PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Hi Vọng ADM xem xét Ý kiến của AE

caheo
04-05-2014, 12:08 AM
Theo như mình xem clip thì acc DepTrai là hack rồi
nhưng mong ADM khoan Khoá acc hãy đợi AE ctc xong rồi khoá acc cũng chưa muộn
AE liên minh đợi 2 tuần rồi mới dc đi ctc
giờ ADM mà khoá acc thì chắc AE nãn nghĩ hết wa1

Chaos
04-05-2014, 02:40 AM
Đây chỉ là ý kiến của riêng bạn thôi mà, BQT sẽ xem xét kiểm tra và sẽ trả lời tại topic báo hack nhé.

Marlboro
04-05-2014, 02:53 AM
xử luôn đi thôi. k diệt thân thì làm sao trị được quốc

lancerlostxxx
04-05-2014, 03:20 AM
không khoá nó rồi mai CTC nó lại hack tiếp rồi để bị khoá thi cũng bằng hoà...CTC lần trước quá đông trong thành không ai quay được...chứ nó đổi SV vào thành không đươc buf j cả mà đến phải 30 mạng đủ class it' cũng phải 7 8 RF...1 lũ lao vào đập nó không chết..lên dọng thacks thức thick tao làm cả sv đánh cũng không chết..dàm làm dám chịu đi..đưng kêu ca cào mặt ăn vạ nữa..đàn bà quá..24h la khóa thôi ADM ơi

Thành Trần
04-05-2014, 03:27 AM
Theo như mình xem clip thì acc DepTrai là hack rồi
nhưng mong ADM khoan Khoá acc hãy đợi AE ctc xong rồi khoá acc cũng chưa muộn
AE liên minh đợi 2 tuần rồi mới dc đi ctc
giờ ADM mà khoá acc thì chắc AE nãn nghĩ hết wa1
admin hay chek cai IP của DepTrai coi có phải DepTrai sử dụng hack ko tại vì sợ DepTrai cho ae mượn vào acc chơi rồi cố tình hack cho bị quay clip để admin logg acc ko dc đi CTC dc cái đó mới là quan trọng đó

lancerlostxxx
04-05-2014, 03:30 AM
ai hack không cần biết..h tôi hack bi bắt tôi kêu thằng bạn mượn để hack la phải tin ah..ăn vạ thế không hay đâu..dàm làm dám chịu..đừng kêu ca ăn vạ vo ick'

Thành Trần
04-05-2014, 04:00 AM
ai hack không cần biết..h tôi hack bi bắt tôi kêu thằng bạn mượn để hack la phải tin ah..ăn vạ thế không hay đâu..dàm làm dám chịu..đừng kêu ca ăn vạ vo ick'
h người ta vô acc của bạn hack đồ or đi hack pk rồi bạn bị quay clip vậy bạn có chịu để cho admin giải quyết ko hay bạn lên năn nỉ vậy thôi tôi có ý kiến vậy chứ admin xem hack và logg chẳn lẻ ko bao h chek IP của người hack ah

lancerlostxxx
04-05-2014, 04:14 AM
thôi đê..từ chiều đến h các chú vào khẳng định la nó không hack..rồi bọn tôi cùi không ăn nổi vào đổ tội... h thấy ăn vạ không ăn thua thì bắt đầu giở mấy cái chò mèo vừa đấm vừa xoa..Hack là hack..phải chịu..dám nói dám chứi khẳng định..h sao lại thế này 1 bầy đàn bà với nhau..đưng khóc nữa ADM sẽ giải quyết phân minh thôi..Hack là phai chịu Close topic đi Mod ơi

Chaos
04-05-2014, 04:46 AM
Mình đóng topic này lại nhé, các bạn hãy về topic cũ vấn đề này sẽ có bộ phận xử lý hack làm việc và trả lời cho các bạn tại topic đấy.