PDA

View Full Version : Mấy bạn nào bảo bị DkDepZai lừa vào đây

SG_team
10-03-2014, 09:10 PM
Tình hình là mấy bạn G aehanoi G dat cang vv..... đi đâu cũng rao rêu dkdepzai lua đảo mà m chưa biết mẹ gì hết
thằng bị lừa thì vô danh tính ko biết là ai ? thằng ko bị lừa thì hùa theo vô số kể ? , có 1 thằng là DKdeqzai phó G kIIler nó clone để đi lừa đảo các bạn , ko tìm hiểu kỹ rồi đi ăn vạ lung tung , lúc mua sao ko chụp hình các kiểu lại , 1 thằng ngu kéo theo 1 đàn hùa , chốt hạ là bạn nào ở G ae hanoi bị lừa bao nhiêu mình tặng lại rồi bo them 20k nữa về mua i ốt ăn , cả chủ G mà ko biết nhìn nhận sự việc , để cho mem no ngu muội nó rao vạ người khác mà cũng âm thầm khoái chí trong bụng lắm nhỉ

Trong game chữ Killers có thể lập thành 4G có tên giống nhau , lũ hạ đẳng ko biết có thể pm ae để xin ý kiến or copy tên trong BXH ngoài wed vào để gd nhé , mọi hình thức gd có bằng chứng đầy đủ sẽ dc đền bù đầy đủ 100% cho quý vị !

Ý Anh Làm Sao
10-03-2014, 09:31 PM
Lever Úp .. ;))

JeRemy
10-03-2014, 09:33 PM
uPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

1n0jbu0n
10-03-2014, 09:35 PM
Tình hình là mấy bạn G aehanoi G dat cang vv..... đi đâu cũng rao rêu dkdepzai lua đảo mà m chưa biết mẹ gì hết
thằng bị lừa thì vô danh tính ko biết là ai ? thằng ko bị lừa thì hùa theo vô số kể ? , có 1 thằng là DKdeqzai phó G kIIler nó clone để đi lừa đảo các bạn , ko tìm hiểu kỹ rồi đi ăn vạ lung tung , lúc mua sao ko chụp hình các kiểu lại , 1 thằng ngu kéo theo 1 đàn hùa , chốt hạ là bạn nào ở G ae hanoi bị lừa bao nhiêu mình tặng lại rồi bo them 20k nữa về mua i ốt ăn , cả chủ G mà ko biết nhìn nhận sự việc , để cho mem no ngu muội nó rao vạ người khác mà cũng âm thầm khoái chí trong bụng lắm nhỉ .
ố ồ không phải bạn thì bạn cứ đăng bài lên là nói không phải sao phải nói khó nghe thế nhờ . ai không để ý thì bị lừa thôi còn ngta cũng trả cần lấy lại đâu bạn cầm 20k về mà mua iot ăn thì hơn nhé

SG_team
10-03-2014, 09:38 PM
ố ồ không phải bạn thì bạn cứ đăng bài lên là nói không phải sao phải nói khó nghe thế nhờ . ai không để ý thì bị lừa thôi còn ngta cũng trả cần lấy lại đâu bạn cầm 20k về mà mua iot ăn thì hơn nhé

trong game cả G ae hanoi đi bêu mình này nọ , ko có khói làm sao ko có lửa ? , lắc não đi bạn , 1 G 10 20 thằng ko biết gì bày đặt đi rêu rao um sum các sever , nhất là G ae hanoi , thích chơi xấu nhau thì mình chơi cho mấy bạn xem , thằng nào mồm cũng toang toang bảo DK lừa đảo , đụng vào hỏi ai lừa ? thì bảo G tao ai chả biết ?

Các bạn mặc váy vào đi ngủ là vừa

haivnvnn
10-03-2014, 09:39 PM
thằng bị lừa thì vô danh tính ko biết là ai ? thằng ko bị lừa thì hùa theo vô số kể ? , có 1 thằng là DKdeqzai phó G kIIler nó clone để đi lừa đảo các bạn , ko tìm hiểu kỹ rồi đi ăn vạ lung tung , lúc mua sao ko chụp hình các kiểu lại , 1 thằng ngu kéo theo 1 đàn hùa , chốt hạ là bạn nào ở G ae hanoi bị lừa bao nhiêu mình tặng lại rồi bo them 20k nữa về mua i ốt ăn , cả chủ G mà ko biết nhìn nhận sự việc , để cho mem no ngu muội nó rao vạ người khác mà cũng âm thầm khoái chí trong bụng lắm nhỉ .

