PDA

View Full Version : [Bang Hội] Gửi Riêng Bạn TOPVIP nói riêng và Riêng AeHaNoi nói chung........

PoCoLo
28-03-2014, 08:13 PM
bạn TOPVIP à.. vs mik 2 cái w2 đó k đáng bnhiu cả.. 1mVC thui.. ukm thì do mik Gà...:)) cứ cho là nv đi.. nhưng mik nghĩ b là con người bạn k ra gì cả.. b thiếu thốn đến vậy sao bạn... ^^ nhưng bạn lừa đc 2 cái w2 DK VIp ấy của mik. bạn có thấy vui k.. chắc cười la liệt đúng k.. nhưng bạn đã đánh mất nhân cách.. con người của bạn rồi đấy.. thiếu thốn nữa thì MAIL cho mik nhé.. mik bố thí thêm cho bạn.. 1 thằng RR.. dùng mọi thủ đoạn..:)) mik k chấp :)) srr G AeHaNoi đã kéo ae vào đây.. Mong các bạn đừng để thằng TOPVIP lừa nhé.. ^^

coolb0y264
28-03-2014, 08:15 PM
chắc có sự nhầm lẫn bị lừa đảo ở đây :|

PoCoLo
28-03-2014, 08:17 PM
k nhầm đâu bạn nhé.. ^^

coolb0y264
28-03-2014, 08:39 PM
vì cái kiểu có chữ i I l là dễ bị nhái hàng tên y hệt và lừa đảo bao nhiêu lần rồi
k nhầm đâu bạn nhé.. ^^

PoCoLo
28-03-2014, 08:52 PM
TopVip...:)) là chuẩn G AeHaNoi :v

PoCoLo
28-03-2014, 08:53 PM
Class RF mặc sét TP :)) NĐBH

cr7_Ronaldo
28-03-2014, 09:05 PM
chửi mình nó thôi .
Đừng lôi AeHaNoi vào
Biết là G có Thành viên này
Nhưng G pải có ng` này ng` kia
chứ có biết rõ thằng này tốt , thằng kia tốt hơn là đc vào G đâu ^^
lần sau bạn lên cẩn thận vs những thằng RR như thế
================================================== ==
Còn những thằng RR như thế thì G nào cũng có
chứ ko Riêng AeHanoi bạn nhé :X
Chúc bạn gặp may lần sau vs ng` tốt :24;

canchiusa1
28-03-2014, 09:09 PM
Đồng ý với AE. tiếng xấu thì muôn đời ko rửa sạch

nhepzo
28-03-2014, 09:12 PM
đừng lôi cả guild ra nhé bạn! còn như nào bạn tự giải quyết!

sonnhadep
28-03-2014, 09:12 PM
Thằng này chuyên đi cắn chộm gấu của tôi đây mà gặp là tôi bem :v

PoCoLo
28-03-2014, 09:19 PM
đừng lôi cả guild ra nhé bạn! còn như nào bạn tự giải quyết!

sr bác..:)) e nói nv để cho nó chuẩn chỉ hơn thui.. bác thông cảm..:D

topvip
28-03-2014, 11:32 PM
t đéo bao h` làm cái trò mèo ấy.. t UT từ đêm hw đến h`.. lúc tầm 7h mới bật máy lên ol. thì có thằng merci hỏi t là ăn 2 cái w2 DK MNL có ngon ko.. thì t chẳng biết rì cả. chỉ biết hỏi nó thôi. và nó cũng ko TL. ông nên xem lại nhé.. đừng có vu oan.. rồi đến lúc mọi chuyện sáng tỏ rồi.. lúc ấy câm như hến.. cái địt nhau

topvip
28-03-2014, 11:35 PM
tầm này thanh minh thì cũng đến thế.. các ông không tin thì cũng chẳng lr đc. nên tôi chỉ cần các ae chơi cùng tôi hiểu.. còn ai muốn nói cái đéo rì thì nói.. thích thì hỏi ADM check cmnd

LeoMessi1102
28-03-2014, 11:39 PM
khả năng là thằng này thật :))))

topvip
28-03-2014, 11:44 PM
có thể nhờ ADM chech GD.. hoặc mua bán qua cửa hàng. rồi bảo ADM khóa ID lại.. rồi xem Id tôi có bị khóa k.

mackenzy
28-03-2014, 11:50 PM
adm đâu vào đòi lại danh dự cho bạn ý đy lào

nh0cpr0vn
28-03-2014, 11:58 PM
mấy ae hiểu nhầm cả rồi.. mấy hôm trc" cũng có 1 thằng tên NV giống i tôi. Nh0cPr0Vn vào đy lừa. và còn pm acc TopVip và acc MrDauGau là đọc ID và pass cho a để a vào a train.. nhưng thật may vì lúc đó.. cả thằng TopVip Và MrDauGau đều ngồi gần tôi. ae chúng tôi chơi chung 1 quán.. nên tôi dám khẳng định dằng việc này không phải do TopVip làm..

