PDA

View Full Version : Đua top : Chúa tể Tranh tài - Quyền Lực Tối thượng. Ai quan tâm thì vào

Trang : [1] 2

SockMan
21-02-2014, 02:06 PM
Hôm nay mới có cái thông báo chính thức đua top , nhân lúc rảnh rỗi , mời các pro đua top vào chém gió nào

1 . Chúa tế tranh tài :

Đúng với cam kết của anh Hòa , đúng là có sự thay đổi thật , thay đổi đột phá luôn :)) Có các mốc rs tương ứng với các sét đồ . Theo trí nhớ của mình , lần đua top có số lần Rs cao nhất đó là Thái Dương với RF xếp hạng top all là 126 lần ( tức là mốc 2) Exp 200 mà phải nói là Sv đó Bemap đã phải vất vả như nào để đạt được cái mốc rs đó ;))

Theo ý kiến của mình thì cái mốc rs như event thế kia là bất hợp lý, ko đi vào thực tế trong game , ko muốn nói nếu ko có hack thì đừng mơ đạt được cái mốc rs 120 , chưa kể 1 số dòng nhân vật như : DK , DW , SM , vốn khá tù tội khi open. Phải chăng là adm đang khuyến khích a em dùng CTT3 để đạt được các mốc rs ?

2, Quyền lực tối thượng:

Cái này thì đúng là thay đổi 1 cách đột phá rồi , với cái công thức tính thứ hạng trên kia ( ưu tiên nạp thẻ ) thì các bạn chẳng cần nhọc công cầy rs làm gì . Các bạn chỉ cần ủ sẵn 1 số tiền nhất định , ngày cuối nạp vào , và chờ đợi thôi . Top rs ko có 1 ý nghĩa gì cả trong event này. Và có lẽ 1 chút tính toán của BQT đã làm mất đi sự hấp dẫn đáng ra phải có của event đua top này

Giải thưởng càng cao thì sự kịch tính , hấp dẫn càng được đẩy lên cao -> có sự cạnh tranh ngay từ đầu , sv sẽ càng phát triển.
Nếu đua theo thể thức cũ , nhưng ai xác định đua top thì ít nhất cũng đã chấp nhận nạp 1/2 đến 2/3 cái 5 S rồi, chưa kể công sức 2 3 con người ( thậm chí cả 1 team ) 7 ngày đổ vào , ko biết BQT có nghĩ đến điều đó ko . Mất 1 chút tiền nhưng cái thu về sẽ không hề nhỏ đâu BQT. Và có nhất thiết phải tính toán , phải nghĩ ra cách tính event để thu về lợi nhuận tối đa thế này ko.

Tại sao ngày trước cho dù cái giải thưởng là đồ ảo , nhưng có những người sẵn sàng ném vào 20 30 tr mà ko cần phải tính toán . Những event kiểu như này , vô tình làm chính người chơi họ phải tính toán , mà đã là như thế game nó đã mất dần đi sự thú vị rồi . Có chút hơi thất vọng

Đúng là khi đồng tiền lên tiếng thì tất cả những thứ khác phải im lặng

buitanloi
21-02-2014, 02:10 PM
Hôm nay mới có cái thông báo chính thức đua top , nhân lúc rảnh rỗi , mời các pro đua top vào chém gió nào

1 . Chúa tế tranh tài :

Đúng với cam kết của anh Hòa , đúng là có sự thay đổi thật , thay đổi đột phá luôn :)) Có các mốc rs tương ứng với các sét đồ . Theo trí nhớ của mình , lần đua top có số lần Rs cao nhất đó là Thái Dương với RF xếp hạng top all là 126 lần ( tức là mốc 2) Exp 200 mà phải nói là Sv đó Bemap đã phải vất vả như nào để đạt được cái mốc rs đó ;))

Theo ý kiến của mình thì cái mốc rs như event thế kia là bất hợp lý, ko đi vào thực tế trong game , ko muốn nói nếu ko có hack thì đừng mơ đạt được cái mốc rs 120 , chưa kể 1 số dòng nhân vật như : DK , DW , SM , vốn khá tù tội khi open. Phải chăng là adm đang khuyến khích a em dùng CTT3 để đạt được các mốc rs ?

