PDA

View Full Version : Thân Tặng Bạn BoyKa Của AE Guild BoMayLa ...... BoyKa Nhận Hàng Nhé

ThuyTien01
22-04-2014, 02:26 PM
Trc Khi Mình nó ran nhữn lời này mình xl các bạn cung adm và các mod trc nhé..... Bạn BoyKa uk mình đã nghe bạn nói 1 cách rất trân thành... bạn nói bạn ko phải tr.con ..với bạn tiền nong ko quan trong. à ha nghe cung lọt tai đó.. :6; .. Uk thy mình cung nghĩ ae với nhau.. bạn cung có tuôi rồi ai nghĩ bạn lại làm cái chò hề đó.. 2m nói nghe to chứ thật ra nó chả đáng là gì đâu bạn à...nhưng hôm nay mìn lên 4rum thy mình có nghe nhiêu ae nói bạn chuyên lừa đảo.. UK thỳ mình chỉ biết vậy chứ thật hư thế nào về bạn mình cũng ko giõ.. bạn cũng có nói với mình bạn ko lừa bạn xẽ chả đúng hẹn .. nhưng rồi sao cứ mai mai rồi tối ... song mình nt gọi điện và maill cho bạn ..bạn cung ko 1 tl mình 1 câu.. nên giờ mình cũng nghi ngờ vê cái UT của bạn rồi đó...Có thể bh bạn cũng đang đọc bài viết này, bạn đang cười rât vui và nghĩ mình gà nên mới rễ lừa... uk cho là mình gà đi bạn lừa đc mình... :111; .. nhưng ks đâu bạn ơi.. 2m với mình nó ko đáng là gì đâu.. mình nói rồi đó.. như bạn nói .. bạn nói bạn ko phải tr.con bạn cũng có tuổi có khi cũng Vợ Cọn GĐ rồi nhỉ... Nên mình muốn bạn hãy suy nghĩ lại bản thân mình đi bạn nhé.. ko sau này Vợ COn Bạn mà biết vi 2m vc trong 1 cho game ảo bạn đánh mất cái nhân cách của 1 con người thy ko đáng đâu bạn à... Và mình cũng mong bạn hay tl mình sơm nhất.. bạn cứ mạnh rạng tl mình đi ko cần trốn tránh đâu.. Bạn chỉ cần nói có giả cho mình hay ko bạn chỉ cần nói 1 cậu.. nếu bạn mà thiếu thốn tới mức đó bạn cứ nói xin mình 1 câu mình sẵn sàng chả rùm bạn.. chứ mình cung chỉ là 1 người trung gian ae nhờ giúp... song giờ mình bị nói đủ điều . mình ko hề hài lòng với cái nhân cách của bạn... mình xl nói điều này .. làm Người thỳ khó chứ làm CHó thỳ rễ lắm bạn ạ... Mình nói thế mong bạn hiểu và đừng đánh mất cái nhân cách của 1 con người bạn nhé... Nếu bỏ 2m này mà mua lại dc cái nhân cách của 1 con người cho bạn mình cũng sẵn sang niềm nở bỏ 2m đó để giúp bạn làm người.... :6;:6;:6; còn nếu bạn là người mà có tiếng nói để mọi người nể thỳ bạn hay tl mình bạn nhé.... Bạn Có Trả Hay KO Cứ NÓi VỚi Mình 1 Tiếng.. Nếu ko Đủ Thỳ Mình Xẽ Chả Giúp Bạn 1 Nửa .. Còn Nếu Ko Có Cứ Nói Mình Xẽ Chả Rùm Bạn NHư Mình Nói.... :111;:111;:6;:6;:6;:6;:6; Thân Tặng Bạn _-BoyKa-____________________________Xin Hết Ạ_________________________NỖi KHổ Tâm TIn AE Làm Trung GIan!!!

ThuyTien01
22-04-2014, 02:27 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

quawan
22-04-2014, 02:35 PM
có vk có con rồi mà còn đi lừa game !

Reporter
22-04-2014, 02:36 PM
Có lẽ trước khi làm trung gian đã có ý cuỗm số $ đó rùi:))

ThuyTien01
22-04-2014, 02:36 PM
có vk có con rồi mà còn đi lừa game !

vậy mình mới nói... nếu mua lại dc nhân cách của nó mình sẵn sang bỏ 2m mà :111;

ThuyTien01
22-04-2014, 02:37 PM
Có lẽ trước khi làm trung gian đã có ý cuỗm số $ đó rùi:))

mình chưa biết lừa của ai 1 cái gì nhé cậu :6;

