PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Thi miss có còn đúng nghĩa với cuộc thi miss không nhỉ

TinhDangDo8x
27-03-2014, 07:41 PM
Dear all and ADM MU-HaNoi.Net.

Tuy không liên quan nhưng tôi có đứa em gái ở guild nó tham gia thi miss mu nên anh em trong guild cũng vận động bạn bè giúp đỡ, âu cũng là 1 cách quảng bá trá hình cho mu-hanoi.net. Đến bây giờ tôi mới ngớ người ra vì tính chất của cuộc thi miss này của mu. Tôi không hiểu bằng cách nào chỉ trong vòng 1 tiếng đồng hồ mà bạn thí sinh từ top 5 số báo danh 06 với số phiếu 86 nhảy vọt lên top 3 hiện tại với số phiếu 393. Thực sự cần đặt dấu ? lớn về việc này, đây là lần đầu tiên tôi chơi mu-hanoi.net vì 2 thằng em cạnh nhà mắc chung mạng nó rủ chơi cùng, cũng là lần đầu tiên hào hứng đi hô hào anh em khắp xóm và đi họp lớp cũng hô hào bạn bè bình chọn giúp em nó, nhưng chán nản thay khi kết quả của 1 cuộc thi được quy định = sim rác.
Tôi không muốn nói nhiều thêm về vấn đề này nữa, hi vọng ADM game sẽ là người cầm cân đẩy mực và có cách giải quyết vấn đề này. Có thể tính theo số bình chọn quyết định 50% và quyết định của ADM game là 50% cũng được, nếu không chỉ thiệt thòi cho những thí sinh vận động và quảng bá cho MU mình cả tuần không bằng 1 đứa ngồi mát nhắn sim rác 1 giờ.

Best Regards :)

RealLove
27-03-2014, 07:43 PM
=)) likeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :24;

MinaXinh
27-03-2014, 07:45 PM
hehe em thích câu nói này " Hồi Sinh mà " hihi

TinhDangDo8x
27-03-2014, 07:47 PM
hehe em thích câu nói này " Hồi Sinh mà " hihi

công nhận em sướng thật có người bảo kê, không cần vận động bình chọn gì cả cũng chẳng cần lo nghĩ gì mà ngồi chơi sơi giải thôi :)

Iris.Babi
27-03-2014, 07:48 PM
thôi..
khóc thật roài đấy :))
e dễ bị thế lắm ..
lúc phỏng vấn đã 1 lần rồi ..
zờ cũg đag cố kìm chế :))
đừg đổ lên ban tổ chức anh àh .
dù sao cũg là do nhữg ng thi như bọn em . do cách riêng bọn em làm khi thi . xin lỗi anh vì em làm anh fải viết topic thế này..
...khóc thật r đấy ...

MinaXinh
27-03-2014, 07:49 PM
công nhận em sướng thật có người bảo kê, không cần vận động bình chọn gì cả cũng chẳng cần lo nghĩ gì mà ngồi chơi sơi giải thôi :)

thật sự theo suy nghĩ của các anh là nhầm rồi, một sự hiểu nhầm đáng sợ hihi

Simba
27-03-2014, 07:50 PM
cái này mình nghỉ bạn nên vận động người thân và bạn bè vote vào giờ chót nhé :)
khi xưa giờ chót các mem đua nhau còn gay gắt hơn giờ đấy bạn

TinhDangDo8x
27-03-2014, 07:52 PM
thôi..
khóc thật roài đấy :))
e dễ bị thế lắm ..
lúc phỏng vấn đã 1 lần rồi ..
zờ cũg đag cố kìm chế :))
đừg đổ lên ban tổ chức anh àh .
dù sao cũg là do nhữg ng thi như bọn em . do cách riêng bọn em làm khi thi . xin lỗi anh vì em làm anh fải viết topic thế này..
...khóc thật r đấy ...

thôi mà em, anh biết HoiSinh là guild như thế nào, về cái "đứa em ý" thì không cần phải nói rồi. Tiếc cho công cả liên minh nhờ bạn bè chung sức bình chọn cho em thôi, quảng bá về game cuối cùng vẫn chẳng bằng 1 đống sim rác trong vòng 1 tiếng, thôi bỏ đi, mệt mỏi với cuộc thi thế này lắm em ạ.