2, Quyền lực tối thượng:

Cái này thì đúng là thay đổi 1 cách đột phá rồi , với cái công thức tính thứ hạng trên kia ( ưu tiên nạp thẻ ) thì các bạn chẳng cần nhọc công cầy rs làm gì . Các bạn chỉ cần ủ sẵn 1 số tiền nhất định , ngày cuối nạp vào , và chờ đợi thôi . Top rs ko có 1 ý nghĩa gì cả trong event này. Và có lẽ 1 chút tính toán của BQT đã làm mất đi sự hấp dẫn đáng ra phải có của event đua top này

Quá chuẩn . Hoà xem lại nha vẫn còn thời gian để mà sửa nội dung đua top đó Hoà à

Reporter
21-02-2014, 02:11 PM
dk có mà mút mùa kiếm cái sét Event ngon^^

1 . Chúa tế tranh tài :

2, Quyền lực tối thượng:

EAKAR
21-02-2014, 02:12 PM
í SockMan nói có tiền là có quyền ak =))
Theo mình nghĩ có thân quen mới có quền nhé :))

happiness
:11; choi nâu năm mu rồi cũng phải biết tính Admin chư nhỉ. Giải thưởng càng lớn thì phải bỏ tiền nạp thẻ mới được.

Mà mình chơi mu cũng nâu rồi chưa có 1 ma nào cầy nổi đến 12x trong 60 tiếng. :43; may ra chỉ có 1 ku được 12x.

:11;

MrHieuBeo

1 . Chúa tế tranh tài :

2, Quyền lực tối thượng:

Nói chung là đột phá =))

Reporter
21-02-2014, 02:13 PM
Đột tử thì có:71;
Nói chung là đột phá =))

MrHieuBeo
21-02-2014, 02:16 PM
Đột tử thì có:71;

thích nhìn mỗi cái avatar nhìn mà muốn bóc lịch =))

JeRemy
21-02-2014, 02:16 PM
DK SM hay DW đua top chúa tể tranh tài lên đc kịch kim 9x là căng. vậy sét event lấy đâu ra ngon cho các dòng nvat này đây :)

Reporter
21-02-2014, 02:18 PM
Hiếu què biết a là ai không mà nhìn ngon^^
thích nhìn mỗi cái avatar nhìn mà muốn bóc lịch =))

happiness
21-02-2014, 02:20 PM
:11; Được tốp 1 mà được có 2op thì khỏi cần đua :11;

MrHieuBeo
21-02-2014, 02:21 PM
Hiếu què biết a là ai không mà nhìn ngon^^

tên diễn đàn lạ và mới quá e ko biết

a là ai thế nhỉ khai tên tuổi đầy đủ nha =))

happiness
21-02-2014, 02:23 PM
Từ 1 đến Rs120 Được 2op 12x đến 150 thì có lúc cái thứ 3 chắc đéo bao giờ có

:11; Cầy 60 tiếng thì sác định lên 12x thì quá khó.

:11; Giải thưởng như này thì sác định AE ta nghỉ đua khỏi cần lấy 2 cái op làm chi cho mệt vừa tốn tiền :11;

NoBjTa
21-02-2014, 02:27 PM
Hút máu quả này đặc như tiết canh luôn. Vãi cả ADM

NextTop
21-02-2014, 02:32 PM
ADM nên xem lại cách thức đua top. Và Top dk + dw + Sm rs lên 100 lần còn chưa mơ ước chứ đừng nói gì là lên 120 rs nhé.

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 02:44 PM
1/ Ai muốn dùng CTT3 thì cứ tự nhiên... Đã có đội SBH làm việc rất hiệu quả... hơn nữa đã có anti mới
2/ Bạn nên học dần cách chấp nhận đi là vừa

Đây là câu trả lời của ADM :D

Reporter
21-02-2014, 02:57 PM
Nhe răng hả em....
1/ Ai muốn dùng CTT3 thì cứ tự nhiên... Đã có đội SBH làm việc rất hiệu quả... hơn nữa đã có anti mới
2/ Bạn nên học dần cách chấp nhận đi là vừa

Đây là câu trả lời của ADM :D

monkeylvup
21-02-2014, 02:58 PM
Chà , vừa xem xong mà hốt cả hền , liệu exp sever lần này là bao nhiêu đây , gấu chắc lên giá kinh lắm :))

