PDA

View Full Version : [Bang Hội] Drivers Chào Toàn Bộ AE BV Và Chào Những Con Thú.

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 03:02 PM
Xin chào toàn bộ ae đã và đang sống tại BV.
À hôm nay có ít chuyện để nói.
Ừ cm các bạn nói tôi lừa, lừa mồ lừa mả ông bà nhà các bạn hả.
Thứ nhất tôi nói thằng và đéo phải sợ thằng nào.
Việc SeaSonLove bị lừa 5m5, xin lỗi dcm đéo liên quan tới tôi.
Cm Các bạn nhìn thẳng vào thực tế đi. Tôi onl 1 ngày 24/24 Thân là 1 chủ G, các bạn giao dịch đéo thông qua tôi.
Tới khi có chuyện các bạn dỡ giọng ra nói tôi này nọ, lừa đảo.
1 G 40 thành viên các bạn nghỉ tôi quản lý hết được sao.
Chuyện VanAnh lừa 5m5 tôi nói thẳng
Thằng nào ngậm máu phun người xin mời ra đây.
5m5 VND, chuyển tiền, không qua Mubank, 5m5 VND của các bạn nhỏ quá, mà tin tưởng người ta thế àh.
Con tôi đéo phải sợ thằng nào cả.
Con đường tôi chọn tôi cứ bước, mặc kệ các bạn nói gì.
Việc đéo gì tôi phải sợ thị phi, Tâm tôi sạch, Miệng nói tâm sạch, ai sống mặc kệ.
Bới móc, móc họng các bạn ra đây.
Móc mồ móc mả các bạn lên xem có cái gì ở đó.
5m5 VND đã cũng được đền bù thoả đáng, Người bị mất không lên tiếng, các bạn tư cách máu gì đứng ở đây nói chuyện với tôi.
Hãnh điện àh.
Miệng ăn mặn đấy, nhưng tâm tao sạch. Sống có người biết.
Từ Huyền Thoại Về Tới BV bây giờ tại sao người ta nể tao và vẫn tôn trọng tao.
Chúng mày ngon, bỏ tiền ra mua cuộc chơi và trò chơi như tao, rồi hãy nói.
Muốn phán sét tao. Còn lâu
Edit cho chúng mày 1 tí.
Tao lừa mà sau vụ việc đó tao có cầm acc nào, tất cả các đồ đạc acc của VanAnh đều đưa cho babi và NhockChuc à.

Thiện Nghĩa
22-04-2014, 03:06 PM
Đưa cho họ sét QN gọi là đền bù thoả đáng ah , nói có biết dơ ko thế , cái loại mày ko lừa tao làm con mày =)) , đm nó lừa đảo xong vứt 1 bộ đồ cho người ta rồi kêu đền bù thoả đáng , họ ko lên tiếng bởi vì họ bố thí cho chúng mày thôi , sống trong game mà sống đéo = con chó thì ra ngoài đời chúng mày làm người làm gì

NoBjTa
22-04-2014, 03:06 PM
oạch lại vụ gì nữa đây

8286
22-04-2014, 03:07 PM
oạch lại vụ gì nữa đây

Nghe nói là Vụ lừa đảo 5m5 ,chả biết thê nào

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 03:08 PM
Đưa cho họ sét QN gọi là đền bù thoả đáng ah , nói có biết dơ ko thế , cái loại mày ko lừa tao làm con mày =)) , đm nó lừa đảo xong vứt 1 bộ đồ cho người ta rồi kêu đền bù thoả đáng , họ ko lên tiếng bởi vì họ bố thí cho chúng mày thôi , sống trong game mà sống đéo = con chó thì ra ngoài đời chúng mày làm người làm gì
kệ bạn đéo quan tâm :| móc mồ móc mả nhà ông bà bạn lên đi

NoBjTa
22-04-2014, 03:09 PM
Bạn hãy lấy nick 4rum chính của bạn ra để nói chuyện bạn à, ko lên lấy nick phụ ra để chửi bới như thế. Nếu mình đàng hoàng thì cứ lấy nịck chính ra nói. Sợ người ta biết à

