PDA

View Full Version : ADM vào xem và trả lời 1 câu cho nhanh đi đc k vậy mấy ngày rồi. chán

lethiet11
03-03-2014, 08:37 PM
vẫn vấn đề bị hack nick lấy đồ. Vậy gần tuần rồi. ADM cho tôi hỏi tôi có lấy lại đc đồ k hay là mất. còn tôi lấy lại đc đồ tôi đã nói là phi shop. còn bon reraachs trộm cắp lừa đảo block ac ra khỏi MU. Còn tôi k quan trọng tí đồ chả đáng mấy. vậy mong ADM trả lời rõ. Lấy lại đồ đc hay k đc.

vang9999
03-03-2014, 10:38 PM
nghi di, mu ko ai giai quyet dau

lethiet11
03-03-2014, 10:43 PM
Lấy lại hay không nói 1 câu thế thôi. lằng nhằng. top thì mới giải quyết à. Ức chế. Còn tôi k phải loại vớ vẩn. lấy đc phi shop đã nói rồi. chứ tôi k cần . nhưng K đc thì cũng vào nói 1 câu. Lấy lại đc thì phi ghop còn k đc thì phải bảo 1 câu. làm ăn chán vãi.
Chả có trách nhiệm gì cả. Sai lầm khi dẫn dắt anh em trg G ở MU sang MUHN này.

tim2491
03-03-2014, 10:46 PM
bình tĩnh chú em cứ bình tĩnh

lethiet11
03-03-2014, 11:00 PM
bình tĩnh chú em cứ bình tĩnh

Không phải bạn ạ. ức chế. bị hack đồ đã chán nản rồi. còn con người tớ k pải loại vớ vẩn. Chủ G DatTo01trước Ở MU thien sứ. cũng vì chán cách làm việc của ADM ròi có ng trg guil gap hack báo ADM MU đây bỏ lơ chửi nhau vs ADM cả G bỏ sang MU này. Thực ra mất đồ chả đáng bao nhiêu tiền. Tớ bảo lấy lại cũng phi shop a cay ức chế là chính. có người hứa báo ADM lấy lại hộ nhưng tớ k quan trọng đồ lấy lại cũng phi ghop vi tớ mua đồ khác rồi cả wing nữa. Lấy lại cũng phi shop. Nhưng ức báo bao nhiêu hôm k trả lời dứt khoát. Thà nó nói mẹ là k lấy đc cho nhanh. còn a e trg G tớ chơi đoàn kết. gần như a e ở MU thiên sứ sang hết đều vào G chơi vs nhau vui đoàn kết là chính. NHưng dần dần thấy chán cách làm việc này quá. chơi mất tiền để vui chứ k phải để lâys ức chế.

tim2491
03-03-2014, 11:05 PM
bạn ko hiểu rồi, bạn bị hack là lỗi của bạn rồi. ADM chỉ hỗ trợ bạn 1 ít thôi. Và ADM cũng có công việc riêng nên có việc trước việc sau. Bạn cứ bình tĩnh rồi sẽ có câu trả lời thôi.

lethiet11
03-03-2014, 11:10 PM
bạn ko hiểu rồi, bạn bị hack là lỗi của bạn rồi. ADM chỉ hỗ trợ bạn 1 ít thôi. Và ADM cũng có công việc riêng nên có việc trước việc sau. Bạn cứ bình tĩnh rồi sẽ có câu trả lời thôi.

Tớ bị hack đồ. chứ tớ k phải loại văn vở. gần 1 tuần rồi tớ có quan trọng gì đồ. Lấy lại đc hay k thì chốt 1 câu. còn tớ nói từ đầu lấy đc tớ phi shop cả G a e làm chứng cho lời tớ nói. CÒn k lấy đc chốt cho một câu. Làm ức chế. Còn chơi MU a e tớ chơi cho vui bỏ tiền ra làm niềm vui chứ k phải để ức chế bức xúc đúng k bạn. Thê nếu ai mất đồ bị lừa đảo đều kệ thì xin lỗi cũng chả làm gì. k có trách nhiệm