Fren
27-03-2014, 07:53 PM
............=))

Iris.Babi
27-03-2014, 07:54 PM
cứ thực tế mà làm thôi AD ạ ^^ dù gì trog cuộc thi cũg có ng cười ng khóc ..
có ng vui có người tức .. dù gì cũg đã hết mình rồi :) ko có zì nuối tiếc hết . biết đc thêm có ng bênh mình thế này thì chẳng còn gì bằng ^_^

TinhDangDo8x
27-03-2014, 07:55 PM
cái này mình nghỉ bạn nên vận động người thân và bạn bè vote vào giờ chót nhé :)
khi xưa giờ chót các mem đua nhau còn gay gắt hơn giờ đấy bạn

Nhưng không thể trong vòng 1 tiếng lên hơn 300 vote được mod ơi, kể cả bình chọn kiểu gì đi nữa không thể hơn 300 người cùng bình chọn 1 lúc được. Tôi có f5 liên tục thì thấy mỗi lần lên 3 vote đều như vắt chanh, như vậy là 3 người dùng sim rác nhắn liên tục còn gì. Tôi chỉ buồn vì công sức anh em bọn tôi đi vận động coi như quảng bá cho game mà chẳng bằng được đứa dùng sim rác để bình chọn.

Iris.Babi
27-03-2014, 07:55 PM
thôi mà em, anh biết HoiSinh là guild như thế nào, về cái "đứa em ý" thì không cần phải nói rồi. Tiếc cho công cả liên minh nhờ bạn bè chung sức bình chọn cho em thôi, quảng bá về game cuối cùng vẫn chẳng bằng 1 đống sim rác trong vòng 1 tiếng, thôi bỏ đi, mệt mỏi với cuộc thi thế này lắm em ạ.

vâng.. em biết điều đấy.. em thật sự rất biết ơn mọi ng..
nếu có dịp nào đấy ^^ có ai ở hà nội mình tổ chức 1 bữa cho quên đời lun đi ^^~

TinhDangDo8x
27-03-2014, 07:56 PM
thật sự theo suy nghĩ của các anh là nhầm rồi, một sự hiểu nhầm đáng sợ hihi

Em cho anh xin cái facebook với được không, anh có điều muốn nói với em.

Simba
27-03-2014, 07:58 PM
Số bình chọn hiện của các thí sinh sẽ được quy đổi thành Gcent ( 1 tin nhắn sẽ nhận được 2000 Gcent ) và được trao vào tài khoản của thí sinh đó.
Dữ liệu hiện tại ( đến 00h 21/03/2014 ) sẽ được xóa và tiến hành cho bình chọn lại vào 12h ngày 21/03/2014
1 SĐT chỉ được bình chọn 1 lần cho 1 thí sinh
Thời gian kết thúc bình chọn là 12h 28/03/2014

1 số đt chỉ đc nt 1 lần nên không có việc 3 sim rác nt liên tục đc 300 lần đâu bạn nhé
Còn hệ thống chỉ dựa vào số lần nt đến tổng đài và tính lượt vote nên sẽ không có sự trợ giúp từ ADM nên phía tổ chức rất công bằng

Iris.Babi
27-03-2014, 08:03 PM
ko fải do bên AD đâu ạ ^^ AD đã cho bọn em 1 cơ hội để đấu công bằng ^^
chỉ là tất cả mọi ng đều hơi bất ngờ khi con số đag rất thấp lại nhảy cao lên thế trog thời gian ngắn..
ko có gì là khó hiểu cả .. vì lúc nào trc cuối giờ thi cũg sẽ có nhữg bất ngờ ko thể nào mà bít đc ..
đó là tính chất trog cuộc thi fải có rồi. cám ơn AD đã luôn theo dõi và lắng nge nhữg ý kiến từ member ^^!

