PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Cần Gặp Lãnh Đạo G AEHN Gấp XepHinh SV Bá Vương Lừa đảo nhé

nguyenbom1
16-03-2014, 03:38 PM
Cậu thân là 1 lãnh đạo G AEHaNoi
Cậu Bảo Bán Acc XepHinh
Guild tôi mua. Cậu hẹn người ta ra Hà Nội tận nơi tìm cậu, Gọi điện k0 bắt máy, pm yahoo im lặng.! cậu có đền bù lại được số công sức người ta bỏ công đi ra đi vào Hà Nội k0? cậu nên xem sét lại đi.
G AEHaNoi nên xem lại thành viên G mình nhé
nick forum: huyenthoaitrolai
yahoo: linhdaika.1991
SĐT: 0944547171

nguyenbom1
16-03-2014, 04:06 PM
uppppppppppppppppppppppp

1 Gậy Chết Ruồi
16-03-2014, 04:10 PM
trẻ trâu nhỉ =))

nguyenbom1
16-03-2014, 04:13 PM
người ta ở xa ra tận nơi mua acc tâm lý ức chế chứ cậu. sáng giờ người mua acc gọi điện cho tôi tầm 10 cuộc điện thoại rồi rất là bức xúc về cách làm việc này :|

Sky810
16-03-2014, 04:16 PM
hehe. Ăn 1 quả :105; to quá :)) Xin chức mừng

nguyenbom1
16-03-2014, 04:20 PM
hehe. Ăn 1 quả :105; to quá :)) Xin chức mừng

không phải tôi :| nhưng tôi thấy Anh Thịnh Chủ G AE HN SV Bá Vương nên Xem Lại :|
cảm thấy bức xúc vì ae tôi bỏ công sức ra

GiaVy
16-03-2014, 04:21 PM
AEhanoi lại lừa đảo à bạn

nguyenbom1
16-03-2014, 04:22 PM
AEhanoi lại lừa đảo à bạn
cậu đọc topic tự hiểu nhé

Sky810
16-03-2014, 04:24 PM
không phải tôi :| nhưng tôi thấy Anh Thịnh Chủ G AE HN SV Bá Vương nên Xem Lại :|
Mình ko nói bạn. Nói ng đi mua ý. ;))
Sang Quyền Lực tìm a Thịnh nhé ;))

nguyenbom1
16-03-2014, 04:25 PM
Mình ko nói bạn. Nói ng đi mua ý. ;))
Sang Quyền Lực tìm a Thịnh nhé ;))
tôi không rỏ về sự việc này lắm nhưng nếu là tôi thì dù có lỡ cả trời tôi cũng tìm cho ra...! thanks cậu
đừng xàm ở đây nữa.

GiaVy
16-03-2014, 04:36 PM
cậu đọc topic tự hiểu nhé

vậy mà hồi bửa có thằng mua acc tôi
kêu GD qua thằng thịnh gì đó
tôi mới nó mu bank để ngắm nhìn hay sao mà phải GD qua ong thịnh gì đó
mà ông thịnh là ông nào tui éo biết củng éo cần biết

nguyenbom1
16-03-2014, 04:38 PM
vậy mà hồi bửa có thằng mua acc tôi
kêu GD qua thằng thịnh gì đó
tôi mới nó mu bank để ngắm nhìn hay sao mà phải GD qua ong thịnh gì đó
mà ông thịnh là ông nào tui éo biết củng éo cần biết
đúng rồi Mubank có để tượng trưng àh :| từ 500k trở lên là có thể giao dịch mua qua mubank rồi

GiaVy
16-03-2014, 04:39 PM
đúng rồi Mubank có để tượng trưng àh :| từ 500k trở lên là có thể giao dịch mua qua mubank rồi

xém chút nửa bị thằng ho lao nó dụ :)
mà thằng thịnh là thằng đệch nào
nó có to như bánh xe bò ko nhỉ

herotuyen2
16-03-2014, 04:44 PM
cứ từ từ bình tõm nào thanh niên :))
Hà Nội ko vội được đâu
có sự nhầm lẫn hay troll đùa thì cũng từ từ đừng nóng :)

nguyenbom1
16-03-2014, 04:44 PM
xém chút nửa bị thằng ho lao nó dụ :)
mà thằng thịnh là thằng đệch nào
nó có to như bánh xe bò ko nhỉ

mình không rỏ bạn anh ấy là chủ G cũng nỗi tiếng lắm.
còn cậu trên đây là chủ G AEHN SV Bá Vương :| hiện tại mình đang rất bức súc @@! 1 cách làm việc thậm tệ

