PDA

View Full Version : [Bang Hội] Quyền Lực - Trận CTC đầu tiên - Nên buồn hay nên vui...!

SockMan
17-03-2014, 10:45 AM
Với bản thân mình , đây là trận CTC đầu tiên ngồi tại nhà , mà ko ra hàng nét tập trung với anh em . Cũng vì công việc , ko thể tổ chức cho a em 1 ngày họp mặt đúng nghĩa. Ngủ trương mắt đến gần trưa , ăn uống trà đá 2h chiều mới ngồi vào máy , không khí trên liên mình vẫn khá yên lặng , Cảm giác không khí khá ảm đạm . ko như những trận CTC trước . Ko còn cảnh hò nhau tập trung từ sáng , ko còn cái cảnh trước giờ là tụ tập bàn chiến thuật . Thôi thì ai bảo cái đam mê nó vướng vào người , lại làm điếu thuốc.

2h45 tập trung dc mấy pt G , vào Sv 20 , Cũng khá lạ , sát giờ CTC mà trong thành gần như toàn LM Killer , ko thấy hình ảnh của hừng hực của " Liên minh huyền thoại" lm DD ngày trước , sát giờ cũng chỉ có LM Empirex , và 1 số ít LM AEHaNoi . Ko biết là vì lý do gì mà lực lượng lại mỏng như vậy . LM Killers đã có 1 trận CTC nhàn nhất từ trước đến giờ , gần như là ko thấy 1 sự phản kháng mạnh mẽ nào.

Phải chăng là các LM khác không còn hào hứng , hay là sức mạnh đã quá yếu rồi nhỉ????

Cũng phải nói thêm về cái quyết định mới của BQT - CTC 1 tuần 1 lần ( phần thưởng 1m Vc nhưng ko có vùng đất săn bắn ) . Theo suy nghĩ của mình , 1 tuần 1 lần hơi nhiều ( 2 tuần 1 lần là đẹp ) , phần thưởng 1m Vc quá bèo ko muốn nói là quá cùi :)) có khi nào vì cái phần thưởng quá cùi nên các LM ko hào hứng ???
Thêm nữa, cái vui nhất của CTC là dc săn bắn trong máp vua thì lại bị cắt - Quá tù tội . mình cảm thấy CTC đã bị giảm đi quá nhiều cái ý nghĩa của nó , nó dành cho cá nhân G hơn là dành cho cả một liên minh . Ngó sang cái event thiên sứ MU đem so sánh với event CTC - Event lớn nhất của MU khiến mình ko khỏi chạnh lòng :))

Hy vọng là sẽ có sự thay đổi từ các LM tham gia CTC lần sau , cũng như 1 sự điều chỉnh hợp lý hơn từ BQT để tăng tính hấp dẫn của CTC

1 Gậy Chết Ruồi
17-03-2014, 10:50 AM
chuẩn men!!!
CTC quá nhàm chán
phải chăng BQT k còn tâm huyết, không còn tha thiết với MU HN nữa
cứ như là làm cho xong @@

MrHieuBeo
17-03-2014, 10:56 AM
Với bản thân mình , đây là trận CTC đầu tiên ngồi tại nhà , mà ko ra hàng nét tập trung với anh em . Cũng vì công việc , ko thể tổ chức cho a em 1 ngày họp mặt đúng nghĩa. Ngủ trương mắt đến gần trưa , ăn uống trà đá 2h chiều mới ngồi vào máy , không khí trên liên mình vẫn khá yên lặng , Cảm giác không khí khá ảm đạm . ko như những trận CTC trước . Ko còn cảnh hò nhau tập trung từ sáng , ko còn cái cảnh trước giờ là tụ tập bàn chiến thuật . Thôi thì ai bảo cái đam mê nó vướng vào người , lại làm điếu thuốc.

2h45 tập trung dc mấy pt G , vào Sv 20 , Cũng khá lạ , sát giờ CTC mà trong thành gần như toàn LM Killer , ko thấy hình ảnh của hừng hực của " Liên minh huyền thoại" lm DD ngày trước , sát giờ cũng chỉ có LM Empirex , và 1 số ít LM AEHaNoi . Ko biết là vì lý do gì mà lực lượng lại mỏng như vậy . LM Killers đã có 1 trận CTC nhàn nhất từ trước đến giờ , gần như là ko thấy 1 sự phản kháng mạnh mẽ nào.

