PDA

View Full Version : ADM xem xét vấn để này

KhoDeTao
12-03-2014, 02:08 PM
tình hình adm cứ ra sv mới thế này sv càng ngày càng vắng càng ít ng chơi. sv dv giờ vắn tanh chán quá adm ơi
. mình nói cái nay xem adm bqt và ae đồng ý ko. sv mới ra sv cũ vắng quá adm xem sao xác nhập dv vào cụm sv nào đó đi chứ để thế này ngày 1 ít ng chơi mà it ng chơi thì dẫn đến menber chán. xác nhập đi adm ơi. ae nào đồng ý up dum mình nhé

kubino1
12-03-2014, 02:10 PM
uppppppppppppppppppp

nguyenbom1
12-03-2014, 02:11 PM
về đó ăn hành à

KhoDeTao
12-03-2014, 02:15 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

kubino1
12-03-2014, 02:15 PM
về đó ăn hành à
BV với DV sn sẽ là đôi bạn cùng tiếng :D

KhoDeTao
12-03-2014, 02:18 PM
hỡi đồng bào ĐV ai muốn SN BV thỳ vào upppppppppppppp nào

nguyenbom1
12-03-2014, 02:19 PM

chỉ có cái G RR đánh đấm k0 qua mặt được Drivers mới mong mỏi gom sv thôi...! còn chảnh kêu sẻ dạy Drivers 1 bài học, vào đây mà dạy :|

kubino1
12-03-2014, 02:26 PM
chỉ có cái G RR đánh đấm k0 qua mặt được Drivers mới mong mỏi gom sv thôi...! còn chảnh kêu sẻ dạy Drivers 1 bài học, vào đây mà dạy :|

??????????????????????

nguyenbom1
12-03-2014, 02:28 PM
các ông nhìn lại đồ các ông đi Socket 3op 3 sock :| sv này đồ 3 Socket còn chưa ai đủ bộ :| đã vậy sv đó wing4, wing3 hàng loạt, ông qua sv này xem, đến wing3 còn đếm được trên đầu ngón tay :| vớ vẫn gom với chả k0

baodajca
12-03-2014, 02:31 PM
iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii i

kubino1
12-03-2014, 02:31 PM
các ông nhìn lại đồ các ông đi Socket 3op 3 sock :| sv này đồ 3 Socket còn chưa ai đủ bộ :| đã vậy sv đó wing4, wing3 hàng loạt, ông qua sv này xem, đến wing3 còn đếm được trên đầu ngón tay :| vớ vẫn gom với chả k0

mình ns vs bạn mình là chủ mới níu bạn hk tin có thể nhờ a chính (nobita) or onelove làm chứng hk tin nửa
có thể coppy hình cho bạn nhé....

nguyenbom1
12-03-2014, 02:32 PM
ông hỏi mấy cụ bên đó :| xem biết tôi k0 :| hỏi anzu nobjta, Hero, OngNoiMu, SupperD, hỏi xem có cần biết k0 :| vớ vẫn

nguyenbom1
12-03-2014, 02:34 PM
mình ns vs bạn mình là chủ mới níu bạn hk tin có thể nhờ a chính (nobita) or onelove làm chứng hk tin nửa
có thể coppy hình cho bạn nhé....
Ông hỏi anh NoBjTa xem biết tôi k0:| từ cái sv đó khi còn chơi cơ

kubino1
12-03-2014, 02:38 PM
tại ông chửi tui nên mới ns tkoy...minh mua ac chup hình lại lúc 2013-11-20

NoBjTa
12-03-2014, 02:39 PM
Ông hỏi anh NoBjTa xem biết tôi k0:| từ cái sv đó khi còn chơi cơ
Sát nhập cũng đc ,mà ko sát nhập cũng đc. Bờm chắc e cũng bít sv ĐV và BV sau này sẽ như nào khi có thêm 1 sv mới nữa. Đừng tự lừa dỗi mình em à :D . Điều này chắc chắn sẽ xảy ra, chỉ có điều là sớm hay muộn thôi e :D

Ý Anh Làm Sao
12-03-2014, 02:41 PM
tình hình adm cứ ra sv mới thế này sv càng ngày càng vắng càng ít ng chơi. sv dv giờ vắn tanh chán quá adm ơi
. mình nói cái nay xem adm bqt và ae đồng ý ko. sv mới ra sv cũ vắng quá adm xem sao xác nhập dv vào cụm sv nào đó đi chứ để thế này ngày 1 ít ng chơi mà it ng chơi thì dẫn đến menber chán. xác nhập đi adm ơi. ae nào đồng ý up dum mình nhé
Đù mế nhà bệ .. ;)) Tôi Hỏi Bạn 1 Câu Nhé .! Thứ Nhât : Tôi Hỏi Bạn Thế Đồ Đạc Sever Hiện Tại Đã Bằng Mấy Phần Sever Đế Vương Chưa .. Thứ 2 Sever : Hiện Tại Đã RL / RS = Đế Vương Chưa.. Thứ 3 : Các Member Bên Này Đang Chơi Vui Vẻ Cớ Sao Bạn Chen Mõm Vào Lập Topic Này Ra Làm Gì Bạn Nghĩ Mỗi Bạn Nhảm Chán Mà Ảnh Hưởng Tới Bao Người À ... Nếu Bạn Có Đầu Có Óc Thì Nghĩ Đi. Chúng Tôi Vẫn Chơi Vui Vẻ Vẫn PK Bình Thường Chả Có Ảnh Hưởng Gì Hết Lên Bạn Đừng Đem Những Cái Lời Lẽ Như Thế Ra Làm Ae Phàn Nàn Bạn Hiểu Không ?? .. Tập Chung Vận Lão Đi .! Tôi Ví Dụ Nhé : Hay Bạn Là Member Guild HoangGia > LaoLaBem :: Thấy Không Ăn Được Guild DD Lên Ra Đây Lập 1 Topic Khiến Ae Phải Nản Chán Hả..! Vớ Va Vớ Vẩn .. :-S

nguyenbom1
12-03-2014, 02:42 PM
Sát nhập cũng đc ,mà ko sát nhập cũng đc. Bờm chắc e cũng bít sv ĐV và BV sau này sẽ như nào khi có thêm 1 sv mới nữa. Đừng tự lừa dỗi mình em à :D . Điều này chắc chắn sẽ xảy ra, chỉ có điều là sớm hay muộn thôi e :D
em chưa thoả mản, em còn chưa hành hạ bọn nó, tâm em chưa phục.
còn về việc Sát Nhập, Drivers chúng em phản đối tới cùng, Cũng nói thẳng em ghét mấy thằng ảo tưởng sức mạnh như cái G HoangGia, Để qua tháng em nhận đồ xem chúng nó có đứng vững được với em không :@

Capricorn
12-03-2014, 02:46 PM
hiện tại chưa có thông tin gì về sát nhập sever và ra sever mới nào cả.
khi nào có thông báo, chúng tôi sẽ thông báo lên toàn diễn đàn để các bạn theo dõi cũng như nêu ý kiến.
close topic!