PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Chưa khi nào thi cuộc thi miss mà cảm thấy Người Tổ Chức " dở mặt trắng trợn "

Iris.Babi
20-03-2014, 06:54 PM
Nói thật là em chẳng còn cái gì để mà có thể nc 1 cách hòa thuận đc ...
Vâng, bản thân em là con gái và tham gia cuộc thi miss lần đầu tiên của game MU này..
Nào cứ ngỡ từ Ban Quản Trị từ nhữg anh chị lớn tuổi đứng ra bổ nhiệm game này..tại sao lại tổ chức 1 cuộc thi tệ hại đến thế...
Từ nhữg bước khởi đầu để tham gia ... nào thì webcam ko có thì bạn bị loại ( và quy định là thế )
Viết hay lắm..vì là người tổ chức và viết ra tiêu đề cho thí sinh tham gia..
Vậy mà " thích thì thay đổi thích thì ko thay "....
Xét về mặt nói " quy định " ... ko khác zì tự đánh vào cái tay mình ..
Trog khi số vote đang vọt lên cao.. mà 1 vote có fải ít ỏi gì.. 1k 1 vote.. Và nói rõ 1 câu " 1 số đt có thể bình chọn đc nhiều lần " hay nếu e nói ra tnày thể nào AD cũg bảo " ý tôi là 1 số đt có thể bình chọn cho nhiều người " ???
1 lời xin lỗi cũg ko có... chỉ viết ra như kiểu " thi thì fải chịu . ngu thì chết " ...
Vâng nói thật với AD tổ chức cuộc thi này là " nếu ko có nhữg ng chịu tham gia thì liệu có công việc cho AD để làm ko "
Em ko fải cảm thấy tiếc gì cả..
Nhưg cái cách làm để tôn vinh các bạn gái MU như thế này thì ko khác gì " kiếm lợi nhuận rồi thích sửa gì thì sửa" .. em cảm thấy chẳng có gì tôn vinh như nhữg lời hoa hoét mà AD tổ chức ghi cả..
Em cảm thấy cuộc thi miss này chả ai xứng làm miss hết cả .. bản thân em cũg vậy.. bởi ngay từ đầu nhữg gì AD tổ chức đã chẳg ra 1 cái gì rồi..
Chẳg có cái gì khiến em cảm thấy phục cả .. Chỉ giỏi lôi " quy định " ra mà thôi ... Nếu thật sự " có quy định " thì e cũg mong AD làm cho đến nơi đến chốn..
Đừg lôi bọn em ra làm múa rối nữa .. Kết quả dù có thế nào.. thì sự hứng thú với game này đối với em bị mất đi rất nhiều.. dù chả là đối với AD hay bất kì ai..
Nhưg nếu muốn trường tồn thì e nghĩ cứ đà này..thì trường tồn sao ??....
* Thất vọng * ...

9Life
20-03-2014, 07:14 PM
Không thấy mem nữ kêu mà toàn thấy zai kêu =))

Iris.Babi
20-03-2014, 07:26 PM
thân hay ko thân e ko care ... e chỉ thấy nực cười khi đọc thông báo cũ và thông báo mới .. viết như đùa trẻ con ấy ...
thế nếu tính là 1 số đt chỉ đc bình chọn 1 lần .. thì ko bít có đc hoàn lại số vote của số đt bình chọn nhìu lần ko :) ..
nếu AD đc phép thay thế thì AD trả lại số vote cho số đt " lỡ đọc cái thông báo cũ " mà ko bít là có " thông báo mới " đi .. mà fải bình chọn nhìu lần đi :) có đi fải có lại cho toại lòng nhau chứ...
đi mà ko ngoái lại thế thì sao còn nhìn đc nhau..

