PDA

View Full Version : [Bang Hội] Thật sự Là Killers Thì Vào Đây Nói Xấu Tao Nhé < Tao Hiếu>

MrHieuBeo
23-03-2014, 10:27 PM
Trước Hết rất Cám ơn Những Ae Tâm Huyết Với Killers. Hiện Tại Thời Gian Này Mình Đang Bận Lên ko Còn Thời Gian Quan Tâm Ae Như Trước Và Mình có GIao Lại acc Cho A Duy <LaoTu> Là 1 Người a Rất Am Hiểu Về Mu và sẽ có 1 hướng đi khác cho a e trong thời gian sắp tới mong là mọi người và a e có 2 chữ tâm huyết với killers hãy cố gắng chung tay với a Duy để tiến bước Killers càng lớn mạnh hơn nữa Và Hẹn a e vào 1 ngày gần nhất mình sẽ quay trở lại để cùng a e chiến đấu Rất xin lỗi a e mong a e thông cảm cho việc gia đình mình nhé!

Hôm Nay Có Vào con ef chạy 1 vòng CTC và kết Quả như này Nếu Ai chơi Mu đã lâu Thì Sẽ Hiểu

https://www.youtube.com/watch?v=E12ZZq4kW_4&feature=youtu.be

Còn Thằng Nào Nói xấu tao cái gì vào đây mà nói nè, tao có xin chúng mày hay ăn cắp đi cái gì của chúng mày ko mà nói xấu tao ??? Hay là tao chỉ bảo rồi chỉ cho chúng mày những gì mà tao đc học hỏi của những người đi trước giờ chúng mày quay ra nói xấu tao là như nào! với tao chơi game chỉ mong nhận đc 2 từ vui vẻ chứ thân là chủ G thật nhưng cũng như thành viên thôi ko phân biệt LDTC Phó G Hoặc Chủ Guil nhé !

Còn Hôm Nay Rảnh Rỗi Lên Diễn Đàn thì thấy những từ như này nghe có vẻ khó chụi Hình như có thằng ăn cháo đá Bắt cắn lại thầy của mình thì phải !

Không phải là nói xấu hay chỉ trích gì cả
T cũng là người trong LM liberty
Nhưng hy vọng mấy ông đứng đầu chịu đọc những dòng này
LM kiểu mẹ gì chửi nhau từ sáng tới tối
Suốt ngày đi Pk người ta
Chia sv train chia từ 5 => 14 => chia làm gì ?
Cho rằng mấy ông đi PK giúp anh em train là tốt - có pk 24/ 24 đc không
LM thì chứa chấp mấy thằng Lừa đảo
Không chủ guild nào có tiếng nói
Phải nói là chẳng có 1 chút gì gọi là tình cảm ae
Mình ko biết anh Hiếu killer sống ko tốt chỗ nào
Nhưng ít nhất ở Killer anh em sống vs nhau hoà đồng hơn - còn có 2 chữ Anh em
LM liberty mạnh thật - toàn pro thật - nhưng cứ đà này sẽ chẳng đc bao lâu đâu !!

mong bạn có thể nói thẳng thằng nào nói xấu mình đc ko và nói xấu vì lý do gì ??

0978xxxx
23-03-2014, 10:33 PM
thằng nào nói xấu a đấy có 1tuần bị ăn quả virut vừa đi sửa về lên 4rum mà loạn quá

MrHieuBeo
23-03-2014, 10:34 PM
thằng nào nói xấu a đấy có 1tuần bị ăn quả virut vừa đi sửa về lên 4rum mà loạn quá

a ko biết nhưng những cm này là chắc có thằng ăn cháo đá bắt rồi e

thôi a đi ngủ e tiếp cho a cái topic này lên nhé mai a rảnh a vào đọc

ThiênĐườngKhôngTên
23-03-2014, 10:37 PM
uppppppppppppppppppppppp

Nguyễn Bờm
23-03-2014, 10:47 PM
em nói anh 2 rồi :| làm gì thì làm đi đâu cũng để lại cái danh cái tiếng :| anh 2 bị nó chọt sau lưng là chuyện bình thường.
em đây cũng đầy. Và cũng xin nói thẳng nếu cương vị em thì đừng hỏi cái độ mà em chữi. Sống thẳng thắng quen rồi. đéo phải nhùng thằng nào trước cuộc chơi hết, thua game em phục, còn thua cách sống thằng này đéo nể nan ai cả. Thích là nhích thôi.

