PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] tỷ lệ socola BC8 rất thấp sv nào cũng thế đã test thử :D !

Vui
07-04-2014, 10:33 PM
tinhh hình là BC8 đi cả ngày may ra đc 1 phát rớt hoa

còn các BC 1-7 rớt rất nhiều ^_^

phải chăng là có âm mưu gì ta =)))

vấn đề này đã test a e k pair gạch đá nhé

Hạo Nam
07-04-2014, 10:51 PM
Bạn Nhầm rồi Nhé Bạn... bạn chưa đi hết các SV cua BC8 thì đừng phát bieeur Liều...nếu bạn không tin tesd thử SV 15 BC8 để trống hòm nhé sem lúc song bạn có full không =)) không biết dựa cột mà nghe nhé Bạn...

caub0m
07-04-2014, 10:57 PM
thật ra nhiều lúc mình phải ném bớt socola ra cho đỡ chật hòm

Hạo Nam
07-04-2014, 10:59 PM
thật ra nhiều lúc mình phải ném bớt socola ra cho đỡ chật hòm

CCMNR :)) tôi vứt ra lấy zen @@ trả biết làm rì :))

Vui
07-04-2014, 11:29 PM
Bạn Nhầm rồi Nhé Bạn... bạn chưa đi hết các SV cua BC8 thì đừng phát bieeur Liều...nếu bạn không tin tesd thử SV 15 BC8 để trống hòm nhé sem lúc song bạn có full không =)) không biết dựa cột mà nghe nhé Bạn...

=))) thế bạn đã cắm 6 acc mỗi ác 1 sv chưa mà nói liều thế bạn

full ý nó rơi thì full nhưng nó có rơi k ms là vấn đề :3

Bố Hoàng
07-04-2014, 11:34 PM
1 Chuyến Full Thùng Đồ Mở Rộng Không Còn Gì Để Chứa Nữa @@

Hạo Nam
07-04-2014, 11:34 PM
=))) thế bạn đã cắm 6 acc mỗi ác 1 sv chưa mà nói liều thế bạn

full ý nó rơi thì full nhưng nó có rơi k ms là vấn đề :3

Bạn Có Hiểu ý Mình nói không :)) mình không cần biết các SV # như nào ...
chỉ cần biết sv 15 mình đi cứ 1 lần là 1 thùng full luôn nhé :)) mình không nghèo để phải đi kiếm tiền như bạn bạn à =))
mình kiếm đủ cắn còn đâu vứt chơi nhé :)) với cả cầy RS tiện thể luôn chứ không đi để kiếm tiền mà log đến 6 acc :))

Vui
08-04-2014, 12:36 AM
chỉ cần biết sv 15 mình đi cứ 1 lần là 1 thùng full luôn nhé :)) mình không nghèo để phải đi kiếm tiền như bạn bạn à =))
mình kiếm đủ cắn còn đâu vứt chơi nhé :)) với cả cầy RS tiện thể luôn chứ không đi để kiếm tiền mà log đến 6 acc :))

sv 15 đang đi nè có đ' đâu ... bạn chỉ nói càn

thế bạn có hiểu cái topic này nó ý là gì k

vào cắn càn lại còn tỏ ra ngụy hiểm

giàu mà k biết cách kiếm tiền thì mấy mà hết :3 thế nên đừng tỏ vẻ ta đây =)) chưa chắc bạn đã giàu hơn ai đâu

Hạo Nam
08-04-2014, 12:50 AM
sv 15 đang đi nè có đ' đâu ... bạn chỉ nói càn

thế bạn có hiểu cái topic này nó ý là gì k

vào cắn càn lại còn tỏ ra ngụy hiểm

giàu mà k biết cách kiếm tiền thì mấy mà hết :3 thế nên đừng tỏ vẻ ta đây =)) chưa chắc bạn đã giàu hơn ai đâu

:)) đấy là tại tay bạn sờ lồn mẹ bạn nhiều quá lên đen không đc đấy :))
đừng sờ lồn mẹ bạn nữa là sẽ đc Sô cô la nhé =))

còn bạn cùng loài với tớ đấy chắc tớ cắn bạn sủa :))
nói ngu vãi cả lồn mẹ bạn luôn =))

Marlboro
08-04-2014, 01:33 AM
Toàn các thanh niên manh động. Hơi tý chửi nhau. Đi BC từ hôm chưa cho rơi hoa đã đông vcl rồi. Nên từ hôm ADM cho rơi hoa thì chắc còn đông nữa, nên là ta éo đi nữa. Bon chen vcc. Ra mua mẹ 3k 1 hòm cho nhanh. :))

khaviet
09-04-2014, 12:35 PM
sao minh di BC sv 5 1> 7 ko dc hop scl nao the, ai chi minh di sv nao thi rot nhi

se7ven
09-04-2014, 02:02 PM
À thấy kiểu này rất là chuẩn, với những thằng tham lam log nhiều acc thì đc ít là phải thôi còn đi 1 đến 2 acc lúc nào chả full hòm :)).

