tao dau ! chi a hunh ban phim thui ! hoc thi ngu ma van chuuong ngu cc !

đéo biết thằng nào anh hùng bàn phím =))
mà cũng đéo biết thằng nào đang ức lên đến não =))
làm ng thì khó làm chó rễ lắm mày ơi =))
câu này tao học đc của Marlboro đấy =))
tý đi ngủ vắt tay lên chán mà nghĩ sem mình là ai đi =))
mà cũng đéo nói nhiều :D mệt rồi
đợi mai anh Meo Chech rồi mày thích làm rì mày lam =))
hay dell acc (duicui) lập acc khac đi làm vài vụ nữa rồi nghỉ MU =))
công nhận nhà mày có cái zen cắn cùn vãi ra =))
bái phục bái phục :27;

Lam Nguyen
05-05-2014, 01:36 AM
[QUOTE=Lam Nguyen;1102669]

Anh hung Ban phim noi nhiu cung chi co the ! Cu de ngay mai xem ! A Meo se co cau tra loi thui ! ai dung ai sai chi co ! A meo bt thui ! Cu doi nhe ! Noi nhiu thi cung chui wa chui lai ! Mai Se co Ket Qua Som thui ! Xin 1 lan dc blog acc VV ! Neu La Su That !

SG_team
05-05-2014, 01:46 AM
[QUOTE=DeepSea;1102672]

Anh hung Ban phim noi nhiu cung chi co the ! Cu de ngay mai xem ! A Meo se co cau tra loi thui ! ai dung ai sai chi co ! A meo bt thui ! Cu doi nhe ! Noi nhiu thi cung chui wa chui lai ! Mai Se co Ket Qua Som thui ! Xin 1 lan dc blog acc VV ! Neu La Su That !

[QUOTE=Lam Nguyen;1102669]

top người ta báo bị khoá acc mà 2 ông vào chửi nhau như phim @@

sieta93
05-05-2014, 03:44 AM
nhờ công an tại phường đó lấy lại bạn nhé dốt k bít vụ đó nữa

Ezreal
05-05-2014, 04:26 AM
Các bạn vui lòng không cãi nhau ở topic này để ADM dễ theo dõi.

__Nail__
05-05-2014, 07:26 AM
Ông chủ tốp píc rất vòng vo. ko tốt tí nào. ừ thì bạn giao dịch w3 bằng vnd .người bạn thân đi. ở ngoài đời thì quần áo tao có tao bán cho mày. còn đây là ở trong game. gd thì cả 2 nv sẽ hiển thị hết cơ sở dữ liệu khi adm check. ADM hỏi nhiều cái cậu này toàn vòng vo tui mua người quen gần nhà. gần thì gần mua rồi cũng phải GD trong game ! Nói thật đi bạn. P/S lời khuyên !

DeepSea
05-05-2014, 08:46 AM
[QUOTE=Lam Nguyen;1102674]

[QUOTE=DeepSea;1102672]

top người ta báo bị khoá acc mà 2 ông vào chửi nhau như phim @@

bạn ơi TP là của nó luôn mà =))
biheo cũng là của nó luôn =))
bạn có thấy khi Ních 4rum chửi nhău với tôi thì chủ TP mất hút không =))
sao không tháy vào mà bảo bọn ông không đc chửi nhău :D
cái trò này tôi nghịch từ khi biết đến 4rum =))

Simba
05-05-2014, 08:53 AM
đây không phải là topic cãi nhau nhé
đừng spam nhiều quá dẫn đến quá dài khó theo dõi đc nhé

DeepSea
05-05-2014, 09:07 AM

anh Mod keu anh Mèo Chech Cuộc NC của TK này hộ em vào lúc hơn 11h trưa rì đó lúc đó em đang bán LVCĐ và NV duicui ghạ đổi set HT 45% này lấy LVCD cho em (ngày 4-5-2014) ghi thế này cho nó rõ anh Chech luôn sem có đúng không mà nó gân cổ len nó cãi =))

HenGapLai
05-05-2014, 09:24 AM
Cãi nhau mệt người.

B Chủ Pic này. mình là Cinder. mình nói thật với bạn là cái set đấy mà người thật bán cho b 300k vc thì mình cũng thông cảm cho thằng bán nó bị thiểu năng. còn bạn thân của bạn bán w3 đấy với cái giá 300k VNĐ thì tôi cũng thật sự là b sang hỏi bố nó xem đẻ vào cái giờ nào và nên cho đi khám sớm đi thôi.

P/s : Lần sau có hack thì đừng del acc để tôi còn nc với bạn tôi nhé !!!

MeoHoang1102
05-05-2014, 01:14 PM
Vấn đề chính của topic đã được trả lời.
Topic này chỉ giải quyết đúng với vấn đề của chủ topic đặt ra.
các vấn đề khác, yêu cầu các bạn lập topic khác.

Acc và Vcent của chủ topic sẽ mở và trả lại sau khi giải quyết xong topic này :
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1193111-B%E1%BB%8B-l%E1%BA%A5y-h%E1%BA%BFt-%C4%91%E1%BB%93-Adm-xem-x%C3%A9t-gi%C3%BAp-e-!&p=1102381#post1102381
CLosed topic !