PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Căng não cả buỗi chiều suy nghĩ về event.....!

Nguyễn Bờm
01-04-2014, 09:52 PM
Không hiểu tại sao event lần này mình cảm thấy nhàm chán k0 muốn chơi tí nào :-s thật sự mà nói thì Event hay đó, hấp dẫn đó, nhưng mà quá tốn kém, thật sự nếu 1 sinh viên, 1 người chơi bình thường thì chắc không có đủ khả năng ăn max event này.!
Không phải là có ý chê bai event tốn kém hay thế nào, và cũng không biết phải thế nào nữa. Nhìn vào mặt chung ai cũng nói event đợt này tốn kém, nhưng nhìn phía cạnh khác thì cũng không đáng là mấy.
Cũng Chỉ có 1 vài người tính toán đủ để ăn event đầy đủ :-s
Thật Sự Nhìn Mà Buồn.
Thân: Nguyễn Bờm

6870950
01-04-2014, 09:58 PM
Thôi kệ đi. Ăn được bn thì ăn

K ăn được mình nghỉ.

Nói nữa hay thế nào các a ý cũng có quan tâm đâu. Mình chỉ góp ý thế thôi mà :D

Nhiều người k ăn được tụt top thì bán acc thôi có gì đâu lần nào trả vậy.

quawan
01-04-2014, 10:01 PM
Không hiểu tại sao event lần này mình cảm thấy nhàm chán k0 muốn chơi tí nào :-s thật sự mà nói thì Event hay đó, hấp dẫn đó, nhưng mà quá tốn kém, thật sự nếu 1 sinh viên, 1 người chơi bình thường thì chắc không có đủ khả năng ăn max event này.!
Không phải là có ý chê bai event tốn kém hay thế nào, và cũng không biết phải thế nào nữa. Nhìn vào mặt chung ai cũng nói event đợt này tốn kém, nhưng nhìn phía cạnh khác thì cũng không đáng là mấy.
Thật Sự Nhìn Mà Buồn.

có 500k thôi mà bác .. bác muốn có đồ có bùa để ép thì bác ăn .... k thì thôi =)))))

mà bá vương của bác thì ăn cái event này làm gì =)))))))

k ăn đc thì bác chăm cầy lên cho = ủy thác =))))

cũng may còn đỡ nó mà ra event + poin chắc nản =)))

Nguyễn Bờm
01-04-2014, 10:01 PM
Thôi kệ đi. Ăn được bn thì ăn

K ăn được mình nghỉ.

Nói nữa hay thế nào các a ý cũng có quan tâm đâu. Mình chỉ góp ý thế thôi mà :D

Nhiều người k ăn được tụt top thì bán acc thôi có gì đâu lần nào trả vậy.

cái vẫn đề đó chỉ là 1 chuyện đơn giản thôi :| cái quan trọng là các anh đang mất dần số lượng thành viên chơi game của mu-hanoi.net này

quawan
01-04-2014, 10:03 PM
cái vẫn đề đó chỉ là 1 chuyện đơn giản thôi :| cái quan trọng là các anh đang mất dần số lượng thành viên chơi game của mu-hanoi.net này

chú qua quyền lực đi vẫn đông và vui lắm ... đồ thì hiếm =)))))))))))))))

bá vương buồn là pải

2 tháng nữa lại có sv ms rồi ;))

Nguyễn Bờm
01-04-2014, 10:05 PM
chú qua quyền lực đi vẫn đông và vui lắm ... đồ thì hiếm =)))))))))))))))

bá vương buồn là pải

2 tháng nữa lại có sv ms rồi ;))
em quan trọng gì anh cuộc chơi của em là do chính em tạo ra và em sẻ duy trì nó :| đối với em event này bình thường, chơi max cũng vô tư :| cái em đang nói đến là tâm huyết của người chơi dần mất hết :|

6870950
01-04-2014, 10:05 PM
Chính vì sắp có sv mới.

Nên mới cân nhắc kĩ xem có lên ăn hay không.

Chắc là mình bỏ vì không đáng.