Reporter
22-04-2014, 03:11 PM
Em ơi a tin...Còn chuyện chuyển 5m5 VNĐ thì a nói thẳng đéo có thằng nào tin tưởng mà chuyển phát 5m5 cả.....kệ bọn nó

MR bin
22-04-2014, 03:11 PM
Đúng rùi 1G 40 Thành Viên ai mà quan lý dc. hết
có gì tutu nói làm gì mà chó ca? gà o? Đây the Thiện nghia

NoBjTa
22-04-2014, 03:12 PM
Nghe nói là Vụ lừa đảo 5m5 ,chả biết thê nào
5m5 VND cơ à. Số tiền cũng to nhỉ. Đủ 1 trầu cho vợ con đi ăn Hải Sản và Karaoke :D. Mu bây h vẫn bán đc 5m5 VND là có giá rùi :D

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 03:14 PM
Nói thẳng bố mày đi từ bắc tới nam, chưa bao giờ thay tên đỗi họ.
Tao Họ Nguyễn Tên Bờm, Nhà ở 01 Đường Lê Lợi, Thị trấn ĐakMil- Tỉnh Đăk Nông.
Quê Tao Ở Hoà Phú- TP Đà Nẵng

NoBjTa
22-04-2014, 03:16 PM
bình tĩnh em , nóng giận mất khôn. Ko lên nóng giận để người ta đắc ý

Reporter
Bờm ơi có khi nó lừa em vì hoàn trả lại 100% khi 1 thành viên Guild lừa

Nguyễn Bờm
Còn nào thích tới đây xin tiết tao.
Thì tao cho địa chỉ cụ thể hơn.
Quán Góc Nét Số 12 Đường Võ Thị Sáu, Thị trấn Đăk Mil- Tỉnh Đăk Nông.

MR bin
22-04-2014, 03:17 PM
Đọc dia chi ra làm gì thế
k so dang ngồi bị dí Súng vào Đầu à
:D

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 03:19 PM
Em không tức giận, hay nóng giận, em chơi bao nhiêu sv rồi, chuyện sảy ra với em cũng đầy.
Em lập topic này để chúng nó ngậm họng nó vào.

Anh sống với em bao nhiêu lâu thưa anh, còn em sống thế nào, thì để đời nó phán sét, chứ 1,2 cá nhân chẵng là cái gì cả

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 03:19 PM

Đọc dia chi ra làm gì thế
k so dang ngồi bị dí Súng vào Đầu à
:D
Riêng em cho thêm 1tr tiền hòm thằng nào đủ bản lĩnh cho 1 phát súng đi.

kubino1
22-04-2014, 03:22 PM
Xin chào toàn bộ ae đã và đang sống tại BV.
À hôm nay có ít chuyện để nói.
Ừ cm các bạn nói tôi lừa, lừa mồ lừa mả ông bà nhà các bạn hả.
Thứ nhất tôi nói thằng và đéo phải sợ thằng nào.
Việc SeaSonLove bị lừa 5m5, xin lỗi dcm đéo liên quan tới tôi.
Cm Các bạn nhìn thẳng vào thực tế đi. Tôi onl 1 ngày 24/24 Thân là 1 chủ G, các bạn giao dịch đéo thông qua tôi.
Tới khi có chuyện các bạn dỡ giọng ra nói tôi này nọ, lừa đảo.
1 G 40 thành viên các bạn nghỉ tôi quản lý hết được sao.
Chuyện VanAnh lừa 5m5 tôi nói thẳng
Thằng nào ngậm máu phun người xin mời ra đây.
5m5 VND, chuyển tiền, không qua Mubank, 5m5 VND của các bạn nhỏ quá, mà tin tưởng người ta thế àh.
Con tôi đéo phải sợ thằng nào cả.
Con đường tôi chọn tôi cứ bước, mặc kệ các bạn nói gì.
Việc đéo gì tôi phải sợ thị phi, Tâm tôi sạch, Miệng nói tâm sạch, ai sống mặc kệ.
Bới móc, móc họng các bạn ra đây.
Móc mồ móc mả các bạn lên xem có cái gì ở đó.
5m5 VND đã cũng được đền bù thoả đáng, Người bị mất không lên tiếng, các bạn tư cách máu gì đứng ở đây nói chuyện với tôi.
Hãnh điện àh.
Miệng ăn mặn đấy, nhưng tâm tao sạch. Sống có người biết.
Từ Huyền Thoại Về Tới BV bây giờ tại sao người ta nể tao và vẫn tôn trọng tao.
Chúng mày ngon, bỏ tiền ra mua cuộc chơi và trò chơi như tao, rồi hãy nói.
Muốn phán sét tao. Còn lâu
Edit cho chúng mày 1 tí.
Tao lừa mà sau vụ việc đó tao có cầm acc nào, tất cả các đồ đạc acc của VanAnh đều đưa cho babi và NhockChuc à.

