PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Đéo Đỡ Nổi Với Cách Làm Việc Của BQT MU-hanoi.net

cau2cry
04-05-2014, 04:13 PM
Mình Nói Cho tất cả thành viên BQT Mu-hanoi.net là các bạn làm ăn như cái con củ cặc ! làm sao mình nói vậy thì các bạn chắc cũng hiểu. CTC mà các bạn để lỗi sv20 đến tận quả nửa thời gian mới có thể đăng nhập vào đc trong khi có lỗi như vậy các bạn cũng ko có time bù cho sự cố ko đăng nhập đc vào sv20. những kiểu như thế này chỉ có lợi cho bên thủ thành mà thôi ! mình nói để cho các bạn hiểu và thấu chứ đéo phải nói rồi để các bạn nghe xong rồi bỏ đấy đâu! các bạn làm ăn cái kiểu này thì tốt nhất đóng cửa luôn cái Mu-hanoi.net này cùng MuFPT luôn đi! chơi game mà cảm thấy ức chế đéo chịu nổi! Mình có những lời lẽ ko hay thì các bạn thử đặt mình vào vị trí của các game thủ thì sẽ hiểu SV thì dis liên tục

cau2cry
04-05-2014, 04:14 PM
mọi gạch đá mình xin nhận tất chỉ mong MU-hanoi.net cần khắc phục cách quản lý của các bạn

ngocbeo999
04-05-2014, 04:15 PM
tôi chẳng GUILD nào nhưng nghe ông trình bày tui cũng thấy ức chế vccc
Mình Nói Cho tất cả thành viên BQT Mu-hanoi.net là các bạn làm ăn như cái con củ cặc ! làm sao mình nói vậy thì các bạn chắc cũng hiểu. CTC mà các bạn để lỗi sv20 đến tận quả nửa thời gian mới có thể đăng nhập vào đc trong khi có lỗi như vậy các bạn cũng ko có time bù cho sự cố ko đăng nhập đc vào sv20. những kiểu như thế này chỉ có lợi cho bên thủ thành mà thôi ! mình nói để cho các bạn hiểu và thấu chứ đéo phải nói rồi để các bạn nghe xong rồi bỏ đấy đâu! các bạn làm ăn cái kiểu này thì tốt nhất đóng cửa luôn cái Mu-hanoi.net này cùng MuFPT luôn đi! chơi game mà cảm thấy ức chế đéo chịu nổi! Mình có những lời lẽ ko hay thì các bạn thử đặt mình vào vị trí của các game thủ thì sẽ hiểu SV thì dis liên tục

ChatChoi
04-05-2014, 04:15 PM
cac anh ấy bận lắm cái vấn đề về tóp tháng 4 sv QL gần 2 ngày rồi vẫn chưa có câu trả lời kìa :(

vuaduadoi
04-05-2014, 04:18 PM
DKM LM FRIDAY13 DUNG' NGAY CONG? PHONG AN CHUAN BI AP. VAO` FULL BUFF HON 100 MANG. THI DISCONET LAM` LOAN. MAT' HET' DOI. HINH` ??

CHƯA KỂ BỌN EMPIRE ĐỨNG BÊN TRONG DIS VÀO LẠI VẪN VẬY , BÊN ĐÂY NGOÀI THÀNH DIS 1 CÁI CẢ LM MẤT PT .

PHÚT CUỐI CÒN 3S PHONG ẤN LÀ WIN ĐẤY , BÙ GIỜ 5 PHÚT DIS THÌ LM F13 WIN MẸ RỒI , LÀM ĂN QUÁ VL .

KÝ TÊN : ZZxMAXxZZ

cau2cry
04-05-2014, 04:18 PM
cac anh ấy bận lắm cái vấn đề về tóp tháng 4 sv QL gần 2 ngày rồi vẫn chưa có câu trả lời kìa :(

nếu cảm thấy bận ko làm được nữa thì giải tán đi

Hittile EMPIRESX
04-05-2014, 04:19 PM

chém gió vừa thôi, sv 20 disconect có 5' mà bốc phét lên đến quá nửa thời gian? disconect thì tất cả đều như nhau, bọn tôi thủ cũng bị mất hết đội hình phòng thủ, nói thằng ra trước khi bị disconect các bạn cũng chưa hề phong ấn được 1 lần nào chứ đừng có đổ tại :48;