up cho bạn bị oan :)

JeRemy
10-03-2014, 09:41 PM
Dân VN h là thik truyền tai nhau lắm :)) đ cần biết Đúng Sai, cứ bầy đàn mà đưa đẩy, khổ thân DaiGiaSv :))

vuaduadoi
10-03-2014, 09:48 PM
2 ngày nay khắp các sevre đều nge rao Dkdepzai lừa đảo mà sao người ta lên 4rum nói chuyện lý lẽ thì toàn nói nói lơ qua chuyện khác , G ae hanoi xem lại đi nhé nói bậy bạ phó G nào của killer lừa đảo ? mà rao khí thế vậy , chủ G cũng ko có biện pháp quản lý đc member thì chắc là có kê hoạch chơi ng khác rồi . Chả cần ai nói ae nào ở G XsaigonX cũ chả biết thằng DK nó ko phải loại thiếu mấy đồng bạc lẽ đâu , người ta bỏ tiền ra đầu tư acc mấy triệu đi lừa 50k ?

Reporter
10-03-2014, 09:57 PM
Toàn R2 1 lũ, kêu người ta lừa đảo phải có = chứng, công nhận nhiều chó theo đàn thật :D

1 Gậy Chết Ruồi
10-03-2014, 10:00 PM
vãi cả đái
lưu manh bây giờ nhiều vkl luôn ae ợ

kubino1
10-03-2014, 10:05 PM

anh lâm ở chung cư à

Moze
10-03-2014, 10:27 PM
DKdepzai chủ G xSaiGonx cũ cái acc của nó tiền bạc cũng thua đéo gì hằng top 1 top 2,cần cái đéo gì đi lừa gạt của lũ r2 G aeHanoi chúng m vài đồng bạc lẻ,chúng m có hiềm khích cá nhân rồi quay ra sủa sảng hạ ng ta xuống ak,chúng m nên xem lại cái tư cách con người chúng m rồi hãy đi bêu rếu phê phán ng khác

Còi Đua Đòi Muzik
10-03-2014, 10:53 PM
- 20k của bạn đã là cái zif
- bạn xin mình 1 câu mình cho bạn 100k

minhtiep
10-03-2014, 10:58 PM

dm ô nhuc cái gui killer chó gẻ. toan cai loại re reack,
1 thằng làm... cả gui làm chó. cái gui re rack, tai tiếng số 1 cũng vì re rack.

len diễn đàn mới biết thang Dk top 5 bẩn thiểu thế nảo, cầu cho cái lồn mẹ của mày bị chó chơi te tét

minhtiep
10-03-2014, 11:00 PM
DKdepzai chủ G xSaiGonx cũ cái acc của nó tiền bạc cũng thua đéo gì hằng top 1 top 2,cần cái đéo gì đi lừa gạt của lũ r2 G aeHanoi chúng m vài đồng bạc lẻ,chúng m có hiềm khích cá nhân rồi quay ra sủa sảng hạ ng ta xuống ak,chúng m nên xem lại cái tư cách con người chúng m rồi hãy đi bêu rếu phê phán ng khác
may` deo' phải benh ! nó tien bac day` dủ nhưng bẩn như chó chỉ di lừa dảo thôi. top 5 Dk con cac gi`, chó cả, nó chó nên toan bộ gui kille cung la chó

minhtiep
10-03-2014, 11:03 PM
tốt nhất gui cái gui re rack , chó má killer can' theo dàn nên giải tán di cho đỡ o nhục, k thi thàng chủ gui nên đổi là gui họ nhà chó

xXMrTomXx
10-03-2014, 11:06 PM
game nào mà trả có lừa đảo

quawan
10-03-2014, 11:08 PM
Nhiêu người đây mới là sv đầu tiên của họ chơi

Họ bị lừa cũng là pải thôi , game nào trả có người lừa người k lừa

còn bạn chủ thớt nói thế là k được , bạn không muốn mất uy tín , thì tự bạn pải có biện pháp minh oan cho mình chứ (như cách bạn viết bài này ý) còn không minh oan thì mấy bạn mới tập chơi không biết nhiều bị lừa là đúng và họ chửi vì đang bực tức thôi liên quan gì đến người khác đâu pải ai cũng 100% lúc nào cũng onl rảnh để ý từng chuyện to nhỏ

sao lại lôi lôi cả nắm ra nói này nói nọ , cái cách hành xử thế chưa xứng là TOP sv đâu :D

