PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Phát Hiện Nghi Vấn Hách

hoangbg
16-03-2014, 01:55 PM
tên nv BoyVietTri class rf ( ko thấy mặt ở BXP rf)
Nghi Vấn Hác Speed
Mong ADM thêo dõi sat sao
hách map slilent săn đồ 380 đánh rồng 3s chết RF rs 29x ks ko lên nổi dame và toàn ăn dame cuối=0. mong ADm xem xét lại để ae con đi nữa chứ
Mình nó ( BoyVietTri) ks như thế ai mà săn dc . mình nó ăn hết. ko ai ks nổi
Đề Nghị ADM check lại nv đó
Thanks

namdz
16-03-2014, 01:59 PM
tên nv BoyVietTri class rf ( ko thấy mặt ở BXP rf)
Nghi Vấn Hác Speed
Mong ADM thêo dõi sat sao
hách map slilent săn đồ 380 đánh rồng 3s chết RF rs 29x ks ko lên nổi dame và toàn ăn dame cuối=0. mong ADm xem xét lại để ae con đi nữa chứ
Mình nó ( BoyVietTri) ks như thế ai mà săn dc . mình nó ăn hết. ko ai ks nổi
Đề Nghị ADM check lại nv đó
Thanks
tôi đã theo dõi nv này, ko có hiện tượng speed bạn nhé. còn về vấn đề săn box quá nhanh .bạn có thể quay clip để chúng tôi kiểm tra

hoangbg
16-03-2014, 02:29 PM
tôi đã theo dõi nv này, ko có hiện tượng speed bạn nhé. còn về vấn đề săn box quá nhanh .bạn có thể quay clip để chúng tôi kiểm tra

Săn Bắt Hách Rảnh Lên Slilent thì biết. éo ai ks dc nó. mạc set shop cái j cũng shop chưa cả+9 mà Ks vãi thử hỏi ai chơi lại nó.

namdz
16-03-2014, 02:32 PM
Săn Bắt Hách Rảnh Lên Slilent thì biết. éo ai ks dc nó. mạc set shop cái j cũng shop chưa cả+9 mà Ks vãi thử hỏi ai chơi lại nó.

sẽ theo dõi ở map Slilent. còn bh tôi đang bận vi có CTC . tôi hứa sẽ sớm có câu trả lời hài lòng nhất có thể với bạn

hoangbg
16-03-2014, 02:43 PM
ok . nhìn nó đánh rồng 3s mà ko còn từ nào để nói lên dc. giờ mình nó đag độc chiếm map slilent săn đồ 380 đấy. ai ks đâu oải cho nó đi 1 mình . đi thì cũng ko ks. về train rs cho khẻo. mong bác theo dõi nó sát xao.
p/s mong có câutrả lời sớm