Phải chăng là các LM khác không còn hào hứng , hay là sức mạnh đã quá yếu rồi nhỉ????

Cũng phải nói thêm về cái quyết định mới của BQT - CTC 1 tuần 1 lần ( phần thưởng 1m Vc nhưng ko có vùng đất săn bắn ) . Theo suy nghĩ của mình , 1 tuần 1 lần hơi nhiều ( 2 tuần 1 lần là đẹp ) , phần thưởng 1m Vc quá bèo ko muốn nói là quá cùi :)) có khi nào vì cái phần thưởng quá cùi nên các LM ko hào hứng ???
Thêm nữa, cái vui nhất của CTC là dc săn bắn trong máp vua thì lại bị cắt - Quá tù tội . mình cảm thấy CTC đã bị giảm đi quá nhiều cái ý nghĩa của nó , nó dành cho cá nhân G hơn là dành cho cả một liên minh . Ngó sang cái event thiên sứ MU đem so sánh với event CTC - Event lớn nhất của MU khiến mình ko khỏi chạnh lòng :))

Hy vọng là sẽ có sự thay đổi từ các LM tham gia CTC lần sau , cũng như 1 sự điều chỉnh hợp lý hơn từ BQT để tăng tính hấp dẫn của CTC

1 cái CTC quá nhàn từ trước tới giờ

Cậu Sáng
17-03-2014, 11:00 AM
Phải nói là lần này. LM Killer rất đông và hung hãn. Các LM khác k làm gì được
Xin chúc mừng

DoreMonNguyenHuu
17-03-2014, 11:00 AM
sv này buồn nhất trong cac sv mà mình đã chơi :2;

nguyenbom1
17-03-2014, 11:01 AM
thôi mà 2 anh :| đâu còn có đó
dù gì cũng là công sức ae mình bỏ ra mà

GiaVy
17-03-2014, 11:06 AM

up cho cái box G giùm xếp Man :)

EmLaKyNiem
17-03-2014, 11:07 AM
Hài. thế 10m vc nhá hieubeo :)). sv mới mở mà còn thích săn đồ thần à

WaitL0v3
17-03-2014, 11:08 AM
1. Phe phái ko đồng đều.
2. MU giờ là cái vỏ rỗng... chơi mà cảm giác nhàm chán vãi tè.
3. Phần thưởng trả bao giờ liên quan đến CTC.

RealLove
17-03-2014, 11:18 AM
=)) Ngư ông đắc lợi à nha :)) . Cờ bạc ăn nhau về gà gáy anh êi. Nhưng mà em thấy Guild WL toàn cao thủ đại nội mà cũng ko thi thố gì à =))

SockMan
17-03-2014, 11:21 AM
=)) Ngư ông đắc lợi à nha :)) . Cờ bạc ăn nhau về gà gáy anh êi. Nhưng mà em thấy Guild WL toàn cao thủ đại nội mà cũng ko thi thố gì à =))

A thề là a cũng D D với G AnhemHN rồi đấy chứ , thế mà bẵng đi mấy hôm ko vào game về mất mẹ D D luôn

RealLove
17-03-2014, 11:22 AM
A thề là a cũng D D với G AnhemHN rồi đấy chứ , thế mà bẵng đi mấy hôm ko vào game về mất mẹ D D luôn

trận CTC lần sau sẽ khác đóa anh êi :))))

dragon2627
17-03-2014, 11:23 AM
Báo cáo với bạn LM EX còn đang bận đánh lẫn nhau với DD đông như mản ở ngoài ấy có thằng nào vào được đâu. Để tuần tới bỏ DD rồi bạn xem nó đông như thế nào. Gần 100 thằng cứ pk với nhau ở ngoài ko thằng nào vào nổi thỳ chẳng nhàn. Mình ở LM EX nên biết cả đội chục thằng cũng chỉ đi qua cầu là ngỏm.:66;

SockMan
17-03-2014, 11:24 AM
trận CTC lần sau sẽ khác đóa anh êi :))))

( y)

SockMan
17-03-2014, 11:24 AM
Báo cáo với bạn LM EX còn đang bận đánh lẫn nhau với DD đông như mản ở ngoài ấy có thằng nào vào được đâu. Để tuần tới bỏ DD rồi bạn xem nó đông như thế nào. Gần 100 thằng cứ pk với nhau ở ngoài ko thằng nào vào nổi thỳ chẳng nhàn. Mình ở LM EX nên biết cả đội chục thằng cũng chỉ đi qua cầu là ngỏm.:66;

Có thể đây cũng là 1 lý do ;)

EmLaKyNiem
17-03-2014, 11:25 AM
Ý nó nói là, vào map để săn đồ thần, vv... Mà admin làm thế cũng đúng, CTc mà 10m vcent thì đứa khác ntn, thế không công bằng, còn đòi hỏi gì nữa.

