PDA

View Full Version : ADM cho ? .. TIỀN hay là RÁC để a e còn biết :@ chứ bực lắm r đấy

quawan
20-03-2014, 11:21 PM
- xin ? vs ADM .. tiền là Rác à mà muốn thay đổi như thế nào thi đổi
- từ cái event mà ra : + h bắt bôi nạp 1 đống thẻ điện thoại để nt
+ rồi hạn chế ngày nhắn tin

ĐÙNG 1 CÁI

>>>>>>> để rồi nhận được đền bù 2000Vc/1tn

Vc thì thiếu gì mà pải đền bù , trả qua là hơn thua TOP 1 TOP 2 TOP 3 . tự nhiên mất tiền oan để đổi lại cái Vc mà thực chất k hề thiếu , hóa ra là bỏ tiền ra để mua tiền ảo à.

- ĐÃ LÀM rồi thì ADM để lại như cũ đi -> nói thực đã ra luật thì pải theo làm đ' có chuyện người này nói người kia nói lại đổi theo 1 phía

sự thật thất vọng ! sau những ngày tâm huyết !

herotuyen2
20-03-2014, 11:24 PM

ĐÙNG 1 CÁI

Vc thì thiếu gì mà pải đền bù , trả qua là hơn thua TOP 1 TOP 2 TOP 3 . tự nhiên mất tiền oan để đổi lại cái Vc mà thực chất k hề thiếu , hóa ra là bỏ tiền ra để mua tiền ảo à.

- ĐÃ LÀM rồi thì ADM để lại như cũ đi -> nói thực đã ra luật thì pải theo làm đ' có chuyện người này nói người kia nói lại đổi theo 1 phía

khó nhỉ ........................chẳng biết nói gì hơn nữa :3 nhưng bạn muốn có 1 Miss chuẩn hay là Miss Mua, nếu muốn Miss Mua vậy đợi ra Event cắn đồ, còn AE MUHN đa phần muốn Miss chuẩn :)

quawan
20-03-2014, 11:27 PM
khó nhỉ ........................chẳng biết nói gì hơn nữa :3 nhưng bạn muốn có 1 Miss chuẩn hay là Miss Mua, nếu muốn Miss Mua vậy đợi ra Event cắn đồ, còn AE MUHN đa phần muốn Miss chuẩn :)

cái này là miss chuẩn có phỏng vấn nha bạn , dù miss k chơi nhiều nhưng cũng có nhiều phần am hiểu về game chứ k pải là gà mờ , cho dù mis k pải là chủ acc nhưng cũng là chơi cùng 1 acc , cũng gọi là có chơi có biết mu nha bạn .

Hittile EMPIRESX
20-03-2014, 11:29 PM

ĐÙNG 1 CÁI

Bạn thi à mà bạn được Gcent? bạn thi acc này đấy :43;

herotuyen2
20-03-2014, 11:30 PM
cái này là miss chuẩn có phỏng vấn nha bạn , dù miss k chơi nhiều nhưng cũng có nhiều phần am hiểu về game chứ k pải là gà mờ , cho dù mis k pải là chủ acc nhưng cũng là chơi cùng 1 acc , cũng gọi là có chơi có biết mu nha bạn .

ko hiểu hay cố tình ko hiểu,
nhìn cái tp bạn lập là biết mục đích bạn muốn gì rồi, ai cũng vậy thôi :D
còn cá nhân mình nghĩ sim rác 50k=75k tk = 75sms và lại được = 2k "Gcent" ko lỗ lắm đâu
giờ 1 sđt về 1 sms mới là cái gọi là Miss + huy động được nhiều người biết đến MUHN này :D
mình chỉ nói vậy thôi, còn bạn có quyền úp tp :)

Hittile EMPIRESX
20-03-2014, 11:31 PM
ko hiểu hay cố tình ko hiểu,
nhìn cái tp bạn lập là biết mục đích bạn muốn gì rồi, ai cũng vậy thôi :D
còn cá nhân mình nghĩ sim rác 50k=75k tk = 75sms và lại được = 2k "Gcent" ko lỗ lắm đâu
giờ 1 sđt về 1 sms mới là cái gọi là Miss + huy động được nhiều người biết đến MUHN này :D
mình chỉ nói vậy thôi, còn bạn có quyền úp tp :)

ý bạn ấy là bạn ấy thi thiên sứ mu ý mà :22; ko biết bạn ấy là thí sinh nào nhỉ :43;

quawan
20-03-2014, 11:32 PM
thôi sự việc đã rồi

trả muốn nói thêm nữa

close TOPPIC

lần sau ADM suy ngĩ kĩ trước khi ra 1 cái event nào đó , đừng coi tiền hay tâm huyết của người ta là RÁC thế thôi !

herotuyen2
20-03-2014, 11:36 PM
ý bạn ấy là bạn ấy thi thiên sứ mu ý mà :22; ko biết bạn ấy là thí sinh nào nhỉ :43;

kệ thôi, nếu bỏ ra 1m thẻ vã vào nạp để sms thì cũng hơi buồn, nhưng bù lại có 2m Gcent thì cũng chẳng lỗ, cứ mua sói mà bán =))

YeU1nG
20-03-2014, 11:42 PM
có 1 chút cay cú nhẹ ^^

Iris.Babi
21-03-2014, 12:04 AM
em cầu xin các anh hãy để 1 event dành cho các bạn gái chính cống đc chơi .. ko lẽ đến phần thưởng các anh cũg cố gắng đấu với con gái ??? ......anh ko thấy con gái chơi game này thiệt thòi quá sao ... hết bị bảo gái có gai.. rồi đủ các thể loại ?? tại sao ko thể giúp đỡ mà cứ dìm xuống vậy ??? ... đơn giản chơi game thôi sao ?