nguyenbom1
16-03-2014, 04:45 PM
cứ từ từ bình tõm nào thanh niên :))
Hà Nội ko vội được đâu
có sự nhầm lẫn hay troll đùa thì cũng từ từ đừng nóng :)
người ta đi cả trăm cây số để mua 1 cái acc về chơi :| hẹn người ta giao dịch đã xong để người ta chờ đợi ở HN 1 cách vô vị :| sáng giờ tôi nhận tầm 20 cuộc điện thoại của người mua rồi. đâm ra cũng nóng

herotuyen2
16-03-2014, 04:47 PM
người ta đi cả trăm cây số để mua 1 cái acc về chơi :| hẹn người ta giao dịch đã xong để người ta chờ đợi ở HN 1 cách vô vị :| sáng giờ tôi nhận tầm 20 cuộc điện thoại của người mua rồi. đâm ra cũng nóng

đéo pm yh ta. chuyển tiền đây ta đến ta gd cho, ta người Hà Lội :))

nguyenbom1
16-03-2014, 04:48 PM
đéo pm yh ta. chuyển tiền đây ta đến ta gd cho, ta người Hà Lội :))
lại lội rồi...! lâu qua k0 gặp herotuyen2 :| bữa nào làm toppic nhé :P ae giao lưu học hỏi thêm chút kinh nghiệm :|

herotuyen2
16-03-2014, 04:51 PM
lại lội rồi...! lâu qua k0 gặp herotuyen2 :| bữa nào làm toppic nhé :P ae giao lưu học hỏi thêm chút kinh nghiệm :|

lâu cái con sâuu, thôi đi tắm cái đây, chuẩn bị đi ký cái HĐ làm ăn :))
xin chào thân ái và xin dí ....vào mặt Bờm hahaha :24;

nguyenbom1
16-03-2014, 04:56 PM
hôn phải hơm...! ta thích vợ cậu hôn cơ, mồm sáng đéo đánh răng thối vãi tè =))

coolb0y264
16-03-2014, 04:59 PM
a thịnh sang sv quyền lực rồi còn người bán acc chơi ở aehanoi bá vương cũ làm sao quản lý đc hết có phải thánh đâu mà trách móc người khác như thế @@

nguyenbom1
16-03-2014, 05:00 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1189558-G-AeHaNoi-v%C3%A0o/page2
đọc đi bạn có cậu ấy ở trong đấy
ID forum: huyenthoaitrolai

aloanh
16-03-2014, 05:17 PM

Chắc cậu k để ý ở cái pic này

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1188129-G-AeHaNoi-Sv1-BaVuong

va tiếp giờ chủ G AeHaNoi cũng k phải là DL ( ThanDarus )

http://i4.upanh.com/2014/0316/17//58944586.2111111111.jpg (http://upanh.com/view/?id=6vtccn6t3po)

mình không còn liên quan gì của nữa nhé ( mình giờ cũng là TV của G AeHaNoi rồi bạn nhé

sv QL chủ G AeHaNoi cũng không phải là mình nữa bạn nhé
mong các bạn có mua bán gd sẩy ra sự có ngoài ý muốn cũng đừng mang mình ra nói
http://i3.upanh.com/2014/0316/16//58944558.qqqqqqq.jpg (http://upanh.com/view/?id=3vt37nfv6ti)

nguyenbom1
16-03-2014, 05:32 PM
upppppppppppppppppppp

nguyenbom1
16-03-2014, 05:34 PM
Chắc cậu k để ý ở cái pic này

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1188129-G-AeHaNoi-Sv1-BaVuong

va tiếp giờ chủ G AeHaNoi cũng k phải là DL ( ThanDarus )

http://i4.upanh.com/2014/0316/17//58944586.2111111111.jpg (http://upanh.com/view/?id=6vtccn6t3po)

mình không còn liên quan gì của nữa nhé ( mình giờ cũng là TV của G AeHaNoi rồi bạn nhé

sv QL chủ G AeHaNoi cũng không phải là mình nữa bạn nhé
mong các bạn có mua bán gd sẩy ra sự có ngoài ý muốn cũng đừng mang mình ra nói
http://i3.upanh.com/2014/0316/16//58944558.qqqqqqq.jpg (http://upanh.com/view/?id=3vt37nfv6ti)
anh cho em xin cái địa chỉ nhà của Linh đi anh ^_^! nếu được thanks anh nhé :|

