PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] kính Mong a meohoang xem set

Cigarettes_nq
21-04-2014, 08:10 AM
sau sự việc đã xảy ra e đã bik sai về việc đã làm và thành thật xin lỗi zSpeed. mong a cho e 1 cơ hội cuối cùng để làm lại,
mặc cho các bạn nói gì nhưng mình chỉ mún xin lại cái acc tâm huyết bấy lâu nay để chơi
> đây là topic mình xin ADM bạn nào ủng hộ thì up giùm cho mình, mình xin cảm ơn , còn bạn nào ko ủng hộ thì đừng nói lời cây đắng .
Mong a mèo bỏ qua cho e , e xin chân thành cảm ơn .

Pisces
21-04-2014, 08:16 AM
Tôi sẽ gửi lên ADM có câu trả lời dành cho bạn !

Aphr0dite
21-04-2014, 08:19 AM
Qua 2pic kia nói cho mở mắt ra nên bjo mới thêm câu xl zSpeed =))
Hack lần nữa là nghiễm nhiên có sét ngon mà zSpeed mất trắng =))
Đâu phải tham 1 lần :))
Biết đâu đã có 2 sét dupe theo kiểu dắt mũi AD :))
Thế còn vụ acc ViTuong bị hack sét Da+ TT thì đứa nào làm mà cũng ra 2 sét rồi ?
Nói thật những gì đã làm trc khi AD phanh phui lại ko rúc đi đâu đc

Cigarettes_nq
21-04-2014, 08:21 AM
Qua 2pic kia nói cho mở mắt ra nên bjo mới thêm câu xl zSpeed =))
Hack lần nữa là nghiễm nhiên có sét ngon mà zSpeed mất trắng =))
Đâu phải tham 1 lần :))
Biết đâu đã có 2 sét dupe theo kiểu dắt mũi AD :))
Thế còn vụ acc ViTuong bị hack sét Da+ TT thì đứa nào làm mà cũng ra 2 sét rồi ?
Nói thật những gì đã làm trc khi AD phanh phui lại ko rúc đi đâu đc
sét thì chỉ có 1 và a mèo đã khóa rồi bạn nhé. bạn ko pải hack sao bik có 2 sét hay là bạn hack 1 lần rồi

Aphr0dite
21-04-2014, 08:28 AM
sét thì chỉ có 1 và a mèo đã khóa rồi bạn nhé. bạn ko pải hack sao bik có 2 sét hay là bạn hack 1 lần rồi

Ko thấy 2 lần zSpeed bị hack à?
Chỉ có c+ AD biết có mấy sét như Speed thôi
Còn đây chưa biết hack đồ ai bjo

Cigarettes_nq
21-04-2014, 08:31 AM
Ko thấy 2 lần zSpeed bị hack à?
Chỉ có c+ AD biết có mấy sét như Speed thôi
Còn đây chưa biết hack đồ ai bjo
bạn nói tôi vs adm bik may sét thì tôi nói chỉ có 1 sét a meo khóa rồi thôi nhé. còn bạn ko bik thì đừng nói 2 hay là 3

Aphr0dite
21-04-2014, 08:35 AM
bạn nói tôi vs adm bik may sét thì tôi nói chỉ có 1 sét a meo khóa rồi thôi nhé. còn bạn ko bik thì đừng nói 2 hay là 3

thế có mấy cái w3 full 15?
Khiên Vinh Quang 4hp 5 15 5s?
Chùy Bạch Kim ?

Aphr0dite
21-04-2014, 08:35 AM
Chưa kể ring pen event của zSpeed

Cigarettes_nq
21-04-2014, 08:36 AM
Chùy Bạch Kim ?
cái này thì a mèo bik còn bạn đéo là cái gì nên tôi ko cần pải trả lời

Hoà Béo
21-04-2014, 08:37 AM
Chùy Bạch Kim ?

dúng rồi mấy đồ đấy đâu hết rồi hay bán kiếm vnd rồi uppppppppppppp + ring pen 4op nữa block là chuẫn rồi , ko cần gì bàn cãi