Iris.Babi
20-03-2014, 07:29 PM
Đừng Close topic này ! Sự thật cần đc phơi bày ! lỗi sai cần đc biết đến ! Em xin AD để yên topic này :)

Iris.Babi
20-03-2014, 07:35 PM
http://i291.photobucket.com/albums/ll289/i_am_chuchu/i_am_chuchu007/untitled_zps99b9d1a6.jpg
Đây là lỗi sai sót hay như thế nào ?????????????????????????

kimvale
20-03-2014, 07:36 PM
tốt nhất không ai thi cho nhanh nhỉ

kimvale
20-03-2014, 07:38 PM
nhìn ảnh trên kia là thấy rồi mà, biết ai đúng ai sai, kiếm lợi cũng nhanh thôi

Iris.Babi
20-03-2014, 07:40 PM
nếu thích làm người nổi bật thì nhanh lắm ạ. chỉ cần mình làm nhữg trò lố bịch khác người như nhữg video trên mạng giờ thôi AD.
ko có lửa thì sao có khói ? ko lẽ AD là ng quản lý 4rum mà đến việc này AD cũg ko hề biết sao...hay ko bao giờ chịu lắng nge ý kiến của người khác ? chỉ muốn lời mình nói ra có trọng lượng ??

Tư Lệnh Quân Đoàn
20-03-2014, 07:46 PM
thân hay ko thân e ko care ... e chỉ thấy nực cười khi đọc thông báo cũ và thông báo mới .. viết như đùa trẻ con ấy ...
thế nếu tính là 1 số đt chỉ đc bình chọn 1 lần .. thì ko bít có đc hoàn lại số vote của số đt bình chọn nhìu lần ko :) ..
nếu AD đc phép thay thế thì AD trả lại số vote cho số đt " lỡ đọc cái thông báo cũ " mà ko bít là có " thông báo mới " đi .. mà fải bình chọn nhìu lần đi :) có đi fải có lại cho toại lòng nhau chứ...
đi mà ko ngoái lại thế thì sao còn nhìn đc nhau..

Bạn không hiểu vấn đề rồi
Số vote bình chọn nhiều lần vẫn được giữ, 00h tối nay sẽ chỉ được bình chọn 1 lần 1 SĐT

kimvale
20-03-2014, 07:46 PM
nhiều người đã nt giờ tự nhiên thay đổi 1 cách vô lý

Tư Lệnh Quân Đoàn
20-03-2014, 07:48 PM
Kết quả bình chọn vẫn được giữ ( VD: được 1000 bình chọn vẫn được giữ ) , bắt đầu từ 00h 21/03/2014 thì 1 sđt mới ( chưa bình chọn lần nào ) chỉ được bình chọn 1 lần. Các bạn không hiểu vấn đề rồi

Extracting
20-03-2014, 07:51 PM
Kêu và la :))~

Nói chung chẳng có cái gì là hoàn hảo cả =))~!

Luật đã ra và cứ thế mà làm :))

Giờ có kiện cáo chẳng làm đc gì cả

Gin
20-03-2014, 07:52 PM
Thay vì ngồi đây ca thán thì b mau chóng tự bình chọn cho mk đi nếu b thực sự muốn chiến thắng trong cuộc đua này :|

Hittile EMPIRESX
20-03-2014, 07:53 PM
thiên sứ tiền :)) ai nhiều tiền thì thắng =)) thiên sứ mu cái gì :))

_Romeo_
20-03-2014, 07:55 PM
chán vãi_______________

Iris.Babi
20-03-2014, 07:55 PM
http://i291.photobucket.com/albums/ll289/i_am_chuchu/i_am_chuchu008/aa_zpsd8cc6688.jpg
E nói thật là e cũg hiểu tâm lý của người khi bị bắt lỗi là thế nào ..
Ngay cả bản thân khi lập ra topic này e cũg xác định sẽ đc mất lòng nhiều hơn là được lòng ...
Nhưg e ko qtâm ... bởi cái đúng thì thôi .. đừng có sửa .. và nếu như AD vừa nói " nghĩa nó là thế " thì AD nên viết 1 bài ra nháp rồi đọc xem nó có khiến ngta hiểu đc lời mình nói ko rồi hãng cho lên..
Bởi thực sự .. AD cũg thừa hiểu .. số vote này đều tính 1000 đồng / lần .. và cũg đừng sửa thời gian rút ngắn nhanh vậy..
Nếu đã dựng sẵn rồi thì hãy viết rõ ngay từ đầu.. chứ đừng đùng 1 cái đổi kiểu ..
Đâu fải ai cũg chiều được theo ý AD .. chỉ là 1 cuộc thi mang niềm vui thôi nhưg sao e thấy nặng nề thế ..
Đối với nhữg ng chơi rất lâu rồi cái gì họ cũg đc trải qua .. nhưg đây là 1 điều mới mẻ với 1 ng mới chơi .. e nghĩ AD nên tạo 1 sân chơi thoải mái hơn là khiến tâm lý người tham gia cảm thấy bất mãn..
Em chỉ nói vậy thôi .
Còn để mà nổi tiếng ở game này e ko bao giờ có ý nghĩ đó... Chỉ là sự hiếm hoi của con gái khiến người con gái chơi game này nó thành tiêu điểm thôi... nên e mong mng nên tôn trọg con gái 1 chút !