CristianoRonaldo
21-02-2014, 03:02 PM
Cái event đua top nhàm nhất trong các lần đua top :))

anhnamoi
21-02-2014, 03:05 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp cho chủ Topic

TranQuangThai
21-02-2014, 03:06 PM
Cũng có cái chí lý

CàChuaXanh
21-02-2014, 03:08 PM
Không đua top nhưng cũng vẫn quan tâm :)

mackenzy
21-02-2014, 03:08 PM

1 . Chúa tế tranh tài :

2, Quyền lực tối thượng:

cái ông bạn này toàn nói đúng thôi nói đúng như vậy bqt không thích chút nào đâu=))

anhnamoi
21-02-2014, 03:18 PM
Theo tôi nghĩ cái event này là 1 triển lãm bán đấu giá Ipone5 thì đúng hơn,cứ nhiều tiền là xúc đc thôi,dual nhau nạp thẻ và cố gắng ăn,những người tâm huyết cày Mu thức trắng đêm đã ảnh hưởng đến sức khỏe rồi,kiếm đc cái top nhưng lại ko có tiền nạp thẻ mất bao nhiêu công sức chẳng nhẽ họ phải ra tiệm cầm đồ để nạp thẻ cho Mu kiếm Ipone a

Reporter
21-02-2014, 03:22 PM
Không phải là triển lãm sét đồ thì đúng hơn bạn à:D

anhnamoi
21-02-2014, 03:28 PM
Thì mjnh cũng nói chung đây chẳng khác gì 1 cuộc triển lãm cá bạn à,thằng nào có nhiều tiền thì thằng đó Win thế thôi

beubeo
21-02-2014, 03:28 PM
1. ADM đang khuyến khích game thủ mua bản hack về chơi nên mới có cái mốc rs đó ( khả năng adm tung ra bản hack =)) )
2. Để dc cái 5s này thỳ bỏ tiền mua cho chắc cú.Ngu gì mà nạp vào game 20tr.

VanDamMeQ8
21-02-2014, 03:30 PM
Ko nạp thẻ tiền đâu mua dt để trao giải , tiền đâu mua ICM cho các chú xài :))

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 03:32 PM
upppppppppppppppppp

Reporter
21-02-2014, 03:34 PM
^^ mua chịu rùi thanh toán sau, toàn người quen ấy mà:11;

VanDamMeQ8
21-02-2014, 03:36 PM
^^ mua chịu rùi thanh toán sau, toàn người quen ấy mà:11;

Ko biết mua chịu đc ko , và củng ko biết mua chỉ số ảo nạp thẻ dc ko nữa nè =))=))

buitanloi
21-02-2014, 03:37 PM
Ai mà không biết nạp thẻ để duy trì MU nhưng theo cái kiểu nạp thẻ đua top kiểu này ai mà chấp nhận được . Đua top thi phải ưu tiên thứ hạn rs trước chứ ai mà đua tiền vậy có công = không theo bạn nghĩ

happiness
21-02-2014, 03:38 PM
Ko biết mua chịu đc ko , và củng ko biết mua chỉ số ảo nạp thẻ dc ko nữa nè =))=))

:11; Sao ko được. tính điểm như NM nói thì. Chỉ Ai nạp tiền nhiều mới có giải. Thế thì Admin :11; Làm 3 thằng đứng tốp 1 2 3 thì ai biết ngoài Admin ra :21;

:21;

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 03:39 PM
nếu tính như vậy
có thế lực ngầm
nạp 30 triệu
Top 1 cmnr .... và IP đã thuộc về .............. :)

Reporter
21-02-2014, 03:41 PM
Ta sẽ nạp 100 triệu chờ xem nhá:71;

Extracting
21-02-2014, 03:44 PM
:))~

Cứ chờ xem thế nào :))

Cuộc chiến còn trước mắt.. lúc đó xem mới hấp dẫn chứ :19;

buitanloi
21-02-2014, 03:44 PM
nếu tính như vậy
có thế lực ngầm
nạp 30 triệu
Top 1 cmnr .... và IP đã thuộc về .............. :)
Trường hợp này dễ xãy ra lắm nè . CCMNX