Aphr0dite
21-04-2014, 08:38 AM
cái này thì a mèo bik còn bạn đéo là cái gì nên tôi ko cần pải trả lời

=)) có tôn trọng ng khác đâu mà ngta phải tôn trọng
Up Block vĩnh viễn

Nguyễn Nam
Sét Da và TT cũng là do bạn làm phải ko, khai thật đi để hưởng sự khoan hồng ^^

Cigarettes_nq
mình đã nói topic trước rồi lúc chuyển đi mình lỡ tay dell nhân vật mà ko cất đồ nên mất nhiều đồ a mèo có thể kiểm tra lại
e chỉ mún xin lại acc chơi mong a cho e 1 cơ hội

Aphr0dite
21-04-2014, 08:39 AM
Sét Da và TT cũng là do bạn làm phải ko, khai thật đi để hưởng sự khoan hồng ^^

nó bảo mình đéo là gì nên nó đéo cần nói
đừng hỏi lzì bạn à =))
cẩn thận nó cắn vào đít đau lắm :(

Hoà Béo
21-04-2014, 08:40 AM
=)) có tôn trọng ng khác đâu mà ngta phải tôn trọng
Up Block vĩnh viễn
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Aphr0dite
21-04-2014, 08:41 AM
mình đã nói topic trước rồi lúc chuyển đi mình lỡ tay dell nhân vật mà ko cất đồ nên mất nhiều đồ a mèo có thể kiểm tra lại

Lỡ tay =))
chuyển qua cả chục acc mà acc nào cũng lỡ tay à =))
Nói dối mà ko ngại mồm à

halong
21-04-2014, 08:41 AM
Mỗi lần Ngã là mỗi lần bớt Dại .
Ai lên khôn mà chẳng Dại vài trăm lần ^__^

Để cho nhộn nhịp Cuộc sống,
Đa dạng , phong phú nhiều màu sắc.
Uppppppp cho Nhà Doanh nghiệp trẻ !

Hoà Béo
21-04-2014, 08:42 AM

w3 fuul 15 bán = vnd rồi còn đâu

Cigarettes_nq
21-04-2014, 08:43 AM
upppppppppppp

Aphr0dite
21-04-2014, 08:44 AM
Mỗi lần Ngã là mỗi lần bớt Dại .
Ai lên khôn mà chẳng Dại vài trăm lần ^__^

Để cho nhộn nhịp Cuộc sống,
Đa dạng , phong phú nhiều màu sắc.
Uppppppp cho Nhà Doanh nghiệp trẻ !
=)) nhà doanh nghiệp =))
Đùa chứ cứ hack xong bán xong tiền đầy túi >>bị phát hiện>>> xin lỗi 1-2 câu là đc thả?
Kiếm tiền dễ vkl
AD vụ này chả cay à,nó lừa AD thế kia mà,lúc hỏi thật còn lừa lọc trối tội =))

Aphr0dite
21-04-2014, 08:45 AM
w3 fuul 15 bán = vnd rồi còn đâu

Tiền này zSpeed có đc hưởng ko?
AD có đc gì ko hay là ngừoi mất công tìm lại tạo lại đồ còn nó là ngừoi ngồi mát ăn bát vàg?
cái qtrọng là hack thêm lần nữa zSpeed tay trắng còn nó giàu+ đồ khủng lúc đó xử lý ntn?

Cigarettes_nq
21-04-2014, 08:46 AM
uppppppppppppppp

Nguyễn Nam
21-04-2014, 08:48 AM
Thực sự nếu bạn tâm huyết thì mình nghĩ bạn nên dùng số tiền bạn kiếm được từ mấy vụ đó để mua acc mới và làm lại từ đầu thì ae sẽ dễ chấp nhận hơn đó.

Cigarettes_nq
21-04-2014, 08:49 AM
uppppppppppppp

Aphr0dite
21-04-2014, 08:50 AM
Thực sự nếu bạn tâm huyết thì mình nghĩ bạn nên dùng số tiền bạn kiếm được từ mấy vụ đó để mua acc mới và làm lại từ đầu thì ae sẽ dễ chấp nhận hơn đó.

