PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mem mới chào toàn thể ae lục địa MU

MoiChoiMU
15-04-2014, 12:20 PM
mình là mem mới . đang có dự đinh chơi mu-hanoi.net. rất mong đc sự giúp đỡ của toàn thể ae
biết mu-hn.net ra đời từ rất lâu rồi và giờ chơi ko biết chơi sv nào định chơi sv Huyền thoại :D
ae cho mình hỏi class nào đang chiếm lợi thế lớn nhất ( chắc là DK )
đồ đạc trong game kiếm qua các event như thế nào?
tiền tệ GD trong game có mấy hình thức
sv ai là ng uy tín nhất để chẳng may mình mua đồ qua thẻ đt mình còn nhờ ::5;. GD qua thẻ ĐT có qua trung gian giao dịch đc ko .
1 lần nữa rất mong đc sự giúp đỡ của các bạn
Thanks all

Capricorn
15-04-2014, 12:43 PM
chào mừng bạn đến với MUHN. mình có thể trả lời giúp bạn 1 số vấn đề như sau:
1. class chiếm lợi thế trong pk là DK.
2. đồ đạc trong game kiếm quá event đua top reset tháng diễn ra hàng tháng, tính từ ngày mùng 1 cho đến hết tháng đấy. ngoài ra còn một số sự kiện ingame, như sky, kalima7, gaion... bạn cũng có thể kiếm đc đồ.
3. tiền tệ trong game là gcent để bạn mua đồ ở ngoài webshop trên trang tài khoản, có thể giao dịch được là vcent để bạn buôn bán trade trong sever, hoặc wcoin để bạn mua đồ trong xshop ingame. từ Gcent có thể đổi ra vcent và wcoin.
4. uy tín nhất để bạn có thể mua đồ là adm phụ trách mubank . bạn có thể liên lạc qua yh: hanoi_mubank. sẽ mất 1 ít phí giao dịch nhưng đảm bảo an toàn 100% cho bạn.

MoiChoiMU
15-04-2014, 12:56 PM
cảm ơn MOD . mình chơi MU đc 5 năm rồi . nhưng giờ chắc thử sức với môi trường . net xem sao /. ^^ . hi vọng ko làm mình thất vọng :5;

Nguyễn Bờm
15-04-2014, 01:26 PM
cảm ơn MOD . mình chơi MU đc 5 năm rồi . nhưng giờ chắc thử sức với môi trường . net xem sao /. ^^ . hi vọng ko làm mình thất vọng :5;
chơi game phải có sự bức xúc và thoải mái thì nó mới hấp dẫn được người chơi chứ bạn

MoiChoiMU
15-04-2014, 02:32 PM
mình đâu có bức xúc gì đâu . mình chỉ nói muốn thử sức môi trường mới mà .

botchien
15-04-2014, 04:39 PM
up..............:16;

QuangDuong94
15-04-2014, 04:54 PM
Cả nhà chào bạn :D