SG_team
10-03-2014, 11:09 PM
- 20k của bạn đã là cái zif
- bạn xin mình 1 câu mình cho bạn 100k

Xin lỗi, mình đéo hiểu bạn đang nói gì hết, mình thấy G các bạn khóc lóc trong game dữ quá nên đền dùm thằng lừa đảo , an ủi các bạn bớt khóc mà bật lại là sao? thế cuối cùng ý các bạn là như nào ? cho 100k mới đủ ăn i ốt phải ko :( , màh cũng lạ các chị em ở đây hình như auto ngu thì phải , người ta ghi rõ vấn đề 9 ??? khóc lóc rao rêu trong game cả G là bị G killer lừa -> oke tao lập topic làm rõ vấn đề cho hết khóc -> kéo bè lũ vào nói nhảm = )) , vấn đề 9 ko thằng nào dám nói ?

Còi Đua Đòi Muzik
10-03-2014, 11:12 PM
Xin lỗi, mình đéo hiểu bạn đang nói gì hết, mình thấy G các bạn khóc lóc trong game dữ quá nên đền dùm thằng lừa đảo , an ủi các bạn bớt khóc mà bật lại là sao? thế cuối cùng ý các bạn là như nào ? cho 100k mới đủ ăn i ốt phải ko :( , màh cũng lạ các chị em ở đây hình như auto ngu thì phải , người ta ghi rõ vấn đề 9 ??? khóc lóc rao rêu trong game cả G là bị G killer lừa -> oke tao lập topic làm rõ vấn đề cho hết khóc -> kéo bè lũ vào nói nhảm = )) , vấn đề 9 ko thằng nào dám nói ?

- thế bạn đừng nói : hốt hạ là bạn nào ở G ae hanoi bị lừa bao nhiêu mình tặng lại rồi bo them 20k nữa về mua i ốt ăn
- bạn nói thế thì khinh bọn mình r`
- còn nếu bạn thích mình cho bạn 100k :)) oke

minhtiep
10-03-2014, 11:13 PM
dĩ me con chó phó gui killer dkdeptrai là chung nhân của một con chó, một gui lừa đảo rồi cần bùi gì bằng chứng, k có lửa déo có cháy rừng đâu mà lũ chó phải bênh nhau

sing4you
10-03-2014, 11:14 PM
Cái ĐM các chú chứ
Giờ vấn đề cứ cho là có 1 thằng lừa đảo thì cũng đừng có vì thù oán cá nhân mà chửi cả guild killer - đừng có vơ đũa cả nắm
Guild killer có cả ng SG vs người miền Bắc
Thứ 2 tôi nói vs các người rằng thằng DkDepZai nó thừa tiền - éo phải đi lừa mấy đồng bạc rách của tụi mày đâu !!

Còn thằng "DkDeqzai" là cái loại vớ vẫn - tụi m ngu thì ráng chịu - đừng có ôm hận mà vào đấy phán chửi 1 lúc cả 70 80 người

SG_team
10-03-2014, 11:14 PM
Nhiêu người đây mới là sv đầu tiên của họ chơi

Họ bị lừa cũng là pải thôi , game nào trả có người lừa người k lừa

còn bạn chủ thớt nói thế là k được , bạn không muốn mất uy tín , thì tự bạn pải có biện pháp minh oan cho mình chứ (như cách bạn viết bài này ý) còn không minh oan thì mấy bạn mới tập chơi không biết nhiều bị lừa là đúng và họ chửi vì đang bực tức thôi liên quan gì đến người khác đâu pải ai cũng 100% lúc nào cũng onl rảnh để ý từng chuyện to nhỏ

sao lại lôi lôi cả nắm ra nói này nói nọ , cái cách hành xử thế chưa xứng là TOP sv đâu :D

m chơi sv mu hn chưa đc 1 tháng và cũng bị lừa rất nhiều lần , nhưng mình đều có bằng chứng rõ ràng và nhận định là do mình quá cả tin ng khác , rút kinh nghiệm -> post 4rum mục lừa đảo cho ae tránh . Chứ ko phải cái loại lợi dụng trò mèo của thằng nào đấy mà đéo ai biết là ai đi bêu xấu cả 1 GUILD người ta , xin lỗi chứ trong game thì 4 ,5 thằng toang toang sever hùng hổ lắm , ngày qua ngày ẳng ing ỏi , lập topic cho vào khóc thì đéo thằng nào dám đem ra bằng chứng , vào toàn nói nhảm , lung tung

sing4you
10-03-2014, 11:23 PM
Nói trắng ra tôi nói 1 điều rằng dân SG thừa tiền chơi cái loại này - éo cái cái kiểu giẻ rách - rồi rẻ rách như các chú nói
Đm 20k 50k 100k vs các chú lớn quá đến nỗi phải đi lừa - thằng dkdeptrai tiền lẽ của nó cũng đủ đè nát các chú - đừng nói đi lừa

