PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Đáy lòng em về vấn đề Hack .. Sin AE ko háck vào up cho bọn hách nó nhục

1stk0oL
29-03-2014, 05:18 PM
Thật sự những từ mình nói sau đây tuy hơi mất dậy nhưng cũng vì ức mà thôi ..!
Mình sin phép QBT + tất cả AE ko hách ở Mu Hà Nội ALL.
Mình xin phép địt con mẹ thằng nào hách cả nhà nó là chó mút buồi cho ank em MuHN ko hách
Thằng nào hách dòng họ nó con gái thì làm cave làm đĩ đứng ở đường đi mút buồi cho AE
Thằng nào hách dòng họ nó con trai nghiện thuốc phiện sida ma tuý chết hết.
Liệt tổ liệt tông nhà nó ko bằng cầm thú.
Thật sự là mình nói thế này là mình cũng chửi cả chủ Guil của mình nhưng mà địt mẹ mình ghét Hack.
Tôi biết các bạn hach chỉ vì sợ thiệt . Ví dụ thấy thằng AeHaNoi có hách mình ko có đi săn boss + Pk thiệt vãi thế là đua đòi mua hách với nhau. Nhưng các bạn biết là Ai cũng như các bạn thì Mu sẽ về ss5 cái thời của Siêu Chuối + HERO + QuyKiemSau . Hách dowm trên web :)) PK loạn cả lên không :))
Cuối cùng thì sao sụp chứ còn làm sao .
Viết song bài này dù có bị khoá ních diễn đàn cũng thoả cái lòng mình vì được chửi bọn hách sướng đến vậy.
Đặc biệt là bọn Killer địt cụ chúng mày cứ lên kalima7 mà ăn kun đi . Lũ rẻ rách chả có ý nghĩa buồi gì trong trái tim tao . tao lỡ đam mê MUHN rồi biết có hách tao vẫn chơi. :((

Nguyễn Bờm
29-03-2014, 05:21 PM
Mình xin phép địt con mẹ thằng nào hách cả nhà nó là chó mút buồi cho ank em MuHN ko hách
Thằng nào hách dòng họ nó con gái thì làm cave làm đĩ đứng ở đường đi mút buồi cho AE
Thật sự là mình nói thế này là mình cũng chửi cả chủ Guil của mình nhưng mà địt mẹ mình ghét Hack.
Tôi biết các bạn hach chỉ vì sợ thiệt . Ví dụ thấy thằng AeHaNoi có hách mình ko có đi săn boss + Pk thiệt vãi thế là đua đòi mua hách với nhau. Nhưng các bạn biết là Ai cũng như các bạn thì Mu sẽ về ss5 cái thời của Siêu Chuối + HERO + QuyKiemSau . Hách dowm trên web :)) PK loạn cả lên không :))
Viết song bài này dù có bị khoá ních diễn đàn cũng thoả cái lòng mình vì được chửi bọn hách sướng đến vậy.
Đặc biệt là bọn Killer địt cụ chúng mày cứ lên kalima7 mà ăn kun đi . Lũ rẻ rách chả có ý nghĩa buồi gì trong trái tim tao . tao lỡ đam mê MUHN rồi biết có hách tao vẫn chơi. :((
ngôn từ hổn loạn, thiếu phẩm chất đạo đức. @@!
Cảm thấy k0 chơi được nghỉ, tìm game khác

1stk0oL
29-03-2014, 05:23 PM
ngôn từ hổn loạn, thiếu phẩm chất đạo đức. @@!
Cảm thấy k0 chơi được nghỉ, tìm game khác

Địt mẹ thằng killer này mày cũng hách nên mày mới nói tao thế.
Mày có cảm thấy nhục ko :)) . Bố mày rất vui khi vác 1 w2.5 + 1 w3 xuống davis3 hồi CTC ở BV chúng mày thua HoiSinh
:)) nghĩ lại tao vẫn cảm thấy vui :))

lancerlostxxx
29-03-2014, 05:25 PM
có tật thì giật mình..ccmnr chửi cả tổ tông bọn Hack lên mình chửi vì mình là người bọn nó là súc vật cứ thế mà tiếp nhận :)) hâhahaha dm bon hack

1stk0oL
29-03-2014, 05:27 PM
có tật thì giật mình..ccmnr chửi cả tổ tông bọn Hack lên mình chửi vì mình là người bọn nó là súc vật cứ thế mà tiếp nhận :)) hâhahaha dm bon hack

1 Like nhiệt tình đi những AE ko hách đây là cơ hội các bạn xả 1 bớt ức chế trong lòng đấy

1stk0oL
29-03-2014, 05:40 PM
upppppppppppp ai hách vào nhận bài đi trốn tránh đéo dám nói gì à :)) :))

Nguyễn Bờm
29-03-2014, 05:41 PM
Địt mẹ thằng killer này mày cũng hách nên mày mới nói tao thế.
Mày có cảm thấy nhục ko :)) . Bố mày rất vui khi vác 1 w2.5 + 1 w3 xuống davis3 hồi CTC ở BV chúng mày thua HoiSinh
:)) nghĩ lại tao vẫn cảm thấy vui :))
Ngôn từ ngu xuẩn

