PDA

View Full Version : Góp ý với Admin cua CTC.

anhnamoi
14-03-2014, 11:58 AM
Chỉ xin 1 điều ước khi CTC chắn chắc 100% sẽ có rất nhiều các game thủ hack,tiện đây chỉ mong Admin và BQT nếu mà bắt được hack thì Block Vĩnh viễn luôn đi.thì những Anh em ko hack sẽ nói sao,chẳng nhẽ lại nhường sân chơi cho bọn hack đánh nhau à.Cả sv đều mong chờ đến 1 ngày Công Thành Chiến vui vẻ và được PK thoải mái,hi vọng đẩy lùi được những cái tệ nạn xã hội này thì Ae vô cùng kính trọng và cảm ơn Admin và BQT.
Anh em hãy nói ko với Hack nào>>>>>Đẩy lùi căn bệnh SiDa của thế kỉ.
Đừng ném gạch em!

anhnamoi
14-03-2014, 12:22 PM
Chỗ này ko phải để Quảng Cáo vớ vẩn nhé.

♥ Libra ♥
14-03-2014, 12:25 PM
trước khi CTC sẽ có update anti hack mà b :D

RealLove
14-03-2014, 12:28 PM
đúg là thật lố bịchhh
:52;

anhnamoi
14-03-2014, 12:33 PM
trước khi CTC sẽ có update anti hack mà b :D

anti hack liệu chống được ko,bên SV BaVuong bọn nó hack như đúng rồi

MrHieuBeo
14-03-2014, 12:35 PM
Chỉ xin 1 điều ước khi CTC chắn chắc 100% sẽ có rất nhiều các game thủ hack,tiện đây chỉ mong Admin và BQT nếu mà bắt được hack thì Block Vĩnh viễn luôn đi.thì những Anh em ko hack sẽ nói sao,chẳng nhẽ lại nhường sân chơi cho bọn hack đánh nhau à.Cả sv đều mong chờ đến 1 ngày Công Thành Chiến vui vẻ và được PK thoải mái,hi vọng đẩy lùi được những cái tệ nạn xã hội này thì Ae vô cùng kính trọng và cảm ơn Admin và BQT.
Anh em hãy nói ko với Hack nào>>>>>Đẩy lùi căn bệnh SiDa của thế kỉ.
Đừng ném gạch em!

cứ tập sống chung với lũ đi

ko có việc gì khó chỉ sợ tiền ko nhiều

anhnamoi
14-03-2014, 01:30 PM
cứ tập sống chung với lũ đi

ko có việc gì khó chỉ sợ tiền ko nhiều

Tiền thì nhiều :)) nhưng ko bao giờ thèm chơi thể loại đấy ông a

MrHieuBeo
14-03-2014, 01:32 PM
Tiền thì nhiều :)) nhưng ko bao giờ thèm chơi thể loại đấy ông a

nhưng mà rất khó khi nói là bank acc vĩnh viễn

cậu chơi mu này thếm 1 năm nữa và đi offline nhiều 1 chút

là sẽ hiểu ra nhiều vấn đề

VanDamMeQ8
14-03-2014, 01:47 PM
Gửi tặng chủ tp 1 cái so sánh :

+ Nếu ông mở 1 cái quán bar lớn ngay trung tâm thành phố
Và ông dán poster khắp quán bar ghi là , nghiêm cấm sử dụng các chất kích thích

Ông đem key và kẹo để trước bàn xem có thằng quản lý nào bảo ông dẹp và đuổi ông ra khỏi bar hay ko ?

===> Đơn giản là vì , ko có các chất kích thích đó thì có mấy thằng điên nó mới vào bar tận 3-4h sáng mới ra =))

===> Đơn giản là vì , nếu ko cho chúng nó chơi mấy cái đó thì làm đéo gì có tiền trả lương cho nv =))

SUy cho cùng , Muhanoi này củng vậy , miệng thì nói anti hack này nọ . Có thật sự gạp thằng nào háck mà dám block vv ko ? ---> Nghèo cả dám chứ giởn ah` :">
P/S Chủ topic nên tập sống chung đi là vừa rồi , cố gắng trụ lại 2-3 sv nửa chủ tp có khi lại sn khác đấy

anhnamoi
14-03-2014, 01:58 PM

Ông đem key và kẹo để trước bàn xem có thằng quản lý nào bảo ông dẹp và đuổi ông ra khỏi bar hay ko ?