Minoan EMPIRESX
04-05-2014, 04:19 PM

bạn bốc phét cao quá trời, nếu k bị diss thì các bạn còn k thể vào trong nổi chứ đứng nói đến phong ấn. lúc bị dis vào bên các bạn mới ở trong làm loạn đội hình của bọn tôi.Chứ lúc đầu các bạn có qua được cửa
thời gian bị diss cũng chẳng quá 5p
sống thật đi, đừng nói sái cái tâm mình thế

cau2cry
04-05-2014, 04:20 PM
DKM LM FRIDAY13 DUNG' NGAY CONG? PHONG AN CHUAN BI AP. VAO` FULL BUFF HON 100 MANG. THI DISCONET LAM` LOAN. MAT' HET' DOI. HINH` ??

CHƯA KỂ BỌN EMPIRE ĐỨNG BÊN TRONG DIS VÀO LẠI VẪN VẬY , BÊN ĐÂY NGOÀI THÀNH DIS 1 CÁI CẢ LM MẤT PT .

PHÚT CUỐI CÒN 3S PHONG ẤN LÀ WIN ĐẤY , BÙ GIỜ 5 PHÚT DIS THÌ LM F13 WIN MẸ RỒI , LÀM ĂN QUÁ VL .

Sự cố kiểu này chỉ có lợi cho bên thủ thành bên công bất lợ vkl luôn

Hittile EMPIRESX

bọn ông đổi sv khác sang lúc sv 20 mở cũng vào hết bên trong còn gì? bọn ông mất pt bọn tôi cũng mất, đừng có đổ tại. Bản lĩnh thì tuần sau thể hiện đi.

Thành Trần
admin làm như vậy tụi tui thua cũng ko phục nếu đã bị lổi sv thì admin hãy cho thêm giờ còn đằng này ko cho sao admin ko cho sv 20 phút thứ 59 đi ae tui đở cay :D càng ngày càng chán

cau2cry
04-05-2014, 04:22 PM
chém gió vừa thôi, sv 20 disconect có 5' mà bốc phét lên đến quá nửa thời gian? disconect thì tất cả đều như nhau, bọn tôi thủ cũng bị mất hết đội hình phòng thủ, nói thằng ra trước khi bị disconect các bạn cũng chưa hề phong ấn được 1 lần nào chứ đừng có đổ tại :48;

bạn có hiểu các bạn đứng sẵn trong điểm phong ấn có lợi thế nào khi đăng nhập lại ko? trong khi LM công thành thì tan tác ở các điểm bên ngoài! bạn nó mà ko có suy nghĩ tí nào sao

Còi Đua Đòi Muzik
04-05-2014, 04:24 PM
- Thôi bạn ơi thua thì đã thua r`
- lên đây nói làm gì
- GodsSpeed > Lính Đánh Thuê > FriDay13

Minoan EMPIRESX
nói thẳng 1 câu nhanh cho vuông. k bị diss thì bên ông k thể vào trong nổi, chứ đứng nói ôm trụ hay phong ấn
đừng tỏ ra mình quá nguy hiểm, chưa phải là siêu nhân đâu
sống thật cái tâm đi...

becauiluv
bạn có hiểu các bạn đứng sẵn trong điểm phong ấn có lợi thế nào khi đăng nhập lại ko? trong khi LM công thành thì tan tác ở các điểm bên ngoài! bạn nó mà ko có suy nghĩ tí nào sao

Các ông ngu đéo biết chuyển sang sv khác mà tập trung tại 1 chỗ , rồi sang sv20 vào , còn kêu cái đéo gì . Tóm lại ý , ngu thì đừng sủa bậy =))

Canabiss.QL
04-05-2014, 04:28 PM

Lồn mẹ mày đừng có oai nhé. Bù thêm 10 giây thôi bọn tao cũng win địt mẹ leo cột điện ít thôi

cau2cry
04-05-2014, 04:31 PM
Các bạn cứ gạch đã thoải mái đi mình nhận hết :) cái mình nói ở đây ko hẳn là chuyện thắng thua CTC mà mình nói là cái tình trạng dis và mất sv của MU-hanoi.net! các bạn thấy tình trạng như vậy đã diễn ra được bao lâu rồi mà tình hình khắc phục của ADM thế nào? các bạn ko thấy cách ôm con bỏ chợ của ADM như vậy có đc ko ?