SockMan
17-03-2014, 11:45 AM
Ý nó nói là, vào map để săn đồ thần, vv... Mà admin làm thế cũng đúng, CTc mà 10m vcent thì đứa khác ntn, thế không công bằng, còn đòi hỏi gì nữa.

Mày đang luyên thuyên cái bòi gì trong píc tao đấy , Biến

RealLove
17-03-2014, 11:46 AM
Mày đang luyên thuyên cái bòi gì trong píc tao đấy , Biến

=)))))))))))))))))))))))))000000000000000000000000 00000000000000000000000000000000000000000000000000 00000000000000000000000000 :35;

Egyptian EMPIRESX
17-03-2014, 11:51 AM
ko nên bàn nhiều về vấn đề này :D

tohongquan
17-03-2014, 11:52 AM
haqetjwm nr6m8kyuoyu8o

0978xxxx
17-03-2014, 11:58 AM
thực sự là có con RF cùi chạy khắp map CTC mà k bị bem chán :(

sepron
17-03-2014, 12:00 PM
để xem trận sau sao đã :D

RacingKillers
17-03-2014, 12:01 PM
haizzz / quay ve ba vuong nao =)

nguyenbom1
17-03-2014, 12:03 PM
haizzz / quay ve ba vuong nao =)

về đây em ơi về đây bên anh, về đây với mái nhà tranh hôm nào...! bên này vui cực

Extracting
17-03-2014, 12:05 PM
Phần thưởng là 1mVC quá bèo ko muốn nói là quá cùi :))

Cái vui nhất của CTC là đc săn bắt trong map vua thì bị cắt :))

quawan
17-03-2014, 12:06 PM
thôi đi các chú killer =)))))))))) khoe hoài

trả qua là : EMPI vs AEHN đang đối địch nhau họ pk nhau vì có tư thù từ trứớc và họ k thèm chuyển sv1 chui vào trong rồi qua sv20 từ đầu ngồi rình như các chú đâu , các chú ngư ông đắc lợi trả pải làm cái gì thì trả nhàn :3

xem CTC 1 hồi thì : sau khi đã dẹp tan EMPI ở Sub 20 thì AEHN bắt đầu tiến vào trong thành nhưng killer ngồi rình từ trước và do đánh nhau đã mệt + thời gian còn ýt nên các chú win thôi

xem tuần sau các các chú có nhàn k khi EM và AEHN đã bỏ đối địch :))

herotuyen2
17-03-2014, 12:18 PM

chuẩn
cho phép em bổ sung thêm
có lẽ do guil AOE PK với WL + AEHN bên ngoài, 2 team ý ôm bom rồi, thì tự nhiên KL nhàn mà =))~
1 điều nữa là sự kiện CTC chơi quả 1 tuần 1 lần nhạt toẹt anh Duy nhỉ :))
2 tuần 1 lần , nâng lên 1m Vcent 1m Gcent lên xem nào
và tuần cuối tháng CTC sẽ có 3-5-7 ngày được máp vua có đồ thần + 1 sói HK như trước thì sẽ rất nhiệt

1stk0oL
17-03-2014, 12:19 PM
Bản này đánh cảm giác nhiều Gà lắm Pro khả năng vẫn ở bá vương ko qua.
Các bạn để ý mà sem nhiều thành phần lúc đầu còn đéo biết meo là gì :))
Thì ? làm sao vào CTC họ đâu có biết phe nào phe mình đâm ra là EMPICEXS với AeHaNoi cứ ở ngoài bem nhau
còn Killer thì ngồi hút thuốc trong thành nhàn hạ vãi :)).
CTC giải thưởng cũng ko quan trọng đâu nhưng 1m vicent quả thật là ít .
Ít cũng 3 LM tầm hơn 100 người chia ra 10k /1 người à :)) Ít nhất cũng phải 3m Vicent mới đủ để AE mua đại quỷ ngày rồi thì máu 100%HP chứ.
1 Tuần 1 lần quả thật là quá nhiều :)) Theo ý em thì cứ 1 tháng 2 lần lần đầu diễn ra mồng 10 tầm AE đổi g tính xog và có vài ngày để cày còn lần 2 rơi tầm 25 là chuẩn bài tHeo thứ 7 và chủ nhật có thể thêm hoặc - 1 hoặc 2 ngày cho có time CTC
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppp

