PDA

View Full Version : adm MeoHoang vô xem dùm e cái

Thanhbanui
04-03-2014, 10:37 AM
rõ ràng là người ta hack đồ mà ADM cứ cho qua là sao. làm ăn thế thì ai chã nghĩ game . người hack lấy đồ koh dc. người bị hack lấy lại đồ cũng không dc. Hõi?? toàn bộ số đồ đó bắt nguồn ỡ đau mà ra và công sức tôi train + bỏ tiền ra bao lâu nay mới có được những sét đồ đó. Tuy nó không đáng chỉ là thế giới ão mà thôi có cần thiết phãi như vậy lắm không. Nuế ỡ ngoài đời thì sao ?????????????. ngoài đời mất đồ như vậy thì bạn nói ntn

Mr.Uranus
04-03-2014, 10:56 AM
Uppppppppppppppp cho anh thành. anh mèo xem sét lại tình hình thế nào đi?đứa hack đã nhận lỗi thì a mèo làm ơn lấy lại đồ cho khổ chủ đi sao lại làm ăn như thế được?

KoJiRo
04-03-2014, 11:33 AM
rõ ràng là người ta hack đồ mà ADM cứ cho qua là sao. làm ăn thế thì ai chã nghĩ game . người hack lấy đồ koh dc. người bị hack lấy lại đồ cũng không dc. Hõi?? toàn bộ số đồ đó bắt nguồn ỡ đau mà ra và công sức tôi train + bỏ tiền ra bao lâu nay mới có được những sét đồ đó. Tuy nó không đáng chỉ là thế giới ão mà thôi có cần thiết phãi như vậy lắm không. Nuế ỡ ngoài đời thì sao ?????????????. ngoài đời mất đồ như vậy thì bạn nói ntn

upppppppppppppppppppppppppp

nguyenbom1
04-03-2014, 11:55 AM
Khó-Nam Cường

happiness
04-03-2014, 11:58 AM
Như Anh mèo đã nói các bạn phải đưa rõ bằng chứng.

Ko đưa bằng chứng Anh mèo ko giải quyết nhé :43;

nguyenbom1
04-03-2014, 12:00 PM

bằng chứng gì giờ này nữa...! người ta hack đồ. giờ k0 có bằng chứng thì phải trả lại đồ cho người bị hack chứ

Thanhbanui
04-03-2014, 04:27 PM
bằng chứng gì giờ này nữa...! người ta hack đồ. giờ k0 có bằng chứng thì phải trả lại đồ cho người bị hack chứ
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Vân Anh
04-03-2014, 05:03 PM
đúng khó :))

Thanhbanui
04-03-2014, 06:49 PM

bang chung gi nua nguoi hack cung công nhân la hack rôi' con'' bang chung gi

Thanhbanui
04-03-2014, 08:58 PM

bang chung la kai hack do cung ko dc su dung roi nguoi bi hack cung ko lay lai dc hoi so dô'' ai dung'' va bec dau tu dau ma co sô dô'' ha? co uc chê'' lâm'' tuy ko dang'' nhung buc xuc

Thanhbanui
04-03-2014, 09:03 PM
tuy la ko dang' nhung vi mot chuyen nho nay moi nguoi buc xuc nguoi bi hack cung ko lay dc dô'' roi nguoi hack cung ko dung'' dc vay sô'' dô' trên thi ai la nguoi su dung. va sô'' dô' o dâu ma ra công suc' cua? ai ma'' co
thi tai sao ko dê? sô' dô' ve lai. voi chu hac thi mo? acc nguoi hack cho ho. sai chu lien quan gi nguoi bi hack ko lay lai. dc roi nguoi hack thi bi khoa'' la sao cho kai li do chinh dang kai' a meo

Ý Anh Làm Sao
04-03-2014, 09:08 PM
e thích nhất câu Thế Giới Ảo của a a thành à :P :P