Chuẩn. cái w3 full ít cũng 1m vnđ. mua acc thỏai mái luôn
Ae còn ko biết tên tuổi chứ cầm cái acc này mà quay trở về ae nó phỉ nhổ vào mặt
ai dám chơi cùng

Pisces
21-04-2014, 08:55 AM
Các bạn vui lòng không spam nhé !

Cigarettes_nq
21-04-2014, 08:56 AM
Chuẩn. cái w3 full ít cũng 1m vnđ. mua acc thỏai mái luôn
Ae còn ko biết tên tuổi chứ cầm cái acc này mà quay trở về ae nó phỉ nhổ vào mặt
ai dám chơi cùng
mình chỉ xin adm lại acc của mình chứ ko pải xin ban. nên mình thanks ban đã góp ý

MonDayBuon
21-04-2014, 08:57 AM
Topic người ta lập mong A Mèo mở, mà mấy bọn kia toàn dìm hàng nó, nó lấy đồ hay làm gì của bọn mày à...........? Mà nó cứ lập 1 Pic nào là bọn mày cào xé VL`....................! =))

Aphr0dite
21-04-2014, 08:58 AM
Topic người ta lập mong A Mèo mở, mà mấy bọn kia toàn dìm hàng nó, nó lấy đồ hay làm gì của bọn mày à...........? Mà nó cứ lập 1 Pic nào là bọn mày cào xé VL`....................! =))

Khóc mướn =))

Cigarettes_nq
21-04-2014, 08:58 AM
e mún xin lại acc làm lại mặc cho các bạn nói gì. chẳng lẽ làm lại mà a meohoang ko cho e đc 1 cơ hội hay sao

Aphr0dite
21-04-2014, 09:00 AM
Cho xin lại acc nhưng dell sạch đồ =))
Dính níu tới những vụ cách đây 4-5 tháng kia mà

Nguyễn Nam
21-04-2014, 09:00 AM

bạn thư đặt địa vị vào speed hay những người bị mất đồ đi, nếu bạn là người bị mất đồ thì bạn nghĩ sao nhỉ? hay bạn là đồng bọn của bạn ấy nhỉ, thấy bạn có vể bênh vực lắm :))

Hồi Chuông Cảnh Tỉnh
21-04-2014, 09:01 AM
Các bạn vui lòng không spam nhé !

Chưa có gì gọi là Spam cả nhé Mod !

Đó là tinh thần đấu tranh đòi công lý
Cho cộng đồng Games

Biết rằng Chủ Topic này
có Anh Em trong Nhà làm Mod

1 Vé LIKE cho Chủ Topic

Hoà Béo
Lỡ tay =))
chuyển qua cả chục acc mà acc nào cũng lỡ tay à =))
Nói dối mà ko ngại mồm à

9 xác luôn uppppppppppp

Cigarettes_nq
Khóc mướn =))
đây là việc của tôi và zSpeed . nếu hà mún nói gì hay chửi thì cứ nói. còn riêng bạn ko có quyền nhé

MonDayBuon
Khóc mướn =))

Loại mày mới là Khóc mướn đó, Topic nào Nó lập ra, tao vào đọc là thấy mày Khóc như 1 con Đàn bà ý..............! =)) Chắc trong Game nó đập mày như 1 con Chó nên bh mày Khóc để dìm hàng nó chăng...........!=))

Cigarettes_nq
21-04-2014, 09:02 AM
Cho xin lại acc nhưng dell sạch đồ =))
Dính níu tới những vụ cách đây 4-5 tháng kia mà
đây chỉ là a mèo nói ví dụ thôi nhé ,còn cách đây 4 5 tháng thì a e trong game bik mình như thế nào. còn bạn ko chơi thì thôi đừng nói nhé

Aphr0dite
21-04-2014, 09:03 AM
Loại mày mới là Khóc mướn đó, Topic nào Nó lập ra, tao vào đọc là thấy mày Khóc như 1 con Đàn bà ý..............! =)) Chắc trong Game nó đập mày như 1 con Chó nên bh mày Khóc để dìm hàng nó chăng...........!=))