Chơi tầm tới 1 tháng nữa chắc cũng là lúc cái event này kết thúc thì nghỉ thôi :D

1 Gậy Chết Ruồi
01-04-2014, 10:09 PM
chơi MU HN bao lâu nay nên học cách chấp nhận dần đi là vừa @@

quawan
01-04-2014, 10:10 PM
em quan trọng gì anh cuộc chơi của em là do chính em tạo ra và em sẻ duy trì nó :| đối với em event này bình thường, chơi max cũng vô tư :| cái em đang nói đến là tâm huyết của người chơi dần mất hết :|

MU dạo này đi xuống
dis đủng mọi người kêu loạn lên mà k thấy fix
event thì kiện cáo loạn ùm lên
mỗi ngày thì hack nick vs lừa đảo ngày càng cao
tâm huyết cũng nản rồi
chắc MU cũng già rồi :|
máy chủ sập sệ
yếu kém hẳn

Nguyễn Bờm
01-04-2014, 10:11 PM
chơi MU HN bao lâu nay nên học cách chấp nhận dần đi là vừa @@
mình chấp nhận được. vẫn chỉ là bình thường thôi, cái mà người ta k0 chấp nhận được mới là vấn đề của game :| các anh đang cố đánh mất đi hình tượng game của mình :|

Còi Đua Đòi Muzik
01-04-2014, 10:12 PM
- tại sao k cho event Ăn Point nhỉ
- Cho cái event này tin chắc sẽ giảm mem

1 Gậy Chết Ruồi
01-04-2014, 10:12 PM
mình chấp nhận được. vẫn chỉ là bình thường thôi, cái mà người ta k0 chấp nhận được mới là vấn đề của game :| các anh đang cố đánh mất đi hình tượng game của mình :|

đúng ý mình :))

Nguyễn Bờm
01-04-2014, 10:13 PM
có 500k thôi mà bác .. bác muốn có đồ có bùa để ép thì bác ăn .... k thì thôi =)))))

mà bá vương của bác thì ăn cái event này làm gì =)))))))

k ăn đc thì bác chăm cầy lên cho = ủy thác =))))

cũng may còn đỡ nó mà ra event + poin chắc nản =)))
trò chơi. chơi được chấp nhận được :| game là việc mua vui, thiệt hại vẫn là người chơi mà anh :|

Bemap_Muhanoi
01-04-2014, 10:15 PM
anh em bình tĩnh đi

1 Gậy Chết Ruồi
01-04-2014, 10:17 PM
anh em bình tĩnh đi

anh bình tĩnh đi =))

Nguyễn Bờm
01-04-2014, 10:18 PM
anh em bình tĩnh đi
hay là ae mình nghĩ đi quay qua nghiên cứu master các class có vẻ thú vị à nha:D

OngGiaMu
01-04-2014, 10:20 PM
even da fix lai 3SCL = 1 HD roi đó ae và phân thương

Nguyễn Bờm
01-04-2014, 10:28 PM
cảm ơn các anh đã chú ý tới game thủ trong tình trạng như vậy :D cảm ơn các anh rất nhiều

caheo
02-04-2014, 12:21 AM
even này mình thấy chổ ko hợp lí nhất là LVCD
sv mới dc vài cái win 2.5 thôi mà đả bung LVCD
còn về giá cả thì max 1 cái even chỉ 500k là chấp nhận dc

nhantaj9x
02-04-2014, 12:30 AM
không cho ăn bằng Vcent mà bắt ăn bằng Gcent. Sinh viên như em lấy đâu tiền ăn event bây giờ :77;

Nguyễn Bờm
02-04-2014, 02:52 PM
không cho ăn bằng Vcent mà bắt ăn bằng Gcent. Sinh viên như em lấy đâu tiền ăn event bây giờ :77;
chấp nhận thôi ai cũng đồng tình như vậy mà

Minoan EMPIRESX
02-04-2014, 03:28 PM
game bây giờ k đơn thuần là giải trí nữa rồi, vì cuộc sống mưu sinh, vì cái lợi nên đã làm thay đổi bản chất hoàn toàn :)

Nguyễn Bờm
02-04-2014, 03:29 PM
game bây giờ k đơn thuần là giải trí nữa rồi, vì cuộc sống mưu sinh, vì cái lợi nên đã làm thay đổi bản chất hoàn toàn :)
lợi thì ít mà răng k0 còn :|

GiaVy
02-04-2014, 03:49 PM
Thật Sự Nhìn Mà Buồn.
ăn scl bán lại láy vcent đẻ rs tà tà
tham gia làm gì ông ơi
có gì phải ngại đâu
người ta muốn hút
thì mình tìm cách đừng để người ta hút.
thê thôi có gì mà phải xin xỏ