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 03:45 PM

Cứ chờ xem thế nào :))

Cuộc chiến còn trước mắt.. lúc đó xem mới hấp dẫn chứ :19;
hàm ý vl :))

Reporter
21-02-2014, 03:45 PM
Ai nạp 100k ~ dơ tay nào! ta nạp trước:D

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 03:46 PM
Ai nạp 100k ~ dơ tay nào! ta nạp trước:D

ta treo yahoo được 60k rồi
nạp 50k nữa thôi. haha :))

Extracting
21-02-2014, 03:49 PM
hàm ý vl :))

Chỉ là như sv trước thôi :))

Nói chung các sv trước xem đua top rs

Lần này xem các a ấy đua top nạp tiền =))~

Reporter
21-02-2014, 03:49 PM
100 người là có 10 triệu...1 nghìn người có ngay 100 triệu thừa 3 cái ĐT^^ Chưa kể đua tốp

Extracting
21-02-2014, 03:50 PM
ta treo yahoo được 60k rồi
nạp 50k nữa thôi. haha :))

làm sao mà tính đc bn GC

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 03:50 PM
100 người là có 10 triệu...1 nghìn người có ngay 100 triệu thừa 3 cái ĐT^^ Chưa kể đua tốp
1 event cắn ít nhất 500k
10ng 5tr
100ng 50triệu
1000ng 500triệu
chưa tính tiền lung tung :D
nạp thẻ mua bùa, rs :D

Reporter
21-02-2014, 03:55 PM
^^ tính giỏi thế....nhỡ đâu 3-4 nghìn người thì sao đây=))

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 03:57 PM
^^ tính giỏi thế....nhỡ đâu 3-4 nghìn người thì sao đây=))

thì cứ thế x lên thôi :))

Reporter
21-02-2014, 03:59 PM
Ông này cái gì cũng biết, chi li từng tí 1:41;
thì cứ thế x lên thôi :))

nhocvn8x
21-02-2014, 04:08 PM
gà lắm :)) ai muốn mua 5s với giá 20tr hay nhiều hơn nữa thì cứ tự nhiên :v ! k cần cày top thì nạp bn cho vừa

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 04:09 PM
gà lắm :)) ai muốn mua 5s với giá 20tr hay nhiều hơn nữa thì cứ tự nhiên :v ! k cần cày top thì nạp bn cho vừa

chắc gì nạp 20tr đã được IP5s :D

Reporter
21-02-2014, 04:15 PM
%s cướp đâu ra 20 triệu hả bạn, phải nói rõ bn G

nhocvn8x
21-02-2014, 04:16 PM
thế thì cứ tự nhiên như ruồi bâu vào 5s thôi :v

chắc gì nạp 20tr đã được IP5s :D

Reporter
21-02-2014, 04:16 PM
5s 16G mới có chưa đến 15 triệu

Reporter
21-02-2014, 04:17 PM
Cười nghe hài vãi..thế nào là ruồi bâu, tôi nói nếu nạp 20 triệu tôi để tiền mua còn hơn
thế thì cứ tự nhiên như ruồi bâu vào 5s thôi :v

nhocvn8x
21-02-2014, 04:21 PM
đúng là bạn k hiểu ý mình rồi người ta đua top để mong lấy được giải thưởng với giá thấp nhất có thể chứ k phải bỏ ra 1 cục tiền để lấy về cái giải thưởng bạn hiểu chứ ! vì vây câu nói của thằng béo chủ pic "Top rs ko có 1 ý nghĩa gì cả trong event này" là hoàn toàn sai !

Cười nghe hài vãi..thế nào là ruồi bâu, tôi nói nếu nạp 20 triệu tôi để tiền mua còn hơn

Reporter
21-02-2014, 04:24 PM
Mà mình có thấy bạn còn chơi đâu nhể:71; hôm nay rảnh nên chém a/e à
đúng là bạn k hiểu ý mình rồi người ta đua top để mong lấy được giải thưởng với giá thấp nhất có thể chứ k phải bỏ ra 1 cục tiền để lấy về cái giải thưởng bạn hiểu chứ ! vì vây câu nói của thằng béo chủ pic "Top rs ko có 1 ý nghĩa gì cả trong event này" là hoàn toàn sai !

nhocvn8x
21-02-2014, 04:26 PM
uhm cv bận rộn k có time chơi thi thoảng vào chém gió thôi !