DenKhiNao
16-03-2014, 05:36 PM
Cậu Bảo Bán Acc XepHinh
Guild tôi mua. Cậu hẹn người ta ra Hà Nội tận nơi tìm cậu, Gọi điện k0 bắt máy, pm yahoo im lặng.! cậu có đền bù lại được số công sức người ta bỏ công đi ra đi vào Hà Nội k0? cậu nên xem sét lại đi.

cậu đừng có nóng,chơi cả đêm rồi giờ phải đi ngủ,từ từ đê :-".

nguyenbom1
16-03-2014, 05:43 PM
cậu đừng có nóng,chơi cả đêm rồi giờ phải đi ngủ,từ từ đê :-".
người ta về nhà rồi :| chờ cậu ấy từ sáng tới giờ vẫn k0 gặp được mặt mũi :| có phải là khó-nam cường k0

DenKhiNao
16-03-2014, 05:50 PM
người ta về nhà rồi :| chờ cậu ấy từ sáng tới giờ vẫn k0 gặp được mặt mũi :| có phải là khó-nam cường k0

yên tâm đi XH ko lừa ai bao giờ,chỉ là v.đề hqa t bảo ông ý đi ngủ ông ý bảo ừ,chắc là lại thức đến sáng nay mới đi ngủ,yên tâm đi đừng nóng ruột mà nói ae như thế :3;

DenKhiNao
16-03-2014, 05:51 PM
ông cũng hiểu cái kiểu 1 khi thức đêm là ngủ ntn mà,t gọi rồi nhưng cũng ko nge máy,100% ngủ rồi

huyenthoaitrolai
16-03-2014, 06:30 PM
Cậu Bảo Bán Acc XepHinh

bố mày nói cho mày nghe này cả cái sv Bá Vương Bố mày trung gian hộ k it người đâu cũng chưa bh mang cái tiếng LD đâu nhé dm mày là người mua ah ma mày nên đây ẳng bậy tốt nhất đéo phải chuyện của mình thì ngồi mẹ mày im đi bọn mày đã tìm hiểu kỹ chưa mà nói bố ld bố ăn của chúng mày nghìn nào chưa hay được đà thì gắp lửa bỏ tay người dm thằng nào cũng có cái sơ xuất dm nhà tao mở hàng net đêm tào phải trông sáng mết ngủ nhỡ nhàng đéo ai gọi thì nhứ thế chứ còn tao chăng ăn của chúng mày nghìn cặc nào mà nói bố mày ld đúng 3 cái thằng rr

GiaVy
16-03-2014, 06:36 PM
<<<<<<<<<<<<<<<<<

HacKerMU
16-03-2014, 06:52 PM
Kết luận lừa đảo có vẻ quá sớm :24;
Cứ bình tĩnh .!!

nguyenbom1
16-03-2014, 06:54 PM
Kết luận lừa đảo có vẻ quá sớm :24;
Cứ bình tĩnh .!!
đủ tư cách hoặc tài năng thì mời cho tôi ra đảo đi
Cậu thôi ngủ mơ cái việc cậu đang làm mod hay adm đi :|

HacKerMU
16-03-2014, 06:58 PM

Hình như chủ pic bị điên thì phải nhỉ.Nhìn ID ko biết là người chơi hay sao mà mod với chả adm.Ta ko cần biết ADM là ai và cũng ko quan tâm họ mời ra đảo ntn.Thấy có điều lạ lạ lên gé qua chơi.
1 ngày ko câu dc ít bài viết hình như ko chịu dc nhỉ bờm :))

huyenthoaitrolai
16-03-2014, 06:59 PM

lan sau y ghet nhau y thi vao game bo cai phan mem day sang 1 ben roi gap toi nho con bo cai tih tre trau di tim hieu ky vao r hay mang 2 chu ld ra noi nhe vi no anh huong den danh du va ca 1 tap the G AeHaNoi nen ong chua biet thi tot nhat y dung mag 2 chu ld noi voi toi

HacKerMU
16-03-2014, 07:01 PM
lan sau y ghet nhau y thi vao game bo cai phan mem day sang 1 ben roi gap toi nho con bo cai tih tre trau di tim hieu ky vao r hay mang 2 chu ld ra noi nhe vi no anh huong den danh du va ca 1 tap the G AeHaNoi nen ong chua biet thi tot nhat y dung mag 2 chu ld noi voi toi

Bờm đang đua Top < Bài Viết> rất mong ae thông cảm :))

lxcard
16-03-2014, 07:03 PM
cái địt cụ mày G tao hiếp mẹ mày ah má cái j cũng lôi G tao vào thế

nguyenbom1
16-03-2014, 07:06 PM
tôi không nhất thiết :| cậu tiếp nhận hay là gì là việc của cậu đối với tôi không quan tâm.
Còn cậu thích thì cứ pk zui zẻ như sáng nay ấy :| tôi đâu có ngại

