PDA

View Full Version : Không Làm Được Thì Đóng Mẹ MU Đi

AnhDuong.QL
30-04-2014, 02:57 PM
Không Thông Báo,Đùng Cái Là Cho Sập Các Sub,Hết Sub Này Đến Sub Khắc,Các Ông Đừng Nói Với Tôi Là Sever Bị Tấn Công,Đóng Sub Kiểu Này Là Để Các Ông Nâng Cấp Chứ Đừng Nói Bị Tấn Công,Mà Đã Đóng Thì Thông Báo AE Còn Biết,Các Ông Có Quyền Trong Tay Nên Chơi Theo Kiểu Thích Là Được À ???.Bức Xúc VKL

Reporter
30-04-2014, 02:58 PM
Bình tĩnh nào bạn, không nên bức xúc quá như vậy tổn thọ đấy :))

trungxpham
30-04-2014, 02:58 PM
Như lòng thớt nhuể:4;:4;:4;

MrNhat
30-04-2014, 03:01 PM
bạn thông cảm.mu không có bản quyền lên vậy mà =))

AnhDuong.QL
30-04-2014, 03:02 PM
Bình tĩnh nào bạn, không nên bức xúc quá như vậy tổn thọ đấy :))

hỏi ông ADMIN thì nói bảo trì từng sub 1,xong đến lúc mấy ông chọi mod vào thì trả lời ae là sv bị tấn công,nge nó chẳng hợp lý tí gì cả,đóng thì đóng mẹ cho 1 cái time nhất định,thông báo thì không,suốt ngày bị tình trạng này,event thì cứ ra đều đều,tiền thu về cũng vẫn là đều,mà cái sv chẳng bao giờ thấy ổn định gì cả,đây còn là vào ban ngày,ban đêm bị thế này chắc phải sáng hôm sau mới chơi đc

AnhDuong.QL
30-04-2014, 03:03 PM
Mu Hà Nội - MuOnline là 1 trò chơi trực tuyến miễn phí đang dần trở thành một huyền thoại sống được game thủ tôn sùng.
Phát hành vào tháng 1-2010 và đã trở thành 1 tượng đài trong thị trường MuOnline Private Việt Nam
Mu Hà Nội luôn cập nhật những Phiên Bản Mới Nhất - Ổn định nhất và tạo sự an toàn cho các game thủ khi tham gia trò chơi.
Máy chủ luôn thông suốt 24/24 và đặt tại trung tâm dữ liệu lớn nhất Việt Nam - VDC
Hỗ trợ tận tình qua Yahoo, Hotline 24/24

AnhDuong.QL
30-04-2014, 03:04 PM
Mu Hà Nội - MuOnline là 1 trò chơi trực tuyến miễn phí đang dần trở thành một huyền thoại sống được game thủ tôn sùng.
Phát hành vào tháng 1-2010 và đã trở thành 1 tượng đài trong thị trường MuOnline Private Việt Nam
Mu Hà Nội luôn cập nhật những Phiên Bản Mới Nhất - Ổn định nhất và tạo sự an toàn cho các game thủ khi tham gia trò chơi.
Máy chủ luôn thông suốt 24/24 và đặt tại trung tâm dữ liệu lớn nhất Việt Nam - VDC
Hỗ trợ tận tình qua Yahoo, Hotline 24/24

Đây là minh chứng cách các BQT đề cao mình quá mức :))

trungxpham
30-04-2014, 03:05 PM
hỏi ông ADMIN thì nói bảo trì từng sub 1,xong đến lúc mấy ông chọi mod vào thì trả lời ae là sv bị tấn công,nge nó chẳng hợp lý tí gì cả,đóng thì đóng mẹ cho 1 cái time nhất định,thông báo thì không,suốt ngày bị tình trạng này,event thì cứ ra đều đều,tiền thu về cũng vẫn là đều,mà cái sv chẳng bao giờ thấy ổn định gì cả,đây còn là vào ban ngày,ban đêm bị thế này chắc phải sáng hôm sau mới chơi đc
:4;:4; bình tĩnh đi thớt

AnhDuong.QL
30-04-2014, 03:06 PM
đây là tpic ae góp ý,lưu ý mấy ông nằm tốp BQT hay Mod đừng có mà close !

George
30-04-2014, 03:07 PM
Việc Sever bị tấn công chúng tôi không thể nào biết trước được thưa bạn.! Chúng tôi vẫn rất cố gắn khắc phục để giúp người chơi có những giây phút thoải mái nhất khi chơi game.!

trungxpham
30-04-2014, 03:07 PM
Đây là minh chứng cách các BQT đề cao mình quá mức :))
Chỉ đc cái thánh thót như chim hót là giỏi..Chắc mua bản quyền quên chưa mua phần mềm hack nên suốt ngày nó vậy ấy mà:47;:15;

trungxpham
30-04-2014, 03:09 PM
Việc Sever bị tấn công chúng tôi không thể nào biết trước được thưa bạn.! Chúng tôi vẫn rất cố gắn khắc phục để giúp người chơi có những giây phút thoải mái nhất khi chơi game.!
Chẳng thấy thoải mái cái éo gì..lần nữa là tao đập tan cái màn hình laptop ra đấy:47;:15;

AnhDuong.QL
30-04-2014, 03:13 PM

lại 1 lần nữa nói câu Sever Bị Tấn Công?,thế bạn cho mình hỏi Mod vs ADMIN ông nào to hơn ???,ADMIN thì nói Bảo Trì theo Sub?,tình trạng này mới sảy ra thôi nhé,từ trước đến nay nếu có bị Tấn Công thì không để Bắt Đầu game đc nhé,cân nhắc lại lời nói đi bạn...ban ngày hỗ trợ nhanh thế này thì khỏi phải chê,mong rằng ban Đêm các Ông cũng nhanh thế này thì quả thật chắc cũng không còn gì để Chê đâu .......................

Pisces
30-04-2014, 03:15 PM
Yêu cầu bạn vào lại Game xem có vấn đề gì không?
Tôi vào vẫn thấy Ổn định nhé !

AnhDuong.QL
30-04-2014, 03:21 PM
Yêu cầu bạn vào lại Game xem có vấn đề gì không?
Tôi vào vẫn thấy Ổn định nhé !

à vâng cảm ơn bạn,mình để ý bạn ngó qua tpic từ nãy rồi,nhưng lúc mình kêu thì bạn vào khôg nói =)).bây giờ vào đc thì bạn nói mìh biết thế :)).giờ bạn bảo vào game bt thì hiện tại bh nó vẫn đag bt mà =)),close tpc giùm

manhtank56
30-04-2014, 03:24 PM
bh t thấy quen dần việc mất sub các bạn à:4;

Pisces
30-04-2014, 03:25 PM
à vâng cảm ơn bạn,mình để ý bạn ngó qua tpic từ nãy rồi,nhưng lúc mình kêu thì bạn vào khôg nói =)).bây giờ vào đc thì bạn nói mìh biết thế :)).giờ bạn bảo vào game bt thì hiện tại bh nó vẫn đag bt mà =)),close tpc giùm
Khi bạn báo lỗi chúng tôi còn phải test và tìm cách khắc phục nhé bạn !
Close topic !