PDA

View Full Version : can admin cho moc point cua MG

9240493
16-04-2014, 01:40 AM
em mong admin có thể cho AE MG 1 số point mốc để AE choi được vui hơn, như em hiện có khoảng 40k point, em tăng agi 12k thì không sao cả , train vẫn bình thường, nhưng mà chả lẽ cứ ở mức 12k agi, mà nếu tăng cao nữa thì sẽ bị dis không tài nào choi đuợc, còn như em đã test qua thì agi 23k sẽ không dis, nhưng mà giờ em mới thử thì nếu agi 23k, mà str tăng trên 18k thì lại bị dis như cũ, MG đã không có skill buff gì hết mà point tăng cứ hạn chế thế này thì sao mà chơi dược MG, và em bổ sung 1 điểm là chỉ choi skill wet là bị dis thôi, còn nếu chơi skill quay kiếm giống DK thì không bị gì hết, mong admin co thể xem xét lại.

Pisces
16-04-2014, 06:06 AM
Mình teset và vẫn thấy Skill và Class MG đi trian khá là ổn định.
1. Bạn tăn tất cả các mốc trên 1k
2. Bạn kiểm tra là lai đường truyền và xóa toàn bộ thư mục MU và cài đặt lại nhé !

9240493
16-04-2014, 08:11 AM
đấy, thử vô acc của em mà test thử nhé, acc rayquan, nhân vật Goldberg, cái nào em cũng tăng trên 2k nhé, hiện giờ là em đang tăng agi 13k mà xài skill chém của MG thì train chưa được 2p thì dis, đã thử nhiều lần mà cũng như vậy, theo em thì không phải do mạng đâu nhé, vì nếu do mạng, thế tại sao tăng 12kagi thì lại không bị gì hết, mà 13kagi lại dis lên dis xuống, còn nữa là tại sao 13kagi nếu xài skill quay kiếm thì lại không dis, mà hễ cứ xài skill chém của MG thì lại bị dis lia lịa, kêu admin vô acc em test thử đi rồi hãy nói vì lí do gì mà bị dis nhé

9240493
16-04-2014, 08:17 AM
còn cài đặt lại mu thì cũng đã thử qua và kết quả cũng như nhau không có gì thay đổi cả

vipshok1
16-04-2014, 08:21 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

9240493
16-04-2014, 09:36 AM
mong admin nhanh chóng fix lại điểm này nhé, vì nếu cứ thế này thì sẽ không còn ai chơi MG nữa đâu, lí do rất đơn giản, chẳng hạn như về sau, gặp phải DW rs cao thì, dame lẫn tốc độ đều thua tất, nếu đi săn không có % win nào, còn nếu tăng agi cao thì dame lại thấp, nếu gặp phải DK về sau thì MG cũng như vậy, coi như đồ bỏ, không thể tồn tại trong MU được nữa, nên mong admin sớm giả quyết vụ này.