Thanhbanui
04-03-2014, 09:09 PM
rieng toi ko can thiet lay dc do hay ko nhung a meo phai cho 1 li do chinh dang de toi phuc. tai sao nguoi bi hack ko lay lai dc dô'' va nguoi hack dô'' cung? bi khoa acc thi so dô' do'' cho ai dung

Mr.Uranus
04-03-2014, 09:23 PM
rieng toi ko can thiet lay dc do hay ko nhung a meo phai cho 1 li do chinh dang de toi phuc. tai sao nguoi bi hack ko lay lai dc dô'' va nguoi hack dô'' cung? bi khoa acc thi so dô' do'' cho ai dung
đúng là mu này đầy dãy nhưng bất công ADM ạ. người ta bị hack mất đồ rồi đã lập topic xin hỗ trợ rồi sao ADM lại ko giúp đỡ người ta vậy? người ta chơi game có nhiệt huyết như thế cơ mà? bạn ko hỗ trợ thì nhiều người nghỉ game kiểu này mất !

Thanhbanui
04-03-2014, 10:13 PM
lam' bat cu diêu'' gi cung vây.su. công bang'' van la số 1 tôi gan bo mu-hanoi.net nay 3 nam roi tu sv nay den sv khat'' nhung chua tung bi nhu vay. qua buc suc'' bi hack dô' ma ko lay dc va nguoi hack dô' cua toi cung ko sai dc hoi? nhu vay cat ban.. thay sao tôi chi? mong phai co 1 li do chinh dang'' tai sao nguoi bi hack dô'' ma sao ko lay lai dc dô' va trong khi do'' nguoi hack dô'' cua tôi thi vân vi khoa' acc vinh viên? la sao vây. sô' trên la mât trang' ha?

nguyenbom1
04-03-2014, 10:15 PM
em xin lỗi anh thành, em đã cố gắn hết sức nhưng anh mèo k0 giải quyết, em cũng đành bó tay. thật xl anh
em đã làm anh thất vọng

Thanhbanui
04-03-2014, 10:43 PM
em xin lỗi anh thành, em đã cố gắn hết sức nhưng anh mèo k0 giải quyết, em cũng đành bó tay. thật xl anh
em đã làm anh thất vọng
gi vay e anh ko co i lay lai dô' e ah nhung a muon a meo tra? cho a nghe thoai dang thu ? nao dô'' a mua luc nao cung dc nhung hoi cach lam viec cua adm meo do

Thanhbanui
04-03-2014, 10:44 PM
hian tai sv bavuong nay chi can 1m vnd la co set dô' ngon ma thoi bom'' a thanh cam on e nhieu lam dung nghi lung tung

KoTen113
04-03-2014, 10:46 PM
hian tai sv bavuong nay chi can 1m vnd la co set dô' ngon ma thoi bom'' a thanh cam on e nhieu lam dung nghi lung tung
up cho đồ bả đậu

nguyenbom1
04-03-2014, 10:49 PM
em thật sự rất buồn, vì chuyện này mà mấy lần em tính nghĩ game, k0 có ae khuyên bảo em nghĩ rồi

Thanhbanui
04-03-2014, 11:53 PM
em thật sự rất buồn, vì chuyện này mà mấy lần em tính nghĩ game, k0 có ae khuyên bảo em nghĩ rồi

anh con choi sao e nghi dc @@

DenKhiNao
05-03-2014, 01:40 AM

block là block,ko nói nhiều.Close tp

nguyenbom1
05-03-2014, 10:30 AM
block là block,ko nói nhiều.Close tp
có vẻ cậu thích làm ADM nhỉ :))

DenKhiNao
05-03-2014, 05:35 PM
có vẻ cậu thích làm ADM nhỉ :))

tớ mà làm admin là cũng thẳng tay như a Mèo ý ;)),cãi nhau đủ kiểu rồi giờ lại bàn nhau ai đúng ai sai,giờ người ta nhận là hách đồ của người kia rồi thì cũng ko trả lại nhé,toàn bọn thông đồng với nhau âm mưu lấy lại.block block =))