vuaduadoi
04-05-2014, 04:35 PM
Tôi nói thật lúc diconet cả team các bạn bên trong , chúng tôi bên ngoài , khi dis bên ngoài vào ko tap trung đc , còn các bạn vao lại vẫn đứng 1 cụm và pt lại , lm bọn tôi rã pt thì ai cũng biết ctc mất pt mà chết team thì nó cực như thế nào , các bạn djs nhưng ở trong tháp 1 cái ô vuông ??? Chúng tôi dis ngoài map làm sao ae tập kết lại nhanh = các bạn .

Vấn đề ở đây là phút quyết định , bên lm cuả các bạn đã chui vào trong hết , vòng ngoài bị phá rồi đấy , đéo dis thì ôm đc bn lâu nữa ? , bên đây ko buff vì disconet phải lao vào đánh tay bo đéo co buff đấy ,.

cau2cry
04-05-2014, 04:37 PM
Mu thì hack tràn lan mà cũng ko biết cách chống hack! cái này cần phải đi học thêm ở các Mu khác đi ADM ah

TruongVoKy
04-05-2014, 04:37 PM
Lồn mẹ mày đừng có oai nhé. Bù thêm 10 giây thôi bọn tao cũng win địt mẹ leo cột điện ít thôi
Canabiss có nhớ Những giây cuối cùng con DK Của ông bị GIật sét dw ko.Hài vãi đái ra :D

vuaduadoi
04-05-2014, 04:38 PM
Canabiss có nhớ Những giây cuối cùng con DK Của ông bị GIật sét dw ko.Hài vãi đái ra :D

ko nhờ con dw đấy những phút cuối thì mất thành rồi đấy :)) đời đã đen BQT làm cho nó còn đen hơn

cau2cry
04-05-2014, 04:39 PM
- Thôi bạn ơi thua thì đã thua r`
- lên đây nói làm gì
- GodsSpeed > Lính Đánh Thuê > FriDay13

bạn ơi tớ đéo quạn trọng chuyện thắng thua cho lăm ! tớ chỉ thấy ức chế cái kiểu dis rồi mất sv đang diên ra liên tục của Mu này thôi

ThanGioMU
04-05-2014, 04:39 PM
mày nói mà ngu đéo biết suy nghĩ à , dis thì tất cả đều ra , khi vào đc thi 1 chúng mày đã ở trong chỗ phong ấn , chẳng qua là đéo đủ tuôi ăn lên cay cú a`
Sự cố kiểu này chỉ có lợi cho bên thủ thành bên công bất lợ vkl luôn

cau2cry
04-05-2014, 04:41 PM
mày nói mà ngu đéo biết suy nghĩ à , dis thì tất cả đều ra , khi vào đc thi 1 chúng mày đã ở trong chỗ phong ấn , chẳng qua là đéo đủ tuôi ăn lên cay cú a`

mày đã không biết gì thì ngồi ôm cột mà nghe đi chứ đừng có ngồi mà sủa bậy! lại một thằng não phẳng

Thành Trần

tôi nói cho bạn nghe các ban chưa chắc 1 khi tụi tui up vào dc trước cửa PA thì tụi tui win con mẹ nó rồi chứ ở trong PA mà còn acc víp nào ở trong đó thì toàn la xl tụi bây ùa ra ngoài phòng thủ chứ ở trong còn ai tụi bây hên là bị dis đó chứ đừng có nói bừa

Giám Đốc Điều Hành
Đã thua thì bạn phải chấp nhận, không nên cay cú. Server CTC bị disconect có vài phút mà bạn nói cứ như là đúng rồi, chỉ vì có cái lỗi này dẫn đến thua mà đổ lỗi cho BQT thì tôi nghĩ trước sau gì cũng không khá nổi đâu.

Cảnh cáo lần thứ 1 vì xúc phạm BQT, bạn bị band nick 3 tháng. Những topic tương tự như này sẽ bị xóa mà không cần nói trước.

Đóng topic tại đây!