CuCai
20-03-2014, 07:56 PM
thiên sứ tiền :)) ai nhiều tiền thì thắng =)) thiên sứ mu cái gì :))

vâng cái gì bạn cũng biết thế =))

Extracting
20-03-2014, 07:58 PM
Gái ko kêu toàn zai kêu :))

Extracting
20-03-2014, 08:00 PM
Event sim rác đang đc thực hiện =))~

Iris.Babi
20-03-2014, 08:02 PM
Còn nhữg bạn trai ko tham gia .. đối với bạn ừ thì quy luật đặt ra là thế . nhưg mình có mắt làm gì .. có tay làm gì..
và cái này là thiên sứ MU liên quan đến con gái mà ?? thì con trai hiểu đc cái gì ??? hay chỉ biết đâm đầu vào chơi :) ..
Và mình ko cảm thấy phí time khi fải ngồi viết 1 topic tnày .. vì mình cảm thấy ko xứg vs cuộc thi này . chúc các bạn gái thi tốt nhé ^_^

nguoiphebinh
20-03-2014, 08:02 PM
thế này thì còn tốt hơn 1 sim rác đi vote vài chục tin :)) làm quá hay rồi còn gì :))
chắc cô bé này gom đc vài chục sim rác định lấy vote hết vài tài khoan giờ bể kèo đây mà =))

Marlboro
20-03-2014, 08:03 PM
http://i291.photobucket.com/albums/ll289/i_am_chuchu/i_am_chuchu008/aa_zpsd8cc6688.jpg
E nói thật là e cũg hiểu tâm lý của người khi bị bắt lỗi là thế nào ..
Ngay cả bản thân khi lập ra topic này e cũg xác định sẽ đc mất lòng nhiều hơn là được lòng ...
Nhưg e ko qtâm ... bởi cái đúng thì thôi .. đừng có sửa .. và nếu như AD vừa nói " nghĩa nó là thế " thì AD nên viết 1 bài ra nháp rồi đọc xem nó có khiến ngta hiểu đc lời mình nói ko rồi hãng cho lên..
Bởi thực sự .. AD cũg thừa hiểu .. số vote này đều tính 1000 đồng / lần .. và cũg đừng sửa thời gian rút ngắn nhanh vậy..
Nếu đã dựng sẵn rồi thì hãy viết rõ ngay từ đầu.. chứ đừng đùng 1 cái đổi kiểu ..
Đâu fải ai cũg chiều được theo ý AD .. chỉ là 1 cuộc thi mang niềm vui thôi nhưg sao e thấy nặng nề thế ..
Đối với nhữg ng chơi rất lâu rồi cái gì họ cũg đc trải qua .. nhưg đây là 1 điều mới mẻ với 1 ng mới chơi .. e nghĩ AD nên tạo 1 sân chơi thoải mái hơn là khiến tâm lý người tham gia cảm thấy bất mãn..
Em chỉ nói vậy thôi .
Còn để mà nổi tiếng ở game này e ko bao giờ có ý nghĩ đó... Chỉ là sự hiếm hoi của con gái khiến người con gái chơi game này nó thành tiêu điểm thôi... nên e mong mng nên tôn trọg con gái 1 chút !