Fren
27-03-2014, 08:04 PM
Lâu lắm ko vào Frum với MU tự dưng thấy mấy ông này đừng vơ HS vào thế.... mỗi ng 1 cach...track là track cái tổng đài nó ko biết phân biệt sim rác :))
Và trong cuộc thi tôi đọc qua ko có cấm...là phải tên chính tên chính chủ có CMNDD... nói thằng tôi tin chắc là các tin bình chọn của các bạn cũng là sim rác 80% thôi...đi vận động thế sim có chính tên chính chủ ko :)) hay cũng ko tên tuổi... đấy cũng là sim rác nhưng được sử dụng... vấn đề này thì ADM cũng khóc theo thôi... Còn như cái ông ỉris kia nói... có vẻ biết khá nhiều biết rõ mà ko làm nhỉ khoc nhiều làm gì... vận động + sim = win... sao ko làm.. time ngồi đây nói đủ để có một đống sim đấy :)) mỗi người một cách chỉ track đời bạc thôi....!
Nói vậy thôi thấy xôn sao quá tham gia một số câu nói...:))
--Fren !

TinhDangDo8x
27-03-2014, 08:07 PM
Số bình chọn hiện của các thí sinh sẽ được quy đổi thành Gcent ( 1 tin nhắn sẽ nhận được 2000 Gcent ) và được trao vào tài khoản của thí sinh đó.
Dữ liệu hiện tại ( đến 00h 21/03/2014 ) sẽ được xóa và tiến hành cho bình chọn lại vào 12h ngày 21/03/2014
1 SĐT chỉ được bình chọn 1 lần cho 1 thí sinh
Thời gian kết thúc bình chọn là 12h 28/03/2014

1 số đt chỉ đc nt 1 lần nên không có việc 3 sim rác nt liên tục đc 300 lần đâu bạn nhé
Còn hệ thống chỉ dựa vào số lần nt đến tổng đài và tính lượt vote nên sẽ không có sự trợ giúp từ ADM nên phía tổ chức rất công bằng

ý mình là họ dùng 300 sim rác nhắn đó, nếu quen biết hoặc đặt hàng = tiền ở cửa hàng bán sim vì họ có công cụ vào sim trực tiếp mà chẳng cần phải bóc vỏ sim thì chắc chắn chẳng khó khăn gì cả :) và cũng chẳng lạ gì khi cả tuần thí sinh đó chỉ vận động được 86 phiếu còn trong 1 giờ thí sinh đó lên hơn 300 phiếu bầu đâu. Chính vì vậy mình mới bảo bất công với những người đi vận động quảng bá cho mu mình đó. Mà thôi dù sao cuộc thi vẫn là cuộc thi, thôi bỏ đi.

TinhDangDo8x
27-03-2014, 08:08 PM
Lâu lắm ko vào Frum với MU tự dưng thấy mấy ông này đừng vơ HS vào thế.... mỗi ng 1 cach...track là track cái tổng đài nó ko biết phân biệt sim rác :))
Và trong cuộc thi tôi đọc qua ko có cấm...là phải tên chính tên chính chủ có CMNDD... nói thằng tôi tin chắc là các tin bình chọn của các bạn cũng là sim rác 80% thôi...đi vận động thế sim có chính tên chính chủ ko :)) hay cũng ko tên tuổi... đấy cũng là sim rác nhưng được sử dụng... vấn đề này thì ADM cũng khóc theo thôi... Còn như cái ông ỉris kia nói... có vẻ biết khá nhiều biết rõ mà ko làm nhỉ khoc nhiều làm gì... vận động + sim = win... sao ko làm.. time ngồi đây nói đủ để có một đống sim đấy :)) mỗi người một cách chỉ track đời bạc thôi....!
--Fren !

Nói như vậy thì trước sau gì cuộc thi này cũng dành cho người có tiền đúng không? và giải thưởng là mua được :)

Iris.Babi
27-03-2014, 08:14 PM
--Fren !
đến ngay cả iris còn xưng là ông thì ko hiểu ngồi đấy viết ra nhữg thứ này để giải quyết vấn đề gì . thật sự nếu bạn bị ngkhác nói bạn ko fải trai thì bạn có chấp nhận để ngta nói vậy ko ?
cuộc thi này nó ghi là gì ? hay cố ý mù chữ àh ?
đến cái phân biệt còn ko rõ thì đừng ngồi đó dạy ngta fải thi sao.. trog khi bạn có fải là người thi đâu mà bạn fải cảm thấy đáng để mà bận tâm.