SG_team
10-03-2014, 11:25 PM
Nói trắng ra tôi nói 1 điều rằng dân SG thừa tiền chơi cái loại này - éo cái cái kiểu giẻ rách - rồi rẻ rách như các chú nói
Đm 20k 50k 100k vs các chú lớn quá đến nỗi phải đi lừa - thằng dkdeptrai tiền lẽ của nó cũng đủ đè nát các chú - đừng nói đi lừa

đam mê thì chơi cho vui mah` éo gì tiền bạc , có dư thì ae giúp wa giúp lại , nó bảo cho mình 100k mới sợ chứ :D vải cả 100 ^^!

minhtiep
10-03-2014, 11:27 PM
m chơi sv mu hn chưa đc 1 tháng và cũng bị lừa rất nhiều lần , nhưng mình đều có bằng chứng rõ ràng và nhận định là do mình quá cả tin ng khác , rút kinh nghiệm -> post 4rum mục lừa đảo cho ae tránh . Chứ ko phải cái loại lợi dụng trò mèo của thằng nào đấy mà đéo ai biết là ai đi bêu xấu cả 1 guild người ta , xin lỗi chứ trong game thì 4 ,5 thằng toang toang sever hùng hổ lắm , ngày qua ngày ẳng ing ỏi , lập topic cho vào khóc thì đéo thằng nào dám đem ra bằng chứng , vào toàn nói nhảm , lung tung
mày déo phải bênh, nhìn vào đây này

minhtiep
10-03-2014, 11:31 PM
cái đm các chú chứ
giờ vấn đề cứ cho là có 1 thằng lừa đảo thì cũng đừng có vì thù oán cá nhân mà chửi cả guild killer - đừng có vơ đũa cả nắm
guild killer có cả ng sg vs người miền bắc
thứ 2 tôi nói vs các người rằng thằng dkdepzai nó thừa tiền - éo phải đi lừa mấy đồng bạc rách của tụi mày đâu !!

Còn thằng "dkdeqzai" là cái loại vớ vẫn - tụi m ngu thì ráng chịu - đừng có ôm hận mà vào đấy phán chửi 1 lúc cả 70 80 người
lu~ chó cắn theo đàn dừng bên nhau, phó gui mày la con chó lừa đảo đấy. Cả cái gui re rack của mày toàn chó ge di lừa đảo thôi, bằng chứng cái con cặc. Lại còn già mồm

vuaduadoi
10-03-2014, 11:34 PM
nói thế này cho đơn giản 1 thằng dám bỏ 1m vnd mua gif phát chaos cre cho cả G reset thì nó lừa mấy đồng lẻ làm mịa gì ??

DkDeqZai khác DKdepzai biết chưa các bạn não ngắn

minhtiep
10-03-2014, 11:37 PM
http://upanhviet.net/?di=4ISN
NHÌN VÀO ĐÂY NÀY LŨ CHÓ LỪA ĐẢO KILLER

minhtiep
10-03-2014, 11:41 PM
nói thế này cho đơn giản 1 thằng dám bỏ 1m vnd mua gif phát chaos cre cho cả G reset thì nó lừa mấy đồng lẻ làm mịa gì ??