GUESS888
29-03-2014, 05:43 PM
chó cùn cắn chủ:))

anhnamoi
29-03-2014, 05:43 PM

Mình là người có học em ơi,em chửi mãi cũng thế thôi admin ko giải quyết đc thì em chửi cũng vô ích về phía hack là do Admin dung túng cho bọn hack em ạ,đành chấp nhận những cái hiện tại mà mjnh đang diễn ra và thoải mái chơi game đi

1stk0oL
29-03-2014, 05:46 PM
Mình là người có học em ơi,em chửi mãi cũng thế thôi admin ko giải quyết đc thì em chửi cũng vô ích về phía hack là do Admin dung túng cho bọn hack em ạ,đành chấp nhận những cái hiện tại mà mjnh đang diễn ra và thoải mái chơi game đi

Vâng em vẫn biết thế chửi cho chúng nó nhục và hả giận thôi bác ơi.. Chứ chửi thì nó vẫn hách mà điều ấy e biết :D
Ko Sao upp đến ngày 31 thôi còn gần 2 ngày nữa thì em tha cho chúng ^^!

1stk0oL
29-03-2014, 05:47 PM
Ngôn từ ngu xuẩn

Mày có cái ý nghĩa buồi gì trong trái tim tao Hả Killer :)) mày giỏi mày thừa nhận mày hach đi tao nể mày

1stk0oL
29-03-2014, 05:47 PM
chó cùn cắn chủ:))

Phải chăng bạn cũng là 1 game thủ :)) hách của MuHn :)) cho hỏi tên nv + tên Guil bạn :))

Nguyễn Bờm
29-03-2014, 05:48 PM
Mày có cái ý nghĩa buồi gì trong trái tim tao Hả Killer :)) mày giỏi mày thừa nhận mày hach đi tao nể mày
Đừng tự ngộ nhận rồi tất cả bảng thân của bạn nó đã hơn ai.
:|
con số 0

DoreMonNguyenHuu
29-03-2014, 05:49 PM
[QUOTE=1stk0oL;1071550]Vâng em vẫn biết thế chửi cho chúng nó nhục và hả giận thôi bác ơi.. Chứ chửi thì nó vẫn hách mà điều ấy e biết :D
Ko Sao upp đến ngày 31 thôi còn gần 2 ngày nữa thì em tha cho chúng ^^![/QUOTE
cũng đồng cảm với mày vì cảm giác an hành cũng hơi bi ức chế

1stk0oL
29-03-2014, 05:50 PM
Đừng tự ngộ nhận rồi tất cả bảng thân của bạn nó đã hơn ai.
:|
con số 0

Hơn ai tao ko cần biết nhưng Killer chúng mày làm buồi có cái vẹo gì trong trái tim tao :))
Cút đi đọc bài viết rồi thì cút đi :)) về sEm họ hàng nhà mày đi :)) hắt xì liên tục đo ^^!

Nguyễn Bờm
29-03-2014, 05:51 PM
Hơn ai tao ko cần biết nhưng Killer chúng mày làm buồi có cái vẹo gì trong trái tim tao :))
Cút đi đọc bài viết rồi thì cút đi :)) về sEm họ hàng nhà mày đi :)) hắt xì liên tục đo ^^!
tự nhận mình ngu :|

1stk0oL
29-03-2014, 05:58 PM
tự nhận mình ngu :|

Bố mày bảo mày cút mà đkm thằng Killer trầy cối này :))

quawan
29-03-2014, 06:02 PM
CHỬI còn thiếu mấy thằng HACK acc + lừa đảo ông ơi :D

Nguyễn Bờm
29-03-2014, 06:03 PM
Bố mày bảo mày cút mà đkm thằng Killer trầy cối này :))
Ăn nói Vô Đạo Đức- Thiếu Học Thức Và Nhận Thức

1stk0oL
29-03-2014, 06:05 PM
Ăn nói Vô Đạo Đức- Thiếu Học Thức Và Nhận Thức

Ừ tao chỉ đến thế thôi còn hơn lũ hách rẻ rách súc vật :)) đọc xong rồi thì cảm nhận đi đừng nói gì nữa rõ chưa người đẹp :))

1stk0oL
29-03-2014, 06:06 PM
CHỬI còn thiếu mấy thằng HACK acc + lừa đảo ông ơi :D

Bạn ơi nó hách acc + lừa đảo 1 phần do các bạn . Cái đấy về sau các bạn có thể khắc phục được nhưng cái hách này là nó đánh giá ý thức bạn à mình nói thế ko phải mình lừa đảo đâu nhé. hyhy. Mình thậm chí là có tí Utin ở BV đấy bạn hyhy

Nguyễn Bờm
29-03-2014, 06:08 PM
Ừ tao chỉ đến thế thôi còn hơn lũ hách rẻ rách súc vật :)) đọc xong rồi thì cảm nhận đi đừng nói gì nữa rõ chưa người đẹp :))
Dân nông thôn, đi so với thành phố.
Dân có tiền, đi so với dân không tiền,
Người có tiền, chơi cách người có tiền,
Người không tiền, chơi cách người không tiền.

