PDA

View Full Version : Khó hiệu cho cái event Thiên Sứ!

lomzom
20-03-2014, 10:35 PM
Thực sự rất khó hiểu với cách làm việc của adm! Uh thì đúng là bọn tôi đam mê bọn tôi máu ăn thua nên bọn tôi mới nạp tiền để ủng hộ cũng như muốn sở hữu cái wing đấy!
Các a nói 12h đêm nay sẽ thay đổi lại nhưng vẫn giữ kết quả! Rồi giờ lại hủy hết rồi quy ra GC hay VC!
Hôm off Anh thành one time muốn mu của chung ta "trường tồn"! Thực sự tôi là mem lâu đời của mu ha noi mà thấy qua cái event này tôi cảm thấy chán, thực sự chán!
Dù biết các a là game cũng là vì tính thương mại! Nhưng xin 1 lần hãy để ý đến tâm lý của người chơi!
Tôi chỉ là 1 mem, tôi bỏ game thì cũng ko ảnh hưởng gì đến cả 1 Cộng đồng! Nhưng dần dần sẽ k có 1 mình tôi nếu như các a cứ làm việc cái kiểu "đồng bóng" đó!
Tôi mong Anh em BQT nên suy nghĩ thật kỹ trước khi làm 1 event hay bất cứ điều gì đó!
Thank all!
Thận ái!
LomZom

herotuyen2
20-03-2014, 10:39 PM
Thực sự rất khó hiểu với cách làm việc của adm! Uh thì đúng là bọn tôi đam mê bọn tôi máu ăn thua nên bọn tôi mới nạp tiền để ủng hộ cũng như muốn sở hữu cái wing đấy!
Các a nói 12h đêm nay sẽ thay đổi lại nhưng vẫn giữ kết quả! Rồi giờ lại hủy hết rồi quy ra GC hay VC!
Hôm off Anh thành one time muốn mu của chung ta "trường tồn"! Thực sự tôi là mem lâu đời của mu ha noi mà thấy qua cái event này tôi cảm thấy chán, thực sự chán!
Dù biết các a là game cũng là vì tính thương mại! Nhưng xin 1 lần hãy để ý đến tâm lý của người chơi!
Tôi chỉ là 1 mem, tôi bỏ game thì cũng ko ảnh hưởng gì đến cả 1 Cộng đồng! Nhưng dần dần sẽ k có 1 mình tôi nếu như các a cứ làm việc cái kiểu "đồng bóng" đó!
Tôi mong Anh em BQT nên suy nghĩ thật kỹ trước khi làm 1 event hay bất cứ điều gì đó!
Thank all!
Thận ái!
LomZom

mình lỡ cụm chén với Đại Đô Đốc rồi , chán quá định ném cho mấy "kiêu" gạch nhưng thôi :))
về phần cá nhân kì thực
1: tự nhiên 1k vnđ mua được 2k Gcent hơi vô lý (1k=1k thôi chứ) ko mua sim rác lãi quá :))
2: vấn đề bất cập còn khá dài, Admin chưa suy xét kỹ đã đóng thùng
3: đúng là thiên sứ MU, nhưng theo thông tin chim nhợn báo về , vì tính chất giải thưởng quá cao nên 1 số Nam Vương đã thuê thí sinh thi giải và tự vote :D

thôi thì anh em hóng đến 00h00 đêm nay xem reset như thế nào nào :))

lomzom
20-03-2014, 10:43 PM
Chán lăm :(

Tổng Cục Trưởng
20-03-2014, 10:51 PM
Có vài lời nói với em nhé.
Thứ nhất Event mở ra mang tính chất tôn vinh những chị em phụ nữ đã và đang chơi Mu Hà Nội nên nó cũng ko phải cái gì quá to tát.
Thứ hai trong công việc ai cũng có sai sót, ai cũng có nhầm lẫn , ko thể tránh được. Qua sự việc lần này BQT Mu Hà Nội đã gặp phải sai sót, nhầm lẫn. Nhưng ít ra cũng đã có những đền bù hợp lý và xử lý êm đẹp.
Tổ chức bình chọn lại và bồi thường gấp 2 lần số tiền mà thí sinh đó đã được bình chọn (Như thế thiết nghĩ cũng đã tạm ổn).
Bình chọn lại thì sao ? Có vấn đề gì mà em cần thắc mắc ở điểm này.
BQT đã nhận là sai sót và xử lý như vậy. Nếu em có ý kiến gì khác có thể đưa ra cùng thảo luận.