vừa thấy n.c bên vui vẻ bên DV mà :))...uppppppppp

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 03:23 PM
vừa thấy n.c bên vui vẻ bên DV mà :))...uppppppppp
uhm mình qua đó test 1 chút cho anh Chính NoBjTa ấy.

kubino1
22-04-2014, 03:24 PM
uhm mình qua đó test 1 chút cho anh Chính NoBjTa ấy.

thôi bớt nóng =))...sat nhập r chiến

MR bin
22-04-2014, 03:25 PM
Riêng em cho thêm 1tr tiền hòm thằng nào đủ bản lĩnh cho 1 phát súng đi.
thế mà mình bị mấy lần rồi
mình mà bao? cho thêm 1tr chác cung fai? mat' 5 6tr gì đấy :((

kubino1
là chủ gui thì khổ r klq tới minh củng bị chửi =))
làm thanh viên là lành nhất

Nguyễn Bờm
thôi bớt nóng =))...sat nhập r chiến
khi nào SN tính sau bạn àh.

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 03:39 PM
thế mà mình bị mấy lần rồi
mình mà bao? cho thêm 1tr chác cung fai? mat' 5 6tr gì đấy :((
Lại Hải Phòng Sản Sinh Sát Thủ àh :))

MR bin
22-04-2014, 03:41 PM
Lại Hải Phòng Sản Sinh Sát Thủ àh :))
hem E Hà tây chính cống ạ :))

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 03:42 PM
hem E Hà tây chính cống ạ :))
không chơi :-w.

MR bin
22-04-2014, 03:47 PM
không chơi :-w.
Eo k choi voi HT co à ghê gom

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 03:49 PM
Eo k choi voi HT co à ghê gom
không quen biết ai ở đó cả :-"
Huyền Thoại, Hay Hoàng Tộc

MR bin
22-04-2014, 03:53 PM
HT hay HoangToc la sao
tôi chang? o? mấy G đấy
1 thân 1 mình chang? G :))

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 03:55 PM
HT hay HoangToc la sao
tôi chang? o? mấy G đấy
1 thân 1 mình chang? G :))
@_@! ồ thế tốt quá nhỉ ;;)
Mời các bạn bới móc trong game đâu, vào đây đi.

MR bin
22-04-2014, 03:59 PM
@_@! ồ thế tốt quá nhỉ ;;)
Mời các bạn bới móc trong game đâu, vào đây đi.
Chạy hết rồi :P
mà thân cô thế cô có gì đâu mà tốt

Reporter
22-04-2014, 04:03 PM
Anh chưa thấy ai tin tuởng đến mức chuyển 5m5 VNĐ mà chưa nhận được gì cả....kệ mẹ bọn nó Bờm ơi

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 04:04 PM
Anh chưa thấy ai tin tuởng đến mức chuyển 5m5 VNĐ mà chưa nhận được gì cả....kệ mẹ bọn nó Bờm ơi
Vâng ạ.