lancerlostxxx
29-03-2014, 06:11 PM
thằng nguyễnbom này có tật giật minh cmnr ... đéo cần biết bố con thăng nào..duyt tổ duyt tiên duyt xiên dòng tổ bon hack :)) vắt buồi lên cổ mà cắn

Nguyễn Bờm
29-03-2014, 06:13 PM
thằng nguyễnbom này có tật giật minh cmnr ... đéo cần biết bố con thăng nào..duyt tổ duyt tiên duyt xiên dòng tổ bon hack :)) vắt buồi lên cổ mà cắn
người ta chơi được tại sao bạn không chơi được, hay hack rơi vào tay những người như bạn cũng phế vật :|
hay tại mình ngu, thiếu tiền :| + thiếu thốn vật chất :|

lancerlostxxx
29-03-2014, 06:22 PM
:)) thế là nhân mình hack ah...ah không minh không phải là súc vât giông bạn ma phải zung hạck...Ae ơi theo nguyên bom la dung hack thì mới là thông minh..mới la nhiêu tiền...mới la đầy đủ vât chất ý...duyt me cái bọn chứa thuỷ não của loài chó mới dung hack biêt chưa nguyên ngu ah quên bờm

Nguyễn Bờm
29-03-2014, 06:25 PM
:)) thế là nhân mình hack ah...ah không minh không phải là súc vât giông bạn ma phải zung hạck...Ae ơi theo nguyên bom la dung hack thì mới là thông minh..mới la nhiêu tiền...mới la đầy đủ vât chất ý...duyt me cái bọn chứa thuỷ não của loài chó mới dung hack biêt chưa nguyên ngu ah quên bờm
Ngang đồ ngang point người ta hack bạn k0 hack bạn nằm,
Ngang đồ ngang point bạn hack người ta hack người ta nằm.

lancerlostxxx
29-03-2014, 06:30 PM
ôi mình đéo quan tâm ai nằm bạn nguyên ngu ạ..ah nhầm nguyên bờm
mình chỉ quan tâm la cái duyt mẹ thăng nao hack..zack lồn ỉa no za OK ^^

Nguyễn Bờm
29-03-2014, 06:31 PM
ôi mình đéo quan tâm ai nằm bạn nguyên ngu ạ..ah nhầm nguyên bờm
mình chỉ quan tâm la cái duyt mẹ thăng nao hack..zack lồn ỉa no za OK ^^
:| kệ bạn :|

1stk0oL
29-03-2014, 06:43 PM
hAy lắm AE uppppppppppp nhiệt tình đi @@!

1stk0oL
29-03-2014, 07:09 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp p cko các bạn chuyên hách đọc tí đỡ bùn

cr7_Ronaldo
29-03-2014, 07:58 PM
bao giờ 2/3 AE nghỉ hết thì mới hết Hack :))
lúc ý Hack chơi 1 mình =))

0978xxxx
29-03-2014, 08:30 PM
bao giờ 2/3 AE nghỉ hết thì mới hết Hack :))
lúc ý Hack chơi 1 mình =))

bạn nói nhầm rồi 2/3 nghỉ thỳ hack chơi 1mình sao đc thế còn 1phần ng ta vẫn chơi với nhau mà ;)) nếu mà nghỉ thế ADM húp cháo qua ngày àk

Marlboro
29-03-2014, 08:36 PM
kệ cm chúng nó. Ta cũng chỉ chơi cho vui. thích thì ngỉ. Hack hay không đéo quan tâm. :))

mapkoi
29-03-2014, 08:39 PM
lũ xúc vật hack là phỉa ỉa bãi cứt thật to lên đầu chúng nó ý. lũ xúc vật

CàChuaXanh
29-03-2014, 08:53 PM
kệ cm chúng nó. Ta cũng chỉ chơi cho vui. thích thì ngỉ. Hack hay không đéo quan tâm. :))

Giống bạn này. Chơi để tìm lại một cảm giác thôi.
Bạn chửi thế này cũng được ích gì đâu. Chúng nó khéo còn đang ngồi cười ấy.

1stk0oL
29-03-2014, 08:53 PM
:)) quẩy lên nào :)) Chửi chết cm nó đi ^^!