Hình như chủ pic bị điên thì phải nhỉ.Nhìn ID ko biết là người chơi hay sao mà mod với chả adm.Ta ko cần biết ADM là ai và cũng ko quan tâm họ mời ra đảo ntn.Thấy có điều lạ lạ lên gé qua chơi.
1 ngày ko câu dc ít bài viết hình như ko chịu dc nhỉ bờm :))

xin mời cậu :| cho tôi ra đảo!
Không Văn Từ Thô Tục
Sử Dụng Đúng Mục Đích Forum
Tiếp quản đúng nội quy forum
Thì Ai làm gì được tôi

nguyenbom1
16-03-2014, 07:07 PM
cái địt cụ mày G tao hiếp mẹ mày ah má cái j cũng lôi G tao vào thế
anh địt đúng chỗ quá :| = tuỗi mẹ anh đấy

HacKerMU
16-03-2014, 07:09 PM
Không Văn Từ Thô Tục
Thì Ai làm gì được tôi[/QUOTE]

Bài viết trên mới chỉ là nghi ngờ nhưng xuống bài này thì ta thấy bờm điên thật.Hay là chưa đọc kĩ nội dung bài viết của ta thế mà kêu ta cho ra đảo.
P/S có 1 sự điên ko hề nhẹ :24;

nguyenbom1
16-03-2014, 07:11 PM
Không Văn Từ Thô Tục
Thì Ai làm gì được tôi

Bài viết trên mới chỉ là nghi ngờ nhưng xuống bài này thì ta thấy bờm điên thật.Hay là chưa đọc kĩ nội dung bài viết của ta thế mà kêu ta cho ra đảo.
P/S có 1 sự điên ko hề nhẹ :24;[/QUOTE]
điên sao :|
tham gia diễn đàn hơn 1 năm nay chưa bị band cái nào nhé bạn.
bạn xem lại đi thật sự bạn tham gia diễn của các trang web chưa nhiều bằng tôi đâu :|

HacKerMU
16-03-2014, 07:17 PM
bạn xem lại đi thật sự bạn tham gia diễn của các trang web chưa nhiều bằng tôi đâu :|[/QUOTE]

Ko điên thì sao nhìn ID của ta mà kêu ta cho ra đảo dc nhỉ :))
Tham gia diễn đàn nhiều để làm gì và được cái gì mà cứ phải nhiều mới là hay ??Tham gia nhiều thế bờm có biết câu.Nói ít hiểu nhiều nói nhiều éo ai cần hiểu nữa đâu Bờm à

keohu123
16-03-2014, 07:21 PM
Không Văn Từ Thô Tục
Thì Ai làm gì được tôi

P/S có 1 sự điên ko hề nhẹ :24;[/QUOTE]

ngày nào tôi cung lướt from nghe ngóng cho vui mà thấy bạn HackerMu này có vẻ rảnh quá topic ng.ta lập ra thì bạn xem và bình luận bình thường như bao bạn khác thôi vì có liên quan gì đến bạn đâu mà cách viết của bạn như muốn cắn vào đít người ta ý đây là lần t3 tôi gập bạn vào topic khác chỉ để nói như muốn gây sự chọc phá nếu bạn hổ giấy thế sao không đứng dậy khỏi cái máy tính mà ra đường mà gây sự có phải vui hơn ko :) hay cả đời bạn chưa bg nghe câu lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau! :24;

HacKerMU
16-03-2014, 07:23 PM

ngày nào tôi cung lướt from nghe ngóng cho vui mà thấy bạn HackerMu này có vẻ rảnh quá topic ng.ta lập ra thì bạn xem và bình luận bình thường như bao bạn khác thôi vì có liên quan gì đến bạn đâu mà cách viết của bạn như muốn cắn vào đít người ta ý đây là lần t3 tôi gập bạn vào topic khác chỉ để nói như muốn gây sự chọc phá nếu bạn hổ giấy thế sao không đứng dậy khỏi cái máy tính mà ra đường mà gây sự có phải vui hơn ko :) hay cả đời bạn chưa bg nghe câu lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau! :24;[/QUOTE]
Lúc rảnh thì vào chém chơi ko dc à.Bạn ko phải hổ giấy thì ra đây gặp tôi này.Xem ai giấy mà to mõm thế nhỉ :))

huyenthoaitrolai
16-03-2014, 07:28 PM
Cậu Bảo Bán Acc XepHinh

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1189670-1-L%E1%BB%9Di-xin-l%E1%BB%97i-ch%C3%A2n-th%C3%A0nh-g%E1%BB%ADi-%C4%91%E1%BA%BFn-IFINITI-G-Dever-sv-bavuong&p=1059217&posted=1#post1059217