SG_team
17-03-2014, 12:29 PM
http://i0.upanh.com/2014/0317/16//58949577.wanhan.jpg (http://upanh.com/view/?id=evt02r1panx)

team làm kiểng O.o

Extracting
17-03-2014, 12:32 PM
Xem ảnh mà chẳng có thằng guil nào khác ngoài LM KL :))

banyboon
17-03-2014, 12:51 PM
1 trong những lý do Ctc nhàn và ảm đạm do sv mới ra quá nhanh,1 số ae vẩn tâm huyết sv củ nên khi ctc diển ra ae ko đông = những sv trước.

KingAthur
17-03-2014, 01:13 PM
Con hĩm đang làm mưa làm gió đấy à :5; :5; :5;

SockMan
17-03-2014, 07:39 PM
Con hĩm đang làm mưa làm gió đấy à :5; :5; :5;

Có ai đâu mà mưa với chả gió . Lặn đâu lâu thế , nổi lên đi chứ con gà

Lam Nguyen
17-03-2014, 08:32 PM
xin 10 post

happiness
17-03-2014, 08:46 PM
Tran CTC vừa Rồi Kille Ăn ko ngồi rồi thôi :24;

Có 3 lm công thành tất cả. Nhưng mất 2 LM pk chém giết ngoài cổng Kille ở giữa hưởng lợi :24;

SockMan
17-03-2014, 11:38 PM
Tran CTC vừa Rồi Kille Ăn ko ngồi rồi thôi :24;

Có 3 lm công thành tất cả. Nhưng mất 2 LM pk chém giết ngoài cổng Kille ở giữa hưởng lợi :24;

Nhưng nói thật lực lượng các LM đi công thành là quá ít , mình cũng đứng ở ngoài chán đấy mới vào chứ ,

anhnamoi
17-03-2014, 11:48 PM
SV Quyền Lực này,nói thật là thằng chủ G AeHaNoi nó ko biết cách làm chủ G,nó ko như Thịnh,từ đầu sv đến giờ toàn để ý thằng bọn nó post chửi chủ G AeHaNoi,nếu G AeHaNoi+EMPJRESX+AeHAN0i với 1-2 G nữa thì sẽ có 1 CTC hoành tráng

coolb0y264
17-03-2014, 11:54 PM
sang tháng có nhiều dk hơn thì vui hơn mới open sv 1 cơ số elf mg đang đợi đổi giới tính thì làm sao mà vui đc cộng thêm đồ đạc chưa có nhiều nên 2 bên đối dịch cứ chạm cái là chết nhau thì làm sao vào nổi trong thành =))

mrtrym
19-03-2014, 10:46 PM
Tuần/lần? Nhảm vl

herotuyen2
19-03-2014, 10:53 PM
Tuần/lần? Nhảm vl

được sướng nhiều mà =))
LD mà chơi 1 tuần QH 1 lần , 1 trận be bét ở CBQ thì bay anh nhể :)) :24;

mrtrym
19-03-2014, 11:03 PM
được sướng nhiều mà =))
LD mà chơi 1 tuần QH 1 lần , 1 trận be bét ở CBQ thì bay anh nhể :)) :24;

chịu, tốt nhất mỗi tuần 1 ông chiếm thành phang mẹ nhau ở đài phong ấn cho nó xôm

herotuyen2
19-03-2014, 11:21 PM
chịu, tốt nhất mỗi tuần 1 ông chiếm thành phang mẹ nhau ở đài phong ấn cho nó xôm
mỗi năm 1 tư tưởng mới mà, toàn những người có chủ ý :)) em nghĩ 1 vài sever nữa cũng nên cho CTC 1 ngày 1 lần, nhưng là theo thể lệ sô lô trong máp vua, 2 LM cứ cho từng ng 1 vs 1 vào cũng nên =))