Chaos
09-04-2014, 02:18 PM
Chắc BC 8 có số lượng người đi nhiều hơn nên bạn nhặt được ít hơn thôi chứ vẫn như nhau mà.

Vui
09-04-2014, 08:05 PM
:)) đấy là tại tay bạn sờ lồn mẹ bạn nhiều quá lên đen không đc đấy :))
đừng sờ lồn mẹ bạn nữa là sẽ đc Sô cô la nhé =))

còn bạn cùng loài với tớ đấy chắc tớ cắn bạn sủa :))
nói ngu vãi cả lồn mẹ bạn luôn =))

ẳng câu nào thể hiện độ ngu xi + vô học =))) đ' có giáo dục

toppic người ta lập ra để nói là BC8 1 ngày chỉ 2-3 lần rớt scl còn các BC1-7 rớt 80% .... chứ đéo ai nói là đi rớt nhặt đc ýt scl

óc chó bã đậu vào đéo đọc còn sủa bậy ẳng nhặng cả lên

còn full thùng scl 1 lần đi t nói làm đ' gì , k những full tao còn lấy lồn mẹ mày ra hứng nữa ý =)))))))))))))

Vui
09-04-2014, 08:08 PM

Đúng là cái thể loại kêu giàu đéo cần mua

chắc sướng quá bú lồn mẹ quen rồi lên hóa ngu + vô học =))))))))))) ... loại tiền ăn bám cũng tỏ vẻ ra đây

bọn tao sinh viên ngèo nhưng biết cách làm nụng , cái loại ăn bám cũng tỏ vẻ ta đây =))

CậuSáng
09-04-2014, 09:27 PM
sv 10 ông bạn ơi. tôi đi 1 lần toàn hộp này ^^!

Capricorn
09-04-2014, 09:31 PM
các bạn vui lòng cmt lịch sự và không cãi nhau nhé, vấn đề hộp socola rơi ở các bc và các sever là random. BQT tạo event cho các bạn tham gia hoàn toàn k có ý đồ gì cả. việc ks chỗ train và fram socola ở bc 8 là đương nhiên như mod Chaos đã nói. mỗi người có 1 cách để tham gia event. 1 lần nữa mong các bạn tôn trọng nhau trong lời nói của mình, đừng để chúng tôi phải can thiệp sẽ mất đi niềm vui của mình.
Thân!

Vui
09-04-2014, 10:40 PM
các bạn vui lòng cmt lịch sự và không cãi nhau nhé, vấn đề hộp socola rơi ở các bc và các sever là random. BQT tạo event cho các bạn tham gia hoàn toàn k có ý đồ gì cả. việc ks chỗ train và fram socola ở bc 8 là đương nhiên như mod Chaos đã nói. mỗi người có 1 cách để tham gia event. 1 lần nữa mong các bạn tôn trọng nhau trong lời nói của mình, đừng để chúng tôi phải can thiệp sẽ mất đi niềm vui của mình.
Thân!

ok ý mình chỉ nói là ti? lệ BC8 có SCL k bằng BC1-7 thôi thế mà nó cũng vào tỏ vẻ nói này nói lọ

còn nói về độ rớt SCL thì SV nào trả như nhau cứ rớt là full thùng .

còn nó muốn nói nữa thì close dùm mình .. chứ lập topic ra để những loại k đọc vào nói càn nóng k chịu đc

thiendolar
10-04-2014, 12:19 AM
ADDM ơi.. cho em hỏi.. tai sao hôm nay em mua Broken Horn mất 27 GVent mà em ko nhận được đồ.. như thế là làm sa0 thế anh.. bác xem lại cho em cái nhé.. em chào bác

thiendolar
10-04-2014, 12:30 AM
ADDM ơi.. cho em hỏi.. tai sao hôm nay em mua Broken Horn mất 27 GVent mà em ko nhận được đồ.. như thế là làm sa0 thế anh.. bác xem lại cho em cái nhé.. em chào bác