PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Vấn Đề Hack Đồ và Mua Phải Đồ Hack ADM vào và giải quyết nhanh

cau2cry
18-04-2014, 10:18 AM
như tiêu đề mình xin có đôi dòng muốn nói với ADM !
Acc của em mình có tên nhân vật Zor0 có mua phải cái khiên HL +11 4% do người khác hack mà có lên đã bị ADM khoác acc để chờ điều tra và sử lý. Điều đó là rất đúng nhưng ADM giải quyêt vấn đề cấp bách như vậy thì lên làm nhanh và mở khóa TK sớm để ae còn tiếp tục cày cuốc mình nói ADM giai quyết nhanh ko phải chỉ riêng cho em mình mà là cho cả chủ acc bị hack. Chứ cái kiểu chờ và đợi như thế này rất chi là mỏi mệt.
Cái gì cần nhanh thì ta phải nhanh chứ thời đại công nghệ mà cứ như rùa bò thì ko ổn chút nào!
Vấn đề chung của tất cả game thủ mong ADM đọc và hiểu!

Nước Mắt
18-04-2014, 10:27 AM
Đã xử lí xong cho nhân vật Zor0 rồi nhé bạn :)
ADM sẽ cố gắng kiểm tra sớm nhất cho mọi người chứ ko hề muốn để lâu , tuy nhiên xử lí thì cần khá nhiều thời gian .
Thứ nhất kiểm tra IP xem acc ăn cắp và acc mua phải đồ ăn cắp có trùng ko ?
Tiếp theo kiểm tra xem lời chứng minh của người mua phải đồ ăn cắp có đúng ko ?
Ví dụ nếu mua bán GD trong game thì phải log thời gian chính xác , và check lại cuộc nói truyện trong game nữa .

nuhoang
18-04-2014, 10:43 AM
ADM sẽ cố gắng kiểm tra sớm nhất cho mọi người chứ ko hề muốn để lâu , tuy nhiên xử lí thì cần khá nhiều thời gian .
Ví dụ nếu mua bán GD trong game thì phải log thời gian chính xác , và check lại cuộc nói truyện trong game nữa .
thế còn nhân vật GALAXYS4 thì sao nuocmat, chưa thả để còn UT chứ

coolb0y264
18-04-2014, 10:47 AM
sắp xong rồi các thanh niên lần sau rút kn đừng bao h mua của rẻ của ôi nữa

cau2cry
18-04-2014, 10:47 AM
mình mong muốn BQT giải quyết nhanh một số vấn đề cấp bách để ae đỡ mệt mỏi mà thôi :) vì cày cuốc cũng mệt rùi mà! mình thấy các Mod trong Mu này cũng rất quan tâm tới AE game thủ ! Thank các Mod

coolb0y264
18-04-2014, 10:54 AM
Xong rồi nhé thank mod và admin đã giải quyết lại có thể đợi ctc và song đấu tiếp tục cuộc chơi :)

CậuSáng
18-04-2014, 11:01 AM
úp cho ôg bạn nhanh dc thả :^^!

Nước Mắt
18-04-2014, 11:43 AM
Close topic !