rong009
29-03-2014, 12:10 AM
nói theo suy nghĩ của mình tý nhé k biết đúng sai đừng gạch nhé e vừa xây nhà xong rôi :)
thế deck nào 3 ông chơi cùng nhau có tận 2 ông bị người khác dùng tên giả mạo @@
mà loanh quanh chọn tên nhạy cảm thế @@

nh0cpr0vn
29-03-2014, 12:30 AM
cái đó thì chúng tôi chịu.. đấy là những lời tôi muốn nói.. còn ae nghĩ sao thì tùy

topvip
29-03-2014, 12:31 AM
thôi a ơi com mét làm rì.. nói nữa cũng đến thế.. nếu ai không tin thì gọi ADM check như e đã nói trên r`.. đy ngủ a ơi
cái đó thì chúng tôi chịu.. đấy là những lời tôi muốn nói.. còn ae nghĩ sao thì tùy

PoCoLo
29-03-2014, 07:09 AM
có thể nhờ ADM chech GD.. hoặc mua bán qua cửa hàng. rồi bảo ADM khóa ID lại.. rồi xem Id tôi có bị khóa k.

nói thật vs b.. b lấy acc phụ rôi đi ld.khi xong.. b còn lấy acc chính ra còn cười nhạo tui cơ à..:)) nói thật vs b...vs tui 1m Vc cũng k là gì cả.. nhưng nghĩ ức thui b hỉu chứ..thiếu thốn đến nv ư..cho thêm tí nữa b nhé

topvip
29-03-2014, 07:32 AM
xin hỏi b có chứng cớ không.. hay những lời nói trên của b toàn là bịa đặt. bạn nên động não 1 chút đy. thực sự là những dòng com mét của bạn viết ra thiếu suy nghĩ. mà có ức chế ý có thẻ gặp tận mặt nc ok. Gia Lâm Hà Nội xin kính chào

PoCoLo
29-03-2014, 07:45 AM
xin hỏi b có chứng cớ không.. hay những lời nói trên của b toàn là bịa đặt. bạn nên động não 1 chút đy. thực sự là những dòng com mét của bạn viết ra thiếu suy nghĩ. mà có ức chế ý có thẻ gặp tận mặt nc ok. Gia Lâm Hà Nội xin kính chào

b nói thật như đùa ấy nhỉ..:)) chả nhẽ bjo mik lấy acc phụ của mik ra đi lừa đảo rồi lại nhận mik lấy à... vkl..:)) mà cái này hay hay nè :)

PoCoLo
29-03-2014, 07:47 AM
t đéo bao h` làm cái trò mèo ấy.. t UT từ đêm hw đến h`.. lúc tầm 7h mới bật máy lên ol. thì có thằng merci hỏi t là ăn 2 cái w2 DK MNL có ngon ko.. thì t chẳng biết rì cả. chỉ biết hỏi nó thôi. và nó cũng ko TL. ông nên xem lại nhé.. đừng có vu oan.. rồi đến lúc mọi chuyện sáng tỏ rồi.. lúc ấy câm như hến.. cái địt nhau

cái câu : ăn 2 cái w2 DK MNL có ngon k.. là mik nói vs thằng nó hack lấy đồ của mik..:)) mik có nói vs bạn câu đó bjo đâu nhỉ :)) mà sao bạn đã biết là bạn rùi.. mik PM thầm vs thằng SongLy lừa đảo vs đồ của mik. và thằng CuocDoi là nó đi rao bán.. mà bạn đã byt' cmnr...:)) vl bạn

topvip
29-03-2014, 07:54 AM
có thể PM Merci để hỏi có phải hn ông hỏi thằng topvip như thế k còn bạn thích bắt lỗi để buộc tôi tôi ý.. quên cmnl đy. còn bạn pm ai thì thực sự là ko lq

cái câu : ăn 2 cái w2 DK MNL có ngon k.. là mik nói vs thằng nó hack lấy đồ của mik..:)) mik có nói vs bạn câu đó bjo đâu nhỉ :)) mà sao bạn đã biết là bạn rùi.. mik PM thầm vs thằng SongLy lừa đảo vs đồ của mik. và thằng CuocDoi là nó đi rao bán.. mà bạn đã byt' cmnr...:)) vl bạn

topvip
29-03-2014, 07:56 AM
sao ở đây lại có SongLy lừa đảo cậu. songLy lừa đảo cậu sao cậu truy ra thành Topvip đc. trí tưởng tượng của bạn cao quá rồi đấy.. đáng suy nghĩ

aloanh
29-03-2014, 07:58 AM
Kinh nghiệm khi mình mua bán không biết các bạn có giống mình không

------ mua bán đồ giá trị cao mình nhờ mu-bank TG

------Top hay k Top Uy Tin hay k G có tiếng hay sắp có tiếng hay không
mình cứ ra Bảng Xếp Hạng NV copy Tên NV cho chắc ăn

----- Đêm hôm hay cần gấp ma k pm đc mu-bank mình sẽ nhờ các chủ G lớn vào làm TG và kèm theo đó là 1 cái Clip Full từ đâu đến đít
----- mỗi cây mỗi cảnh 1 bàn tay 5 ngón còn k giống nhau . các chuyện này Chủ G k quản đc
chia buồn cùng bạn !