Iris.Babi
21-03-2014, 12:08 AM
mọi ng tiếc tiền nhưg lại chả quan tâm đến cái event này dành cho ai ...
cái sự tôn trọg và nhận biết đc con gái tất cả đều chẳg còn .. đặt cái ngón tay lên bàn phím là " lại gái có gai " lên tiếng ..
e ko thể hiểu nổi chính ngay các a ăn hết cả phần con gái nên làm zì có nổi con gái mà chơi cái game này.. cuộc thi này dành cho con gái mà cũg cố gắng để đứng vào..

mrtrym
21-03-2014, 12:10 AM
Thi thôi mà, cay cú làm cái đéo gì. Người lớn nói 1 là 1 mà 2 là 2 chỉ có trẻ con mới thay đổi liên xoành xoạch. Tổ chức và thái độ cực kỳ thiếu chuyên nghiệp.
Còn nhắn nhủ tới những bạn nữ: đây là sự kiện cho giành cho phái yếu, dù được hay không được giải các bạn vẫn là những bông hoa đẹp nhất trong cái đống đàn ông đông đúc này. Vì vậy, quên mẹ nó giải đi, thi cho vui. Vậy thôi.

Iris.Babi
21-03-2014, 12:16 AM
Thi thôi mà, cay cú làm cái đéo gì. Người lớn nói 1 là 1 mà 2 là 2 chỉ có trẻ con mới thay đổi liên xoành xoạch. Tổ chức và thái độ cực kỳ thiếu chuyên nghiệp.
Còn nhắn nhủ tới những bạn nữ: đây là sự kiện cho giành cho phái yếu, dù được hay không được giải các bạn vẫn là những bông hoa đẹp nhất trong cái đống đàn ông đông đúc này. Vì vậy, quên mẹ nó giải đi, thi cho vui. Vậy thôi.
e nói thật với a . bản thân e chẳg bao zờ thừa tiền mà đi vote thế kia . e cũg chỉ vì muốn e mang giải về cho guild đc cảm thấy tự hào về e . e nghĩ đơn thuần vậy thôi. chứ e bít zì giải ngon với ko ngon ? mà vừa vào cái topic vote e đã thấy 1 đống vote lên 100.. a hiểu lúc đó e nghĩ j ko ? đã đc vào vòng rồi thì vào đâm lao.. ko lẽ mình để xấu hổ với guild ( tính e cũg ham thắng ) mà là con gái chẳg lẽ thua..các bạn gái đó ! nhưg e thấy SuHao ít lượt vote là e đinh ninh rồi..bởi e gặp SuHao ở buổi offline 1 lần e bít SuHao là con gái ..

Iris.Babi
21-03-2014, 12:22 AM
AD đã lên tiếng vậy rồi cũg như thay cho lời các thí sinh miss hãy giúp đỡ họ . Mog các anh hãy đứng 1 bên cổ vũ bọn em.. !

mrtrym
21-03-2014, 12:29 AM
e nói thật với a . bản thân e chẳg bao zờ thừa tiền mà đi vote thế kia . e cũg chỉ vì muốn e mang giải về cho guild đc cảm thấy tự hào về e . e nghĩ đơn thuần vậy thôi. chứ e bít zì giải ngon với ko ngon ? mà vừa vào cái topic vote e đã thấy 1 đống vote lên 100.. a hiểu lúc đó e nghĩ j ko ? đã đc vào vòng rồi thì vào đâm lao.. ko lẽ mình để xấu hổ với guild ( tính e cũg ham thắng ) mà là con gái chẳg lẽ thua..các bạn gái đó ! nhưg e thấy SuHao ít lượt vote là e đinh ninh rồi..bởi e gặp SuHao ở buổi offline 1 lần e bít SuHao là con gái ..

Thiên sứ ruột G anh đấy. Chả có gì phải xấu hổ, em nên tự hào vì ko có nhiều con gái ở cái đất game này. Vậy nên cứ thi đi, được giải thì ăn mừng, không được giải đạp chết mẹ thằng sói.

quawan
21-03-2014, 12:31 AM
AD đã lên tiếng vậy rồi cũg như thay cho lời các thí sinh miss hãy giúp đỡ họ . Mog các anh hãy đứng 1 bên cổ vũ bọn em.. !

thì ai nói gì e đâu =)))))))) a nói là a nói ADM mà =))))))))))))

chứ nếu ra event như bh từ đầu thì có ai nói gì

còn nếu đã ganh đua về tiền thì e cũng k đc đúng k , k a đc thì người khác được.

thế nên cái này chỉ dành cho ADM nhé !

Ý Mày Như Nào
21-03-2014, 12:56 AM
Đây còn tốp 1 hơn các bạn trẻ 400 500 cái tin nhắn. còn 1 đống sim vs thẻ. còn chưa nói năng gì ^^!. các bạn còn kêu gì nữa đây.
Thôi thì lần đầu lần sau chắc chắn sẽ tốt hơn. mà tốt hơn thì cũng it ng