Đấy đấy !! gái của G t đấy !!
Upppppppppppppppppppppppppppppppppp

Không liên quan nhưng mà : Marlboro_đập chai nhất sv Quyền Lực :11;

Iris.Babi
20-03-2014, 08:06 PM
thế này thì còn tốt hơn 1 sim rác đi vote vài chục tin :)) làm quá hay rồi còn gì :))
chắc cô bé này gom đc vài chục sim rác định lấy vote hết vài tài khoan giờ bể kèo đây mà =))
xin lỗi a :D sim em là sim số đẹp hẳn hỏi .. AD tự check mà bít .. hiện e có cả 1 tk có 34 triệu tiền trog đó .. e việc gì fải lấy sim rác chứ nếu ko có " 1 SDT bình chọn đc nhiều lần " ??
Mà e chỉ đang xếp top thứ 4 ... o.O loại lun rùi ý ... lấy đâu ra mà bể kèo :) e cũg lên tiếng cho nhữg ng đứng top thôi :)

Còi Đua Đòi Muzik
20-03-2014, 08:09 PM
- Thôi em à hẹn e mùa sau ta gặp nhau =))~

Hittile EMPIRESX
20-03-2014, 08:09 PM
xin lỗi a :D sim em là sim số đẹp hẳn hỏi .. AD tự check mà bít .. hiện e có cả 1 tk có 34 triệu tiền trog đó .. e việc gì fải lấy sim rác chứ nếu ko có " 1 SDT bình chọn đc nhiều lần " ??
Mà e chỉ đang xếp top thứ 4 ... o.O loại lun rùi ý ... lấy đâu ra mà bể kèo :) e cũg lên tiếng cho nhữg ng đứng top thôi :)

thôi em ạ, cuộc thi này là 1 cuộc đấu giá giải thưởng ý mà, bỏ đi em. tham gia chỉ tổ thêm bực thôi.

tim2491
20-03-2014, 08:16 PM
Event sim rác đang đc thực hiện =))~
bác spam ác liệt quá nhỉ =))

1 Gậy Chết Ruồi
20-03-2014, 08:17 PM
nói chung là k công bằng chút nào
tiếc cho bạn ấy đã không sms nhiều lần trước

kimvale
20-03-2014, 08:20 PM
lại tốn tiền mua sim rác, AD có LM gì với các nhà mạng để bán sim

_Romeo_
thôi em ạ, cuộc thi này là 1 cuộc đấu giá giải thưởng ý mà, bỏ đi em. tham gia chỉ tổ thêm bực thôi.

em nói quá chuẩn.

Reporter
không phải ai cũng nt nhiều là người đó được đâu..Quan trọng về toàn diện

kimvale
20-03-2014, 08:21 PM
và quá bất công cho những ai để dành đến cuối bình chọn, còn ai đã bình trọn trc rồi thi vẫn đc nhiều hơn

Marlboro
20-03-2014, 08:23 PM
lại tốn tiền mua sim rác, AD có LM gì với các nhà mạng để bán sim

Đề nghị blog thằng này. Có hàm ý bôi nhọ BQT :23;

Tư Lệnh Quân Đoàn
20-03-2014, 08:25 PM
Từ đầu cuộc thi các bạn không đọc thể lệ sự kiện, chú trọng quá vào giải thưởng :) đây là cuộc thi để các bạn nữ mạnh dạng lộ diện, 1 cuộc thi để hỗ trợ các bạn nữ, nhưng có vẻ người yêu các bạn nữ này quá chú trọng giải thưởng rồi :)

Reporter
20-03-2014, 08:29 PM
Thôi cậu ơi....Nói thật những người thi kiểu này tôi thấy chẳng toàn diện tẹo nào không được lên đây la làng...giống như nhiều thí sinh đã post bài...nản thật
Từ đầu cuộc thi các bạn không đọc thể lệ sự kiện, chú trọng quá vào giải thưởng :) đây là cuộc thi để các bạn nữ mạnh dạng lộ diện cho, 1 cuộc thi để hỗ trợ các bạn nữ, nhưng có vẻ người yêu các bạn quá chú trọng giải thưởng rồi :)

_Romeo_
20-03-2014, 08:30 PM
sao ko bình bầu mỗi TK diễn đàn và 1IP / 1 phiếu cho công bằng hơn.