Fren
27-03-2014, 08:15 PM
Nói như vậy thì trước sau gì cuộc thi này cũng dành cho người có tiền đúng không? và giải thưởng là mua được :)

SHOWBIZ việt hay Vietnam Idol thi thì 90% = xèng ..10% khán giả thôi...!thế kỉ 21 khó nói lắm :v
Còn thì = tiêng là ông nói tôi đâu có nói ...!

Iris.Babi
27-03-2014, 08:26 PM
mọi ng đừng trách a ý nữa.. a ý cũg chỉ là ng cảm thấy nó ko côg bằg nên mới viết ra để tìm sự côg bằg chút thôi .
còn bây giờ ai cũg rõ chuyện nó là thế . bản thân nhữg ng ko liên quan thì ko rõ bên nào đúng hay sai chỉ cảm thấy cuộc thi game nó luôn có nhữg điều k tin cũg fải tin vì nó là thực tế .
còn đã là cuộc thi thì fải có vui và buồn . điều bực tức xảy ra là chuyện bt . tốt nhất ko cảm thông thì đừng cố tỏ ra là ng hiểu rõ cuộc thi và chỉ đạo ngkhác. khi đã thi rồi các bạn sẽ cảm thấy nó ko như lúc mình ngồi rung đùi nhìn màn hình và ngồi như đánh lô đánh đề xem thí sinh nào về nhất đâu. hiểu chứ ?

Ý Mày Như Nào
27-03-2014, 08:32 PM
Bài viết này rất là hay . Rất cảm động .

Iris.Babi
27-03-2014, 08:34 PM
khóc chưa ???? .................

Ý Mày Như Nào
27-03-2014, 08:35 PM
khóc chưa ???? .................

Đàn ông k dễ khóc đâu . Cái gì đáng thôi

Iris.Babi
27-03-2014, 08:39 PM
Đàn ông k dễ khóc đâu . Cái gì đáng thôi

thế mà có 1 thứ gọi là khóc ko ra nước mắt ... giọt nước mắt chảy ngược.. đã làm anh tổn thương rất nhiều..
giọt nc mắt chảy ngược..hỏi tại sao em ko bằng với anhhhbb54;bb54;bb54;bb54;

Iris.Babi
27-03-2014, 08:41 PM
thui đi ra mua bánh kem về ăn tẩm bổ cho nhữg ngày qua bị sụt cân hiz.. tong teo lắm ùi..:blue20::blue20::blue20:

Ý Mày Như Nào
27-03-2014, 08:43 PM
thui đi ra mua bánh kem về ăn tẩm bổ cho nhữg ngày qua bị sụt cân hiz.. tong teo lắm ùi..:blue20::blue20::blue20:

He he . Hơi buồn 1 tí

coolb0y264
27-03-2014, 08:46 PM
mình cũng từng bất ngờ như bạn đấy đang top 1 mấy ngày cách xa top 2 3 đều đều hơn 100 -120 tin để giữ khoảng cách nhưng vẫn bị bật trong 2 tiếng đồng hồ @@ đành phải đổi chiến thuật thôi chứ chưa bỏ ra xu nào mua sim rác đâu ^^

Iris.Babi
27-03-2014, 09:14 PM
e cũg chưa bỏ 1 xu nào mua sim rác cả ... T^T
e vừa ra mua 1 đống bánh vs nước về tẩm bổ đây này =o="
http://i291.photobucket.com/albums/ll289/i_am_chuchu/i_am_chuchu011/10155960_1572796076278978_680109240_n_zps98d7ed6b. jpg

coolb0y264
27-03-2014, 09:19 PM
:)) thật mà đó là sức mạnh của mạng xã hội thôi ^^
e cũg chưa bỏ 1 xu nào mua sim rác cả ... T^T
e vừa ra mua 1 đống bánh vs nước về tẩm bổ đây này =o="
http://i291.photobucket.com/albums/ll289/i_am_chuchu/i_am_chuchu011/10155960_1572796076278978_680109240_n_zps98d7ed6b. jpg