1stk0oL
29-03-2014, 09:01 PM
uppppppppppppppppppppp cko bạn hách này

0978xxxx
29-03-2014, 09:02 PM
:)) quẩy lên nào :)) Chửi chết cm nó đi ^^!

tôi hỏi bạn nhé mỗi người có 1 suy nghĩ riêng 1cách chơi game riêng ng đâu phải ai cũng giống nhau có ng chơi để giải trí có người chơi để bá đạo vv... thế bạn k hack bạn chửi người ta hack thế giờ người ta hack ng ta chửi bạn k hack bạn có tức k nếu bạn biết suy nghĩ 1chút thỳ đừng chửi nữa vì có ngày gậy ông đập lưng ông đấy bạn chửi ng ta hôm nay thỳ ngày mai người ta chửi lại bạn thế là hòa :D đừng trẻ trâu nữa mà suy nghĩ lớn tý đi

1stk0oL
30-03-2014, 12:25 AM
tôi hỏi bạn nhé mỗi người có 1 suy nghĩ riêng 1cách chơi game riêng ng đâu phải ai cũng giống nhau có ng chơi để giải trí có người chơi để bá đạo vv... thế bạn k hack bạn chửi người ta hack thế giờ người ta hack ng ta chửi bạn k hack bạn có tức k nếu bạn biết suy nghĩ 1chút thỳ đừng chửi nữa vì có ngày gậy ông đập lưng ông đấy bạn chửi ng ta hôm nay thỳ ngày mai người ta chửi lại bạn thế là hòa :D đừng trẻ trâu nữa mà suy nghĩ lớn tý đi

Trâu cái địt nhau lại 1 thằng killer lại 1 thằng hách đọc được những từ tao dành cho chúng mày thấy thế nào :))

SatDaiCa
30-03-2014, 12:44 AM
Hiện tại sv QL chưa ra event ăn point thì chưa có block bất kỳ 1 trường hợp nào đâu.Thật sự mà nói nếu BQT làm đúng lương tâm thì sv này số người bị block sẽ quá nửa ,như vậy thì còn đâu mà kiếm chác dc khi chuẩn bị ra event.SV QL là sv nát nhất trong các sv từ trước đến nay.Chưa ra event hốc point mà đã vắng khách thế này thì quả thật là buồn nhiều hơn vui rồi.Tất cả anh em game thủ chân chính hãy suy nghĩ thật kỹ trước khi nạp thẻ vào Mu này nếu ko muốn mua sự bực tức vào mình.

1stk0oL
30-03-2014, 01:24 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Bố Hoàng
30-03-2014, 01:29 AM
1 Câu Tôi Cũng Nghe Trong Game Nè..Thời Đại Này Mà Không Dùng Công Nghệ Cao Thì Hơi Phí :71; :71;

1stk0oL
30-03-2014, 02:30 AM
1 Câu Tôi Cũng Nghe Trong Game Nè..Thời Đại Này Mà Không Dùng Công Nghệ Cao Thì Hơi Phí :71; :71;

@@!. Đấy gọi là rẻ rách AE công nghệ cao cái gì :D. Nó làm Mu sụp nhanh hơn thôi :D
Uppppppppppp cko ank em nào onl sáng sớm :))

Scor
30-03-2014, 04:40 AM
Cứ Hack Đi Xong rồi vào kêu mất đồ rồi hỏi Tại Sao nhé

1stk0oL
30-03-2014, 02:09 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

bilinh1
30-03-2014, 02:19 PM
bạn nói nhầm rồi 2/3 nghỉ thỳ hack chơi 1mình sao đc thế còn 1phần ng ta vẫn chơi với nhau mà ;)) nếu mà nghỉ thế ADM húp cháo qua ngày àk

Lúc đấy thì chuẩn bị đón chào sv mới :))

tieunam95
01-04-2014, 04:42 PM
hay vkl................

1stk0oL
02-04-2014, 01:01 AM
hay vkl................

bình thường thôi chửi mấy con chó này tôi làm được bạn quá khEn ^^!

1stk0oL
02-04-2014, 01:01 AM
Bài viết này nhiều thằng hách đã đọc nhưng 1 số thằng bơ ko dám nói gì cũng như ko dám chửi tôi :))
Vì nó biết nếu nó chửi tôi = nó nhận nó hách thì xấu hổ lắm :P :P

ManNhi
02-04-2014, 08:07 AM
lên thôi.......

Marlboro
03-04-2014, 05:36 PM
hết câu chuyện à :25;

Marlboro
03-04-2014, 05:39 PM
Riêng cái G killer sv QL, các anh hùng chơi đẹp t chưa thấy 1 thằng nào xuất hiện cả @@! :13;
Killer cũng hacks nhưng k phải trách móc dành cho ng hacks mà là do cả G + chủ G, không chung tay gìn giữ hình ảnh G đệ nhất thật tốt. Tao mà là chủ G, thành viên hacks => sút, đỡ mang tiếng .
Sai mà k chịu thừ nhận, thành viên lên bênh nhau thì có 1 ngày mà ng ta nói tới Đệ nhất ư? t nghĩ ngay tới nước mắm Chinsu chứ k phải G Killer.
Xin hết ! :109;

trongtt
03-04-2014, 06:18 PM
Riêng cái G killer sv QL, các anh hùng chơi đẹp t chưa thấy 1 thằng nào xuất hiện cả @@! :13;
Killer cũng hacks nhưng k phải trách móc dành cho ng hacks mà là do cả G + chủ G, không chung tay gìn giữ hình ảnh G đệ nhất thật tốt. Tao mà là chủ G, thành viên hacks => sút, đỡ mang tiếng .
Sai mà k chịu thừ nhận, thành viên lên bênh nhau thì có 1 ngày mà ng ta nói tới Đệ nhất ư? t nghĩ ngay tới nước mắm Chinsu chứ k phải G Killer.
Xin hết ! :109; vãi hàng thím nói hay vl