Marlboro
20-03-2014, 08:32 PM
sao ko bình bầu mỗi TK diễn đàn và 1IP / 1 phiếu cho công bằng hơn.

Thằng này nói. có vẻ

ĐÚM !!

namdz
20-03-2014, 08:33 PM

like cái nhỉ. dù có vể bét nhưng khi chơi game ảo ai đi qua trong game cũng đứng lại. ôi hot girl mu kìa. người đó mới chính là miss trong tim mọi người

Iris.Babi
nếu mà nói bảo ko chú trọg giải thưởng thì đúng là " có bít chơi game ko? " rồi ..
riêng cái game toàn con zai chơi thế này.. nhữg món đồ dù chỉ là 1 thứ .. bình thường thôi nhưg cũg đủ tự hào cho 1 guild rồi..
điều đó ko sai ..
nhưg với em .. AD có bao giờ 1 tay cầm iphone 1 tay nge đt và trả lời nhữg câu hỏi.. AD nếu là em thì AD có hiểu đc sự cố gắng của 1 đứa con gái đang bị nghi ngờ là có người nhắc .. hay là mượn con gái để dự thi ko ?
nói thật chứ ? e bị áp lực rất nhiều .. là do đâu.. và vì sao vì muốn chứng tỏ "em là con gái chơi MU " mà e cầm iphone đó gần 1 tiếng..ko fải e kể tội gì đâu nhưg AD có thể hiểu e rất tôn trọg cuộc thi này :)

tim2491
Thằng này nói. có vẻ

ĐÚM !!
thật ra thì ĐÚNG mới chuẩn chứ =))

Marlboro
20-03-2014, 08:35 PM
thật ra thì ĐÚNG mới chuẩn chứ =))

Lại láo. Xin tên nhân vật trong sv QL cái

NHỂ ?

Iris.Babi
20-03-2014, 08:35 PM
theo bạn vấn đề toàn diện ở đây là gì ? nếu bạn có thể nêu rõ đc toàn diện chứ ko fải 1 khía cạnh 1 góc cạnh bạn nghĩ thì đừng nên tỏ nguy hiểm..:)

Tư Lệnh Quân Đoàn
20-03-2014, 08:38 PM
nếu mà nói bảo ko chú trọg giải thưởng thì đúng là " có bít chơi game ko? " rồi ..
riêng cái game toàn con zai chơi thế này.. nhữg món đồ dù chỉ là 1 thứ .. bình thường thôi nhưg cũg đủ tự hào cho 1 guild rồi..
điều đó ko sai ..
nhưg với em .. AD có bao giờ 1 tay cầm iphone 1 tay nge đt và trả lời nhữg câu hỏi.. AD nếu là em thì AD có hiểu đc sự cố gắng của 1 đứa con gái đang bị nghi ngờ là có người nhắc .. hay là mượn con gái để dự thi ko ?
nói thật chứ ? e bị áp lực rất nhiều .. là do đâu.. và vì sao vì muốn chứng tỏ "em là con gái chơi MU " mà e cầm iphone đó gần 1 tiếng..ko fải e kể tội gì đâu nhưg AD có thể hiểu e rất tôn trọg cuộc thi này :)

Những clips phỏng vấn bạn vẫn còn trong máy mình :) có người nhắc không bạn biết, và bạn có trả lời được gì không bạn cũng biết nhé bạn :)

tim2491
Lại láo. Xin tên nhân vật trong sv QL cái

NHỂ ?
Đã trả lời bên topic kia :D

Khóc Trong Mưa
Thi đua bao giờ chẳng có ganh đua
Đua Top Thiên sứ cũng thế , ko ngoài lề !

Người ganh đua = năng lực tiến lên
Người thì = khe hở để dìm nén nhau
Lý do , lý Chấu các kiểu ....

Mấy Topic gần đây
kêu ca về Thi cử Thiên sứ

Thấy tự mình làm mất hay cho Phái đẹp

Mà 6 Em xinh tươi thế có ai,
có thể phát ngôn ra hành văn "Gam Thăng " thế
Hãy đi lại Gam cho Trữ tình chút thì hợp hơn !