Nguyễn Bờm
27-03-2014, 09:23 PM
hãy thôi khóc thuê :|

haulevis0911
27-03-2014, 09:26 PM
theo chủ topic thì ADM phải bình chọn bằng cách nào thì sẽ là hợp lí đối với những người tham gia , làm thế nào để ADM có thể biết được toàn bộ những sim SMS đến là sim rác . ADM đâu phải người quản lí nhà mạng viettel hay vina hay mobi đâu :D Cái này các bạn phải là ban tổ chức thì mới có thể hiểu được .

Iris.Babi
27-03-2014, 09:30 PM
:)) thật mà đó là sức mạnh của mạng xã hội thôi ^^

hì ^^ cũg may nốt hnay là đc nghỉ ngơi xơi nước ùi .. lấy lại tinh thần chơi vs mng :25;

coolb0y264
27-03-2014, 09:32 PM
12h trưa mai mà em ơi :))
hì ^^ cũg may nốt hnay là đc nghỉ ngơi xơi nước ùi .. lấy lại tinh thần chơi vs mng :25;

Fren
27-03-2014, 10:51 PM

đến ngay cả iris còn xưng là ông thì ko hiểu ngồi đấy viết ra nhữg thứ này để giải quyết vấn đề gì . thật sự nếu bạn bị ngkhác nói bạn ko fải trai thì bạn có chấp nhận để ngta nói vậy ko ?
cuộc thi này nó ghi là gì ? hay cố ý mù chữ àh ?
đến cái phân biệt còn ko rõ thì đừng ngồi đó dạy ngta fải thi sao.. trog khi bạn có fải là người thi đâu mà bạn fải cảm thấy đáng để mà bận tâm.

Đang nói cái ông TinhDanDo8x...đang NC tử tế đấy...chẳng qua tiện thì xưng ông chứ chưa là thánh bói đọc mà biết trai hay gái...còn là trai hay gái kệ...đừng giận cá chém thớt :)) Đqt.. chủ yếu nói chủ toppic thôi...vì vậy đừng lquan...Mà có vẻ biết rõ là sim rác thì cố mà mua sim rac như ai kia mà lên khóc làm gi :))...mai rồi xem KQ Akay lắm...! :)) Xì khói :))

Fren
27-03-2014, 10:53 PM

hãy thôi khóc thuê :|

Hnay mới nhớ :)) còn vụ đồ Sum Sv trước ^^ vẫn còn thì phải ^^

Iris.Babi
27-03-2014, 11:27 PM
Đang nói cái ông TinhDanDo8x...đang NC tử tế đấy...chẳng qua tiện thì xưng ông chứ chưa là thánh bói đọc mà biết trai hay gái...còn là trai hay gái kệ...đừng giận cá chém thớt :)) Đqt.. chủ yếu nói chủ toppic thôi...vì vậy đừng lquan...Mà có vẻ biết rõ là sim rác thì cố mà mua sim rac như ai kia mà lên khóc làm gi :))...mai rồi xem KQ Akay lắm...! :)) Xì khói :))

nói như thật ý. có bít là từ đầu ko vì tui làm loạn lên thì làm sao có vụ reset lại bảng vote . mà khóc thì ko đc sao ?
thế trog cuộc thi ko có vui và buồn àh ? hay chỉ có phần thắng mới đc lên tiếng .. nói rõ bùn cười . kệ thì cứ ngồi đó mà nói cái zì .. thế tui đang nói với a tui chứ nói vs ông àh..