Chạy hết rồi :P
mà thân cô thế cô có gì đâu mà tốt
thân cô thế độc lại đọc sai rồi

09041980
22-04-2014, 04:24 PM
Bờm nghe anh nói một câu .trong G ma ai thích cứ nói.mình ko làm là đc.em cứ chui lại hay đôi co làm gì..Chơi G giải trí ko có chem giết ơ đây.Quê em o DN ha anh củng o DN,kkhi nào có dịp ra DN alo gap nhậu một bửa

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 04:25 PM
Bờm nghe anh nói một câu .trong G ma ai thích cứ nói.mình ko làm là đc.em cứ chui lại hay đôi co làm gì..Chơi G giải trí ko có chem giết ơ đây.Quê em o DN ha anh củng o DN,kkhi nào có dịp ra DN alo gap nhậu một bửa

ôke mấy kèo mà gặp ae là em thích lắm.
SDT em đây
016789 47 616 đợt này vợ sắp sinh em bé, chứ không em cũng về 30-4 để xem bắn pháo hoa rồi :D

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 04:34 PM
Hân hạnh được quen biết anh Hùng nhé, hay Hưng nhỉ =))

09041980
22-04-2014, 04:42 PM
Tên Hùng em .vui đc wen biết em .chơi G vui vẻ nhé.đừng cay cu giận nóng ko tốt

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 04:46 PM
cái vấn đề cay cú thì em không có.
Nhưng em k0 thích cái kiểu mèo mả gà đồng. Chơi game 1 cắc còn tiếc thì bao giờ mới bằng người ta hả anh.
Em chơi game chưa xin ai cái gì, có chơi không có thì thôi, mặc đồ cùi cũng được, những thứ mà em đang sở hữu chúng nó có đâu.
Công sức tiền bạc em bỏ ra để mua vui.

MR bin
22-04-2014, 04:49 PM
Hân Hạnh đc Phục Vụ Quý Khách chu :))

09041980
22-04-2014, 04:53 PM
Ừ ai nói gì vấn đề đo đau .muôn PK thì gọi ai muốn chơi thì chơi.mình có đồ ngon với trinh độ PK thì ăn .a nói là chuyện chưi wa chưi lại ko ra gif cả thôi

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 04:55 PM
lâu nay ít nói, người ta bảo mình câm.
khi nói thì nói cho đã và nói cho sướng.

09041980
22-04-2014, 04:58 PM
em nói vậy thì em cứ nói đi.................:71;

Nguyễn Bờm
22-04-2014, 05:01 PM
Nói thế thôi ;;) để xem ai còn nói gì nữa.

hoangducthai
22-04-2014, 05:36 PM
uppppppppppppp

Nguyễn Bờm
23-04-2014, 10:29 AM
lâu không đụng cái mic này quên cm nó cách thu âm, nhưng có sao vẫn hay mà.
LÊN cho bầy thú hoang nó tìm hiểu

Bố Hoàng
23-04-2014, 10:44 AM
Thôi Close Đi A Cmt Làm Gì Mấy Con Thú Cho Mỏi Tay ;))

Nguyễn Bờm
23-04-2014, 10:46 AM
để cho nó đọc mở mang đầu óc nó ra :|

Bố Hoàng
23-04-2014, 10:49 AM
Đầu toàn óc lợn rừng sao mà vận lão mà suy nghĩ được a chấp làm gì ;))

Nguyễn Bờm
23-04-2014, 10:55 AM
kệ nó đi em.

Bố Hoàng
23-04-2014, 11:09 AM
kệ nó đi em.
Oh thì cứ kệ thôi mà a ;))
Nói chung là e thấy 1 người đồ mà khủng như thế mà suốt ngày thấy train và ut thì e nói thật đáp mệ vào shop cho nhanh ;))