Marlboro
03-04-2014, 09:20 PM
hay thì like mạnh đi chứ

1stk0oL
06-04-2014, 12:48 AM
Xin hết ! :109;

Tôi đã bảo chửi 2 ngày thôi mà đu mẹ sao chửi kinh thế thôi thì uppp phát nữa lúc sv bảo trì :))

trai_yb
06-04-2014, 12:54 AM
tởm vờ cờ lờ =)) double like cho bạn. ko có hack thì MU cũng đéo có mem đông như thế. 1 là duy trì sv 1 thời gian, sau nhàm cmnr thì ale hấp sv mới, hack nữa hack tiếp hack mãi. chốt cmn hạ là ae mình đéo thèm hack. chả lẽ lại = chúng nó sao bạn =))

chomchom
06-04-2014, 12:55 AM
thằng cháu ở đâu cũng có mặt =))

Phokhongmua
06-04-2014, 12:59 AM
uppppppppppppp

ChatChoi
01-06-2014, 01:06 PM
Rảnh Rảnh thấy chúng nó nói hách nhiều quá tìm bài cũ coment cái cko nó đọc :))
Doc. con mẹ chúng mày đi mấy thằng hách rẻ rách địt cụ chúng mày . Bố chúng mày chủ cũ NhoMaShock

ChatChoi
01-06-2014, 01:13 PM
Lũ Chó Đâu vào mà coment nè . ĐKM chúng mày lũ rẻ rách.

Khóc Trong Mưa
01-06-2014, 01:30 PM
@@!. Đấy gọi là rẻ rách AE công nghệ cao cái gì :D. Nó làm Mu sụp nhanh hơn thôi :D
Uppppppppppp cko ank em nào onl sáng sớm :))

Tốt nhất là học cách : Sống chung với Lũ !

ADM ko làm dc thì thôi
Ông có vài Câu chửi thì làm dc gì ? cho mệt
Định : Dùng Cán Bút làm Đòn xoay Chế độ à
Lại còn lo việc : MU sụp nhanh
Xin lỗi Ông : Ông toàn lo Nhà Thổ Vỡ Lồn

Cũng mua 1 bản Hack giết chết Cha chúng nó đi !

Thành Trần
01-06-2014, 01:36 PM
a đù lại lôi topic cũ lôi lên vkl tao sợ chúng mày quá :D

Nguyễn Bờm
01-06-2014, 01:36 PM
đua đòi theo công nghệ.
năm 2006 bạn sài điện thoại 110I đến năm 2013 bạn sài điện IPhone 4S, Năm 2014 chuyển sang sài Iphone 5S.
công nghệ là thứ mà các bạn buộc phải nắm bắt.

Toyz.QL
01-06-2014, 01:40 PM
Trách thì trách ADM k có cách giải quyết triệt để thui :1;

Thành Trần
01-06-2014, 01:44 PM
Trách thì trách ADM k có cách giải quyết triệt để thui :1;

chuẩn nhìu khi cũng là người làm ra hack :D chẳng hạng nhu sv bv mà có thằng nào ở guuild HS có 1 căp ring 4%5%7%hp ko biết ở đâu ra nói chi là bản hack :D chơi thì cứ chơi qua ngày chứ mà admin làm triet hack đc thì ae nào ai cũng phải đâu tư chơi cho vui :D chứ đầu tư cho tốn tiền mà gặp thằng hack mặt đồ cui rs ít mà giết mình thì đầu tư làm gì cứ mua 1 tháng bản hack về chơi :D cho qua ngày hehe :D

ChatChoi
01-06-2014, 01:57 PM
Địt má đánh nhau hơi tý "địt mẹ thằng này hách vl" nghe quen vãi
Ko hách cũng bị đổ thành hách mà hách thì vẫn cứ là hách nghiệt vãi bây giờ + điểm PK toàn phải + điểm chống hách để nó ko cko mình 1 hít cảm giác ko còn tí gì.
Đi PK bị chết nhưng đéo nhận là mình thua trong đầu cứ nghĩ thằng này hách chấp buồi gì :)) Haizzz

VanDamMeQ8
01-06-2014, 02:52 PM
Qua SG rồi còn sang đây la liếm à . G EMP tui bây ko hack thì chúng mày có đồ thần sài chẳng ????? .

BQT ko giải quyết đc thì chúng mày ở đây ẳng clg =))

ManNhi
01-06-2014, 03:25 PM
toàn ng có học . chửi nhau mà minh chẳng biết gì

namdz
01-06-2014, 03:30 PM
cứ tuởng mình ta 1 nước ai ngờ thế giới mênh mông nước là vô hạn. sóng gió trải qua đã nhiều. góc bình yên nay xin đỗ lại ở 1 chút không gian này cùng các bạn gamer thủ đẳng cấp nơi đây

VanDamMeQ8
01-06-2014, 03:31 PM
toàn ng có học . chửi nhau mà minh chẳng biết gì

Đả bão rồi . BQT ko giải quyêt dc thì nember nói làm gì cho mệt .