Iris.Babi
27-03-2014, 11:30 PM
cuộc thi này rõ ràng là con gái thì lại bảo zai gái kệ .. nói chuyện liên quan quá cơ . chính vì mún chơi công bằng chứ k muốn cái kiểu vẫn dùng tiền để tự mua giải thưởng nên mới chơi theo cách đi vận động vote . tui chơi đàng hoàng chính chính . thì sai àh? hay chỉ thua mỗi kiểu sim rác thui. nói thế cũg nói đc. mắt ông còn chưa đủ xa để nhìn đc ngkhác nghĩ zì đâu nhé.

Tổng Cục Trưởng
27-03-2014, 11:32 PM
Dear all and ADM MU-HaNoi.Net.

Tuy không liên quan nhưng tôi có đứa em gái ở guild nó tham gia thi miss mu nên anh em trong guild cũng vận động bạn bè giúp đỡ, âu cũng là 1 cách quảng bá trá hình cho mu-hanoi.net. Đến bây giờ tôi mới ngớ người ra vì tính chất của cuộc thi miss này của mu. Tôi không hiểu bằng cách nào chỉ trong vòng 1 tiếng đồng hồ mà bạn thí sinh từ top 5 số báo danh 06 với số phiếu 86 nhảy vọt lên top 3 hiện tại với số phiếu 393. Thực sự cần đặt dấu ? lớn về việc này, đây là lần đầu tiên tôi chơi mu-hanoi.net vì 2 thằng em cạnh nhà mắc chung mạng nó rủ chơi cùng, cũng là lần đầu tiên hào hứng đi hô hào anh em khắp xóm và đi họp lớp cũng hô hào bạn bè bình chọn giúp em nó, nhưng chán nản thay khi kết quả của 1 cuộc thi được quy định = sim rác.
Tôi không muốn nói nhiều thêm về vấn đề này nữa, hi vọng ADM game sẽ là người cầm cân đẩy mực và có cách giải quyết vấn đề này. Có thể tính theo số bình chọn quyết định 50% và quyết định của ADM game là 50% cũng được, nếu không chỉ thiệt thòi cho những thí sinh vận động và quảng bá cho MU mình cả tuần không bằng 1 đứa ngồi mát nhắn sim rác 1 giờ.

Best Regards :)
Cái vấn đề bạn nói nằm ngoài khả năng của BQT Mu Hà Nội nhé.
Chúng tôi tổ chức cuộc thi như vậy đã là rất công bằng với tất cả rồi.
Mọi chuyện còn lại như vận động người thân , mua sim rác ..v..v. là do các bạn thôi. Chúng tôi không thể can thiệp.
Ngoài ra tôi xin khẳng định với bạn là không hề có sự gian lận nào khác trong khâu tổ chức cũng như kết quả của cuộc thi.

Egyptian EMPIRESX
27-03-2014, 11:39 PM
Đúng rồi :D trong chuyện này thớt nên hiểu cho BQT. Cuộc thi này tồn tại lâu rồi mà, quy tắc thì không thể thay đổi được đâu, vì chẳng có cách nào để tiến hành bình chọn ngoài gửi SMS là giảm thiểu nhất rồi mà ^^.
Đừng trách BQT, chỉ là do ý thức của các thí sinh thôi :D Nếu thí sinh đạt giải = lượng bình chọn ảo thì cũng chẳng vinh dự gì mà :)) lo gì hả ông :))

Nguyễn Bờm
27-03-2014, 11:39 PM
Hnay mới nhớ :)) còn vụ đồ Sum Sv trước ^^ vẫn còn thì phải ^^
80 năm gặp sau chiến trường ae mình giao lưu vài trận au đi cho nó thêm phần khí thế:|
Yahoo: langtu_lamthien sẳn sàn đón tiếp bạn để xã stress

coolb0y264
27-03-2014, 11:44 PM
25-30k 1 sim rác 1 tin thì 400 tin tính ra bao tiền cho vừa =)) có ai dở hơi bỏ ra từng đấy tiền để cố đc cái giải nhất ko :))

Cái vấn đề bạn nói nằm ngoài khả năng của BQT Mu Hà Nội nhé.
Chúng tôi tổ chức cuộc thi như vậy đã là rất công bằng với tất cả rồi.
Mọi chuyện còn lại như vận động người thân , mua sim rác ..v..v. là do các bạn thôi. Chúng tôi không thể can thiệp.
Ngoài ra tôi xin khẳng định với bạn là không hề có sự gian lận nào khác trong khâu tổ chức cũng như kết quả của cuộc thi.

