PDA

View Full Version : ADM cần xem lại và fix ngay lỗi disconec

NoBjTa
08-04-2014, 08:45 AM
ADM cần xem lại lỗi cứ train 1 tý là dis, đứng UT cũng dis. Rất nhìu a e bị như vậy và đang cảm thấy rất chán nản. Lỗi này ko liên quan ji đến mốc Agi nhé ADM. Mong ADM sớm fix lại cho a e đc chơi vui vẻ và thoải mãi. Đây cũng là câu nói chung của tất cả a e choi MU

Pisces
08-04-2014, 08:49 AM
Đây cũng không phải lỗi của MUHN nhé bạn !
Mình đừng UT và Trian cả ngày không bị diss
Bạn vui lòng kiểm tra đường truyền mạng hoặc gỡ bỏ thư mục MUHN rồi cài lại xem sao nhé !

KoTen113
08-04-2014, 08:58 AM
cả sv ai cũng ko riêng gì 1 ai Mod à

Pisces
08-04-2014, 09:01 AM
cả sv ai cũng ko riêng gì 1 ai Mod à
Bạn vui lòng gỡ bỏ hoàn toàn thư mục MU rồi cài lại xem sao nhé !
Nếu vẫn bị diss mình sẽ báo lên bộ phận kỹ thuật kiểm tra Sever Đế Vương.

KoTen113
08-04-2014, 09:06 AM
ADM cần xem lại lỗi cứ train 1 tý là dis, đứng UT cũng dis. Rất nhìu a e bị như vậy và đang cảm thấy rất chán nản. Lỗi này ko liên quan ji đến mốc Agi nhé ADM. Mong ADM sớm fix lại cho a e đc chơi vui vẻ và thoải mãi. Đây cũng là câu nói chung của tất cả a e choi MU
NoBj ông làm Quân xanh đi. dc thì hú ae tiếng :))

NoBjTa
08-04-2014, 09:14 AM
Đây cũng không phải lỗi của MUHN nhé bạn !
Mình đừng UT và Trian cả ngày không bị diss
Bạn vui lòng kiểm tra đường truyền mạng hoặc gỡ bỏ thư mục MUHN rồi cài lại xem sao nhé !
Xin hỏi MOD , tước lúc bảo trì mình train và UT ko có vấn đề ji cả, sau khi bảo trì xong mới bị tình trạng như vậy . Ko thể nào mạng của mình lại bị trùng hợp với lúc bảo trì như thế đâu ADM à. Ko riêng ji mình mà rất nhìu a e bị như vậy rồi MOD và mình cũng thông báo là đã xoá hết thư mục MU và cài lại vẫn bị như thế MOD à

Pisces
08-04-2014, 09:17 AM
Xin hỏi MOD , tước lúc bảo trì mình train và UT ko có vấn đề ji cả, sau khi bảo trì xong mới bị tình trạng như vậy . Ko thể nào mạng của mình lại bị trùng hợp với lúc bảo trì như thế đâu ADM à. Ko riêng ji mình mà rất nhìu a e bị như vậy rồi MOD và mình cũng thông báo là đã xoá hết thư mục MU và cài lại vẫn bị như thế MOD à
Trước hết mình trian và UT đều không bị diss.
Mình sẽ gửi lên bộ phận kỹ thuật kiểm tra sever Đế Vương giúp các bạn !

NoBjTa
08-04-2014, 09:19 AM
Trước hết mình trian và UT đều không bị diss.
Mình sẽ gửi lên bộ phận kỹ thuật kiểm tra sever Đế Vương giúp các bạn !
Ok thank MOD

QuangDuong94
08-04-2014, 09:45 AM
Nào Mình Cùng UPPPPPPPPPP

Cưỡi SÓi cũng dis luôn nhé

MeoHoang1102
08-04-2014, 10:36 AM
Moiws update nen sẽ bị vai trường hợp như vậy, bạn giam agi di 1 chút, tăng các điểm khác lên trên 1k , Lỗi này chúng tôi biết và hiện giờ chỉ có cách sửa như vậy . Mong các bạn thông cảm và thử làm theo cách của tôi nhé !

6870950
08-04-2014, 10:37 AM
Thế còn cái lỗi cưỡi sói cũng dis xử lý sao a ơi :D

Giám Đốc Điều Hành
08-04-2014, 11:45 AM
Thế còn cái lỗi cưỡi sói cũng dis xử lý sao a ơi :D
Lỗi cưới sói bị dis sẽ fix lại sau khi bảo trì.