Reporter
22-04-2014, 02:40 PM
Mình không biết .....hyhy

ThuyTien01
22-04-2014, 02:42 PM
Mình không biết .....hyhy

uk bh mình cần nó tl 1 câu có giả cho thằng kia k. nếu ko giả .. thỳ mình sẵn sang bỏ 2m chả giúp nó miễn nó xin 1 câu.. sẵn sang niềm nở trả giúp nó 2m để nó làm người

quawan
22-04-2014, 02:50 PM
về rúc váy vk là vừa :D ... !

có tuổi rồi là bn thế chủ thớt , đừng bảo U 7x nhé =))))

ThuyTien01
22-04-2014, 02:54 PM
về rúc váy vk là vừa :D ... !

có tuổi rồi là bn thế chủ thớt , đừng bảo U 7x nhé =))))

cung tàm tạm u8x tôi =)) chơi game nó cũng như đời thường mà phản ánh con người thật của mình.. ngoài đời thật con ng ko ra gì thy dù vào game hay lzi thy vẫn ko thay đổi dc nhân cách.. nên giờ mình sẵn sang bỏ 2m mua lại nhân cách con ng và nhân cách của 1 ng ck ng cha :D.. ko thấy tội lắm chỉ cần bạn ý xin 1 câu :111;

hoangoc1212
22-04-2014, 02:54 PM
dot nha no , hiep vk no , dap chet ba no di

ThuyTien01
22-04-2014, 02:57 PM
dot nha no , hiep vk no , dap chet ba no di

đù .. làm vậy khác gì mình giống nó.. mà cái tội này là đi tù đó thớt =))

Reporter
22-04-2014, 02:57 PM
làm thế có mà đi tù bóc lịch nhé...đừng dại nó lại đốt nhà , hiếp vk, đập chết bà bạn lại thì toi:))

ThuyTien01
22-04-2014, 03:00 PM
làm thế có mà đi tù bóc lịch nhé...đừng dại nó lại đốt nhà , hiếp vk, đập chết bà bạn lại thì toi:))
ko nên chơi chội =))

5PM:WTF
22-04-2014, 03:10 PM
Vâng Anh BoyKaNày Đánh Sóc Đĩa là 1 cạ với anh Next :))
thằng tung thằng hứng ...
rõ ra lẻ 2 thằng gân cổ cãi chẵn :6;
nó nghĩ mình bị mù =))

ThuyTien01
22-04-2014, 03:17 PM
nó nghĩ mình bị mù =))

á đù .. vậy thy chịu rồi

MR bin
22-04-2014, 03:21 PM
Up... cho ông số nhọ gap đúng ông lua dao

ThuyTien01
22-04-2014, 03:26 PM
Up... cho ông số nhọ gap đúng ông lua dao

tks cậu.. vừa gặp nó song.. nó cn sv luôn mới vl =))

22-04-2014, 03:28 PM
á đù .. vậy thy chịu rồi

hôm đó 2 thằng 1 cái 1 chơi tôi cũng chơi...
tôi đánh lẻ :))
song ra lẻ 2 thằng nó + lại nó kêu chẵn =))
song nó không cãi đc nó kêu đánh lại :6;

ThuyTien01
22-04-2014, 03:31 PM
hôm đó 2 thằng 1 cái 1 chơi tôi cũng chơi...
tôi đánh lẻ :))
song ra lẻ 2 thằng nó + lại nó kêu chẵn =))
song nó không cãi đc nó kêu đánh lại :6;

vl thế thỳ hcowi làm lồn gì.... tối nay Có Bán Kết Chelsea vs Alentico AE Nào CÓ Đánh Bóng PM KenLOuis nhé tớ làm ăn UT

22-04-2014, 03:36 PM
vl thế thỳ hcowi làm lồn gì.... tối nay Có Bán Kết Chelsea vs Alentico AE Nào CÓ Đánh Bóng PM KenLOuis nhé tớ làm ăn UT

thôi mấy ngày nay thua lô đề toét hết ng rồi =))
không bóng bánh rì nữa đâu :D

MR bin
22-04-2014, 03:39 PM
Alentico sân nhà hay sao mà kèo thế nào ha? bạn

ThuyTien01
22-04-2014, 03:49 PM
Alentico sân nhà hay sao mà kèo thế nào ha? bạn
bạn ơi Maill cho KenLOuis nhé để biết chi tiết

