PDA

View Full Version : A em TheOne và Liên minh nhưng người yêu mến NguyenHuu vào đây

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 06:50 PM
thật sự mình chơi mu Ha Nội này đã Lâu . thật 1 cái mu mà mình thích chơi nhất Hầu như sv nào cũng có chơi .... vì chút chuyện ko hay . tiện mình ngỉ mu về Huu . biết rằng rất buồn nhưng phải chiệu .... mình cũng ko biết nói gì hơn chút anh em vui vẻ . TheOne giải tán :20; :20; .

quawan
30-03-2014, 06:51 PM
vì bạn hack nên bạn ra đảo

chúc bạn vui vẻ ăn bánh bao ^_^

Pisces
30-03-2014, 06:56 PM
Move sang Thảo Luận Chung

Hera
30-03-2014, 06:59 PM
Các sv trước người dẫn dắt G TheOne là blackcat.Nhân vật Blackcat đã dẫn dắt Theone mà ko xảy ra điều tiếng gì.Đến sv QL này thì NguyenHuu lên làm chủ G và đã phá tan nát thương hiệu của G Theone 1 cách quá nhanh chóng.
Xin chia buồn với Blackcat...

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 07:16 PM
Các sv trước người dẫn dắt G TheOne là blackcat.Nhân vật Blackcat đã dẫn dắt Theone mà ko xảy ra điều tiếng gì.Đến sv QL này thì NguyenHuu lên làm chủ G và đã phá tan nát thương hiệu của G Theone 1 cách quá nhanh chóng.
Xin chia buồn với Blackcat...

mang tiếng là mang tiếng thê nào ko an cắp an trộm la được bạn ơi

GUESS888
30-03-2014, 07:18 PM
cÓ CÔ THÌ CHỢ VẪN ĐÔNG CÔ ĐI LẤY CHỒNG THÌ CHỢ VẪN VUI:))

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 07:19 PM
cÓ CÔ THÌ CHỢ VẪN ĐÔNG CÔ ĐI LẤY CHỒNG THÌ CHỢ VẪN VUI:))

chuẩn ko mơ chợ vẫn đông

quawan
30-03-2014, 07:23 PM
thôi bạn ra đảo ăn bánh bao đi ^_^ :))

nói nhiều làm gì thế =)))

Do mình do ai mà cứ kêu gào mấy toppic liền chán!

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 07:25 PM
thôi bạn ra đảo ăn bánh bao đi ^_^ :))

nói nhiều làm gì thế =)))

Do mình do ai mà cứ kêu gào mấy toppic liền chán!

chó cứ ẳng

kumosvn
30-03-2014, 07:41 PM
thật sự mình chơi mu Ha Nội này đã Lâu . thật 1 cái mu mà mình thích chơi nhất Hầu như sv nào cũng có chơi .... vì chút chuyện ko hay . tiện mình ngỉ mu về Huu . biết rằng rất buồn nhưng phải chiệu .... mình cũng ko biết nói gì hơn chút anh em vui vẻ . TheOne giải tán :20; :20; .

Mình cũng coi qua Clip của bạn , theo cách nhìn của mình thì đấy là do lag . Ko biết bạn còn có acc nào để mình Test 1 Clip xem có giúp đc ji` cho bạn ko ?
Nếu bạn còn đam mê với Mu này thì hãy pm NV game : KuMos nhé !

Mình ko chắc chắn quay đc giống 100% như thế nhưng chắc cũng khoảng đc 70 đến 80% vì MU DW hay bị ảo và lag .

TinhDangDo8x
30-03-2014, 07:50 PM
Tình cờ và thật bất ngờ :) khi tìm thấy chủ guild TheOne trong topic bán hack đây.
Click vào facebook huy duc thì thấy đây

Palmyran
30-03-2014, 07:53 PM
tự chửi vào mặt mình :)))

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 07:54 PM
Mình cũng coi qua Clip của bạn , theo cách nhìn của mình thì đấy là do lag . Ko biết bạn còn có acc nào để mình Test 1 Clip xem có giúp đc ji` cho bạn ko ?
Nếu bạn còn đam mê với Mu này thì hãy pm NV game : KuMos nhé !