Egyptian EMPIRESX
27-03-2014, 11:47 PM
25-30k 1 sim rác 1 tin thì 400 tin tính ra bao tiền cho vừa =)) có ai dở hơi bỏ ra từng đấy tiền để cố đc cái giải nhất ko :))

1k đổi 2 >3k ra quán bán sim hỏi 10 quán thì 9 quán oke :5; vì chỉ mất 1k trong tk rác thôi mà :5;

Egyptian EMPIRESX
27-03-2014, 11:48 PM
Nói chung là 1 triệu là đc tầm gần 400 tin nhắn :24;

Iris.Babi
27-03-2014, 11:48 PM
Mu là nơi pk tranh giành từng chút 1 dù là event . Vậy nên sẽ ko có vinh dự hay hãnh diện gì khi thi đấu cả . ngoại trừ mình có điều kiện . vinh dự ư ? vứt .. hãnh diện ư ? vứt .. con gái ư ? như nhau cả .. đã là thi thì trai gái như nhau.. ^^
Nơi này ko dành cho công minh chính đại =.=''
Chẳg hiểu mấy ông ở guild killer ở ngoài 4rum nói tử tế lịch sự thế
Nhưg vào game là " cú có gái liền rùi rủ xếp hình " .. đúng là nhiều mặt .. chả bít đâu mà lần !
Hi vọg có buổi offline nào đó gặp mặt để xem các anh ý đủ can đảm nói câu đấy ko :)

Iris.Babi
27-03-2014, 11:50 PM
em nghĩ có đó a .. con người việt nam dám nghĩ dám làm .. dù bỏ cả cái danh dự là con trai ra để giả gái còn đc nữa huống chi là mấy thứ này .. e ko nói a nhé ^^

Egyptian EMPIRESX
27-03-2014, 11:50 PM
Mu là nơi pk tranh giành từng chút 1 dù là event . Vậy nên sẽ ko có vinh dự hay hãnh diện gì khi thi đấu cả . ngoại trừ mình có điều kiện . vinh dự ư ? vứt .. hãnh diện ư ? vứt .. con gái ư ? như nhau cả .. đã là thi thì trai gái như nhau.. ^^
Nơi này ko dành cho công minh chính đại =.=''
Chẳg hiểu mấy ông ở guild killer ở ngoài 4rum nói tử tế lịch sự thế
Nhưg vào game là " cú có gái liền rùi rủ xếp hình " .. đúng là nhiều mặt .. chả bít đâu mà lần !
Hi vọg có buổi offline nào đó gặp mặt để xem các anh ý đủ can đảm nói câu đấy ko :)

Chấp gì bọn nó toàn vác mồm đi trước thôi mà :5;

Vui
27-03-2014, 11:52 PM
nói thằng 1 câu

ông làm con mẹ ADM đi =))) để rồi biết cảm giác

ADM có pải là thần thánh đ' đâu mà ngăn đc mấy tr này xảy ra

có tiền có tất cả .

càng kêu nhiều thì càng ýt event , mà ýt event thì lại kêu nhiều =)))

1 vòng luẩn quẩn =))

Vui
27-03-2014, 11:54 PM
em nghĩ có đó a .. con người việt nam dám nghĩ dám làm .. dù bỏ cả cái danh dự là con trai ra để giả gái còn đc nữa huống chi là mấy thứ này .. e ko nói a nhé ^^

đơn giản là k pải sim rác đâu e ơi =))))))
ai xem giọng hát việt vs IDOL hay truyền hình nào có bình trọn sẽ biết =)))
có thể google nhé =)))
có tiền thì gì cũng làm đc nha

Iris.Babi
28-03-2014, 12:04 AM
thôi muộn rùi ngủ thui . hnay mệt quá =.= may săn đc cái vk ex 2 dòng ST cũg an ủi :x mình thật là hên ^^~