KoTen113
05-03-2014, 05:38 PM
tớ mà làm admin là cũng thẳng tay như a Mèo ý ;)),cãi nhau đủ kiểu rồi giờ lại bàn nhau ai đúng ai sai,giờ người ta nhận là hách đồ của người kia rồi thì cũng ko trả lại nhé,toàn bọn thông đồng với nhau âm mưu lấy lại.block block =))
bạn đọc kĩ sự việc đó chưa mà nói là thông đồng.thằng bạn tôi vì tin người nên nó giao acc chưa người #. và người đó nổi lòng tham lấy đồ.nó ko post đúng sự thật nên MeoHoang mới làm như thế

DenKhiNao
05-03-2014, 05:41 PM
bạn đọc kĩ sự việc đó chưa mà nói là thông đồng.thằng bạn tôi vì tin người nên nó giao acc chưa người #. và người đó nổi lòng tham lấy đồ.nó ko post đúng sự thật nên MeoHoang mới làm như thế

nổi lòng tham lấy đồ ???,thế giờ 2 người đều cãi nhau để xin lấy lại số đồ đấy,nhưng ko đc chấp nhận.nếu không chơi với nhau ngoài đời thì sao nó phải nhận là nó lấy ?,nếu nó là b.bè xã hội thì việc gì nó phải nhận nhỉ,nếu nó ko chót lọt thì thôi việc gì nó phải nhận.

KoTen113
05-03-2014, 05:46 PM
nổi lòng tham lấy đồ ???,thế giờ 2 người đều cãi nhau để xin lấy lại số đồ đấy,nhưng ko đc chấp nhận.nếu không chơi với nhau ngoài đời thì sao nó phải nhận là nó lấy ?,nếu nó là b.bè xã hội thì việc gì nó phải nhận nhỉ,nếu nó ko chót lọt thì thôi việc gì nó phải nhận.
xin thưa với bạn thằng lấy đồ ko phải quảng ngãi nhé.như đã nói vì nó quá tin người mới quen biết nên mới sảy ra trường hợp này. 1 phần cũng là lỗi của nó. bạn đã hiểu ra vấn đề còn gì khúc mắc nữa ko

KoTen113
05-03-2014, 05:47 PM
xin thưa với bạn thằng lấy đồ ko phải quảng ngãi nhé.như đã nói vì nó quá tin người mới quen biết nên mới sảy ra trường hợp này. 1 phần cũng là lỗi của nó. bạn đã hiểu ra chưa vấn đề còn gì khúc mắc nữa ko
uppppppppppp

DenKhiNao
05-03-2014, 05:51 PM
uppppppppppp

cho mình mạn phép hỏi,nhà bạn có key xăng ko?,nếu có key xăng thì hẵng nói chuyện với a Mèo nhé,còn ko có key Xăng thì thôi c ạ.,ADMIN nào đi qua đóng tp này đi ạ ^.^

KoTen113
05-03-2014, 05:54 PM
cho mình mạn phép hỏi,nhà bạn có key xăng ko?,nếu có key xăng thì hẵng nói chuyện với a Mèo nhé,còn ko có key Xăng thì thôi c ạ.,ADMIN nào đi qua đóng tp này đi ạ ^.^
key xăng là gì ah bạn. mình cũng chả biết key xăng hay adm đóng topic này. thấy thằng nó ngu thì vô nói vài câu thôi.đây cũng ko quan tâm có trả đồ hay ko. vậy dc chưa ah bạn. đo bạn nói là << thông đồng >> nên mới ngứa tay thôi

MeoHoang1102
05-03-2014, 07:58 PM
Closed topic.

Đừng để tôi lật lại vấn đề, Nếu không acc đang chơi của bạn cũng sẽ bị Block đấy.
Tôi không làm sai gì trong vụ của bạn đâu. Tự xem lại các topic trước đi nhé !