PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Mất đồ admin vào điều tra hộ với

lovelystar
11-03-2014, 02:04 PM
kính chào anh admin em bị mất con sói hoàng kim trước admin có nói là Bantaythep giao dịch với nhakhang, em đăng bài này lâu rồi sao anh không giải quyết vụ này thế, em bị hắc acc. đến khi vào được phát hiện mất sói hoàng kim anh admin vào lấy sói lại cho em với đừng bỏ sót tội phạm nhé.

lovelystar
11-03-2014, 02:48 PM
im lặng là sự đồng ý ^^^

BichDao
11-03-2014, 03:17 PM
Acc của bạn vừa rồi bạn bảo ko biết ai vào acc bạn đi GD đồ hack mà bạn cứ cãi như tôi vào acc bạn lấy 1 con sói vậy

BichDao
11-03-2014, 03:19 PM
kính chào anh admin em bị mất con sói hoàng kim trước admin có nói là Bantaythep giao dịch với nhakhang, em đăng bài này lâu rồi sao anh không giải quyết vụ này thế, em bị hắc acc. đến khi vào được phát hiện mất sói hoàng kim anh admin vào lấy sói lại cho em với đừng bỏ sót tội phạm nhé.

Bán = thẻ rồi bảo ngta hack rồi lại quay vào lấy Sói hả ? Ai cũng như này sao mua bán :))

lovelystar
11-03-2014, 03:48 PM
thế mới có cái để nói, nếu được bán = thẻ thị đã không kêu, đằng này bị mất mà chẳng được cái gi` báo admin cũng không 1 giải quyết cay cu hơn con khong tra lơi khong giai thich 1 cau

BichDao
11-03-2014, 04:11 PM
thế mới có cái để nói, nếu được bán = thẻ thị đã không kêu, đằng này bị mất mà chẳng được cái gi` báo admin cũng không 1 giải quyết cay cu hơn con khong tra lơi khong giai thich 1 cau

Lập luận trong 2 topic của c hơi nghịch lý đấy. 2pic c kêu mát sói thì c nói là ko cho ai chơi chung acc và đổ cho tôi hack để lấy 1 con Sói ( ngoài ra ko mất gì nữa chứ? )2pic NVV bị hack đồ thì có dính tới acc của b mà b nói b ko làm gì? (đúng ko?) Nhưng AD check đc là acc của b có GD vs acc NVV kìa. Hình như ở đâu thì b cũng là người chịu oan hay sao ấy

botchien
11-03-2014, 05:02 PM
up...........cho mau len TOP..........:10;

Lexus_cp
11-03-2014, 05:19 PM
upppppppppp