Marlboro
20-03-2014, 08:43 PM
à ADM xem lại cái. Ảnh mấy em miss bị lỗi hết rồi. sửa cái cho a e xem đuê. k xem đc hình thì bình chọn = răng à :22;

Iris.Babi
20-03-2014, 08:44 PM
like cái nhỉ. dù có vể bét nhưng khi chơi game ảo ai đi qua trong game cũng đứng lại. ôi hot girl mu kìa. người đó mới chính là miss trong tim mọi người
e đã bảo mà . con gái thì hiếm mà khi có thì thành tiêu điểm và đc nâng lên hạ xuống như 1 món đồ chơi ..
ko hiểu bản thân ngta đặt vào địa vị đó thì sẽ tnào nhỉ .. mà cảm thấy ngta vui khi nói đc nhữg câu đó thế..
khi cố gắng chứng tỏ mình là con gái thì ngta lại bảo mình cố gắng gây sự chú ý..
mà cũg chẳg hiểu làm thế để làm zì .. bảo khoe cái đẹp thì ừh đồng ý .. nhưg rõ ràng sự thật nó chìa ra thế kia thì lại coi như chả lquan mình .. ko hiểu khi họ giả gái để lấy giải thưởng hay là giả gái để trêu để làm con gái chúng tôi đây fải đi giải thích fải đi cãi bằng được .. mấy người ko cảm thấy xấu hổ sao ? ko xấu hổ khi fải chui sau lớp con gái để có đc nhữg thứ mà bản thân mình ko thuộc về mình..

namdz
20-03-2014, 08:49 PM
e đã bảo mà . con gái thì hiếm mà khi có thì thành tiêu điểm và đc nâng lên hạ xuống như 1 món đồ chơi ..
ko hiểu bản thân ngta đặt vào địa vị đó thì sẽ tnào nhỉ .. mà cảm thấy ngta vui khi nói đc nhữg câu đó thế..
khi cố gắng chứng tỏ mình là con gái thì ngta lại bảo mình cố gắng gây sự chú ý..
mà cũg chẳg hiểu làm thế để làm zì .. bảo khoe cái đẹp thì ừh đồng ý .. nhưg rõ ràng sự thật nó chìa ra thế kia thì lại coi như chả lquan mình .. ko hiểu khi họ giả gái để lấy giải thưởng hay là giả gái để trêu để làm con gái chúng tôi đây fải đi giải thích fải đi cãi bằng được .. mấy người ko cảm thấy xấu hổ sao ? ko xấu hổ khi fải chui sau lớp con gái để có đc nhữg thứ mà bản thân mình ko thuộc về mình..
em ở đâu. a phi sói hk tới bắt. về với a . em sẽ được làm miss cả đời. a hứa danh dự . :71;:71;

Iris.Babi
20-03-2014, 08:50 PM
Những clips phỏng vấn bạn vẫn còn trong máy mình :) có người nhắc không bạn biết, và bạn có trả lời được gì không bạn cũng biết nhé bạn :)
e có bảo e mới chơi ko ? hay là e fải quay luôn cả lúc e đag cầy game ..1 ng mới chơi game liệu có thể biết đc ngày sinh nhật của MU sao? E đâu fải là ng yêu MU ??? bảo e kể về ng yêu e thì e kể tuốt luôn:) mà e cũg nói thật lòng 1 câu . bản thân e còn biết e sai chỗ nào e nói :) . AD may mắn hơn e là e fải tự nhận biết mình sai.. còn AD đc ngta chỉ cho chỗ sai nhưg đủ can đảm nhận..

Iris.Babi
20-03-2014, 08:51 PM
e có bảo e mới chơi ko ? hay là e fải quay luôn cả lúc e đag cầy game ..1 ng mới chơi game liệu có thể biết đc ngày sinh nhật của MU sao? E đâu fải là ng yêu MU ??? bảo e kể về ng yêu e thì e kể tuốt luônmà e cũg nói thật lòng 1 câu . bản thân e còn biết e sai chỗ nào e nói . AD may mắn hơn e là e fải tự nhận biết mình sai.. còn AD đc ngta chỉ cho chỗ sai nhưg KO đủ can đảm nhận..

