PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Tooi chưa thấy MU nào mà các thành viên lại lắm mồm đến thế

tuananh1221
02-05-2014, 08:32 AM
Bị hack thì đổ lỗi cho ADM sv mất kết lối cũng lôi ADM ra mà nói tôi chả hiểu các ông nghĩ gì hay toàn là trẻ con thôi

ManNhi
02-05-2014, 08:34 AM
bạn cũng là 1 trong số đó . nếu không bạn đã không nói gì .

Canabiss.QL
02-05-2014, 08:34 AM
Về nhà mà nghiêm túc :-j

nubugachi
02-05-2014, 08:36 AM
Bị hack thì đổ lỗi cho ADM sv mất kết lối cũng lôi ADM ra mà nói tôi chả hiểu các ông nghĩ gì hay toàn là trẻ con thôi
thế theo bạn game lag mất đồ thì kêu ai??? im lặng chịu đựng à??? đồ cùi thì bảo thôi cũng đc, đằng này nó liên quan đến túi tiền của game thủ bạn ạ.nếu bạn là người mất đồ thì mình nghĩ b sẽ ko phán câu này.
Adm sinh ra là để làm những điều trên bạn ạ, ăn tiền của ae chứ có phải ae xin xỏ đâu.

tuananh1221
02-05-2014, 08:38 AM
tôi nói là bị hack đồ nhé chứ k nói đến phần langg bị hack là do mình adm giải quyết được bao nhiêu là tốt đằng này lại người ta k ra cái gì k thể chấp nhận được

nubugachi
02-05-2014, 08:40 AM
tôi nói là bị hack đồ nhé chứ k nói đến phần langg bị hack là do mình adm giải quyết được bao nhiêu là tốt đằng này lại người ta k ra cái gì k thể chấp nhận được
Vậy game mà để hack tấn công thì là lỗi của game thủ hả b??? =))

tuananh1221
02-05-2014, 08:42 AM
các bố vào wes lung tung bị hack chấp nhận nhé choi Game ma k biết làm thế nào để chặn keylock ak

AnhDuong.QL
02-05-2014, 08:50 AM
các bố vào wes lung tung bị hack chấp nhận nhé choi Game ma k biết làm thế nào để chặn keylock ak

kêy cái tiên sư m,thế cứ phải vào web là mới bị keylock à ??,bố m đây này,ngoài cái màn hình desktop ra ý,chỉ có mỗi cái ứng dụng web vs cái game MUHN này thôi,mà lưu ý luôn cho thớt ngu hiểu rằng,mỗi lần t chơi game là phải bỏ ra 5 phút dowload game thẳng từ trang chủ về đây này,máy có đóng băng đàng hoàng,mất thuế diệt virus cũng có,mất đồ game vẫn đều?,đấy là lỗi gì,lỗi keylock à :)).

Báo Sự Thật
02-05-2014, 09:03 AM
bạn cũng là 1 trong số đó . nếu không bạn đã không nói gì .

Bình chọn cho Câu nói hay nhất trong Tuần !

Đá Vào Trym
02-05-2014, 09:11 AM
Chủ tp chác bị ngáo đá khi viết bài...

nubugachi
02-05-2014, 09:22 AM
kêy cái tiên sư m,thế cứ phải vào web là mới bị keylock à ??,bố m đây này,ngoài cái màn hình desktop ra ý,chỉ có mỗi cái ứng dụng web vs cái game MUHN này thôi,mà lưu ý luôn cho thớt ngu hiểu rằng,mỗi lần t chơi game là phải bỏ ra 5 phút dowload game thẳng từ trang chủ về đây này,máy có đóng băng đàng hoàng,mất thuế diệt virus cũng có,mất đồ game vẫn đều?,đấy là lỗi gì,lỗi keylock à :)).
vãi bác... theo ý bạn ấy bác phải dùng bàn phím ảo nữa :))