topvip
29-03-2014, 08:01 AM
mà mình nói cho bạn biết nhé. tên NV trong game của mình là TopVip.. chứ không phải TOPVIP như chủ đề bạn viết đâu nhé
có thể PM Merci để hỏi có phải hn ông hỏi thằng topvip như thế k còn bạn thích bắt lỗi để buộc tôi tôi ý.. quên cmnl đy. còn bạn pm ai thì thực sự là ko lq

PoCoLo
29-03-2014, 08:08 AM
mà mình nói cho bạn biết nhé. tên NV trong game của mình là TopVip.. chứ không phải TOPVIP như chủ đề bạn viết đâu nhé

á đù :)) thui bạn à.. chuyện nó cũng qua cmnr.. tên Nv Là TopVip đc chưa.. k qtrong gì đâu...:)) hiểu nhau là chính thôi...:)) hiểu thêm 1 thằng qua 1m vc cũng bt mà :))

PoCoLo
29-03-2014, 08:08 AM
ADM Close Toppic nhé... đủ để hiểu 1 người cmnr :))

topvip
29-03-2014, 08:14 AM
nc chẳng có 1 căn cứ nào.. hazzzz. :D

PoCoLo
29-03-2014, 08:17 AM
nc chẳng có 1 căn cứ nào.. hazzzz. :D

b là người hiểu mà...:))

PoCoLo
29-03-2014, 08:20 AM

mik có nói vs bạn câu. ăn 2 cái w2 DK MNL có ngon k à :)) mà sao b đã být là MNL cmnr :))

Còi Đua Đòi Muzik
29-03-2014, 08:41 AM
- Xin Chia Buồn Cùng Bạn
- Hi Vọng Lần Sau Bạn Chú Ý Hơn

PoCoLo
29-03-2014, 08:45 AM
- Xin Chia Buồn Cùng Bạn
- Hi Vọng Lần Sau Bạn Chú Ý Hơn

tks kiu..:)) vilamilk.. dù sao :)) thì cũng qua cmnr:)) chả đáng là bnhiu cả.. nhưng thấy ức :))

topvip
29-03-2014, 04:26 PM
ngu thế. đã bảo vào hỏi Merci.. hay ko hiểu tiếng việt.. =))))))))))))))))
mik có nói vs bạn câu. ăn 2 cái w2 DK MNL có ngon k à :)) mà sao b đã být là MNL cmnr :))

1stk0oL
29-03-2014, 05:11 PM
Địt con mẹ bọn AeHaNoi tao vẫn đang săn nó đây :))
Ai gặp AeHaNoi cứ meo wavetau nhé tuy yếu nhưng đi móc lốp cũng giết dc. < cắn trộm cũng ko sao > :))
Cắn trộm + giết pet vẫn còn tốt đẹp chán so với bọn đi lừa đảo + hách . Súc vật :)) :)) :))
Tao chơi đế chế + đột kích chúng nó thường bảo là : Đứa nào hách = cả nhà nó mút buồi AE chơi AOE + AE đột kík đó :))
Còn tao thì nói thế này : Hách= rẻ rách = cả nhà nó mút buồi Ae Mu = gái dòng họ nhà nó là điếm là cave . Con trai dòng họ nhà nó nghiện thuốc phiện ma tuý . Sin phép vì hơi bậy nhưng thật sự 1 Game gì tàn đi cũng vì > Hack 90% khoa học chứng minh điều này :))

PoCoLo
29-03-2014, 06:10 PM
Ai gặp AeHaNoi cứ meo wavetau nhé tuy yếu nhưng đi móc lốp cũng giết dc. < cắn trộm cũng ko sao > :))
Cắn trộm + giết pet vẫn còn tốt đẹp chán so với bọn đi lừa đảo + hách . Súc vật :)) :)) :))
Tao chơi đế chế + đột kích chúng nó thường bảo là : Đứa nào hách = cả nhà nó mút buồi AE chơi AOE + AE đột kík đó :))
Còn tao thì nói thế này : Hách= rẻ rách = cả nhà nó mút buồi Ae Mu = gái dòng họ nhà nó là điếm là cave . Con trai dòng họ nhà nó nghiện thuốc phiện ma tuý . Sin phép vì hơi bậy nhưng thật sự 1 Game gì tàn đi cũng vì > Hack 90% khoa học chứng minh điều này :))

chuẩn như lê duẩn :))

topvip
29-03-2014, 06:29 PM
tôi biết là các bạn là chó đàn rồi.. nên các bạn đừng xồ mõm vào những chuyện ko phải của các bạn.. các bạn thì tuổi cái con đầu buồi à

Free Sex For All
06-04-2014, 05:10 AM

giỏi ra hẳn mặt cho cái hẹn đến cái bố mày đây này đừng ngồi đấy anh hùng bàn phím bình thiên hạ !!!

Giàng A Báo
06-04-2014, 06:57 AM
ADM Close Toppic nhé... đủ để hiểu 1 người cmnr :))

nhữ ý bạn !