Toi gửi lời xin lỗi den INFINITI VA đã được chấp nhận và tối cũng ko cần gi từ ông cả vì căn bản người mà tôi k tôn trọng
thì muốn nói tôi thế nào cũng được tôi bỏ ngoài tai nhưng những lời ong nói liên quan đến tập thể ae G tôi cả sv Bá Vuơng và QL Nên tôi cân ông nói 1 lời xl đến anh thinh và ae G tôi k phải thích là ông nói ng nay ng kia G nay G kia LD được đâu còn cái danh dự và cái UT cua ae tôi

keohu123
16-03-2014, 07:37 PM
ngày nào tôi cung lướt from nghe ngóng cho vui mà thấy bạn HackerMu này có vẻ rảnh quá topic ng.ta lập ra thì bạn xem và bình luận bình thường như bao bạn khác thôi vì có liên quan gì đến bạn đâu mà cách viết của bạn như muốn cắn vào đít người ta ý đây là lần t3 tôi gập bạn vào topic khác chỉ để nói như muốn gây sự chọc phá nếu bạn hổ giấy thế sao không đứng dậy khỏi cái máy tính mà ra đường mà gây sự có phải vui hơn ko :) hay cả đời bạn chưa bg nghe câu lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau! :24;
Lúc rảnh thì vào chém chơi ko dc à.Bạn ko phải hổ giấy thì ra đây gặp tôi này.Xem ai giấy mà to mõm thế nhỉ :))[/QUOTE]
bạn ko hiểu ý tôi nói hay cố tình ko hiểu thì tôi đã nói bọn vào chém như cắn vào đít người ta thì tôi thấy kiểu bất bình thì vào cm thôi còn gặp bạn thì tôi k rảnh sao bạn ko tự đến gặp tôi mà gây sự sở chường của bạn mà :24;

nguyenbom1
16-03-2014, 07:38 PM
bạn xem lại đi thật sự bạn tham gia diễn của các trang web chưa nhiều bằng tôi đâu :|

Ko điên thì sao nhìn ID của ta mà kêu ta cho ra đảo dc nhỉ :))
Tham gia diễn đàn nhiều để làm gì và được cái gì mà cứ phải nhiều mới là hay ??Tham gia nhiều thế bờm có biết câu.Nói ít hiểu nhiều nói nhiều éo ai cần hiểu nữa đâu Bờm à[/QUOTE]
vậy đừng dỡ giọng cảnh báo tôi :| nghe cậu nói mà tôi mắc ói quá

HacKerMU
16-03-2014, 07:47 PM
Lúc rảnh thì vào chém chơi ko dc à.Bạn ko phải hổ giấy thì ra đây gặp tôi này.Xem ai giấy mà to mõm thế nhỉ :))
bạn ko hiểu ý tôi nói hay cố tình ko hiểu thì tôi đã nói bọn vào chém như cắn vào đít người ta thì tôi thấy kiểu bất bình thì vào cm thôi còn gặp bạn thì tôi k rảnh sao bạn ko tự đến gặp tôi mà gây sự sở chường của bạn mà :24;[/QUOTE]

có 1 sự bức xúc ko hề nhẹ :))
hình như bạn đang cắn đít tôi thì phải.bạn ở đâu chui ra thế nhỉ :24;

mrtrym
16-03-2014, 07:49 PM
Cậu Bảo Bán Acc XepHinh

Thằng hâm, ở HN đầy người gửi lên đây anh mua hộ cho việc j phải lặn lội. Nick yahoo này thì hình như anh biết

huyenthoaitrolai
16-03-2014, 08:00 PM
Thằng hâm, ở HN đầy người gửi lên đây anh mua hộ cho việc j phải lặn lội. Nick yahoo này thì hình như anh biết

thì em Linh chứ ai

mrtrym
16-03-2014, 08:05 PM
thì em Linh chứ ai

Ừ bảo sao anh thấy quen quen, mày làm ăn kiểu gì đấy ku :D

huyenthoaitrolai
16-03-2014, 08:14 PM
đâu tại e mới mở cái hàng net đêm toàn ngôi cả đêm sáng mết quá nên ngủ quen chưa gì nó đã cắn em LD đến thằng mua nó chưa nói em thì thôi mà thằng náy thích bon chen