===> Đơn giản là vì , ko có các chất kích thích đó thì có mấy thằng điên nó mới vào bar tận 3-4h sáng mới ra =))

===> Đơn giản là vì , nếu ko cho chúng nó chơi mấy cái đó thì làm đéo gì có tiền trả lương cho nv =))

SUy cho cùng , Muhanoi này củng vậy , miệng thì nói anti hack này nọ . Có thật sự gạp thằng nào háck mà dám block vv ko ? ---> Nghèo cả dám chứ giởn ah` :">
P/S Chủ topic nên tập sống chung đi là vừa rồi , cố gắng trụ lại 2-3 sv nửa chủ tp có khi lại sn khác đấy

Cái này tôi hiểu mà,tôi chỉ góp ý nho nhỏ thôi nếu block đc thì hay wa :))

giangbaby1
14-03-2014, 02:04 PM
y bo doi non:))

namdz
14-03-2014, 02:06 PM

ý nghĩ của cmt này ai cũng hiểu. nhưng thử nhìn xa hơn. khi cái quán 3 đó đầy rẫy những thanh niên chỉ vào để chơi thuốc đến 2-3 h sáng. liệu cái quán 3 đó có bền.

MrHieuBeo
14-03-2014, 02:10 PM
ý nghĩ của cmt này ai cũng hiểu. nhưng thử nhìn xa hơn. khi cái quán 3 đó đầy rẫy những thanh niên chỉ vào để chơi thuốc đến 2-3 h sáng. liệu cái quán 3 đó có bền.

thế ko làm ra tiền duy trì nó thì quán bar đấy thế nào ????

No4Mu
14-03-2014, 02:14 PM

tôi thích cái suy nghĩ của bạn =))

No4Mu
14-03-2014, 02:16 PM
bạn lên mở 1 quán bar vỉa hè vì ở đó không có các thanh niên đó =)) và kết quả là như mong muốn :))

VanDamMeQ8
14-03-2014, 02:23 PM

1 Khi quán bar cấm chơi thuốc liệu có kinh doanh dc ko =))

VanDamMeQ8
14-03-2014, 02:25 PM
Suy cho cùng nếu BQT mún làm triệt để thì đả ra thông báo ngay từ đầu là . Ai hack nếu bắt dc đều bị block vv thì xem thử thằng nào con ông cháu cha nào dám hack nửa ==> game muhanoi này còn ai bỏ tiền bỏ tg chơi nửa ko :))

Nói thẳng 1 câu tại vì BQT ko mún mất tiền của mình . Vậy thôi close topic :">

No4Mu
14-03-2014, 02:42 PM
Suy cho cùng nếu BQT mún làm triệt để thì đả ra thông báo ngay từ đầu là . Ai hack nếu bắt dc đều bị block vv thì xem thử thằng nào con ông cháu cha nào dám hack nửa ==> game muhanoi này còn ai bỏ tiền bỏ tg chơi nửa ko :))

Nói thẳng 1 câu tại vì BQT ko mún mất tiền của mình . Vậy thôi close topic :">
thì lại có những thành phần như chủ topic ấy :))
chơi không hack nhưng mà nó không bá:)

duy.lethanh
14-03-2014, 03:14 PM
Muốn bá đạo , pro mà ko hack thì hay luyện FO3 nhé chu pic .nghỉ Mu đê :21;:53;

VanDamMeQ8
14-03-2014, 04:58 PM
Muốn bá đạo , pro mà ko hack thì hay luyện FO3 nhé chu pic .nghỉ Mu đê :21;:53;

Mún hưởng thụ dc cái phê mà ko hack thì thành phế ==> nghỉ Mu là vừa =))

lancerlostxxx
14-03-2014, 08:03 PM
Chốt lại 1 câu như thế này..chỉ có những thắng não ngắn óc bã đậu mới phải dùng Hack..ở với mấy cái thể loại đấy nó nhìn vào mình thì nó mới lớn lên được...

0978xxxx
14-03-2014, 08:10 PM
nói nhẹ nhàng và tình cảm là nếu cái mua này hack mà block vv thỳ trắc là đóng cửa từ 2012 rồi chứ chẳng phải đến bây giờ nhé