0978xxxx
23-03-2014, 10:48 PM
đẹt thằng tổ nào thích nói xấu ae bọn t vào đây xem nào

hoangkaka
23-03-2014, 10:57 PM
buồn nhể ae killer mỗi người 1 nơi cũng tiếc thật đấy :( Đúng là lỗi chính là của m đấy hiếu cũng do công việc nên ko quan tâm ae nên mới thế. Còn thằng nào nói gì thỳ nói miễn là mình ko làm gì sai là đc :)) kệ chúng nó nói t vs m và ae kiler vẫn là ae vs nhau.
Nhưng nói thế thôi m vẫn nợ t 20k đấy nhé liệu mà onl đều mà trả lại đi chứ dạo này t đảo mấy vòng sv7 chả thấy m đâu cả :D

Nguyễn Bờm
23-03-2014, 11:08 PM
buồn nhể ae killer mỗi người 1 nơi cũng tiếc thật đấy :( Đúng là lỗi chính là của m đấy hiếu cũng do công việc nên ko quan tâm ae nên mới thế. Còn thằng nào nói gì thỳ nói miễn là mình ko làm gì sai là đc :)) kệ chúng nó nói t vs m và ae kiler vẫn là ae vs nhau.
Nhưng nói thế thôi m vẫn nợ t 20k đấy nhé liệu mà onl đều mà trả lại đi chứ dạo này t đảo mấy vòng sv7 chả thấy m đâu cả :D
20k card pm yahoo: langtu_lamthien
ngay sáng mai sẻ có cho bạn :|

hoangkaka
23-03-2014, 11:15 PM
:)) điên à đây là tiền giữa mình và thằng hiếu chỉ có nó mới trả đc thôi ^^^^^

Nguyễn Bờm
23-03-2014, 11:19 PM
:)) điên à đây là tiền giữa mình và thằng hiếu chỉ có nó mới trả đc thôi ^^^^^

hiếu là anh 2 của mình :| ae sống chưa tính toán với nhau cái gì. bạn yên tâm về chuyện đó. hoặc bạn đọc yahoo sáng mai mình sẻ gữi cho bạn oke :|

R.Vanpersie
23-03-2014, 11:22 PM
Khoe hack sp trong clip trên à =))
Siêu đấy

Maybe
23-03-2014, 11:22 PM
Đúng là chó chứ ko phải ng a à :))
Biết thằng nào chém bỏ mịa cno đi =))
Mà bọn nó chạy hết r`

hoangkaka
23-03-2014, 11:25 PM
đúng là đã bảo là cứ bảo thằng hiếu nó lên onl mới nhận ^^ t vs nó mà phải tính toán 20k á :)) cứ hỏi nó xem ta ntn chỉ đùa vs nó thôi để nó onl thôi chứ bh đến yh còn ko onl t sợ nó chết cmnr nên mới đòi nợ thôi ^^

Nguyễn Bờm
23-03-2014, 11:40 PM
á đù đùa thế này dễ đi tù à nha :|

HuynhQuanFC
23-03-2014, 11:45 PM
sv này thấy nhìu rắc rối quá Killer sv này có vẻ bất ổn hơn các sv trước nhỉ thôi thì ae nghỉ sv này đợi sv tới rồi tập trung làm lại đi chứ như vầy hoài k giải quyết đc gì :s

coolb0y264
23-03-2014, 11:47 PM
công nhận ctc hôm nay hơi buồn vì ko có killer :( quá nhạt quá nhàn

Cần Sa
24-03-2014, 12:27 AM
Mấy giây cuối dáng Canabiss rất chuẩn men =)) :4;

GUESS888
24-03-2014, 12:28 AM
cha? ra cai đéo gì :))
t nên tivi mới chuẩn men

Cần Sa
24-03-2014, 12:34 AM
cha? ra cai đéo gì :))
t nên tivi mới chuẩn men

m bị rượt chạy te cò chuẩn cl j =))

R.Vanpersie
24-03-2014, 07:13 AM
Bạn gì ơi mua hack ở đâu thế chỉ với

HacKerMU
24-03-2014, 07:18 AM
Nghỉ mu thôi em ơi cho đỡ bức xúc :))

duy.lethanh
24-03-2014, 08:43 AM
upppppppppppppppppppp !