Hittile EMPIRESX
20-03-2014, 08:51 PM

Thôi em anh bảo rồi mà ko cần phải nói nữa đâu. chỉ thêm mệt thôi em ạ. đm chỉ bực mình ngày hôm qua đi kêu gọi AE guild và liên minh bình chọn mãi thôi. cuối cùng vẫn đéo = 1 cái sim. thôi nghỉ em ạ.

Scor
20-03-2014, 08:54 PM
Tiền Thì đã đớp rồi có kiện cáo nữa cũng thế chả ai giải quyết cho đâu =)).. chập nhận đi Giống tôi í :))

Cần1lờinói
20-03-2014, 08:57 PM
Nói thật là em chẳng còn cái gì để mà có thể nc 1 cách hòa thuận đc ...
Vâng, bản thân em là con gái và tham gia cuộc thi miss lần đầu tiên của game MU này..
Nào cứ ngỡ từ Ban Quản Trị từ nhữg anh chị lớn tuổi đứng ra bổ nhiệm game này..tại sao lại tổ chức 1 cuộc thi tệ hại đến thế...
Từ nhữg bước khởi đầu để tham gia ... nào thì webcam ko có thì bạn bị loại ( và quy định là thế )
Viết hay lắm..vì là người tổ chức và viết ra tiêu đề cho thí sinh tham gia..
Vậy mà " thích thì thay đổi thích thì ko thay "....
Xét về mặt nói " quy định " ... ko khác zì tự đánh vào cái tay mình ..
Trog khi số vote đang vọt lên cao.. mà 1 vote có fải ít ỏi gì.. 1k 1 vote.. Và nói rõ 1 câu " 1 số đt có thể bình chọn đc nhiều lần " hay nếu e nói ra tnày thể nào AD cũg bảo " ý tôi là 1 số đt có thể bình chọn cho nhiều người " ???
1 lời xin lỗi cũg ko có... chỉ viết ra như kiểu " thi thì fải chịu . ngu thì chết " ...
Vâng nói thật với AD tổ chức cuộc thi này là " nếu ko có nhữg ng chịu tham gia thì liệu có công việc cho AD để làm ko "
Em ko fải cảm thấy tiếc gì cả..
Nhưg cái cách làm để tôn vinh các bạn gái MU như thế này thì ko khác gì " kiếm lợi nhuận rồi thích sửa gì thì sửa" .. em cảm thấy chẳng có gì tôn vinh như nhữg lời hoa hoét mà AD tổ chức ghi cả..
Em cảm thấy cuộc thi miss này chả ai xứng làm miss hết cả .. bản thân em cũg vậy.. bởi ngay từ đầu nhữg gì AD tổ chức đã chẳg ra 1 cái gì rồi..
Chẳg có cái gì khiến em cảm thấy phục cả .. Chỉ giỏi lôi " quy định " ra mà thôi ... Nếu thật sự " có quy định " thì e cũg mong AD làm cho đến nơi đến chốn..
Đừg lôi bọn em ra làm múa rối nữa .. Kết quả dù có thế nào.. thì sự hứng thú với game này đối với em bị mất đi rất nhiều.. dù chả là đối với AD hay bất kì ai..
Nhưg nếu muốn trường tồn thì e nghĩ cứ đà này..thì trường tồn sao ??....
* Thất vọng * ...

Nói chung em ko phải là đối thủ của cái này <$>đâu :)) chúc em thành công :))

Iris.Babi
20-03-2014, 09:02 PM
$ bỏ ra là fải cảm thấy đáng . chứ ko fải vứt ra cho chúng nó cười vào mặt mình .

coolb0y264
20-03-2014, 09:03 PM
admin bán đấu giá giải thưởng ý mà ai nhiều tiền đập luôn 2tr -2tr5 từ h đến 12h đêm kiểu gì chả nhất :))

anhhai
20-03-2014, 09:09 PM
và quá bất công cho những ai để dành đến cuối bình chọn, còn ai đã bình trọn trc rồi thi vẫn đc nhiều hơn
Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn:))

9Life
20-03-2014, 09:09 PM
Gái có zái :))

Iris.Babi
20-03-2014, 09:11 PM
CON GÁI vẫn chỉ là lá chắn chắn chán rồi phứt đi =)) .... chơi zì cũg ko lại ngay cả thi sắc đẹp và kiến thức cũg ko lại :)) ... e đã học đc điều ấy từ cuộc thi này ^^ .. e ko muốn độg chạm AD đâu nhưg hoàn cảnh đưa đẩy e vào con đường cùng...