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 11:38 AM
Oh thì cứ kệ thôi mà a ;))
Nói chung là e thấy 1 người đồ mà khủng như thế mà suốt ngày thấy train và ut thì e nói thật đáp mệ vào shop cho nhanh ;))

quan trọng cái đéo j đâu bạn ? , bạn bẩn tính vl , tôi chơi như nào kệ mẹ tôi , tại sao từ đầu đến cuối bạn cứ hay thắc mắc thế nhỉ ? , bạn đéo hiểu chơi có nhiều kiểu chơi ah ? , dm người ta thích chơi kiểu đéo gì kệ con mẹ người ta , ghen ăn tức ở cái đéo gì ??? mà cứ như thế lại hay , tức lắm à , mua đồ về đập mẹ vô shop đi

Bố Hoàng
23-04-2014, 11:53 AM
quan trọng cái đéo j đâu bạn ? , bạn bẩn tính vl , tôi chơi như nào kệ mẹ tôi , tại sao từ đầu đến cuối bạn cứ hay thắc mắc thế nhỉ ? , bạn đéo hiểu chơi có nhiều kiểu chơi ah ? , dm người ta thích chơi kiểu đéo gì kệ con mẹ người ta , ghen ăn tức ở cái đéo gì ??? mà cứ như thế lại hay , tức lắm à , mua đồ về đập mẹ vô shop đi
Ừ thế không kệ con mẹ bạn thì kệ tôi à ;)) ;)) tôi thắc mắc cái gì tôi chỉ nghĩ là bỏ 1 đống tiền ra như thế về chỉ để train và cắm UT và ngắm nghía cho đẹp thì uổng phí quá @@.. đồ tôi có đủ để chơi nhưng không bằng đồ của bạn được nhưng vẫn lộng hoành được ai như 1 số người :)) :)) đáp mẹ shops đi @@ ... " Nói Thẳng 1 Câu Bạn Mua Đồ Về Thờ Cụ Tổ Nhà Bạn Chắc Ổn Hơn " Chứ để train và ngắm nghía thì phí quá =)) =))

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 12:03 PM
uh tôi thờ con mẹ nhà bạn đấy , bạn sánh thế lồn được với tôi , bố cái thằng trẻ trâu :)) , thôi next mẹ đi . chỉ là gõ bàn phím nói lên mấy lời vớ vẩn , mày đéo đủ tư cách để nc với tao đâu thằng trẻ trâu ah. nhìn avatar đã thấy ngoài đời chả có cái tư cách gì rồi , nhảm nhí vl :)) thôi nhé nói gì thì nói , ANH HÙNG BÀN PHÍM TIẾP ĐI THẰNG TRẺ TRÂU

huybom
23-04-2014, 12:12 PM
Đời Rất Dở Đôi Khi Cũng Phải Niềm Nở ;))

_kenny_
23-04-2014, 12:13 PM
Mu này nhìu CỌP nhỉ ^_^

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 12:15 PM
Đời Rất Dở Đôi Khi Cũng Phải Niềm Nở ;))

niềm nở thôi e ah :)) nhiều pha buồn cười vl, Nam mô a di đà phật , thiện tai thiện tai

Cần1lờinói
23-04-2014, 12:21 PM
Ko liên quan nhưng doc 2 pic này + 2 pic lừa đảo buồn cười vkl ^^

Nguyễn Bờm
23-04-2014, 12:25 PM
Bản Lĩnh thì tìm online24h :| tự tay mình thách đấu và pk :| nhào zô kím xẹo các thanh niên

Bố Hoàng
23-04-2014, 12:26 PM
uh tôi thờ con mẹ nhà bạn đấy , bạn sánh thế lồn được với tôi , bố cái thằng trẻ trâu :)) , thôi next mẹ đi . chỉ là gõ bàn phím nói lên mấy lời vớ vẩn , mày đéo đủ tư cách để nc với tao đâu thằng trẻ trâu ah. nhìn avatar đã thấy ngoài đời chả có cái tư cách gì rồi , nhảm nhí vl :)) thôi nhé nói gì thì nói , ANH HÙNG BÀN PHÍM TIẾP ĐI THẰNG TRẺ TRÂU
Ơ tôi có nói đồ của tôi sánh ngang với ông đâu ông nhận vơ à :)) :)) Đồ tôi ko = ai thật nhưng cũng đéo biết chịu thua thằng nào cả đéo như mấy thằng bỏ đống tiền mua đồ rồi về chuẩn bị tế cụ tổ nhà nó @@
Trẻ trâu lại làm kèo nhỉ .. Sao hả cưng 2M chơi chơi tạm thôi :D

Bố Hoàng
23-04-2014, 12:28 PM
Mà mở mồm ra là nói người ta trẻ trâu thế thằng nào gọi lên gọi suống năn nỉ thằng này gọi cho v.a nhỉ :)) :)) khổ thân .!