Thấy ăn hành ngán thì mua hack về mà chơi . Còn hack mà hack ko lai lên 4u kêu ca khóc lóc thì xem lại cái trình của mình và tự tìm hiểu thêm =))

Chừng nào mà BQT dám tuyên bố như bên gamethuvn ấy lúc đó thì mới nói đến vấn đề hack . Còn h thì vứt bỏ đi . cam thấy ko chịu nổi nhiệt thì next dung ko bạn :D . Đơn giản như đang giởn

Thành Trần
01-06-2014, 04:18 PM

Thấy ăn hành ngán thì mua hack về mà chơi . Còn hack mà hack ko lai lên 4u kêu ca khóc lóc thì xem lại cái trình của mình và tự tìm hiểu thêm =))

Chừng nào mà BQT dám tuyên bố như bên gamethuvn ấy lúc đó thì mới nói đến vấn đề hack . Còn h thì vứt bỏ đi . cam thấy ko chịu nổi nhiệt thì next dung ko bạn :D . Đơn giản như đang giởn
lúc đầu chơi quân tử mà tụi nó chơi bẩn nên về xin mẹ 150k mua hack chơi với tụi này chứ chơi game mà hack làm gì mà kì lắm lúc pk ko hack thì kêu hack mà lúc hack tụi nó đéo pít gì oải sợ tụi này lắm ai nói tao hack cứ lấy lấy acc dw 60k point mặt đồ shop +vk sho win mini xài máu loren mún đấu nhiu vp + vnd tao tiếp cho quay clip

botchien
01-06-2014, 04:18 PM
ONLY c...............:55;

Sting Dâu
01-06-2014, 04:54 PM

Tặng bạn 3 chữ thôi :))
Bạn Ngu Lắm

Thành Trần
01-06-2014, 04:55 PM
Bạn Ngu Lắm

Like nói hay vkl :D

thaiseo11
01-06-2014, 06:11 PM
Rảnh Rảnh thấy chúng nó nói hách nhiều quá tìm bài cũ coment cái cko nó đọc :))
Doc. con mẹ chúng mày đi mấy thằng hách rẻ rách địt cụ chúng mày . Bố chúng mày chủ cũ NhoMaShock

bạn trắc là giỏi lắm nhỉ

http://i1018.photobucket.com/albums/af309/p0c41994/aaaaaaa_zpsd2096fb3.jpg (http://s1018.photobucket.com/user/p0c41994/media/aaaaaaa_zpsd2096fb3.jpg.html)

vpenho
01-06-2014, 11:08 PM
chú ở trên nghuy hiểm vãi

mackenzy
01-06-2014, 11:16 PM

chuẩn như lê duẩn đáng like 100 lần game có hack hay ko là do adm chứ lỗi ko thuộc về người chơi ai chẳng muốn muhn ko có hack khi chơi kể cả những người sử dụng hack cũng muốn như vậy nhưng adm ko chống được hack và việc sử lý hack quá kém cũng gián tiếp đẩy nạn hack tăng cao hay nói cách khác chính adm cũng gián tiếp buộc các game thủ đam mê phải lựa chọn hack vì ko có hack thì đầu tư đồ ngon chăm chỉ rs cũng nằm rồi cay cú rồi cũng mua hack =)) rồi ko có hack chẳng bao giờ nhìn thấy mặt kdun rồi lại cũng mua hack xài @@ rồi ctc nữa v v và như vậy dần dần số lượng hack sẽ tăng theo thời gian nếu muốn mu ko có hack thì không phải là do ý thức của các game thủ như adm vẫn thường nói mà đó là do ý thức của adm về việc chống hack và sử lý hack như thế nào mà thôi

ChatChoi
02-06-2014, 02:04 AM
Bạn Ngu Lắm

Mày tuổi cặc bảo tao Ngu :-ss
Lại mấy cái văn thời đại. tinh tướng
Biết đánh AOE ko bố chấp Shang thằng ranh con.

ChatChoi
02-06-2014, 02:05 AM
Like nói hay vkl :D

Hay địt mẹ mày ra sever mới bố mày giết con tó

ChatChoi
02-06-2014, 02:06 AM
Qua SG rồi còn sang đây la liếm à . G EMP tui bây ko hack thì chúng mày có đồ thần sài chẳng ????? .

