PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] admin và ae MU xem xét

03123112
20-03-2014, 08:21 PM
Kính thưa admin, BQT ,cùng toàn thể ae chơi MU.mình có ý kiến mong admin và ae xem xét : Rất mong muốn admin cho x2 ngày chủ nhật để ae ko được trian thường xuyên có cơ hội reset nhiều hơn một chút,vì đi làm cả ngày tối ol set được 5 lần là cùng nhiều lúc cũng nản,nhưng vì thích MU Hà nội.nên chơi. đây là ý kiến mình đưa ra thôi.ae đi làm cả ngày hiểu hoàn cảnh nhé.
ae đọc đừng nem gạch nhé.em mới biết chơi Mu 2 năm nay.
xin cảm ơn mọi nguời đã ghé qua

03123112
20-03-2014, 08:34 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppp

tim2491
20-03-2014, 08:37 PM
mong muốn của bạn sẽ thành hiện thực trong 1 ngày không............................................ .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ....................... gần

Marlboro
20-03-2014, 08:39 PM
chủ nhật còn đi phang phập. =)) cả tuần cày MU rồi còn mỗi chủ nhật lại để đi làm nháy xả Stress thì lại x2 để thằng khác nó xúc mẹ mất ng yêu à :33;

03123112
20-03-2014, 08:49 PM
hic di làm cả tuần chỉ mong được ngày cày cố thôi mà các anh.em 1 vợ 2 con rồi.ko mơ mộng gì nữa.mà em năm nay cung 39 cái xuân rồi.chịu

nam
20-03-2014, 08:50 PM
Kính thưa admin, BQT ,cùng toàn thể ae chơi MU.mình có ý kiến mong admin và ae xem xét : Rất mong muốn admin cho x2 ngày chủ nhật để ae ko được trian thường xuyên có cơ hội reset nhiều hơn một chút,vì đi làm cả ngày tối ol set được 5 lần là cùng nhiều lúc cũng nản,nhưng vì thích MU Hà nội.nên chơi. đây là ý kiến mình đưa ra thôi.ae đi làm cả ngày hiểu hoàn cảnh nhé.
1 Vote. Cùng hoàn cảnh với bạn, tối chỉ train được tý 2-3 lần mà max là 50 lần. Nản quá :)).

Pisces
21-03-2014, 09:41 AM
Sẽ có thông báo đến các bạn khi BQT thống nhất ý kiến nhé !

Bemap_Muhanoi
21-03-2014, 09:48 AM

ủng hộ bạn 1 phiếu

se7ven
21-03-2014, 09:57 AM
Uppppppppppppppppppp

HelloZGirl
21-03-2014, 10:04 AM

Cũng có Member đóng góp ý kiến giống Bạn rồi!chắc sắp tới BQT sẽ ra quyết định thôi.