Nói 1 câu
Đứa nào đàn bà mà ẳng dai nhất mồm ngoa nhất cái sv HT thì ai chả biết là MonDayBuon =))
có 1 câu nhai đi nhai lại =))
Tao chỉ cần nói thế đứa nào mặc váy tự nhiên ae biết đéo cần tranh luận vs m =))

MonDayBuon
21-04-2014, 09:03 AM
bạn thư đặt địa vị vào speed hay những người bị mất đồ đi, nếu bạn là người bị mất đồ thì bạn nghĩ sao nhỉ? hay bạn là đồng bọn của bạn ấy nhỉ, thấy bạn có vể bênh vực lắm :))

Bênh vực cái gì.........? Bạn chắc hoàn hảo lắm nhỉ..........? Mấy Topic chửi nó, kêu nó này nọ rồi, nó lập mấy cái Topic mong A Mèo tha thứ rồi, thì bỏ qua cho họ 1 tý không được à..............? Không ai là hoàn hảo đâu nhé..............!

Aphr0dite
21-04-2014, 09:04 AM

Nó chắc đc giây máu ăn phần =))

Aphr0dite
21-04-2014, 09:05 AM
Bênh vực cái gì.........? Bạn chắc hoàn hảo lắm nhỉ..........? Mấy Topic chửi nó, kêu nó này nọ rồi, nó lập mấy cái Topic mong A Mèo tha thứ rồi, thì bỏ qua cho họ 1 tý không được à..............? Không ai là hoàn hảo đâu nhé..............!

:)) chỉ cần biết bản thân mik ko làm những điều đểu cáng vs ae thì đéo gì phải sợ
Chắc m có cơ hội vào acc ngta m cũng liếm sạch à =))

MonDayBuon
21-04-2014, 09:06 AM
:)) chỉ cần biết bản thân mik ko làm những điều đểu cáng vs ae thì đéo gì phải sợ

t chơi Game là để chửi nhau, là để PK, thù nó thì vào Game mà đập nó, hay đéo làm gì được, bây giờ tranh thủ gõ bàn phím khóc lóc ở Forum dìm hàng nó, cái loại nhà mày chỉ thế thôi à.........?=))

Aphr0dite
21-04-2014, 09:06 AM
đây là việc của tôi và zSpeed . nếu hà mún nói gì hay chửi thì cứ nói. còn riêng bạn ko có quyền nhé

Chả phải việc của riêng ai
chỉ hack của speed à mà nói chuyện riêng?
đồ của ViTuong ai hack?
AD nói có liên quan tới những vụ cách đây mấy tháng kia mà
Sv còn tồn lại kiểu ng này thì ai mà chả lo
Vào sv mà xem. bjo ae UT phải khóa đồ kìa. Do m mà ra cả đó =))

MonDayBuon
21-04-2014, 09:07 AM

Mày Khóc câu đó, nghe mà ngứa quá, mày mà biết Acc+ pass người khác chắc nhà mày chỉ vào xem rồi out nhỉ..........? Ngu dốt tỏ vẻ VL`...............!=))

9Life
21-04-2014, 09:08 AM
Up.............!
A Mèo vào chốt hạ cho chủ topic câu trả lời cái nhỉ

Aphr0dite
21-04-2014, 09:08 AM
t chơi Game là để chửi nhau, là để PK, thù nó thì vào Game mà đập nó, hay đéo làm gì được, bây giờ tranh thủ gõ bàn phím khóc lóc ở Forum dìm hàng nó, cái loại nhà mày chỉ thế thôi à.........?=))

mày pk đc ai thế? =))
hay cái chuột trái liệt rồi =))
chửi nhưng ngta chửi có mức độ ai như m
chửi vs ai cũng vẫn chỉ có 1 câu =))
m thuộc họ móng guốc à =))

Aphr0dite
21-04-2014, 09:09 AM
Mày Khóc câu đó, nghe mà ngứa quá, mày mà biết Acc+ pass người khác chắc nhà mày chỉ vào xem rồi out nhỉ..........? Ngu dốt tỏ vẻ VL`...............!=))