R.Vanpersie
20-03-2014, 09:11 PM

1 tk 34tr sao em k nhắn lấy cho mình cái giải :))

Iris.Babi
20-03-2014, 09:12 PM
Gái có zái :))
vâng cứ câu đấy mà chơi game đi a ạ ... vì dù có gai hay ko thì cũg chả ảnh hưởng đến cuộc thi này :))

Iris.Babi
20-03-2014, 09:16 PM
1 tk 34tr sao em k nhắn lấy cho mình cái giải :))
a tưởng e ko mún à ^^ e đag bình chọn theo thể lệ AD đưa ra " 1 SDT bình chọn đc nhiều lần " thì e lỡ đọc cái dòng thông báo mới .. là " 1 SDT chỉ đc bình chọn 1 lần + 00h 21/3 kết quả dừng " e ko hiểu AD ghép 2 câu đó vào vs nhau như tnào mà nó thành ý khác..thế cũg quá giỏi ^^

R.Vanpersie
20-03-2014, 09:22 PM
a tưởng e ko mún à ^^ e đag bình chọn theo thể lệ AD đưa ra " 1 SDT bình chọn đc nhiều lần " thì e lỡ đọc cái dòng thông báo mới .. là " 1 SDT chỉ đc bình chọn 1 lần + 00h 21/3 kết quả dừng " e ko hiểu AD ghép 2 câu đó vào vs nhau như tnào mà nó thành ý khác..thế cũg quá giỏi ^^

thì tài khoản em 34tr em cứ nhắn tin cái số lẻ đấy là thừa có giải rồi :)

♥ Libra ♥
20-03-2014, 09:23 PM
bây giờ vẫn 1sđt bình chọn được nhiều lần mà, kết quả vẫn giữ nguyên + những bình chọn mới bắt đầu từ 00h00 ngày 21

Hittile EMPIRESX
20-03-2014, 09:26 PM

Thôi em ơi coi như của đi thay người :D bỏ đi. Giờ có nói thì họ vẫn vậy thôi. Đây là 1 cuộc thi tiền quyết định tất cả mà ^^ nói chính xác hơn là dùng tiền mua giải :D vì vậy em không cần phải luyến tiếc làm gì cho mệt.

Khóc Trong Mưa
20-03-2014, 09:29 PM
Thôi em ơi coi như của đi thay người :D bỏ đi. Giờ có nói thì họ vẫn vậy thôi. Đây là 1 cuộc thi tiền quyết định tất cả mà ^^ nói chính xác hơn là dùng tiền mua giải :D vì vậy em không cần phải luyến tiếc làm gì cho mệt.

Like cho lời góp ý
Càng nói ra càng dở cho bản chất nếu thật là Đàn bà ^^!

Marlboro
20-03-2014, 10:09 PM
Like cho lời góp ý
Càng nói ra càng dở cho bản chất nếu thật là Đàn bà ^^!

Cái thằng này. bố láo nhề
G nào? sv QL k? cho cái tên n.v cái nhể

Marlboro
20-03-2014, 10:09 PM
con gái của G t dám bảo đàn bà. bố láo

QUÁ !!

Tư Lệnh Quân Đoàn
20-03-2014, 10:17 PM
Đã có thông báo chính thức về việc này mời các bạn đọc: Tiến hành bình chọn lại Thiên Sứ MU 2014 từ ngày 21/03/2014 (http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1189987-Ti%E1%BA%BFn-h%C3%A0nh-b%C3%ACnh-ch%E1%BB%8Dn-l%E1%BA%A1i-Thi%C3%AAn-S%E1%BB%A9-MU-2014-t%E1%BB%AB-ng%C3%A0y-21-03-2014&p=1063394#post1063394)