Nguyễn Bờm
24-03-2014, 09:19 AM
buồn thế hả anh duy :| em bắt đầu thấy nãn cuộc chơi rồi

l00nhac
24-03-2014, 09:19 AM
Hiếu thiếu gì bạn, bao nhiêu cứ mail cho LoveMusic sẽ hoàn trả cho bạn đầy đủ

l00nhac
24-03-2014, 09:21 AM
còn cái sv này mấy ADM cho CTC hàng tuần là nhạt mờ đi cái gọi là CTC, vắng tanh, nhạt nhoè, không hấp dẫn thì làm gì có khách....... Nói chung chơi 1 mình là bị tự kỷ đấy ;))

RacingKillers
24-03-2014, 09:51 AM
up cho ae :Đ:D::Đ:

letronglinh
24-03-2014, 11:36 AM
hiếu yên tâm không ai bỏ e cả chẳng qua bây giờ e k onl lên ae chia ra bjo ae onl thì ae sẽ về a hứa G killers mạnh nhất svmaaix mãi mạnh nhưng cái chính là ae cần 1 lãnh đạo và 1 ng quan tâm ae 1 mk a k làmleenjj gì cả chi cần chú k onl k đưa ai cầm nick trừ ae trong G vậy là ổn ae về luôn k đợi bjo chú chơi dc ae về làm 1 killers mới và bước trên còn đường MU này vậy ổn k

Nguyễn Bờm
24-03-2014, 11:42 AM
thôi ồn ào :| chúng nó thích đi đâu về đâu là việc của chúng nó.
Nếu cảm thấy sống k0 được thì giản tán, phắn và cút, còn đừng quay ra cắn lén.
Con người ai cũng có mặc cảm cuộc sống, khi đụng đến rồi, 1 dao lấy mạng là chuyện bình thường

letronglinh
24-03-2014, 11:55 AM
Xl bạn nhé đừng ns kiểu đấy ở đây k chịu dc thì thôi trẻ con mk k chấp nhé

Nguyễn Bờm
24-03-2014, 12:13 PM
Xl bạn nhé đừng ns kiểu đấy ở đây k chịu dc thì thôi trẻ con mk k chấp nhé

bạn ở cái Killers này được mấy SV rồi :| mà bảo tôi nc kiểu này kiểu kia

VanDamMeQ8
24-03-2014, 12:26 PM
hiếu yên tâm không ai bỏ e cả chẳng qua bây giờ e k onl lên ae chia ra bjo ae onl thì ae sẽ về a hứa G killers mạnh nhất svmaaix mãi mạnh nhưng cái chính là ae cần 1 lãnh đạo và 1 ng quan tâm ae 1 mk a k làmleenjj gì cả chi cần chú k onl k đưa ai cầm nick trừ ae trong G vậy là ổn ae về luôn k đợi bjo chú chơi dc ae về làm 1 killers mới và bước trên còn đường MU này vậy ổn k

Em ko biết a là ai và chắc a củng ko biết e là ai .

Nhưng Killers có lập trường riêng của Killers . 1 Khi thành viên nào cảm thấy ở Killers ko dc thoải mái và ra tự lập G riêng rồi thì đừng có quay về G nửa . Ko phải Killers thiếu những thành viên đó là ko tồn tại dc ở sv QL này đâu a ah` .

Khi Killers k ai quản lý thì các chú đả từ từ cất bước ra đi cái đó là thiếu sự tôn trọng lẩn nhau .

Tôi sẽ gọi lại tất cả ae nồng cốt kể cả QUang trong vài ngày tới sẽ chính thức trở lại .

Va tiện thể gởi lời tới các bạn trước trong Killers và ko biết vì lý do gì rời bỏ thì hảy suy lại . AE Killers sống như thế nào thì hầu như tất cả nember Muhanoi đều biết . Nếu các bạn cảm thấy ở Killers ko dc tôn trọng mà cất bước ra đi thì củng chúc các bạn tìm dc 1 bến đổ ưng ý của riêng mình .

Tiện thể công bố sang tháng sẻ cho dk làm chủ G và sẽ sàng lộc lại tất cả nember nào thật sự mún ở lại Killers và tâm huyết cùng Killers .

Thân : Người không tên tuổi

duy.lethanh
24-03-2014, 01:29 PM

Thắng 1 trận CTC chẳng có ý nghỉa gì to lớn trong cái mu hanoi này cả ,Còn G mạnh hay yếu gì củng không phải quan trọng lắm ,quan trọng nhất là tình cảm của AE chơi với nhau thui , tại sao cái tên Killers mải tồn tại ,dù sv này hay sv khác dù có nhìu AE ko chơi ở sv này , nhưng khi chơi lại củng vẩn là Killers thì anh em hiểu G sống như thế nào thui , Chơi game AE ở cùng G là củng vì tình cảm của cả G chứ không phải vì riêng ai mà Ở hết .và củng không phải lúc G mạnh thì bu vào ,còn G yếu thì out tìm G nào mạnh hơn để vào ,gió chiều nào thì nương theo chiều nấy ,nhửng người như thế thì AE Killers củng đâu có cần .Còn AE trong G có chuyện xít mích nên ra G thì chuyện đó vẩn bình thường thui ,và khi nào về G anh em vẩn nhiệt liệt chào đón .nhưng đừng quay qua mà chỉ trích Killers này killers nọ .chẳng thấy hay ho gì đâu :68;