herotuyen2
20-03-2014, 10:55 PM
thôi thôi em đi ngủ, anh đúng , em quên mất :)) giá mà hôm qua thằng need1love nó nghe em làm quả 1989 sms cho Suhao thì hôm nay đâu đến nỗi, em xl anh Hòa anh để em chửi 1 câu ĐM Nguyễn Bá Hùng =))

lomzom
20-03-2014, 10:56 PM
Đấy em chỉ mong lần sau đừng có "đồng bóng" như vậy!
Vì rằng 1 event mà fix 2 lần thì liệu có phải lỗi hoàn toàn thuộc về BQT ko Anh?
Em ko có đóng góp gì đâu sợ Anh em ghét lắm :))))
Mọi chuyện sẽ ổn! May lại chiến tiếp :)))

lomzom
20-03-2014, 10:58 PM
Khả năng bình chọn lại Minh sẽ bình chọn cho em su hào :)

Tổng Cục Trưởng
20-03-2014, 11:01 PM
Đấy em chỉ mong lần sau đừng có "đồng bóng" như vậy!
Vì rằng 1 event mà fix 2 lần thì liệu có phải lỗi hoàn toàn thuộc về BQT ko Anh?
Em ko có đóng góp gì đâu sợ Anh em ghét lắm :))))
Mọi chuyện sẽ ổn! May lại chiến tiếp :)))
Anh thấy tổ chức lại là hợp lý nhất rồi. Có ai thiệt đâu.
BQT cũng đã nhận lỗi. Cũng không cần phải chuyện bé hoá to làm gì đâu em.

herotuyen2
20-03-2014, 11:06 PM
Khả năng bình chọn lại Minh sẽ bình chọn cho em su hào :)

1 like :)) hí hí hí :11;

lomzom
20-03-2014, 11:06 PM
Em có xé ra to đâu :))) cả tối bỏ vợ bỏ con ngồi nt :)) giờ giận ko cho ngủ cùng nên ức chế tí thôi :))

1 Gậy Chết Ruồi
20-03-2014, 11:11 PM
TCT đã nói vậy rồi thi thôi
ai bảo cái w2.5 Sum luck 5%hththp ngon lắm cơ :))

herotuyen2
20-03-2014, 11:11 PM
Em có xé ra to đâu :))) cả tối bỏ vợ bỏ con ngồi nt :)) giờ giận ko cho ngủ cùng nên ức chế tí thôi :))

:106; vợ nó giận thế à ông bạn :3 mai làm bó hoa tươi thắm đê :)) căng thật đấy

lomzom
20-03-2014, 11:13 PM
Thế nó mới cay!
Hôm nào gặp a Hoà phải xử băng bia! :))

herotuyen2
20-03-2014, 11:14 PM
ken + vodka là 1 món dễ hành :))

anhhai
20-03-2014, 11:15 PM

Vợ có đc làm thiên sứ MU ko,tuyển gái già có vẻ hợp lý hơn:))

Hittile EMPIRESX
20-03-2014, 11:16 PM

Cám ơn a Hòa tổng cục trưởng :)
vậy thì AE sẽ bỏ = chính lá phiếu của mình.

Ý Mày Như Nào
21-03-2014, 12:46 AM
Thôi thế là đờ cờ mờ. hơi buồn tí. Thế quả này mấy tr tiền ĐT của e thì làm gì bây giờ :))
Đúng là sai lầm của tạo hóa