Mình ko chắc chắn quay đc giống 100% như thế nhưng chắc cũng khoảng đc 70 đến 80% vì MU DW hay bị ảo và lag .

cho mình xin cái yahoo nc đi bạn

Hittile EMPIRESX
30-03-2014, 08:08 PM
Tình cờ và thật bất ngờ :) khi tìm thấy chủ guild TheOne trong topic bán hack đây.

cái kết bất ngờ :41;

Minoan EMPIRESX
30-03-2014, 08:12 PM

cõ lẽ nào, chắc chỉ tình cờ vào cm tí thôi :52;

namdz
30-03-2014, 08:23 PM
cho mình xin cái yahoo nc đi bạn

tôi vẫn đang giữ 1 clip bạn hack delay . chết rồi vẫn đứng lên pk nv dw+sum chết.
đúng hay sai. bạn chỉ cần nhớ lại thời gian pk trước đó có sử dụng những hack gì. và nói cho bạn biết nếu còn cố tình cãi tôi sẽ up nốt clip kia và adm sẽ phải sử bạn lần 2.
mong rằng bạn không tạo sóng gió. hãy ở yên trên đảo 3 ngày, còn nếu bạn test được đó là lag thì tất cả những trường hợp hack trước kia đều là lag do sử dụng hack

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 08:44 PM
tôi vẫn đang giữ 1 clip bạn hack delay . chết rồi vẫn đứng lên pk nv dw+sum chết.
đúng hay sai. bạn chỉ cần nhớ lại thời gian pk trước đó có sử dụng những hack gì. và nói cho bạn biết nếu còn cố tình cãi tôi sẽ up nốt clip kia và adm sẽ phải sử bạn lần 2.
mong rằng bạn không tạo sóng gió. hãy ở yên trên đảo 3 ngày, còn nếu bạn test được đó là lag thì tất cả những trường hợp hack trước kia đều là lag do sử dụng hack

mình đã nói rùi 3 ngày sau tha ra mình cũng dele acc thì 6 ngày cũng thế thôi

Hittile EMPIRESX
30-03-2014, 08:46 PM
mình đã nói rùi 3 ngày sau tha ra mình cũng dele acc thì 6 ngày cũng thế thôi

thôi ông ơi đừng làm trò nữa, ông còn quen biết đứa bán hack kia kìa. Tuy là chủ guild nhưng đã làm thì nhận đi cho tiến bộ, kể cả ông có del acc đi nữa thì càng làm thành viên guild ông thêm thất vọng thôi.

KEVODANH
30-03-2014, 08:47 PM
=]] 1 cai ket chuan nhu le duan

Bố Hoàng
30-03-2014, 08:50 PM
=]] 1 cai ket chuan nhu le duan
A Tùng Gửi E Số A Dũng TuoiL0zGi A Ơi :|

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 08:57 PM
thôi ông ơi đừng làm trò nữa, ông còn quen biết đứa bán hack kia kìa. Tuy là chủ guild nhưng đã làm thì nhận đi cho tiến bộ, kể cả ông có del acc đi nữa thì càng làm thành viên guild ông thêm thất vọng thôi.

tụi mày thì ko tính tiền chẳng lẻ bạn của Luyên văn luyện điều là kẻ cướp tiệm vàng hết ah

tim2491
30-03-2014, 08:59 PM
Ra đi thanh thản. Không tiễn b2;

Nguyễn Bờm
30-03-2014, 09:03 PM
Thân là 1 chủ G, chơi được chịu được, đừng bao giờ đặt vấn đề Giản Tán, Sống làm sao để ae nó tôn trọng và nễ phục.
Mình cũng như bạn. nhưng chưa bao giờ lùi bước trước 1 cuộc chơi nào.
Nói thật nếu bạn nhìn vào Driver Sv BV mà xem :|
G mình yếu đó, kém đó, nhưng ae sống vui bên nhau, coi nhau như ngôi nhà thứ 2. mọi công việc lớn bé đều 1 tay mình giải quyết hết.
Nhiều lúc ức chế, bực mình ae, nhưng thấy ae nó cứ tôn trọng và hiểu thì mình vẫn ở lại, vẫn chiến đấu

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 09:21 PM
Thân là 1 chủ G, chơi được chịu được, đừng bao giờ đặt vấn đề Giản Tán, Sống làm sao để ae nó tôn trọng và nễ phục.
Mình cũng như bạn. nhưng chưa bao giờ lùi bước trước 1 cuộc chơi nào.
Nói thật nếu bạn nhìn vào Driver Sv BV mà xem :|
G mình yếu đó, kém đó, nhưng ae sống vui bên nhau, coi nhau như ngôi nhà thứ 2. mọi công việc lớn bé đều 1 tay mình giải quyết hết.
Nhiều lúc ức chế, bực mình ae, nhưng thấy ae nó cứ tôn trọng và hiểu thì mình vẫn ở lại, vẫn chiến đấu
hiii để xem sao

Nguyễn Bờm
30-03-2014, 09:25 PM
hiii để xem sao
đó là tôi góp ý, còn bạn có thể close topic, hoặc nhờ mod xóa giùm đi

tim2491
30-03-2014, 09:25 PM
hiii để xem sao
Xem gì :7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;:7;

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 09:38 PM
Mod close topic giùm