Nguyễn Bờm
24-03-2014, 01:48 PM
Thắng 1 trận CTC chẳng có ý nghỉa gì to lớn trong cái mu hanoi này cả ,Còn G mạnh hay yếu gì củng không phải quan trọng lắm ,quan trọng nhất là tình cảm của AE chơi với nhau thui , tại sao cái tên Killers mải tồn tại ,dù sv này hay sv khác dù có nhìu AE ko chơi ở sv này , nhưng khi chơi lại củng vẩn là Killers thì anh em hiểu G sống như thế nào thui , Chơi game AE ở cùng G là củng vì tình cảm của cả G chứ không phải vì riêng ai mà Ở hết .và củng không phải lúc G mạnh thì bu vào ,còn G yếu thì out tìm G nào mạnh hơn để vào ,gió chiều nào thì nương theo chiều nấy ,nhửng người như thế thì AE Killers củng đâu có cần .Còn AE trong G có chuyện xít mích nên ra G thì chuyện đó vẩn bình thường thui ,và khi nào về G anh em vẩn nhiệt liệt chào đón .nhưng đừng quay qua mà chỉ trích Killers này killers nọ .chẳng thấy hay ho gì đâu :68;

âu thì nó cũng có 1 cái kết hấp dẫn. em cũng biết các anh bận nhiều công việc.

MrHieuBeo
24-03-2014, 07:42 PM

đây là 1 người a tuy chưa bap giờ gặp mặt nhưng với bản thân e anh ấy sứng đáng làm 1 chù Guil hơn e , Anh <letronglinh> ạ

còn anh e nào nói ko có e đi thì đi Guil khác này nọ là ko đc chuẩn rồi a lên suy nghĩ lại a <letronglinh> nhé

với e lập topic này chỉ mong muốn đc xem thằng nào nói xấu e như bạn sting4you kia nói chứ ko mong a e đi rồi lại quay lại với e chỉ mong a e chơi game vui vẻ và vẫn giữ đc cái chất Killers trong người thôi

Mong là a e cùng a duy <LaoTu> có yahoo là duy.lethanh hãy cố gắng trong thời gian khó khăn lại và cũng mong 1 ngày gần nhất có thời gian sẽ quay lại cùng chém gió vui vẻ cùng a e nghĩ cảm giác đó thấy vui vui hihi

maychem1
24-03-2014, 07:44 PM
:64;:64;:64;:64;có đối địch mạnh thì ko sao. đối địch yếu là quay ra choảng nhau, :)) killes tàn tan tác

MrHieuBeo
24-03-2014, 07:59 PM
:64;:64;:64;:64;có đối địch mạnh thì ko sao. đối địch yếu là quay ra choảng nhau, :)) killes tàn tan tác

lại 1 cái máy chém như nào là tan tác và như nào là lành nặn ???

MrHieuBeo
24-03-2014, 08:00 PM
Nghỉ mu thôi em ơi cho đỡ bức xúc :))

đã là đam mê thì nghĩ sao đc anh :D

a e mình còn chưa gặp nhau mà

MrHieuBeo
24-03-2014, 08:02 PM
Bạn gì ơi mua hack ở đâu thế chỉ với

có mua mà ko biết dùng thì mua làm gì hả bạn

MrHieuBeo
24-03-2014, 08:03 PM

mày có online yahoo pm tao NC tí nhé

HacKerMU
24-03-2014, 08:13 PM
đã là đam mê thì nghĩ sao đc anh :D

a e mình còn chưa gặp nhau mà

Đam mê thì cũng có lúc phải tạm nghỉ.Lo việc già đình và làm ăn đi đã e.Ổn định rùi tiếp tục đam mê có sao đâu .

MrHieuBeo
24-03-2014, 08:19 PM
Đam mê thì cũng có lúc phải tạm nghỉ.Lo việc già đình và làm ăn đi đã e.Ổn định rùi tiếp tục đam mê có sao đâu .

thì đó e đang ổn định đây anh

sẽ có 1 ngày a e gặp nhau =))

HacKerMU
24-03-2014, 08:23 PM
thì đó e đang ổn định đây anh

sẽ có 1 ngày a e gặp nhau =))

max delay và speed đi rùi gặp e nhé :))

MrHieuBeo
24-03-2014, 08:28 PM
max delay và speed đi rùi gặp e nhé :))

e thích agi cơ =))

Tiểu Quỷ