DkDeqZai khác DKdepzai biết chưa các bạn não ngắn
DUNG CÓ BIỆN HỘ LŨ CHÓ, CHẢ LẼ CHỮ PHÓ GUI KILLER CŨNG SAI AH`
ĐỪNG CỐ CẮN THEO ĐÀN RỒI SỦA BÊNH NHAU
GUI MÀY NHƯ THẾ NÀY Á
BỐ ỈA LÊN ĐẦU BỐ CHÚNG MÀY NHÉ

vuaduadoi
10-03-2014, 11:42 PM
NHÌN VÀO ĐÂY NÀY LŨ CHÓ LỪA ĐẢO KILLER

thằng này sao mod ko ban con mẹ nó đi cho nhanh , clone nick sủa gê thế

vuaduadoi
10-03-2014, 11:43 PM
DUNG CÓ BIỆN HỘ LŨ CHÓ, CHẢ LẼ CHỮ PHÓ GUI KILLER CŨNG SAI AH`
ĐỪNG CỐ CẮN THEO ĐÀN RỒI SỦA BÊNH NHAU
GUI MÀY NHƯ THẾ NÀY Á
BỐ ỈA LÊN ĐẦU BỐ CHÚNG MÀY NHÉ

NGU VKL i viết hoa thành L trong game nhé thằng não chó , yêu cầu G ae ha noi xích chó lại , quá nhục

minhtiep
10-03-2014, 11:44 PM
thằng này sao mod ko ban con mẹ nó đi cho nhanh , clone nick sủa gê thế
làm đéo gì fai ban! Trúng tim den chúng mày sợ à. Bố nói đúng sự thật thì bố sợ gì
hay la mod với ad bênh bọn lừa đảo!!
k có lủa làm gì có khói, k có lừa đaỏ tư nhiên rảnh ma anh em lên chửi chúng mày ah`

HuynhQuanFC
10-03-2014, 11:44 PM
hài vl cái thể loại não ngắn như thế này mà G AeHaNoi cũng chứa đủ biết là G ngu cở nào đéo thể phân biệt đc các thanh niên ghen ăn tức ở à mà vào xoắn vl ra chủ topic nói rồi chú mày bị lừa bao nhiu thì nói chủ topic trả bo thêm cho mày 20k về mua muối iot mà dùng chứ sủa thế này k có tác dụng

minhtiep
10-03-2014, 11:45 PM
ngu vkl i viết hoa thành l trong game nhé thằng não chó , yêu cầu g ae ha noi xích chó lại , quá nhục
tao thấy tấm hình này giống chúng mày nhat dấy bon killer

Reporter
10-03-2014, 11:45 PM
DKM toàn chó...chúng mày thành đàn mẹ rùi..Không # gì bọn Guild HS giờ lại toàn chó AeHanoi, lừa đảo cái dkm chúng mày à........chúng mày cắn ít thôi........mang con mẹ chúng mày vào đây à mà sủa

minhtiep
10-03-2014, 11:48 PM
hài vl cái thể loại não ngắn như thế này mà G AeHaNoi cũng chứa đủ biết là G ngu cở nào đéo thể phân biệt đc các thanh niên ghen ăn tức ở à mà vào xoắn vl ra chủ topic nói rồi chú mày bị lừa bao nhiu thì nói chủ topic trả bo thêm cho mày 20k về mua muối iot mà dùng chứ sủa thế này k có tác dụng
TAO NÓI CHO MÀY NGHE NHÉ CÁI TÊN SAI NHƯNG CÁI PHÓ GUI KILLER THI DEO THE SAI DC,,,,
MAY DEO PHẢI XOẮN,,, THÍCH THI FULL RA DÂY CÁI THE 50K KO THI TRA acc LẠI CHO BỐ....
THÍC THỂ HIỆN AH... CÓ XOẮN NỔI KO

LƯU MANH CÒN TỎ RA CÓ HOC THỨC !! VKL CÁI GUI VỪA AN CƯỚP VỪA LA LÀNG

minhtiep
10-03-2014, 11:50 PM
dkm toàn chó...chúng mày thành đàn mẹ rùi..không # gì bọn guild hs giờ lại toàn chó aehanoi, lừa đảo cái dkm chúng mày à........chúng mày cắn ít thôi........mang con mẹ chúng mày vào đây à mà sủa

mày full ra như ỉa ngược!! Mùi nặng wa... K có việc gi làm thi piến...... Xoắn de bi chửi ah. Hay cũng thuộc cái gui re ráck toàn cho ge đấy

HuynhQuanFC
10-03-2014, 11:50 PM
chủ thớt kinh vl cắt ghép photoshop rùi tự sủa theo ý mình rùi post lên cho ng ta thấy mình sủa quả nhiên lợi hại khâm phục các hạ lắm đó

minhtiep
10-03-2014, 11:52 PM
chủ thớt kinh vl cắt ghép photoshop rùi tự sủa theo ý mình rùi post lên cho ng ta thấy mình sủa quả nhiên lợi hại khâm phục các hạ lắm đó
chủ yếu là tao thấy giống bọn chó đấy mày k fai cắn theo cho thêm sôi động nhé. Tao k cắt gép đâu... Sự thật mà