Nguyễn Bờm
23-04-2014, 12:31 PM
1 thằng Babi, 1 thằng Khùng, 2 thằng mày lên cơn àh. hay là dòng máu anh hùng xuất hiện trong não 2 thằng mày.
Tốt nhất anh nói mầm nghe. không cmt nhiều.
1 Bầy thú sống sao kệ họ.
1 Bầy chó adua tập toẹ sủa bậy.
Và 1 Loài động vật là loài người, biết lắng nghe và tiếp thu, chứ không phải như họ.

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 12:32 PM
Mà mở mồm ra là nói người ta trẻ trâu thế thằng nào gọi lên gọi suống năn nỉ thằng này gọi cho v.a nhỉ :)) :)) khổ thân .!
cũng chỉ là gõ bàn phím thôi mà :)) thôi chia nhau 5m5 mà mua quần áo ngoài đời mà mặc , mà BẢNH với đời đi , bố cái thằng rẻ rách , THÔI bố đéo nc nữa đâu mệt vãi cả tỏi ra , Ngấy vlllllllllllllllllllllllll

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 12:36 PM
Thôi đi chơi , lại cắm UT + trian tiếp cho đời nó tức=))

Nguyễn Bờm
23-04-2014, 12:36 PM
cũng chỉ là gõ bàn phím thôi mà :)) thôi chia nhau 5m5 mà mua quần áo ngoài đời mà mặc , mà BẢNH với đời đi , bố cái thằng rẻ rách , THÔI bố đéo nc nữa đâu mệt vãi cả tỏi ra , Ngấy vlllllllllllllllllllllllll
mày với nhokchuc la liếm được bao nhiêu của trong đó =)) hả con thú.
sao tự nhiên lại đỗ đầu lên ae tao.
mày tự hỏi những thứ mày đang cầm là ở đâu :| V.A để lại cho mày, đúng không :D
Vậy tại sao mày nói như 1 thằng con nít vậy.
Ăn có chỗ nói có nơi mà.

Bố Hoàng
23-04-2014, 12:44 PM
1 thằng Babi, 1 thằng Khùng, 2 thằng mày lên cơn àh. hay là dòng máu anh hùng xuất hiện trong não 2 thằng mày.
Tốt nhất anh nói mầm nghe. không cmt nhiều.
1 Bầy thú sống sao kệ họ.
1 Bầy chó adua tập toẹ sủa bậy.
Và 1 Loài động vật là loài người, biết lắng nghe và tiếp thu, chứ không phải như họ.
Đợi chút e tặng có cái này xem thằng nào trẻ trâu :)) :))

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 12:47 PM
mày với nhokchuc la liếm được bao nhiêu của trong đó =)) hả con thú.
sao tự nhiên lại đỗ đầu lên ae tao.
mày tự hỏi những thứ mày đang cầm là ở đâu :| V.A để lại cho mày, đúng không :D
Vậy tại sao mày nói như 1 thằng con nít vậy.
Ăn có chỗ nói có nơi mà.
đồ mày đang cầm ở đâu =)) mày nói ra câu này ko thấy nhục ah :)) bỏ 5m5 ra để được sét QN ah :)) dm âm mưu lừa đảo từ trước xong đưa cho sét đồ rồi kêu đền bù thỏa đáng .... đm cái nick VA là của chúng mày chứ của đéo ai mà phải này nọ :D đit mẹ vừa ăn cướp vừa la làng , bản chất chân chất quá :)) lừa người ta xong đưa cho sét đồ vừa có tiếng vừa có miếng ! Tuyệt , thôi tao cũng bỏ qua cái vụ lừa đảo đấy rồi có nói gì nữa đâu mà sao lap topic thanh minh làm gì à T_T