Tao luôn thế
Nói thẳng là tao vào những acc ở sv này và sv khác của ae có giá hơn hẳn cái acc m nhưng chưa bjo mất 1 xu
=))

hongken123
21-04-2014, 09:09 AM
Mong a mèo cho e 1 cơ hội cuối cùng

MCtuan
21-04-2014, 09:10 AM
sau sự việc đã xảy ra e đã bik sai về việc đã làm và thành thật xin lỗi zSpeed. mong a cho e 1 cơ hội cuối cùng để làm lại,
mặc cho các bạn nói gì nhưng mình chỉ mún xin lại cái acc tâm huyết bấy lâu nay để chơi
> đây là topic mình xin ADM bạn nào ủng hộ thì up giùm cho mình, mình xin cảm ơn , còn bạn nào ko ủng hộ thì đừng nói lời cây đắng .
Mong a mèo bỏ qua cho e , e xin chân thành cảm ơn .
BẠN CHỬI tôi như thế nào bây giờ bạn nghĩ gì về những gì bạn đã nói ko?

MonDayBuon
mày pk đc ai thế? =))
Ối trời, cái loại nhà mày, t biết từ lúc vào cái ních Forum này, Up Clip Hack của bọn HD cơ, rồi mất tích 1 thời gian dài, chỉ dám log Ních Forum cùi Khóc, thằng ăn hại VL`..............!

Nguyễn Nam
mày pk đc ai thế? =))
2 bác hơi lạc đề rồi đấy, tập trung chuyên môn đi :D

Cigarettes_nq
Mong a mèo cho e 1 cơ hội cuối cùng
uppppppppppppp

MonDayBuon
21-04-2014, 09:12 AM
mày pk đc ai thế? =))
Đủ bản lĩnh, mày ẳng cái tên nhân vật mày cái, Game là phải đập, rúc xó nghe trộm A nói hỏng chuột, thông minh ghê..........!=))

Pisces
21-04-2014, 09:13 AM
Đây là topic xin ân xá và sẽ sớm có câu trả lời dành cho chủ topic !
Bạn MonDayBuon và Aphr0dite vui lòng tạo topic ở Quán bar để bàn luận nhé, nếu còn tiếp tục bạn luận tranh cãi nhau ở topic này mình sẽ band 3 ngày cảnh cáo !
Thân !

BichDao
21-04-2014, 09:14 AM
uppppppppppp ra còn vào xúc cho ta viên NNT ^^

Hồi Chuông Cảnh Tỉnh
21-04-2014, 09:15 AM
Thôi AE ko dc lan giải

Nếu có hãy phân tích :

-về những hành vi vi phạm
-Hậu quả nghiêm trọng của nhiều vụ Hack
-và Đồ dc bán ra Từ Chủ Topic
-Nó giống nhau với các NV đang sử dung

Để góp ý cho Chủ Topic và ADM
Xem NV này có nên tái hòa nhập
với cộng đồng hay ko ???

MonDayBuon
21-04-2014, 09:15 AM
Bạn MonDayBuon và Aphr0dite vui lòng tạo topic ở Quán bar để bàn luận nhé, nếu còn tiếp tục bạn luận tranh cãi nhau ở topic này mình sẽ band 3 ngày cảnh cáo !
Thân !
Mod xem lại đi nhé..............! Không 1 thằng nào là hoàn hảo, Topic người ta lập, mong làm lại, mà có 1 Con Ch*' nó cứ vào dìm hàng thì làm thế nào đây.............!=))

Cigarettes_nq
21-04-2014, 09:16 AM
Thân !
e chỉ xin lại acc cày cuốc mong a bỏ qua lần này và xin hứa từ nay về sau sẽ ko tái phạm 1 lần nữa

Cigarettes_nq
21-04-2014, 09:17 AM
Mod xem lại đi nhé..............! Không 1 thằng nào là hoàn hảo, Topic người ta lập, mong làm lại, mà có 1 Con Ch*' nó cứ vào dìm hàng thì làm thế nào đây.............!=))
thanks mon thông cảm cho mình . xin cảm ơn !

MonDayBuon
21-04-2014, 09:18 AM
Ối trời, cái loại nhà mày, t biết từ lúc vào cái ních Forum này, Up Clip Hack của bọn HD cơ, rồi mất tích 1 thời gian dài, chỉ dám log Ních Forum cùi Khóc, thằng ăn hại VL`..............!