Nguyễn Bờm
30-03-2014, 10:00 PM
biêt tạo dựng thời cơ là những con người sống biết cách nhịn nhục.
lùi 1 bước tiến vài bước. chúc bạn thành công :|

HacKerMU
30-03-2014, 10:29 PM

Hera
30-03-2014, 10:34 PM
bước đầu tiên là 3 ngày và 5%rs,nếu cứ tiếp tục hack thì bước thứ 2 rất nặng đấy...cứ tiến bước tiếp nhưng đừng có hack

anhnamoi
30-03-2014, 10:34 PM
Hãy đốt đi những gì trong quá khứ
Lấy tro tàn để vun đắp tương lai.
Ai thấy chuẩn thì like nhé :))

Nguyễn Bờm
30-03-2014, 10:36 PM
Hãy đốt đi những gì trong quá khứ
Lấy tro tàn để vun đắp tương lai.
Ai thấy chuẩn thì like nhé :))
Không có quá khứ làm sao có hiện tại
Không có hiện tại sao nối tiếp tương lai
Quá khứ chính là cái nôi nuôi ta lớn lên từng ngày và từng giờ

anhnamoi
30-03-2014, 10:39 PM
:)) làm lại từ đầu là đc mà

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 10:41 PM
ok thank anh em đợi mở acc ra qua dk nghich chơi bọn mình ko thích thi có mà ngỉ train dài hạn kaka

Nguyễn Bờm
30-03-2014, 10:42 PM
:)) làm lại từ đầu là đc mà
tại sao lại phải bắt đầu lại từ đầu :-?
mình té, vấp ngã ở đâu thì tại sao không ở đó suy nghĩ, lý do gì, động cơ nào, bản thân sẻ làm gì khi rơi vào tình huống đó 1 lần nữa
để rồi ta rút ra được cái kinh nghiệm quý báu từ trong game đến cuộc sống. Và rồi đứng dậy bước đi khẳng định nó 1 lần nữa.

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 10:44 PM
tại sao lại phải bắt đầu lại từ đầu :-?
mình té, vấp ngã ở đâu thì tại sao không ở đó suy nghĩ, lý do gì, động cơ nào, bản thân sẻ làm gì khi rơi vào tình huống đó 1 lần nữa
để rồi ta rút ra được cái kinh nghiệm quý báu từ trong game đến cuộc sống. Và rồi đứng dậy bước đi khẳng định nó 1 lần nữa.

mà cái này có gi xấu xa đâu . sv này vẩn còn nhiều người nhớ đến huu

Marlboro
30-03-2014, 10:45 PM
Bạn rất tốt nhưng mình rất tiếc
Tạm biệt bạn. 1 thành phần bẩn thỉu của MU HN. =))

Nguyễn Bờm
30-03-2014, 10:47 PM
mà cái này có gi xấu xa đâu . sv này vẩn còn nhiều người nhớ đến huu
hãy sống và cống hiến đi :| mặc kệ đời nói gì, làm gì, ta cứ sống, khẳng định con đường ta đi là đúng.
Là 1 Chủ Guild phải biết đứng lên bảo vệ ae mình, chưa gì đã nói cái câu giản tán.
Gián tán vì không bảo vệ được ae hay là thiếu suy nghĩ trầm trọng. quá kém

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 10:48 PM
Bạn rất tốt nhưng mình rất tiếc
Tạm biệt bạn. 1 thành phần bẩn thỉu của MU HN. =))

minh có bẩn thiểu thì ko = cả guild mày phải gọi là lủ chó ăn cứt ^^

namdz
30-03-2014, 10:53 PM
Mod close topic giùm

mạnh mẽ lên bạn. tôi nghĩ bạn sẽ làm được. chỉ là cái án cảnh cáo thôi. bỏ hack. chơi và giải trí. chúc bạn và gui theone ngày càng phát triển

Marlboro
30-03-2014, 10:58 PM
minh có bẩn thiểu thì ko = cả guild mày phải gọi là lủ chó ăn cứt ^^

viết còn đéo nên hồn. về học lại chính tả đi. =)). còn mày bẩn đến mức như nào a e lên 4rum đều biết mà. k cần pải thể hiện độ bẩn ra nữa đâu. MAX cmn lv rồi :))

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 11:03 PM
thế chẳng lẻ cha mẹ mày ko biết chữ mày cũng chưỡi cha mẹ mày ko biết chữ àh loại mất dạy

Nguyễn Bờm
30-03-2014, 11:05 PM
thế chẳng lẻ cha mẹ mày ko biết chữ mày cũng chưỡi cha mẹ mày ko biết chữ àh loại mất dạy
nóng giận là điều mất khôn. Mod nào close topic giùm bạn ấy

