PDA

View Full Version : Skill Phòng Thủ Sắt và Hỏa Âm Master ... ADMIN giúp mình với

davyjones9
26-04-2014, 09:00 PM
ai giúp mình về vấn đề skill master DL với... mình tăng max cái PHÒNG THỦ SẮT ở cột 2 và max cả cái TĂNG CƯỜNG PHÒNG THỦ SẮT mà không có skill trong cột skill... tăng max HỎA ÂM MASTER mà cũng không hiện hình ảnh hỏa âm master, hiện mỗi hình skill của TĂNG CƯỜNG HỎA ÂM và dame cũng không lên...
ADM xem xét giúp mình với

davyjones9
26-04-2014, 09:31 PM
up !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

davyjones9
26-04-2014, 09:40 PM
up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

davyjones9
26-04-2014, 09:59 PM
up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nước Mắt
26-04-2014, 10:00 PM
ai giúp mình về vấn đề skill master DL với... mình tăng max cái PHÒNG THỦ SẮT ở cột 2 và max cả cái TĂNG CƯỜNG PHÒNG THỦ SẮT mà không có skill trong cột skill... tăng max HỎA ÂM MASTER mà cũng không hiện hình ảnh hỏa âm master, hiện mỗi hình skill của TĂNG CƯỜNG HỎA ÂM và dame cũng không lên...
ADM xem xét giúp mình với

Skill Phòng thủ sắt là skill hỗ trợ có ghi rõ ràng tại skill trên bảng master là Tăng HP và tăng phòng thủ . Đó là skill hỗ trợ khi tăng vào thì nó sẽ có tác dụng luôn vì vậy sẽ ko có skill nhé .
Còn Tăng cường hỏa âm thì sẽ thay đổi hình ảnh skill hỏa âm còn tăng cường hỏa âm master cũng chỉ là skill hỗ trợ tại bảng master thôi nhé . Còn việc lên dame hay ko thì bạn phải test PK giữa người và người còn quái vật bị giới hạn một mốc máu và giáp nhất định vì vậy sẽ khó phát hiện nhé .

davyjones9
26-04-2014, 10:19 PM
Skill Phòng thủ sắt là skill hỗ trợ có ghi rõ ràng tại skill trên bảng master là Tăng HP và tăng phòng thủ . Đó là skill hỗ trợ khi tăng vào thì nó sẽ có tác dụng luôn vì vậy sẽ ko có skill nhé .
Còn Tăng cường hỏa âm thì sẽ thay đổi hình ảnh skill hỏa âm còn tăng cường hỏa âm master cũng chỉ là skill hỗ trợ tại bảng master thôi nhé . Còn việc lên dame hay ko thì bạn phải test PK giữa người và người còn quái vật bị giới hạn một mốc máu và giáp nhất định vì vậy sẽ khó phát hiện nhé .

ok... tks adm nhiều

davyjones9
26-04-2014, 10:23 PM

mà khoan.... trong cột skill của phòng thủ sắt có ghi: tăng máu thêm 800 sau khi sử dụng.... còn cái tăng cường phòng thủ sắt mới là tăng hp và phòng thủ.... mình tăng max phòng thủ sắt và máu vẫn thế... không lên 1 giọt.... adm xem hộ mình

QuyetKaoMC
05-09-2014, 09:32 AM
upppppppppppppppppppp

NguHoc
05-09-2014, 10:05 AM
uppppppppppppppppppppppppp