BQT ko giải quyết đc thì chúng mày ở đây ẳng clg =))

Con mẹ mày thằng KuMos Gà này bố mày có chơi đâu bố mày thích chửi thôi mà :))
Động tý lôi EMPIXES lồn mẹa bố mày chả 1 thời ở Killer thối nát :)) :))

ChatChoi
02-06-2014, 02:14 AM
Bố cái lũ chó hách với nhau vào đây chó đàn à :)) rẻ rách

rOtk
02-06-2014, 09:22 AM
Sao mấy ông hack ko hack vp hack đồ, hack clg đấy thì hack. Còn chơi kiểu pk mà hack thì t khinh, :)). Đồ đạc đã có phần hơn rồi vẫn còn hack, như mấy thằng trẻ trâu hack đột kích, nát game =)). Nhất là đi thi đấu, hack khác nào ăn gian :)). thắng được rồi liệu có vui k. hack nhiều đi rồi nát game dần dần toàn thằng hack chơi với nhau, người chơi chân chính sang mu khác hết :))

Extracting
02-06-2014, 10:56 AM
Vấn đề hack là vấn đề muôn thủa của MU rồi ( ko ngoại trừ gamethu và FBT )

Có điều bên HN vấn đề nó nó quá mạnh và 1 ngày phát triển

1: ADM ko căn ngăn thì nó vẫn thế
2: gamer có kêu trời đất thì đọc lại 1 :))~
3: Chửi nhiều vô ích.. và càng thấy bản chất thô thiển . Tất cả đọc lại điều 1 :))~

SockMan
02-06-2014, 11:04 AM

KLQ nhưng mà cho mình hỏi : Đáy Lòng có phải là cái đoạn cuối của ruột già ko?

thaiseo11
02-06-2014, 11:13 AM
KLQ nhưng mà cho mình hỏi : Đáy Lòng có phải là cái đoạn cuối của ruột già ko?

e nghĩ là k phải :))

SockMan
02-06-2014, 12:28 PM
e nghĩ là k phải :))

Thế thì nó là cái gì em :))

thaiseo11
02-06-2014, 12:46 PM
Thế thì nó là cái gì em :))

đoạn cuối của đáy lòng e nghĩ như là lỗ hậu

qmobile123
02-06-2014, 12:53 PM
Mình cũng đc xin Dịt ké phát :
Dịt con mẹ thằng nào hack MU HN đặc biệt sv QL :))))

thaiseo11
02-06-2014, 01:27 PM
Mình cũng đc xin Dịt ké phát :
Dịt con mẹ thằng nào hack MU HN đặc biệt sv QL :))))

bạn bị thế lâu chưa

SockMan
02-06-2014, 01:35 PM
đoạn cuối của đáy lòng e nghĩ như là lỗ hậu

đoạn cuối cuả ruột già nó là lỗ hậu đó em :))

banyboon
02-06-2014, 01:42 PM
đoạn cuối cuả ruột già nó là lỗ hậu đó em :))

Long time don't see you

VanDamMeQ8
02-06-2014, 01:57 PM
Con mẹ mày thằng KuMos Gà này bố mày có chơi đâu bố mày thích chửi thôi mà :))
Động tý lôi EMPIXES lồn mẹa bố mày chả 1 thời ở Killer thối nát :)) :))

Đéo có chơi mà ngồi khóc thuê ah` . Cái loại rẻ tiền như mày thì next đi là vừa .

Lúc tao còn cầm KuMos công nhận tao gà thật nhưng thằng Hitle or galaxys4 gặp tao đều chuyển sv ko biết vì lý do gì =)) Chắc tao gà nên tui bây ngán con gà này :))

HCKPro
02-06-2014, 03:23 PM
Đéo có chơi mà ngồi khóc thuê ah` . Cái loại rẻ tiền như mày thì next đi là vừa .

Lúc tao còn cầm KuMos công nhận tao gà thật nhưng thằng Hitle or galaxys4 gặp tao đều chuyển sv ko biết vì lý do gì =)) Chắc tao gà nên tui bây ngán con gà này :))
tao đoán chắc nó đéo muốn dây với chó :))

SockMan
02-06-2014, 04:23 PM
Long time don't see you

Long time no see ;)

1stk0oL
24-07-2015, 12:52 AM
ĐÂY rồi ĐCLM bọn HD chúng mày vào mà đọc đê. Mất 30p' của bố mày.
ĐCLM lũ rẻ rách súc vật học này

0962474696
24-07-2015, 02:22 AM
Hack Là Phong Cách của Bọn RR Oke :112;

1stk0oL
24-07-2015, 02:24 AM
Hack Là Phong Cách của Bọn RR Oke :112;

Tôi tìm 30p' mới được cái bài từ ở sever quyen. lực đó. :))

rondo
24-07-2015, 02:45 AM
:68; :68; :68; :68;
:41; :41; :41; :41;

newstar148
24-07-2015, 07:07 AM
kái này phải Gặp Hulk moon hach bung agi, hỏi tụi nó đây hahahha

zl0v3g4m3z
24-07-2015, 10:44 AM
close

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o

MrHieuBeo
24-07-2015, 10:47 AM

Ấy Chết Killer KO ăn KunDun Bạn ơi Bạn Nhờ Admin Check Đi nếu Trong Game Killer Ăn đc Kundun xin Dell G Luôn Đừng nói thế ảnh hưởng đến người khác quá

DauGau002
24-07-2015, 10:58 AM
có cái gui gẻ suốt ngày doạ del :))

XeDapOi
24-07-2015, 11:10 AM
- dùng động từ mạnh vL :))