Marlboro
30-03-2014, 11:10 PM

ờ chắc m nói k pải tiếng người nên t k hiểu, thông cảm . " chẳng lẻ " vs " chưỡi " là clg t k hiểu lắm
Mà thôi t cũng chả rảnh chửi nhau vs m. Góp ý nhỏ m nên học lại cách sống đi. Hơn nữa m làm chủ G thì cũng nên sống cho tử tế 1 tý. Bị khóa 3 ngày thì chịu khó lên 4rum mà xem mà học mấy ông chủ G Killers vs ông Kumos chủ G VoDoi sống như nào mà học tập :D. Dù k ưa mấy G đó nhưng lên 4rum nói ch người ta cũng để t pải tôn trọng. Còn mày tỰ suy ngĩ đê thằng RẺ LÀNH :24;:24;

o0HacAm0o
30-03-2014, 11:38 PM
Huy à, nếu phải nói gì đó ở đây có lẽ là A sẽ nói những cảm xúc ko vui.. TheOne của các em... BlackCat,Chung, rồi NguyenHuu... với bao anh em từ cũ từ mới... trải dài qua các sv.. A thì chả còn là thành viên của TheOne từ các sv gần đây rồi.. nhưng các em.. có đứa nào mà a ko biết,ko quen từ những ngày đầu học chơi Mu trên cái thế giới ảo này.. TheOne cũng đã là 1 Guild có cái tên từ các sv đầu.. rồi đến tận bây giờ nó vẫn là 1 cái tên tồn tai, đôi khi a đọc dòng post sv mới Open.. những người tìm lại vào Guild TheOne cũng làm a cảm thấy Vui 1 chút.. Thành công mà TheOne có được là công lao lớn của các em và các thành viên khác xây dựng nên.. Đó là điều quí giá... bởi đó là ngôi nhà chung của những con người có cùng đam mê. Nhưng thôi ở đây chẳng ôn lại chuyện xưa cũ.. Giờ với TheOne em là 1 chủ Guild, đại diện trên 1 khía cạnh cho 1 số ae trong 1 ngôi nhà... Nên là:
Chơi và cống hiến hết đam mê của chính mình đi, vì mình, vì anh em.. vì những người bạn....Chung 1 chí hướng thì chung 1 giấc mơ.. tự hào và bảo vệ những gì mà xứng đáng.
Vậy ra em bị block 3 ngày acc vì hack(a đoán chứ chưa đọc..^^..) Điều đó có sao đâu em,như Anh nè... trải dài qua Mu lúc nào chả có vài clip..^^.. cũng Block, cũng tràn cảm xúc..nhưng thường là ít ức chế mà vẫn lạc quan đó thôi.. Hack và hack... Ngày nào A đã nói: Chơi hack hay ko là sự lựa chọn của riêng các em,nếu đã chọn.. thì phải biết chấp nhận mà cứ Vui thôi. Sao phải bàn, sao phải nghĩ.. sao phải tốn nước bọt..^^.. Em cũng hãy như thế, chơi với niềm vui của chính mình.. và những người bạn mình, những gì mình đã lựa chọn em nhé... Chỉ mong rằng: Em anh vẫn nhớ và sẽ ko bao giờ là kẻ lừa đảo bẩn thỉu, dung túng hay thỏa hiệp với nó..
...Em đã là người kế thừa TheOne vậy hãy phát huy và kéo dài sự phát triển cho TheOne tiếp diễn cho đến lúc tận cùng của đam mê... Và anh em khác sẽ tiếp nối truyền thống như thế.. Game là ảo thôi, nhưng nó cũng cho mình bao niềm vui, cảm xúc... và rõ lên 1 phần nhân cách của 1 con người...
P/s:<====== Nhìn sang bên trái tên diễn dàn của A vẫn mang cái danh: thành viên Guild TheOne... hjc... sv này em làm chủ Guild rồi... đăng kí lại box bang hội đi..^^.. Rồi làm gì để thoát cái mũi tên<== kia cho A nhé..^^.. A ko muốn nhờ Mod hay adm... mà muốn nhờ các em lên tiếng.. bởi như ngày nào đó khi A rời game đi độc hành cho tận hứng đam mê của A để lại.. Cho các em Tung Bay cả 1 phương trời khát vọng..