Reporter
10-03-2014, 11:53 PM
Nói thật toàn nick mới vào sủa...chắc bọn mày đéo dám vào ac chính mà sủa cũng lên....2` thật...a/e killers hết đâu rùi, nếu thật sự đúng thì nói 1 câu, còn không thì phải bật như tôm chứ để loạn hết cả

HuynhQuanFC
10-03-2014, 11:55 PM
TAO NÓI CHO MÀY NGHE NHÉ CÁI TÊN SAI NHƯNG CÁI PHÓ GUI KILLER THI DEO THE SAI DC,,,,
MAY DEO PHẢI XOẮN,,, THÍCH THI FULL RA DÂY CÁI THE 50K KO THI TRA acc LẠI CHO BỐ....
THÍC THỂ HIỆN AH... CÓ XOẮN NỔI KO

LƯU MANH CÒN TỎ RA CÓ HOC THỨC !! VKL CÁI GUI VỪA AN CƯỚP VỪA LA LÀNG

nói vầy đủ biết mày ngu cở nào rùi con à G Killer mấy thằng rr cũng lập g giống nhưng lấy lên KiIIer mày đéo để ý đó là cái ngu của mày
còn riêng bản thân mày tao sẵn sàng bỏ 50k + thêm cho mày 20k mua muối iot về nhai nếu mày chấp nhận mày là thằng ngu đéo có mắt là 1 thằng não ngắn tự nhận bản thân mày trên 4rum như vậy thì ngày mai sáng tao đảm bảo send card cho mày đúng lúc 9h mày thấy thế nào mặc dù tao đéo chơi ser này nhưng tao sẵn sàng bỏ tiền ra để ae k mang tiếng

Reporter
10-03-2014, 11:55 PM
Nói thật bạn...bạn tự nghĩ mình là chó hay thể loại gì đó, nếu bạn không nghĩ ra sao bạn có thể viết lên được:D
chủ yếu là tao thấy giống bọn chó đấy mày k fai cắn theo cho thêm sôi động nhé. Tao k cắt gép đâu... Sự thật mà

minhtiep
10-03-2014, 11:56 PM
Nói thật toàn nick mới vào sủa...chắc bọn mày đéo dám vào ac chính mà sủa cũng lên....2` thật...a/e killers hết đâu rùi, nếu thật sự đúng thì nói 1 câu, còn không thì phải bật như tôm chứ để loạn hết cả
MÀY DUNG NÓI AI SỦA! MÀY DANG SỦA THUÊ ĐẤY....
NẾU QUẢ THẬT K CÓ THÌ DÉO CÓ LOẠN THẾ NÀY ĐÂU. MÀY pM HOI CON CHÓ PHÓ GUI KILLER DẤY

minhtiep
10-03-2014, 11:57 PM
nói thật bạn...bạn tự nghĩ mình là chó hay thể loại gì đó, nếu bạn không nghĩ ra sao bạn có thể viết lên được:d
mày gui killer dấy ah`!!! Mày pm hoi con chó phó gui di ! Xem có ô nhục ko

minhtiep
10-03-2014, 11:59 PM
nói vầy đủ biết mày ngu cở nào rùi con à g killer mấy thằng rr cũng lập g giống nhưng lấy lên kiiier mày đéo để ý đó là cái ngu của mày
còn riêng bản thân mày tao sẵn sàng bỏ 50k + thêm cho mày 20k mua muối iot về nhai nếu mày chấp nhận mày là thằng ngu đéo có mắt là 1 thằng não ngắn tự nhận bản thân mày trên 4rum như vậy thì ngày mai sáng tao đảm bảo send card cho mày đúng lúc 9h mày thấy thế nào mặc dù tao đéo chơi ser này nhưng tao sẵn sàng bỏ tiền ra để ae k mang tiếng

mày xoắn thế. .... Thích chung to ha
nói mồn mà làm dc ko hay chỉ xoắn tạo scandan de nổi tiếng.. Trò này xưa rồi bờm ah1

sing4you
11-03-2014, 12:01 AM
50k của nó to quá - Nó nghĩ anh em chơi Mu bao nhiu năm rồi - có thể bỏ hàng chục triệu vì vài món đồ
Giờ đi lừa của nó 50k - 50k to đến nỗi nó vơ tất cả vào 1 cụm mà chửi