MrHieuBeo
24-07-2015, 12:50 PM
có cái gui gẻ suốt ngày doạ del :))

Guil Gẻ Nhất Sv mà Bạn thế mới dám dell Chắc GUil Bạn Pro lắm nhỉ =))

DauGau002
24-07-2015, 12:57 PM
Guild là 1 tập thể. Oke. 1 tv dù chủ gui hay phó đều k có quyền del hay lzi cả. Cái loại ngu mới mag cái xh nhận làm của riêng minh. Gui thì toan hack vs lừa đao. Cu suot ngay del vs del :))

MrHieuBeo
24-07-2015, 01:02 PM
Guild là 1 tập thể. Oke. 1 tv dù chủ gui hay phó đều k có quyền del hay lzi cả. Cái loại ngu mới mag cái xh nhận làm của riêng minh. Gui thì toan hack vs lừa đao. Cu suot ngay del vs del :))

hack với lừa đảo để bạn nhận thôi

đéo hiểu sao GUil mÌnh hack với lừa đảo mà lại đc mọi người gọi trung gian mua bán chán kinh

thôi ko tiếp xúc vật nữa pp

BanhTieu
24-07-2015, 01:30 PM

đéo hiểu sao GUil mÌnh hack với lừa đảo mà lại đc mọi người gọi trung gian mua bán chán kinh

vâng gui ld mà có mấy thăng mạo danh LDTC gui killers để đi ld =))
thanh niên cay cú =))

DauGau002
24-07-2015, 02:35 PM

còn cả vụ goi trung gian mua bán nữa hả. ai mà nhẹ dạ cả tin thế.:))cơ hội để lập nick clone đến r đấy hieubeo :)) chuyên gia sảo quyệt :p

Great
24-07-2015, 03:44 PM
hack là nghề của hacker ^^

1stk0oL
24-07-2015, 04:44 PM
close

o|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo|^_^|oo |^_^|oo|^_^|o

Tuổi con cặc mà close cuẩ bố mày.
Bo' mày tìm từ sever QL cho lũ chó Huynh Đệ chúng mày đọc đó

- - - Updated - - -

Ấy Chết Killer KO ăn KunDun Bạn ơi Bạn Nhờ Admin Check Đi nếu Trong Game Killer Ăn đc Kundun xin Dell G Luôn Đừng nói thế ảnh hưởng đến người khác quá

Ank ơi bài này từ sv Quyên Lực cơ ko fai? ATN =]]]]

MeHoangDe
24-07-2015, 05:28 PM
up,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

DauGau002
24-07-2015, 06:46 PM
Tuổi con cặc mà close cuẩ bố mày.
Bo' mày tìm từ sever QL cho lũ chó Huynh Đệ chúng mày đọc đó

- - - Updated - - -

Ank ơi bài này từ sv Quyên Lực cơ ko fai? ATN =]]]]
mod vs adm đâu hết. văng hết cả bộ phận sinh dục ra rồi

Pisces
24-07-2015, 07:11 PM
Band chủ topic 1 tuần vì những hành vi quá khích lời nói tục tĩu ảnh hưởng nghiêm trọng đến văn hóa game.

luchodai
24-07-2015, 08:13 PM
tg rì hack cũng là 1 phần của MUHN rồi ^^
nếu như MUHn k hack dc nữa
tôi đoán người chơi sẽ giảm 1/3
haha

NhoMaShock
25-07-2015, 01:39 PM
kái này phải Gặp Hulk moon hach bung agi, hỏi tụi nó đây hahahha

nó biết Nhỏ trong sạnh mà kệ đê =))

baodajca
27-07-2015, 01:33 AM
Thật sự là rất bực khi gặp bọn hack. ngồi cùng 1 đàn anh guil aehanoi. ông bảo guil anh thằng nào chẳng hack. mua xong ít đồ déo muốn nói câu nào thêm về luôn . lớn tuổi mà ăn nói đéo nghe dc. ông anh ở nhà nghe ức chế cũng mua 1 bản. sài dc 2 hôm chán !. mất hết cả đam mê. mong adm xử lí mạnh tay vào hack thi block k hack thi cảnh cáo thằng tung tin vớ vẩn cho ae đỡ ức chế

NhoMaShock
27-07-2015, 03:41 AM
Thật sự là rất bực khi gặp bọn hack. ngồi cùng 1 đàn anh guil aehanoi. ông bảo guil anh thằng nào chẳng hack. mua xong ít đồ déo muốn nói câu nào thêm về luôn . lớn tuổi mà ăn nói đéo nghe dc. ông anh ở nhà nghe ức chế cũng mua 1 bản. sài dc 2 hôm chán !. mất hết cả đam mê. mong adm xử lí mạnh tay vào hack thi block k hack thi cảnh cáo thằng tung tin vớ vẩn cho ae đỡ ức chế

=)). CoBeo còn tự nhận mình hách mà =)). xong đi chửi ng ko hách. :o Ko tin về bài Ef Wavetau hách mà coi trang mấy k nhớ :)).