cau2cry
30-03-2014, 11:40 PM
cái thằng này hack từ lâu rùi mà :)

tim2491
30-03-2014, 11:43 PM
Huy à, nếu phải nói gì đó ở đây có lẽ là A sẽ nói những cảm xúc ko vui.. TheOne của các em... BlackCat,Chung, rồi NguyenHuu... với bao anh em từ cũ từ mới... trải dài qua các sv.. A thì chả còn là thành viên của TheOne từ các sv gần đây rồi.. nhưng các em.. có đứa nào mà a ko biết,ko quen từ những ngày đầu học chơi Mu trên cái thế giới ảo này.. TheOne cũng đã là 1 Guild có cái tên từ các sv đầu.. rồi đến tận bây giờ nó vẫn là 1 cái tên tồn tai, đôi khi a đọc dòng post sv mới Open.. những người tìm lại vào Guild TheOne cũng làm a cảm thấy Vui 1 chút.. Thành công mà TheOne có được là công lao lớn của các em và các thành viên khác xây dựng nên.. Đó là điều quí giá... bởi đó là ngôi nhà chung của những con người có cùng đam mê. Nhưng thôi ở đây chẳng ôn lại chuyện xưa cũ.. Giờ với TheOne em là 1 chủ Guild, đại diện trên 1 khía cạnh cho 1 số ae trong 1 ngôi nhà... Nên là:
Chơi và cống hiến hết đam mê của chính mình đi, vì mình, vì anh em.. vì những người bạn....Chung 1 chí hướng thì chung 1 giấc mơ.. tự hào và bảo vệ những gì mà xứng đáng.
Vậy ra em bị block 3 ngày acc vì hack(a đoán chứ chưa đọc..^^..) Điều đó có sao đâu em,như Anh nè... trải dài qua Mu lúc nào chả có vài clip..^^.. cũng Block, cũng tràn cảm xúc..nhưng thường là ít ức chế mà vẫn lạc quan đó thôi.. Hack và hack... Ngày nào A đã nói: Chơi hack hay ko là sự lựa chọn của riêng các em,nếu đã chọn.. thì phải biết chấp nhận mà cứ Vui thôi. Sao phải bàn, sao phải nghĩ.. sao phải tốn nước bọt..^^.. Em cũng hãy như thế, chơi với niềm vui của chính mình.. và những người bạn mình, những gì mình đã lựa chọn em nhé... Chỉ mong rằng: Em anh vẫn nhớ và sẽ ko bao giờ là kẻ lừa đảo bẩn thỉu, dung túng hay thỏa hiệp với nó..
...Em đã là người kế thừa TheOne vậy hãy phát huy và kéo dài sự phát triển cho TheOne tiếp diễn cho đến lúc tận cùng của đam mê... Và anh em khác sẽ tiếp nối truyền thống như thế.. Game là ảo thôi, nhưng nó cũng cho mình bao niềm vui, cảm xúc... và rõ lên 1 phần nhân cách của 1 con người...
P/s:<====== Nhìn sang bên trái tên diễn dàn của A vẫn mang cái danh: thành viên Guild TheOne... hjc... sv này em làm chủ Guild rồi... đăng kí lại box bang hội đi..^^.. Rồi làm gì để thoát cái mũi tên<== kia cho A nhé..^^.. A ko muốn nhờ Mod hay adm... mà muốn nhờ các em lên tiếng.. bởi như ngày nào đó khi A rời game đi độc hành cho tận hứng đam mê của A để lại.. Cho các em Tung Bay cả 1 phương trời khát vọng..
Tràn đầy cảm xúc khi đọc xong cm này

Nguyễn Bờm
30-03-2014, 11:45 PM
Vẫn là 1 TheOne tràn đầy nhựa sống và nhiệt huyết.
Cảm ơn anh vì tất cả em cũng đã học hỏi được rất nhiều sau bài viết này.
Chúc TheOne luôn đứng lên, mạnh mẻ trên con đường mình đã chọn ^_^! nối tiếp con đường mà các anh để lại.
Cũng như mình nối tiếp con đường Killers ở lại, và thực hiện nó tại Bá Vương.
TheOne Vững Mạnh nhé

Murlock
30-03-2014, 11:55 PM
ok thank anh em đợi mở acc ra qua dk nghich chơi bọn mình ko thích thi có mà ngỉ train dài hạn kaka
tưởng dele acc mà bạn. lại qua dk à =))).. nói 1 mà làm 2 thế này thì k ổn rồi :52;

DoreMonNguyenHuu
30-03-2014, 11:56 PM
Tràn đầy cảm xúc khi đọc xong cm này
vân em hiểu rùi , cảm ơn anh em đã biết em qua nhiều sv rui , chua bao giờ thấy làm gì co lỗi với bản thận , mổi khổ em pk toàn gặp anh hùng xà điêu và anh hùng bàn phím có cả Trẩu tre .... nên cũng hơi ức chế ,,, nhưng em ngỉ kĩ rùi chấp với chó thì cũng mệt , TheOne chẳng có gì tai tiếng đâu anh , em vẫn là ut số 2 mu-hanoi này hiii

tienphat
31-03-2014, 12:02 AM
vâng ! thằng nhỏ của tôi đã khóc khi đọc bài viết này :)))