HuynhQuanFC
11-03-2014, 12:02 AM
tao đéo thích chứng tỏ gì cả mà tao noi sự thật bỏ 70k ra để mày tự nhận mày là thằng ngu + não ngắn + có mắt như mù cũng đáng mà mày làm cái topic ghi rỏ tên bị lừa ra vào nhận nhửng lời tao cm thì mai đúng 9h tao send card cho đéo cần sủa ngoài này chi cho mệt tối rồi

minhtiep
11-03-2014, 12:02 AM
50k của nó to quá - Nó nghĩ anh em chơi Mu bao nhiu năm rồi - có thể bỏ hàng chục triệu vì vài món đồ
Giờ đi lừa của nó 50k - 50k to đến nỗi nó vơ tất cả vào 1 cụm mà chửi
mày chơi dc bao năm.... nếu la mày mày se nghĩ thế nào

MrHieuBeo
11-03-2014, 12:04 AM
1 câu thôi , vàng thật ko sợ lửa , ai là cứt còn ai là socola thì mem gốc của MUHN này đã biết ko cần bàn thêm :)
Ai muốn ẳng thì cứ ẳng đi , Killers lớn rùi, hơi đâu đôi co bọn trẻ con ,
còn mấy thằng Lãnh đạo 1G mà thấy bọn ranh G mình chửi G khác chắc hả hê lắm :)) , hãy sướng = mồm đi ,
pk thua thì lý do chơi game dựa trên tinh thần ăn nhậu , pk win thì dựa trên sự đoàn kết ae trog Game .vv.v. , đủ cách thể loại hình thức :))

HuynhQuanFC
11-03-2014, 12:05 AM
1 câu thôi , vàng thật ko sợ lửa , ai là cứt còn ai là socola thì mem gốc của MUHN này đã biết ko cần bàn thêm :)
Ai muốn ẳng thì cứ ẳng đi , Killers lớn rùi, hơi đâu đôi co bọn trẻ con ,
còn mấy thằng Lãnh đạo 1G mà thấy bọn ranh G mình chửi G khác chắc hả hê lắm :)) , hãy sướng = mồm đi ,
pk thua thì lý do chơi game dựa trên tinh thần ăn nhậu , pk win thì dựa trên sự đoàn kết ae trog Game .vv.v. , đủ cách thể loại hình thức :))
a hiếu giờ đang ở đâu thế e 5 đây a vào đây rùi tính đi làm ở đâu thế a

minhtiep
11-03-2014, 12:06 AM
[QUOTE=HuynhQuanFC;1053201]tao đéo thích chứng tỏ gì cả mà tao noi sự thật bỏ 70k ra để mày tự nhận mày là thằng ngu + não ngắn + có mắt như mù cũng đáng mà mày làm cái topic ghi rỏ tên bị lừa ra vào nhận nhửng lời tao cm thì mai đúng 9h tao send card cho đéo cần sủa ngoài này chi cho mệt tối rồi[/Q
về hoi thằng phó gui killer xem no lừa đảo ai cai gi .... bố k rảnh con giời ah

Crywolf
11-03-2014, 12:07 AM
Yêu cầu Killers ko đôi co với loại ng thấp kém
Đơn giản cuộc sống đi nhé Ae !

minhtiep
11-03-2014, 12:07 AM
a hiếu giờ đang ở đâu thế e 5 đây a vào đây rùi tính đi làm ở đâu thế a

da con lỡ lời xin các a bỏ qua cho , loại ếch hạ đẳng như con mong các a Killers thông cảm !

minhtiep
11-03-2014, 12:08 AM
Yêu cầu Killers ko đôi co với loại ng thấp kém
Đơn giản cuộc sống đi nhé Ae !
da con lỡ lời xin các a bỏ qua cho , loại ếch hạ đẳng như con mong các a Killers thông cảm !