...................................! =))

MonDayBuon
21-04-2014, 09:19 AM

t hok bênh gì cả............? Nhưng làm gì có ai là hoàn hảo..............! Lập mấy cái Topic mong A Mèo tha thứ.............! Mà vào đọc toàn thấy thằng đó comment...............! Chắc nó tốt đẹp lắm ( hoàn hảo lắm ) ..............!=))

Pisces
21-04-2014, 09:20 AM
Tôi đã gửi vấn đề này nên ADM cấp cao và A Mèo chủ topic sẽ sớm nhận được câu trả lời dành cho riêng mình !

Cigarettes_nq
21-04-2014, 09:21 AM
Tôi đã gửi vấn đề này nên ADM cấp cao và A Mèo chủ topic sẽ sớm nhận được câu trả lời dành cho riêng mình !
thanks mod

MCtuan
21-04-2014, 09:22 AM

bạn có nói gì đến tôi không khi bạn chửi tôi ko ra cái gì nếu ko có tôi thì anh meo có biết ko nhỉ tôi rẻ rách tôi tuổi gì những câu nói mà bạ phỉ vào mặt tôi :)) quá buồn cho cuộc tình đẹp

Cigarettes_nq
21-04-2014, 09:26 AM
bạn có nói gì đến tôi không khi bạn chửi tôi ko ra cái gì nếu ko có tôi thì anh meo có biết ko nhỉ tôi rẻ rách tôi tuổi gì những câu nói mà bạ phỉ vào mặt tôi :)) quá buồn cho cuộc tình đẹp
tôi xin chân thành cảm ơn bạn đã chỉ ra và nhận đc bại học này :)

Bố Hoàng
21-04-2014, 09:28 AM
Ùm thì úp cho chủ thớt phát :D :D

sakuradn
21-04-2014, 09:32 AM
ở tù chung thân cònân xá dc mà Mod, biết sai chịu sữa là được rồi, "Đánh người bỏ đi chứ đâu có ai đánh người quay lại" mong Mod và ADM tha thứ cho bạn ấy!

MCtuan
21-04-2014, 09:32 AM
tôi xin chân thành cảm ơn bạn đã chỉ ra và nhận đc bại học này :)

nếu bạn cảm thấy biết nỗi thì tôi up cho adm cho bạn làm lại và chuộc lại lỗi lầm mình gây ra cuộc đời ko ai biết trước được chữ ngò đâu bạn ơi ko ai cho không ai cái gì mà cugnx không ai lấy không của ai cái gì nghòe cho sạch rách cho thơm bạn phải nên hiểu câu nói này ok up cho adm sớm mở aacc cho bạn

MonDayBuon
21-04-2014, 09:36 AM
ở tù chung thân cònân xá dc mà Mod, biết sai chịu sữa là được rồi, "Đánh người bỏ đi chứ đâu có ai đánh người quay lại" mong Mod và ADM tha thứ cho bạn ấy!

Khổ nỗi.., trong Game bị người ta đập cho như 1 con Ch*'.., bh nhân cơ hội nên vào Forum than thở để dìm hàng họ thôi mà............! Game mà, strees quá Bạn à..............! =))
Up Up Up Up Up....................!

Cigarettes_nq
21-04-2014, 09:36 AM
nếu bạn cảm thấy biết nỗi thì tôi up cho adm cho bạn làm lại và chuộc lại lỗi lầm mình gây ra cuộc đời ko ai biết trước được chữ ngò đâu bạn ơi ko ai cho không ai cái gì mà cugnx không ai lấy không của ai cái gì nghòe cho sạch rách cho thơm bạn phải nên hiểu câu nói này ok up cho adm sớm mở aacc cho bạn
thanks bạn

MeoHoang1102
21-04-2014, 09:41 AM
Tạm thời acc này không thể mở.
Sau khi tôi điều tra tiếp các acc liên quan đến IP , đến những vụ mất đồ khác sẽ giải quyết tiếp.

Closed topic !