DoreMonNguyenHuu
31-03-2014, 12:03 AM
tưởng dele acc mà bạn. lại qua dk à =))).. nói 1 mà làm 2 thế này thì k ổn rồi :52;

rui sao có ảnh hưởng gì ko lo vao game lừa đảo tiếp đi top này ko tiếp chó , thích làm chó thi vào G Hitite đợi anh 3 ngày sao cho an hành nhé

DoreMonNguyenHuu
31-03-2014, 12:04 AM
Mod close topic giùm

mackenzy
31-03-2014, 12:05 AM
hack thỳ cứ nhận là hack chối làm đéo j tao kết nhất anhhai guil ae hn khi bị bắt hack vỗ ngực hô thật to tao hack đấy thỳ làm sao gọi thằng nước mắt nước mũi vào block 3 ngày đy=)) đàn ông ló phải thế giám làm dám chịu mà nói thẳng ra có riêng mình hack ở cái mu này đâu mà phải xấu hổ adm ko chống được hack thỳ mình cũng hack vậy thôi ko hack thỳ vào game có đồ vip cũng chỉ xem mọi người pk và ngắm cảnh ỏ noria thơ mộng^^

keohu123
31-03-2014, 12:07 AM
nếu bạn xác định nghỉ hay pm mình mình mua lại ác tiếp tục tâm huyết cho bạn :) 0962601996

DoreMonNguyenHuu
31-03-2014, 12:10 AM
nếu bạn xác định nghỉ hay pm mình mình mua lại ác tiếp tục tâm huyết cho bạn :) 0962601996

acc mình ko bán bạn àh qua dk đống đô sv5 sv10 15 nghịch

Iris.Babi
31-03-2014, 12:14 AM
rui sao có ảnh hưởng gì ko lo vao game lừa đảo tiếp đi top này ko tiếp chó , thích làm chó thi vào G Hitite đợi anh 3 ngày sao cho an hành nhé

sợ thật .. bản thân ko chịu đc câu nói của ng đời .. nhưg điều sai rõ nhất thì lại ko dám 1m nhận để cho ng anh đi trc fải vào an ủi động viên rồi sau đó tỏ ra điều mình sai cũg đc chấp nhận . loại con trai yếu đuối óc ngang như cua. tưởng thế là hay à?
chó bị đánh còn biết đau biết nằm 1 chỗ đây vạch trần rõ ràng thế rồi còn tỏ " ha oai " . tôi nói cho a biết. a may mắn lắm khi chơi game là có đc 1 người anh như thế vào mà nói thay cho đấy. ko a chẳg còn là cái thể loại zì mặt mũi nào mà vào chơi game yên ổn đc đâu. chính thực tế nó thế đấy . đừng có dựa vào nhữg lời nói động viên mà tỏ ra mình thế là hay nhé.

DoreMonNguyenHuu
31-03-2014, 12:16 AM
sợ thật .. bản thân ko chịu đc câu nói của ng đời .. nhưg điều sai rõ nhất thì lại ko dám 1m nhận để cho ng anh đi trc fải vào an ủi động viên rồi sau đó tỏ ra điều mình sai cũg đc chấp nhận . loại con trai yếu đuối óc ngang như cua. tưởng thế là hay à?
chó bị đánh còn biết đau biết nằm 1 chỗ đây vạch trần rõ ràng thế rồi còn tỏ " ha oai " . tôi nói cho a biết. a may mắn lắm khi chơi game là có đc 1 người anh như thế vào mà nói thay cho đấy. ko a chẳg còn là cái thể loại zì mặt mũi nào mà vào chơi game yên ổn đc đâu. chính thực tế nó thế đấy . đừng có dựa vào nhữg lời nói động viên mà tỏ ra mình thế là hay nhé.
sao lại bị ngúa hán àh cần anh gải ko

DoreMonNguyenHuu
31-03-2014, 12:18 AM

nhìn mặt là biết con cave rẻ tiền

Iris.Babi
31-03-2014, 12:18 AM
Còn nhìn lại guild EM xem. Dù khiến nhiều ng muốn dd muốn ghét nhưg nhữg người ae trong Guild họ có sống vậy ko ? Họ có đối xử nhau đưa nhau ra hứng chịu như chủ Guild OneTop ko ? anh tưởng a chơi game lâu làm chủ 1 guild là nghĩ mình là nhất sao ? Thời thế thế thời ai win thì đứa đó là chủ . còn 1 kẻ thất bại luôn mở mồm mình vẫn top thì về nhà mà kể với con nít ấy..