Crywolf
11-03-2014, 12:10 AM
tự nhận mình loại tạp chủng à , cmt đầu và cuối dành riêng cho bọn hạ đẳng như bạn , close

thấp it nhất bố cung fai gấp doi mày,,,, k sủa thuê nhé

minhtiep
11-03-2014, 12:12 AM
tự nhận mình loại tạp chủng à , cmt đầu và cuối dành riêng cho bọn hạ đẳng như bạn , close

minhtiep
11-03-2014, 12:18 AM
@@ trò này của bon tre trau

Crywolf
11-03-2014, 12:18 AM
đã ngừng khóc thuê

Crywolf
11-03-2014, 12:19 AM
vui lòng đọc đầy đủ 2pic trước khi nôn ra nhưng câu từ có thể bị gạch lại

thằng bị lừa thì vô danh tính ko biết là ai ? thằng ko bị lừa thì hùa theo vô số kể ? , có 1 thằng là DKdeqzai phó G kIIler nó clone để đi lừa đảo các bạn , ko tìm hiểu kỹ rồi đi ăn vạ lung tung , lúc mua sao ko chụp hình các kiểu lại , 1 thằng ngu kéo theo 1 đàn hùa , chốt hạ là bạn nào ở G ae hanoi bị lừa bao nhiêu mình tặng lại rồi bo them 20k nữa về mua i ốt ăn , cả chủ G mà ko biết nhìn nhận sự việc , để cho mem no ngu muội nó rao vạ người khác mà cũng âm thầm khoái chí trong bụng lắm nhỉ

Trong game chữ Killers có thể lập thành 4G có tên giống nhau , lũ hạ đẳng ko biết có thể pm ae để xin ý kiến or copy tên trong BXH ngoài wed vào để gd nhé , mọi hình thức gd có bằng chứng đầy đủ sẽ dc đền bù đầy đủ 100% cho quý vị !

happiness
11-03-2014, 12:19 AM
:21; Mấy Mod Đâu vào sử lý Closed topic và bạn 1 sô thằng đi nào

GiaVy
11-03-2014, 12:31 AM
uppppppppppppppppppppppppp
lên để ae chủi típ
đọc mà đâu cả mắt

ThiênĐườngKhôngTên
11-03-2014, 01:00 AM

hinh nhu đây la san bat hack phai không ae nhi nc hô báo gơm:41;

Marlboro
11-03-2014, 01:06 AM
Đọc qua loa thì thấy tình hình là như này
1. ông này là top mới cả là phó G mạnh thế chắc cũng k đi lừa đảo ít tiền lẻ đâu. chắc nhầm
2. một số bạn G Killer gì gì đấy thì hung hăng vcl. khoe nhiều tiền nhiều của. tiền lẻ đè chết người. hẳn là nhiều tiền. mình sợ vcl ra :20;. nạp 3 cái đồng bạc vào game mà đi đòi đè chết người thì hơi ảo tưởng sức mạnh đấy :31;
3. mấy bạn bị lừa thì tức thật nhưng xem rõ ràng ntn rồi chửi ng ta. kể cả có lừa thật thì bảo chủ G nó giải quyết chứ chửi gì cả G thế. cả G đấy có pải lừa đảo tất đâu

anphalove
11-03-2014, 01:52 AM
- thế bạn đừng nói : hốt hạ là bạn nào ở G ae hanoi bị lừa bao nhiêu mình tặng lại rồi bo them 20k nữa về mua i ốt ăn
- bạn nói thế thì khinh bọn mình r`
- còn nếu bạn thích mình cho bạn 100k :)) oke

Đọc mà thấy ngứa cả mắt :

Bác tiền nhiều thế xin thì cho à ?

Bác thích đốt tiền ko e với bác làm vài phát

Bác muốn ngông cỡ nào e tiếp bác cỡ đấy.

Còn topic ngta lập ra để cho a em cảnh giác nhé...chứ đừng có vào mà thể hiện...

E chới Mu-hanoi này vui thoy...trình và đẳng e ko có nhưng riêng bác...thích sao e chìu

anphalove
11-03-2014, 01:54 AM
Có Mod nào còn onl thì close topic dùm....có 1 số ng thiếu ý thức vào phát ngôn bừa bãi....gây ô nhiểm bầu không khí quá

Đừng thể hiển mình là anh hùng bàn phím....cứ vào game mà thể hiện nhé

GiaVy
11-03-2014, 02:24 AM
con cặccccccccccccccccccccc
khuya rồi

khuengokhue
11-03-2014, 03:42 AM
toàn ae bàn phsim chẳng hiểu gì chửa rõ cũng hô hoán lừa đảo!

nguyenbom1
11-03-2014, 06:50 AM

em trai nóng quá...! anh quang bình tĩnh nào

nganls96
11-03-2014, 07:29 AM
may wa co con eff gạ mình mua kêu gọi con này trung gian mình k chịu đúng là k tin đc ai mà