PDA

View Full Version : không cộng đc điểm MT, mong hôhoawcj MOD sửa hộ

trai_yb
11-03-2014, 08:15 AM
mình chơi RF đã làm xong MT, train max điểm. đã cộng xong cột bản chất & phá hủy như ý. nhưng sao cột mục đích lại ko thể cộng đc điểm tiếp ở phần " tăng cường mãnh long " ? mình đã xin bảng + MT của đứa bạn thấy nó cộng đc. giờ mình muốn cộng ở phần mục đích như sau: 20d tăng cường mãnh long, 20d mãnh long MT, 20d tăng tối đa HP, 20d vũ khí MT, 20d tăng cường AALH. adm có thể check cho mình đc ko? tên nv KienThuong, class RF

namdz
11-03-2014, 08:16 AM
mình chơi RF đã làm xong MT, train max điểm. đã cộng xong cột bản chất & phá hủy như ý. nhưng sao cột mục đích lại ko thể cộng đc điểm tiếp ở phần " tăng cường mãnh long " ? mình đã xin bảng + MT của đứa bạn thấy nó cộng đc. giờ mình muốn cộng ở phần mục đích như sau: 20d tăng cường mãnh long, 20d mãnh long MT, 20d tăng tối đa HP, 20d vũ khí MT, 20d tăng cường AALH. adm có thể check cho mình đc ko? tên nv KienThuong, class RF

bạn đã dùng ndbh có skill chưa. phải có vk có skill mới có thể + vào mãnh long bạn nhé

darkness13
bạn xem phần skill. có thiếu j k.

trai_yb
cố cộng thì hiện thông báo: phải đáp ứng đủ tất cả điều kiện yêu cầu kĩ năng. mà mình + điểm đúng như file ảnh mà đứa bạn gửi cho mình rồi. ko hiểu j cả

trai_yb
11-03-2014, 08:17 AM
vk ko có skill :(( đời quá nhọ