Iris.Babi
31-03-2014, 12:19 AM

xin lỗi anh từ lỗ nào chui ra :) đừng nghĩ ai làm con gái cũg có mang cái mác thế :) đừng để bố mẹ anh nghĩ đẻ a ra là đau .. :)

DoreMonNguyenHuu
31-03-2014, 12:20 AM
Còn nhìn lại guild EM xem. Dù khiến nhiều ng muốn dd muốn ghét nhưg nhữg người ae trong Guild họ có sống vậy ko ? Họ có đối xử nhau đưa nhau ra hứng chịu như chủ Guild OneTop ko ? anh tưởng a chơi game lâu làm chủ 1 guild là nghĩ mình là nhất sao ? Thời thế thế thời ai win thì đứa đó là chủ . còn 1 kẻ thất bại luôn mở mồm mình vẫn top thì về nhà mà kể với con nít ấy..

chuyện này ko liên quan tới em thì em đừng nói gì nhé em lần sao top pic của anh ko mún thấy em vào nữa nhé

Iris.Babi
31-03-2014, 12:21 AM
còn anh xúc phạm Guild EM thì sẽ có ng trong guild EM lên tiếng . A tưởng a chửi là ngta sợ a àh ? càng thấy a ko đáng làm chủ 1 guild mà người anh đó đã gầy dựng . loại ng như a ko xứng đáng . càg ko đáng làm 1 thằng đàn ông . :)

DoreMonNguyenHuu
31-03-2014, 12:22 AM
xin lỗi anh từ lỗ nào chui ra :) đừng nghĩ ai làm con gái cũg có mang cái mác thế :) đừng để bố mẹ anh nghĩ đẻ a ra là đau .. :)

biết con gái chi để déo rùi chạy nhất la cái hạng người như em

Iris.Babi
31-03-2014, 12:22 AM
chuyện này ko liên quan tới em thì em đừng nói gì nhé em lần sao top pic của anh ko mún thấy em vào nữa nhé

Vậy đừng có bao giờ động chạm vào guild EM . chạm là lquan đến tôi . a hiểu rõ chưa ?

Iris.Babi
31-03-2014, 12:23 AM
biết con gái chi để déo rùi chạy nhất la cái hạng người như em

xin lỗi anh tôi ở trog game ko giỏi pk nhưg tôi giỏi sỉ nhục 1 người ko ra gì như anh. mẹ anh ko dạy đc anh thì người đời sẽ dạy anh.

Iris.Babi
31-03-2014, 12:24 AM
còn cái loại thử 1 lần gặp mà nói với tôi kiểu mất dạy thế đi . tôi ko nể vì anh là con trai đâu a hiểu chứ ?

Marlboro
31-03-2014, 12:25 AM
Vậy đừng có bao giờ động chạm vào guild EM . chạm là lquan đến tôi . a hiểu rõ chưa ?

nói chuyện vs loại ngu si mặt dày này làm gì em. như này rồi mà nó còn k biết nhục thì nói thế nói nữa cũng chả làm gì đâu. cãi nhau vs nó để bằng nó à.
té thôi. nó lập topic để tự thủ dâm tinh thần ấy mà. mình vào trêu nó làm gì nữa. Ngĩ cũng tội tội =))

DoreMonNguyenHuu
31-03-2014, 12:25 AM
xin lỗi anh tôi ở trog game ko giỏi pk nhưg tôi giỏi sỉ nhục 1 người ko ra gì như anh. mẹ anh ko dạy đc anh thì người đời sẽ dạy anh.
em àh xem lại con người em đi chỉ là con đỉ em là con cặt gì có quyền nói tụi .

tim2491
31-03-2014, 12:27 AM
ĐLQ nhưng không còn gì là đàn ông khi mà cãi tay đôi với con gái

Iris.Babi
31-03-2014, 12:28 AM
em àh xem lại con người em đi chỉ là con đỉ em là con cặt gì có quyền nói tụi .

đúng. anh ko đáng để ngkhác lên tiếng để an ủi . thà tôi thấy ngta an ủi 1 con chó còn đáng . tôi cảm thấy quá tiếc khi ngta bỏ lòng thương hại ra cho 1 ng tệ hại như a ^^

Marlboro

cãi tay đôi gì, e ý chỉ nói còn nó toàn sủa ra những câu thôi đéo ngửi được.
Tư cách của 1 chủ G top SV là đây. :))

DoreMonNguyenHuu

sao ko được àh cẩn thận anh đéo luôn con mẹ của em

Iris.Babi
31-03-2014, 12:30 AM
tôi có thể chấp nhận đc nhữg câu chửi a dành cho tôi vì tôi ko fai là 1 thằng đàn ông . còn loại ng như anh đc làm đàn ông chỉ để vứt dưới đáy xã hội để ng đời sỉ nhục thôi . a hiểu chưa. đĩ nó còn kiếm tiền nuôi con . chả ai trách đc nó. a làm đc thằng đĩ ko?