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 12:50 PM
Mày với NhokChuc la liếm được bn trong đó ! ! ! trơi ơi sao nó lại phát biểu được cái câu này ahhhh !!! mình là thằng bị lừa mà nó còn gánh ngược lại cho mình câu này T_T bờm ơi là bờm , bờm vãi bờm T_T

Bố Hoàng
23-04-2014, 12:52 PM
Của chú này xem có giống con nít lên 3 không =)) =)) còn mún nữa thì tao đăng tiếp cho :D :D trẻ trâu
http://i1350.photobucket.com/albums/p763/hoangmam_hp92/SeasonLove_zps31f8e520.png

Nguyễn Bờm
23-04-2014, 12:55 PM
Mày với NhokChuc la liếm được bn trong đó ! ! ! trơi ơi sao nó lại phát biểu được cái câu này ahhhh !!! mình là thằng bị lừa mà nó còn gánh ngược lại cho mình câu này T_T bờm ơi là bờm , bờm vãi bờm T_T

thì ra mày là thằng Tuấn :)) bị lừa 5m5 :)) mày bảo tao lừa 5m5 của mày âm mưu,
tao xin lỗi nhưng không cần thanh minh 1 điều gì cả.
mày nói thế nào thì nó là thế.
mày từng gọi điện cho tao, trong lúc tao đang dẫn vợ đi nhâu, 10h đêm tao về, vẫn nc với mày bình thường.
đồ tao đang cầm ở đâu,
Chuỳ Vương là từ chủ acc cũ để lại, ĐQN, là của HITLE, Và Wing3 là của thằng SjeuChuoj, :|
ĐQN 800k VND, giao dịch qua MuBank, wing3 Luck +13 là nhờ Anh Tùng mua giùm.

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 12:58 PM
Mày cho thiên hạ nhìn thấy cái bản mặt bẩn thỉu của chúng mày ah :)) người ta bị lừa đảo thì người ta nói , chúng mày là những người Lãnh Đạo của guild thì tao PM chúng mày để nhờ lấy lại đồ giúp như thế ko được ah ??? tâm lý bị lừa ai chả Tức , ai chả uất , chỉ vì lòng tin người quá đáng mà mới bị chúng mày làm như này , loại người như chúng mày ăn ko của người ta thì sống đéo yên đâu , POST lên đi cho thiên hạ thấy cái sự rr của chúng mày , NHÂN QUẢ BÁO ỨNG THÔI

Nguyễn Bờm
23-04-2014, 01:02 PM
Mày cho thiên hạ nhìn thấy cái bản mặt bẩn thỉu của chúng mày ah :)) người ta bị lừa đảo thì người ta nói , chúng mày là những người Lãnh Đạo của guild thì tao PM chúng mày để nhờ lấy lại đồ giúp như thế ko được ah ??? tâm lý bị lừa ai chả Tức , ai chả uất , chỉ vì lòng tin người quá đáng mà mới bị chúng mày làm như này , loại người như chúng mày ăn ko của người ta thì sống đéo yên đâu , POST lên đi cho thiên hạ thấy cái sự rr của chúng mày , NHÂN QUẢ BÁO ỨNG THÔI
Mày nói hay và nói chuẩn lắm.
Tao thích câu báo ứng của mày.
Và tao thích những thằng ngậm máu phun người, cả dòng họ và gia đình nó đề làm nghề bán dâm xuốt 9 kiếp cuộc đời còn lại.
Mô phật.

