PDA

View Full Version : Mong ADM xem xét !

ddaijkaka
26-02-2014, 03:19 AM
Tình hình là AE có bức xúc thế này :D Anh em đi làm về Ngồi cày game từ tối đến 3,4h sáng hôm sau , Mệt quá Tìm chỗ nghỉ ngơi , ( Ủy thác ) Nhưng Sub 1 Full là full full mãi =)) Cày đến 5,6h thì mệt chẳng nhẽ chơi đến 00h,1h xong vứt nick Ủy thác :) Nghe chừng nhạt nhẽo =)) Nên tôi góp Ý tới anh em ADM xem xét xem mở thêm sub Ủy thác nữa cho anh em vui vẻ ngủ giấc ngon lành =)) Thôi thì nói thế thôi còn lên là lên là ngủ

Giám Đốc Điều Hành
26-02-2014, 03:26 AM
Sub 1 giới hạn tối đa 500 người rồi, bạn lựa thời gian mà vào nhé :)

DenKhiNao
26-02-2014, 03:48 AM
Sub 1 giới hạn tối đa 500 người rồi, bạn lựa thời gian mà vào nhé :)

1 SV có 16 sub,mà sv 1 thì chỉ đc có 500 người,thế những sub còn lại a cho e hỏi thì chứa đc bao nhiêu người,thế những người đấy muốn Ủy Thác cũng phải ngồi chờ để đc vào hả a,1 sub các a mở thêm ra đâu có khó ??,mà hiện tại trong mắt e thấy,riêng ở Noria sv 1 rất nhiều các NV đc tạo ra,e nghĩ chắc chưa NV nào rs nổi quá 5 lần ^^,toàn tên nv Mèo,Mèo1 Mèo2 các kiểu,phải chăng số nv trên toàn là của các Admin ??,cái tầm 3 4h sáng này thì e thấy giải tán hết,còn đâu thì toàn ae Ủy Thác Đích thực,chẳng có lẽ tạo ra như thế nhằm câu khách :(.ban ngày vào sv 1 nhìn 1 đống nv ko có gì tụ vào nhau,cuối tháng rồi chẳng lẽ các ae lại lập ra như thế để Ủy Thác lấy điểm rs =)),hơi buồn và MU ban ngày chơi rất lag,đêm thì mượt như chém chuối,e chỉ góp ý vậy thôi,khôg có ý gì cả,mong các a cân nhắc .....