tim2491
31-03-2014, 12:31 AM
Nên xem lại chính mình trước khi nhận xét người khác là trẻ trâu hoặc là anh hùng bàn phím

IIIunyBoy
31-03-2014, 12:31 AM

mày thì là gì mà có uqyeenf nói người khác :)) cũng chỉ là 1 thằng nghiện Game thu nhục đéo còn cách nào khác phải hack thôi con :)) chứ cũng chả hơn đc ai dâu nhé ... đừng sủa bừa làm ng # khinh mày hơn .. ngu lại hay ẳng bừa... loại rẻ tiền đéo chấp:31;:73;

Marlboro
31-03-2014, 12:33 AM
tôi có thể chấp nhận đc nhữg câu chửi a dành cho tôi vì tôi ko fai là 1 thằng đàn ông . còn loại ng như anh đc làm đàn ông chỉ để vứt dưới đáy xã hội để ng đời sỉ nhục thôi . a hiểu chưa. đĩ nó còn kiếm tiền nuôi con . chả ai trách đc nó. a làm đc thằng đĩ ko?

thôi té đi em. nó k nói được bắt đầu cắn càn rồi. kệ nó đi.
nó bị khóa acc còn bị chửi nhiểu khổ lắm rồi. đừng trêu nó nữa. a thay mặt bố nó xin e đấy :))

mackenzy
31-03-2014, 12:33 AM

em nghĩ sai rồi muốn đối địch thỳ có chứ ko ghét bỏ j guil em đâu anh rất thick những bạn guil em pk xong vui vẻ ko chửi bới như trẻ con dù thắng hay thua khi pk xong gặp nhau khi train còn chém gió tơi bời hẹn pk là có mặt nc có dd thế này mới vui=))

IIIunyBoy
31-03-2014, 12:35 AM
Những Câu nói khiến ng # muốn ỉa lên bàn thờ nhà mày là đây này Huu à :)) về bú lại sữa con mẹ già mày đi rồi NC với ng tử tế hơn tý nhé... hay có cần tao dậy rỗ lại mày không :63;

Marlboro
31-03-2014, 12:36 AM
Những Câu nói khiến ng # muốn ỉa lên bàn thờ nhà mày là đây này Huu à :)) về bú lại sữa con mẹ già mày đi rồi NC với ng tử tế hơn tý nhé... hay có cần tao dậy rỗ lại mày không :63;

té thôi Boy, đừng chửi nhau vs nó như thế nó lại ngĩ mình giống như nó :D

IIIunyBoy
31-03-2014, 12:39 AM
té thôi Boy, đừng chửi nhau vs nó như thế nó lại ngĩ mình giống như nó :D

ừm thôi đi ngủ anh chứ ngồi chửi 1 con cờ hó nó cũng có biết mình nói rì đâu anh nhỉ :D
đi ngủ lấy sức mai cầy MU tiếp còn cho nó vào DĐ màn ngóng tin :)) :52;

o0HacAm0o
31-03-2014, 12:40 AM
Topic này theo mình cũng nên close được rồi, Huy cũng đừng nói thêm cái gì nữa cả, đôi khi sự tranh cãi ở đây hay ở đâu đó trên diễn đàn chỉ làm bẩn forum,hi vọng các bạn khác cũng hiểu và kiềm chế cái Tôi cá nhân của mỗi người 1 chút lại. Bởi ko phải ai cũng phải là người khéo ăn nói,mỗi người có thể tuổi tác,địa vị, trình độ,nhận thức và ý thức có thể khác nhau.. nhưng cái chung là mỗi người đều có cái Tôi riêng, cái nhân cách của riêng mình... Nên là cũng ko cần phải hạ nhục nhân cách người khác là tô điểm lên nhân cách của chính mình.. Lựa lời và giới hạn cho nhau.. Có những thứ ảo,hay trong game đâu phải là cứ phải hô hào gào thét.. mà cứ để Game ảo chia nhau thành phong cách của mỗi người..Kẻ thù trong game có khi nó cũng chỉ là 1 cảm giác quá hưng phấn với đam mê của chính mình thôi..
P/s: Mod hay adm nào ngang qua cũng nên có trách nhiệm với các topic như thế này, các game thủ có thể đả kích nhau, tố cáo nhau khi có những sự thật được phơi bày.. nhưng cũng thể cho phép các game thủ Hạ nhục nhân cách của người khác 1 cách thái quá.. Hi vọng các Mod khách quan và công chính với tất cả sự kì vọng của game thủ..^^.. Và đây là nội qui:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?185-N%E1%BB%99i-Quy-Di%E1%BB%85n-%C4%90%C3%A0n-Mu-H%C3%A0-N%E1%BB%99i

♥ Libra ♥
31-03-2014, 12:42 AM
Close topic!