Mà mình có thấy bạn còn chơi đâu nhể:71; hôm nay rảnh nên chém a/e à

SockMan
21-02-2014, 04:27 PM
Giải thưởng càng cao thì sự kịch tính , hấp dẫn càng được đẩy lên cao -> có sự cạnh tranh ngay từ đầu , sv sẽ càng phát triển.
Nếu đua theo thể thức cũ , nhưng ai xác định đua top thì ít nhất cũng đã chấp nhận nạp 1/2 đến 2/3 cái 5 S rồi, chưa kể công sức 2 3 con người ( thậm chí cả 1 team ) 7 ngày đổ vào , ko biết BQT có nghĩ đến điều đó ko . Mất 1 chút tiền nhưng cái thu về sẽ không hề nhỏ đâu BQT. Và có nhất thiết phải tính toán , phải nghĩ ra cách tính event để thu về lợi nhuận tối đa thế này ko.

Tại sao ngày trước cho dù cái giải thưởng là đồ ảo , nhưng có những người sẵn sàng ném vào 20 30 tr mà ko cần phải tính toán . Những event kiểu như này , vô tình làm chính người chơi họ phải tính toán , mà đã là như thế game nó đã mất dần đi sự thú vị rồi . Có chút hơi thất vọng

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 04:29 PM

SockMan nói rất hay
phải chi ADM tính toán rất kỹ làm ae tính toán theo thôi mà :D

Reporter
21-02-2014, 04:30 PM
Ăn tốp bên Sài Gòn rùi định về đây ăn cái nữa à shok...hyhyhy

happiness
21-02-2014, 04:31 PM

:11; chuan con mẹ nó rồi. Neu cứ làm cái kiểu này thì càng ngày member chán và bỏ mu-hanoi. Rồi sau này có mở sv đi nữa có được như sưa hay ko. lúc đây hối hận thì quá muộn con mẹ nó rồi cũng nên

Reporter
21-02-2014, 04:32 PM
như xưa không phải sưa nhá! học lớp mấy rùi
:11; chuan con mẹ nó rồi. Neu cứ làm cái kiểu này thì càng ngày member chán và bỏ mu-hanoi. Rồi sau này có mở sv đi nữa có được như sưa hay ko. lúc đây hối hận thì quá muộn con mẹ nó rồi cũng nên

GodFathers
21-02-2014, 04:34 PM
Cái bảng RS đua tóp QL đâu nhi?
Ai biết chỉ giùm cái

nhocvn8x
21-02-2014, 04:35 PM
đồng hương kiến an qua 352 giao lưu tý đi bạn !

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 04:35 PM
vào Event =>>> EVent đua Top anphatesst bạn nhé

happiness
21-02-2014, 04:36 PM
đồng hương kiến an qua 352 giao lưu tý đi bạn !

:43; Trước bên HN thì phải ta :11;

nhocvn8x
21-02-2014, 04:37 PM
lúc nào chả chơi cái MU này rảnh h chạy qua 352 phan đăng lưu chơi giao lưu tý !

:43; Trước bên HN thì phải ta :11;

happiness
21-02-2014, 04:39 PM
lúc nào chả chơi cái MU này rảnh h chạy qua 352 phan đăng lưu chơi giao lưu tý !

Nhìn Nick DD thấy Quen ??? trước nick DD mu hp cũng vậy à

nhocvn8x
21-02-2014, 04:40 PM
k bạn chơi MUHP cách đây 5 6 năm rồi chơi 1 sv rồi bỏ ( sv Chiến Binh )

Nhìn Nick DD thấy Quen ??? trước nick DD mu hp cũng vậy à

No3Mu
21-02-2014, 04:40 PM
1tr sẽ được 1 điểm . ( bán iphone đây ai mua nạp vô )
bán iphone đây ai mua nạp vô bán iphone đây ai mua nạp vô bán iphone đây ai mua nạp vô bán iphone đây ai mua nạp vô bán iphone đây ai mua nạp vô bán iphone đây ai mua nạp vô

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 04:43 PM
1tr sẽ được 1 điểm . ( bán iphone đây ai mua nạp vô )
bán iphone đây ai mua nạp vô bán iphone đây ai mua nạp vô bán iphone đây ai mua nạp vô bán iphone đây ai mua nạp vô bán iphone đây ai mua nạp vô bán iphone đây ai mua nạp vô

gì vậy ông thần?

