PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Về sự kiện song đấu anh hùng.

NoBjTa
18-04-2014, 12:14 PM
20h00 ngày 17/4 sv Đế Vương đc tham gia sự kiện Song Đấu Anh Hùng. Tại sao đến h đó ko thấy ADM vào tổ chức cho a e sv ĐV chơi. Nếu ADM bận thì phải cho a e 1 cái thông báo tạm hoãn chứ sao ko thấy thông báo ji. 1 số a e bỏ học bỏ làm để về tham gia mà ADM lại làm trò trẻ con thế à, chưa kể 1 số a e đã đủ rs để rl nhưng ko dám rl vì sợ rl xong ko còn it' point. mình chờ 1 cái thông báo từ tối qua đến h mà vẫn ko thấy nói ji. Tại sao tối qua sv QL có thông báo tạm hoãn mà sv ĐV ko có thông báo. Các ông làm ăn như thế ai mà chịu đc, các ông sợ mất lòng sv mới QL nhưng ko sợ mất lòng ae sv ĐV à hay các ông ăn xong rùi phủi tay ko cần bít đến sv ĐV thế, muồn ra sao thì ra. Các ông phải bít 1 điều rằng có trước rồi mới có sau nhé, đừng chơi kiểu có mới lới cũ nhé, trẻ con lắm. Làm ăn kiểu trẻ ranh thế à. Các ông xem lại cách làm việc đi
Xin lỗi mọi người bức xúc quá vì tối qua bỏ cả làm để về tham gia Sự kiện Song Đấu Anh Hùng

Bố Đéo Sợ Ai
18-04-2014, 12:16 PM
rất cứng. Like. topic sẽ bị xóa sau ít phút nữa =))

Nguyễn Bờm
18-04-2014, 12:17 PM
bình tĩnh anh :| nóng giận mất khôn anh

NoBjTa
18-04-2014, 12:27 PM
bình tĩnh anh :| nóng giận mất khôn anh
Đax ko còn quan tâm và coi sv mình chơi ko ra ji rùi thì còn ji nữa mà phải xoắn em

Nguyễn Bờm
18-04-2014, 12:29 PM
Đax ko còn quan tâm và coi sv mình chơi ko ra ji rùi thì còn ji nữa mà phải xoắn em
việc đâu còn có đó :| anh ngại gì nhỉ :| sống hôm nay còn có ngày mai. đâu phải sống hôm nay bỏ mặc ngày mai đâu anh

NoBjTa
18-04-2014, 12:30 PM
rất cứng. Like. topic sẽ bị xóa sau ít phút nữa =))
những cái sai phải đc phơi bầy để còn típ thu, sai mà dấu đi thì mãi mãi vẫn thế bạn à. Đấy người ta goil là giấu dốt

Nguyễn Bờm
18-04-2014, 12:31 PM
những cái sai phải đc phơi bầy để còn típ thu, sai mà dấu đi thì mãi mãi vẫn thế bạn à. Đấy người ta goil là giấu dốt
hết sức bậy.:| chờ chúng em về ĐV với anh nhé =)) đi mua hành số lượng cực lớn đây

kubino1
18-04-2014, 12:35 PM
làm tui e cb trước 1h =))

NoBjTa
18-04-2014, 12:45 PM
hết sức bậy.:| chờ chúng em về ĐV với anh nhé =)) đi mua hành số lượng cực lớn đây
Ko có ji thay đổi thì khoảng 1 tháng nữa a e ta lại hội ngộ cùng 1 sv đấy :D

Nước Mắt
18-04-2014, 12:53 PM
Trước tiên thay mặt BQT thành thật xin lỗi bạn vì sự cố ko mong muốn ngày hôm qua đã khiến các bạn phải chờ đợi . Lí do GM phụ trách sự kiện ko thể online vào lúc đó được và do chúng tôi ko nắm hết được thông tin các trận đấu của các Sever nên đã ko nắm rõ Sever Đế Vương thi đấu vào ngày hôm qua .
Do vậy thời gian thi đấu lại của Sever Đế Vương sẽ được thông báo sau nhé .
Rất mong nhận được sự thông cảm của các bạn .