Bố Hoàng
23-04-2014, 01:02 PM
Ừ thì nhân quả thế thằng nào nói năn nỉ tao như bố tướng mà tao đéo thèm tl ấy nhỉ không biết thấy làm phiền ngta à :)) :)) thử hỏi lúc chúng mày mua đồ chúng mày có hỏi han ai không hay tự mình đi mua ..rồi tới lúc bị thế này thế nọ rồi kêu bọn tao này nọ giúp mày .. lại còn khóc lóc đúng trẻ trâu lên 3 :)) :))

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 01:05 PM
đây ko nói gì ông nhé bờm , chuyện qua đây cũng ko nói lại gì cả , đây mất tiền ko rêu rao sever chui bới gì ông , lúc post lên diễn đàn cũng hỏi ông nhé , chuyện đã qua rất lâu rồi ông vào ông bới lên làm gì , đây cũng ko nói gì đâu tại Những câu nói của cái thằng Bố Đời j j ấy nói những câu động chạm nhau nên mới viết thôi

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 01:11 PM
Mà nói tóm lại là tao cũng đéo comment lại nữa , chúng mày thích nói gì thì nói đi , mệt vl , việc ai người đấy chơi , nó cũng chỉ là trò giải trí thôi , chơi như nào thì kệ người ta , cứ viết nhiều , chửi bới nhiều chả giải quyết được cái vấn đề gì cả , sinh ra ẢO game lúc nào ko biết

Nguyễn Bờm
23-04-2014, 01:13 PM
Và để tao nói thêm cho mày biết 1 điều nhận lấy và hiểu rỏ.
Nhớ những gì mà mày gọi điện nói tao, và tao nói những gì.
Khi mày không có gì, tao đã nói tao sẻ lấy toàn bộ acc tao để đền bù cho mày, xong tao nghỉ cũng được.
Nhưng mà không sao, con dao 2 lưỡi như mày, cũng có ngày thôi àh,
Cuộc sống sẻ chứng minh rằng ai là người giám bước lên phía trước.
Còn mày tao chỉ giám nói mày là 1 thằng " Ngu "
5 Triệu 500 VND, trước khi mày giao dịch Ừ tao Chủ G Nè, sao k0 PM tao 1 tiếng.
Những thằng tao trung gian giao dịch, có bao giờ tao đòi hỏi gì không ?
Những thằng tao chơi bấy lâu nay như anh tùng, mầm, Phú, 3consoi, ThienTu, Huskar, có như mày không.
Còn mày khi người ta đền bù cho mày, kể rỏ chuyện cho mày,
mày cảm thấy thoải mái lắm, sao giờ mày như con thú hoang vậy.
lúc nó đền bù cho mày, mày kêu " thôi bờm ơi, VA nó đưa đồ cho mình rồi, bờm đừng lo lắng nhé, mình lấy được sét quyền năng rồi " sao lúc đó bộ mặt mày ngon lành vậy hả?
Để giờ 1 con chó khi đưa vào ngục tù ngục tối, mày quay đầu ra sủa như 1 thằng điên.
Còn Ông Trời Có Trừng Phạt, Tao cũng xin 1 điều, ai mà Ngậm máu Phun người cả họ nó làm đỹ 9 kiếp.

Rồi Em Sẽ Hiểu
23-04-2014, 01:16 PM
tóm lại là bị cho vào tròng , thôi next tao đéo nói nhiều nữa T_T

Bố Hoàng
23-04-2014, 01:17 PM
Mà nói tóm lại là tao cũng đéo comment lại nữa , chúng mày thích nói gì thì nói đi , mệt vl , việc ai người đấy chơi , nó cũng chỉ là trò giải trí thôi , chơi như nào thì kệ người ta , cứ viết nhiều , chửi bới nhiều chả giải quyết được cái vấn đề gì cả , sinh ra ẢO game lúc nào ko biết
Nói thẳng là trẻ trâu thì biết cl gì mà đòi cãi :)) :)) next cmm đi thằng trẻ trâu lên 3 ;)) ;))

Bố Hoàng
23-04-2014, 01:21 PM
Cẩn thận không đồ đạc ac bị del phi shop đấy :)) :)) tao nhắc trước .!

shivash
23-04-2014, 05:27 PM
bó tay, lại có chuyện gì nữa đấy @@

Nguyễn Bờm
23-04-2014, 05:34 PM
Close Topic.!