PDA

View Full Version : Admin vào dayyy

congtonsach
21-04-2014, 09:20 PM
ADMIN sao các ông khoá tài khoản của tôi ! tôi vừa PK Với G đối địch ở sv 11 . out ra vào lại để đi trian thi báo tài khoản khoá, cho 1 lời giải thích cái coi ! Tôi đéo chơi hack, cũng đéo chơi gian lận cái gì sao lai khoá, Tên tai khoản z098919951 tên nhân vật TDmax , Ông làm cái gì cho nó đúng vào, Tôi PK G Đối Địch là sai hả.....

AnhDuong.QL
21-04-2014, 09:23 PM
ADMIN sao các ông khoá tài khoản của tôi ! tôi vừa PK Với G đối địch ở sv 11 . out ra vào lại để đi trian thi báo tài khoản khoá, cho 1 lời giải thích cái coi ! Tôi đéo chơi hack, cũng đéo chơi gian lận cái gì sao lai khoá, Tên tai khoản z098919951 tên nhân vật TDmax , Ông làm cái gì cho nó đúng vào, Tôi PK G Đối Địch là sai hả.....

Tại Sao Lại Khóa Mình EM,Em Bình Tĩnh Đi.Em Bình Tĩnh Đi,Tại Sao Bao Nhiêu Người PK Mà Không Bị Block,Tại Sao Các Anh Lại Block Em,Em Bình Tĩnh Đi,Bình Tĩnh Đi ;)) ( MR.T )

congtonsach
21-04-2014, 09:26 PM
Tại Sao Lại Khóa Mình EM,Em Bình Tĩnh Đi.Em Bình Tĩnh Đi,Tại Sao Bao Nhiêu Người PK Mà Không Bị Block,Tại Sao Các Anh Lại Block Em,Em Bình Tĩnh Đi,Bình Tĩnh Đi ;)) ( MR.T )
Vãi ! hay chắc mình pk ăn thằng MOs nên nó chơi bẩn khoá ních nhỉ, làm vậy thiên hạ nó cười cho không thấy nhục ah. Nếu tôi hack hay chơi gi gi xấu thì ông dell ác tôi mẹ đi....

Pisces
21-04-2014, 09:27 PM
Bạn vui lòng reset lại máy rồi vào lại xem sao nhé !

AnhDuong.QL
21-04-2014, 09:32 PM
Vãi ! hay chắc mình pk ăn thằng MOs nên nó chơi bẩn khoá ních nhỉ, làm vậy thiên hạ nó cười cho không thấy nhục ah. Nếu tôi hack hay chơi gi gi xấu thì ông dell ác tôi mẹ đi....

chỗ nào PT đấy Huynh Đài

AnhDuong.QL
21-04-2014, 09:33 PM
Bạn vui lòng reset lại máy rồi vào lại xem sao nhé !

ri sét vẫn ko vào đc phải làm sao hả boy xăm trổ :-"

Chaos
21-04-2014, 09:35 PM
Trong thời gian qua bạn có giao dịch hay mua bán món đồ nào không @@

AnhDuong.QL
21-04-2014, 09:37 PM
Trong thời gian qua bạn có giao dịch hay mua bán món đồ nào không @@

đang PK DD xong quay ra train chứ có mua bán gì đâu,đành rằng ăn event bảo bị khóa đã đành,đằng này PK DD xog ăn quả tội bị block ???

congtonsach
21-04-2014, 09:57 PM
Tài khoản của mình vào được rồi, nhưng sau này mình mong rằng nếu có khoá tài khoản thì phải đưa ra lý do rõ ràng, đừng gây ức chế cho người chơi, vì một MU lành mạnh và trường tồn thì trước hết các bạn phải công bằng, minh bạch.

Chaos
21-04-2014, 10:13 PM
Chắc do bị lỗi gì thôi, mình nghĩ trường hợp này hơi bị hi hữu :D
Mình close topic luôn nhé.