NoBjTa
18-04-2014, 12:58 PM
Trước tiên thay mặt BQT thành thật xin lỗi bạn vì sự cố ko mong muốn ngày hôm qua đã khiến các bạn phải chờ đợi . Lí do GM phụ trách sự kiện ko thể online vào lúc đó được và do chúng tôi ko nắm hết được thông tin các trận đấu của các Sever nên đã ko nắm rõ Sever Đế Vương thi đấu vào ngày hôm qua .
Do vậy thời gian thi đấu lại của Sever Đế Vương sẽ được thông báo sau nhé .
Rất mong nhận được sự thông cảm của các bạn .
Vậy thì xin ADM cho 1 cái thông báo cụ thẻ và chính xác ngày h thi đấu để a e đỡ bỏ bê công việc vì sự đam mê MU.

Bố Hoàng
18-04-2014, 01:01 PM
Ae Ta Sắp Hội Tụ Rôi :)) :)) Mong Các Thánh DV Chỉ Giáo :D :D

Nguyễn Bờm
18-04-2014, 01:01 PM
Ko có ji thay đổi thì khoảng 1 tháng nữa a e ta lại hội ngộ cùng 1 sv đấy :D
lâu rồi không trở lại, liệu có còn lợi hại như xưa k0 :-ss sợ ăn hành quá

NoBjTa
18-04-2014, 01:09 PM
lâu rồi không trở lại, liệu có còn lợi hại như xưa k0 :-ss sợ ăn hành quá
A test đc 1 móc mới Agi rùi em :D

Nguyễn Bờm
18-04-2014, 01:12 PM
A test đc 1 móc mới Agi rùi em :D
em test được cả đống mốc :)) anh gà lắm.
vẫn gọi em bằng thầy đi :))

Tư Lệnh Quân Đoàn
18-04-2014, 03:36 PM
20h00 ngày 17/4 sv Đế Vương đc tham gia sự kiện Song Đấu Anh Hùng. Tại sao đến h đó ko thấy ADM vào tổ chức cho a e sv ĐV chơi. Nếu ADM bận thì phải cho a e 1 cái thông báo tạm hoãn chứ sao ko thấy thông báo ji. 1 số a e bỏ học bỏ làm để về tham gia mà ADM lại làm trò trẻ con thế à, chưa kể 1 số a e đã đủ rs để rl nhưng ko dám rl vì sợ rl xong ko còn it' point. mình chờ 1 cái thông báo từ tối qua đến h mà vẫn ko thấy nói ji. Tại sao tối qua sv QL có thông báo tạm hoãn mà sv ĐV ko có thông báo. Các ông làm ăn như thế ai mà chịu đc, các ông sợ mất lòng sv mới QL nhưng ko sợ mất lòng ae sv ĐV à hay các ông ăn xong rùi phủi tay ko cần bít đến sv ĐV thế, muồn ra sao thì ra. Các ông phải bít 1 điều rằng có trước rồi mới có sau nhé, đừng chơi kiểu có mới lới cũ nhé, trẻ con lắm. Làm ăn kiểu trẻ ranh thế à. Các ông xem lại cách làm việc đi
Xin lỗi mọi người bức xúc quá vì tối qua bỏ cả làm để về tham gia Sự kiện Song Đấu Anh Hùng

chào bạn, do hôm qua có sự cố đột xuất nên sự kiện không diễn ra đúng như thời gian dự kiến và Admin cũng đã thông báo hoãn vòng đấu lại vào hôm nay tuy nhiên vì server Đế Vương và Quyền Lực thi đấu cùng 1 ngày và Admin đã thông báo Server Quyền Lực nhưng không nhắc đến server Đế Vương. Hiện tại mình đã thông báo và đấu với tối thứ 7 nên chắc cũng tiện cho mọi người.

Chi tiết xem tại: Thời gian thi đấu Song Đấu Anh Hùng server Đế Vương (http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1191929-Th%E1%BB%9Di-gian-thi-%C4%91%E1%BA%A5u-Song-%C4%90%E1%BA%A5u-Anh-H%C3%B9ng-server-%C4%90%E1%BA%BF-V%C6%B0%C6%A1ng&p=1087300#post1087300)

Zennice
18-04-2014, 04:06 PM

ông anh tôi Cứng vãi @@