ComeOn
22-04-2014, 04:37 PM
Trc Khi Mình nó ran nhữn lời này mình xl các bạn cung adm và các mod trc nhé..... Bạn BoyKa uk mình đã nghe bạn nói 1 cách rất trân thành... bạn nói bạn ko phải tr.con ..với bạn tiền nong ko quan trong. à ha nghe cung lọt tai đó.. :6; .. Uk thy mình cung nghĩ ae với nhau.. bạn cung có tuôi rồi ai nghĩ bạn lại làm cái chò hề đó.. 2m nói nghe to chứ thật ra nó chả đáng là gì đâu bạn à...nhưng hôm nay mìn lên 4rum thy mình có nghe nhiêu ae nói bạn chuyên lừa đảo.. UK thỳ mình chỉ biết vậy chứ thật hư thế nào về bạn mình cũng ko giõ.. bạn cũng có nói với mình bạn ko lừa bạn xẽ chả đúng hẹn .. nhưng rồi sao cứ mai mai rồi tối ... song mình nt gọi điện và maill cho bạn ..bạn cung ko 1 tl mình 1 câu.. nên giờ mình cũng nghi ngờ vê cái UT của bạn rồi đó...Có thể bh bạn cũng đang đọc bài viết này, bạn đang cười rât vui và nghĩ mình gà nên mới rễ lừa... uk cho là mình gà đi bạn lừa đc mình... :111; .. nhưng ks đâu bạn ơi.. 2m với mình nó ko đáng là gì đâu.. mình nói rồi đó.. như bạn nói .. bạn nói bạn ko phải tr.con bạn cũng có tuổi có khi cũng Vợ Cọn GĐ rồi nhỉ... Nên mình muốn bạn hãy suy nghĩ lại bản thân mình đi bạn nhé.. ko sau này Vợ COn Bạn mà biết vi 2m vc trong 1 cho game ảo bạn đánh mất cái nhân cách của 1 con người thy ko đáng đâu bạn à... Và mình cũng mong bạn hay tl mình sơm nhất.. bạn cứ mạnh rạng tl mình đi ko cần trốn tránh đâu.. Bạn chỉ cần nói có giả cho mình hay ko bạn chỉ cần nói 1 cậu.. nếu bạn mà thiếu thốn tới mức đó bạn cứ nói xin mình 1 câu mình sẵn sàng chả rùm bạn.. chứ mình cung chỉ là 1 người trung gian ae nhờ giúp... song giờ mình bị nói đủ điều . mình ko hề hài lòng với cái nhân cách của bạn... mình xl nói điều này .. làm Người thỳ khó chứ làm CHó thỳ rễ lắm bạn ạ... Mình nói thế mong bạn hiểu và đừng đánh mất cái nhân cách của 1 con người bạn nhé... Nếu bỏ 2m này mà mua lại dc cái nhân cách của 1 con người cho bạn mình cũng sẵn sang niềm nở bỏ 2m đó để giúp bạn làm người.... :6;:6;:6; còn nếu bạn là người mà có tiếng nói để mọi người nể thỳ bạn hay tl mình bạn nhé.... Bạn Có Trả Hay KO Cứ NÓi VỚi Mình 1 Tiếng.. Nếu ko Đủ Thỳ Mình Xẽ Chả Giúp Bạn 1 Nửa .. Còn Nếu Ko Có Cứ Nói Mình Xẽ Chả Rùm Bạn NHư Mình Nói.... :111;:111;:6;:6;:6;:6;:6; Thân Tặng Bạn _-BoyKa-____________________________Xin Hết Ạ_________________________NỖi KHổ Tâm TIn AE Làm Trung GIan!!!

thứ 1: ngôn ngữ xì teen, đọc mõi mắt @@
thứ 2: giao dịch không qua mubank
>>>>>>>>>close topic

ThuyTien01
22-04-2014, 04:47 PM
thứ 1: ngôn ngữ xì teen, đọc mõi mắt @@
thứ 2: giao dịch không qua mubank
>>>>>>>>>close topic
cứ nhu mod mà close topic.... topic này k có gì sai trái close sao dc :112;

huybom
22-04-2014, 05:08 PM
live uppppppppppp 111

AriesQL
22-04-2014, 05:46 PM
Đề nghị ae mua tặng chủ thớt quyển ngữ pháp tiếng việt :)))

AriesQL
22-04-2014, 05:51 PM
uppppppppppppppppppppppppp

Free Sex For All
22-04-2014, 06:12 PM
đcm mấy con tinh trùng khuyết tật của SV này quen hệ làm đéo gì ! thằng boyka này văn vở vl ra !

HenGapLai
22-04-2014, 06:18 PM
Ae thì ae thật nhưng bạn hơi chủ quan ! Buồn !

Tinhban
22-04-2014, 10:57 PM
BoyKa
Cháu làm sao mà để ngta post bài nói thế này ?????
ký tên: Em_GiacMoTrua

rong009
22-04-2014, 11:12 PM
do con người thôi tôi cầm 5m VND của Reporter chuyển VC sau có sao đâu. nói chung có ý bùng thì nói hay lắm đã muốn trả thì người ta đã trả rồi. Nó đã thế này có chửi nữa nó cũng cười thôi

Canabiss.QL
23-04-2014, 02:10 AM
nó nghĩ mình bị mù =))

Á đù . mình cũng từng bị con SM CaNaBis ( nó bảo là em trai Lobu0c ) bùng 1 phát như này. 100k. số 0 rỏ ràng nó kêu số 7 :17;