SockMan
24-03-2014, 10:51 AM
Lên cái nhỉ

Nguyễn Bờm
24-03-2014, 11:16 AM
Lên cái nhỉ

thôi nghỉ được rồi anh ơi :|

No4Mu
24-03-2014, 11:29 AM
thôi nghỉ được rồi anh ơi :|

nghỉ là nghỉ thế nào phải quẩy lên chứ =))

Nguyễn Bờm
24-03-2014, 11:31 AM
nghỉ là nghỉ thế nào phải quẩy lên chứ =))
dần dần em cảm thấy nhàm chán hẳn chỉ muốn thảnh thơi thôi :D

No4Mu
24-03-2014, 11:34 AM
thông cảm tí mỗi người 1 suy nghĩ mà lại
cứ cảm nhận lấy game để giải trí không lên để nó dồn nén ức chế là được
dần dần rồi cái đam mê nó lại hồi sinh thôi

SockMan
24-03-2014, 11:37 AM

Nói chung là thế này em à . Lúc nào cũng bảo có gì thì góp ý cho các anh , góp tới góp lui xong cái event chẳng ra cái thể thống đéo gì , chả cần nói nhiều , nhìn 2 cái trận CTC vừa rồi là biết ngay .

Thôi từ giờ có chơi thì chơi, chả muốn góp ý cái đéo gì nữa

Nguyễn Bờm
24-03-2014, 11:41 AM
Nói chung là thế này em à . Lúc nào cũng bảo có gì thì góp ý cho các anh , góp tới góp lui xong cái event chẳng ra cái thể thống đéo gì , chả cần nói nhiều , nhìn 2 cái trận CTC vừa rồi là biết ngay .

Thôi từ giờ có chơi thì chơi, chả muốn góp ý cái đéo gì nữa
như ý anh nói là :
" Cuộc sống này k0 trả CatSe. Nhưng đam mê vẫn phải diễn hả "
em nghe quài nghe quỷ, nghe miết mà muốn chán luôn

Giám Đốc Điều Hành
24-03-2014, 12:44 PM
Phải nói chính xác là khi BQT tổ chức buổi OFFLINE, có rất nhiều member góp ý nên để CTC tổ chức 1 tuần 1 lần, họ chỉ cần PK khẳng định đẳng cấp của mình và phần thưởng không quan trọng.

Chính vì điều này tôi cũng cảm thấy không hợp lý rồi, vì cái gì cũng phải đi đôi với nó. Phải có phần thưởng xứng đáng thì trận CTC mới có ý nghĩa, mọi người mới tham gia cảm thấy thoải mái được.

Dù sao thì BQT MU Hà Nội cũng sẽ luôn tiếp nhận từng ý kiến từng cá nhân, các tập thể để tổ chức 1 trận CTC vừa lòng tất cả mọi người trong thời gian tới đây.

SockMan
24-03-2014, 12:51 PM
Phải nói chính xác là khi BQT tổ chức buổi OFFLINE, có rất nhiều member góp ý nên để CTC tổ chức 1 tuần 1 lần, họ chỉ cần PK khẳng định đẳng cấp của mình và phần thưởng không quan trọng.

Chính vì điều này tôi cũng cảm thấy không hợp lý rồi, vì cái gì cũng phải đi đôi với nó. Phải có phần thưởng xứng đáng thì trận CTC mới có ý nghĩa, mọi người mới tham gia cảm thấy thoải mái được.

Dù sao thì BQT MU Hà Nội cũng sẽ luôn tiếp nhận từng ý kiến từng cá nhân, các tập thể để tổ chức 1 trận CTC vừa lòng tất cả mọi người trong thời gian tới đây.

" Họ " ở đây đi off chỉ là 1 phần nhỏ member MU HN , họ ko thể đại diện cho tất cả nguyện vọng của mem . Hy vọng BQT có sự cân nhắc kỹ ý kiến của mem trước khi đưa ra 1 quyết định , tránh tình trạng quyết định rồi lại chỉnh sửa !

Fefa_Cavalli
24-03-2014, 12:54 PM
quá nhàm luôn ý

No4Mu
24-03-2014, 01:12 PM

kết luận là nghĩ đi thì phải nghĩ lại 1 tí là
mở 1 ctc ra 500 600 mạng vào để giành nhau cái quyền quản thành
có chỗ cho mem của lm mình săn đồ thần không biết nó rớt nhiều không
nhưng tôi chưa vào đó săn bao giờ =)) dù thành cầm mấy sv rồi =))
nhưng có thì vẫn vui vẻ đi cho vui