No3Mu
21-02-2014, 04:45 PM
gì vậy ông thần?

thần cái ông nội mày nó bán iphone thì bố rao hộ
liên quan đến mày mà tag bố :S

happiness
21-02-2014, 04:45 PM
k bạn chơi MUHP cách đây 5 6 năm rồi chơi 1 sv rồi bỏ ( sv Chiến Binh )

:43; CB chắc biết minh già với ông tuấn :11;

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 04:47 PM
http://i0.upanh.com/2014/0221/09//58776678.16193848050431861766221684077490.jpg (http://upanh.com/view/?id=2vifbfat6zv)

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 04:47 PM
thần cái ông nội mày nó bán iphone thì bố rao hộ
liên quan đến mày mà tag bố :S

cái thánh họ mày

nhocvn8x
21-02-2014, 04:48 PM
chuẩn luôn ! mà bạn ở kiến an hay gần nhà a tuấn

:43; CB chắc biết minh già với ông tuấn :11;

No3Mu
21-02-2014, 04:49 PM
cái thánh họ mày
cả họ mày là thánh à

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 04:50 PM
cả họ mày là thánh à

mày nói ngu ngư cc ấy... next

happiness
21-02-2014, 04:50 PM

Mình ko ở kiến an mà mình nhớ ko nhầm bạn là bạn đức hay gì gì ấy. Ko nhầm Gặp nhau rồi

Hồi CB Mình Có off 1 lần mình già tổ chức

Reporter
21-02-2014, 04:51 PM
Nó đang giao bán Iphone 5s của bọn tàu:71; khựa ấy mà
gì vậy ông thần?

happiness

Nhơ lúc caffe ở số 5 đương trần hưng đạo thì phải

nhocvn8x
ah đấy là 2 ae sinh đôi Việt Đức ! còn mình là Quyết trước chơi con QuyetDaiCa >> DMMRLam >>> BoCuaMrLam.....bạn tên gì vậy !

Mình ko ở kiến an mà mình nhớ ko nhầm bạn là bạn đức hay gì gì ấy. Ko nhầm Gặp nhau rồi

Hồi CB Mình Có off 1 lần mình già tổ chức

Giàng A Báo
21-02-2014, 04:52 PM
mong mấy bạn dùng từ lịch sự để k bị band hoặc 2pic bị đóng lại

happiness
21-02-2014, 04:53 PM
ah đấy là 2 ae sinh đôi Việt Đức ! còn mình là Quyết trước chơi con QuyetDaiCa >> DMMRLam >>> BoCuaMrLam.....bạn tên gì vậy !

:43; Mọi người gọi mình tên phong :43; Mà mình mua acc của A tuấn

nhocvn8x
21-02-2014, 04:54 PM
oh mình cũng k nhớ ! tưởng bạn ở Kiến an thì qua chỗ mình chơi !

:43; Mọi người gọi mình tên phong :43; Mà mình mua acc của A tuấn

Reporter
21-02-2014, 04:54 PM
Thừng nào ăn nói mất lịch sự khai đao liên hoàn cho mình nhé:D

happiness
21-02-2014, 04:55 PM
oh mình cũng k nhớ ! tưởng bạn ở Kiến an thì qua chỗ mình chơi !

Mu này có chơi ko :43;

No3Mu
21-02-2014, 04:55 PM

thảo luận chung bạn trẻ nào không đồng ý với ý kiến
có gì thắc mắc phát biểu không địt bọp gì là được
cớ gì chen mồm vào đòi đóng với baned thế mod cậy quyền à
baned đê tôi lập nick khác kiện cho coi

nhocvn8x
21-02-2014, 04:58 PM
chơi được 4sv rồi nhưng sv này bận k chơi được

Mu này có chơi ko :43;

happiness
21-02-2014, 05:00 PM
chơi được 4sv rồi nhưng sv này bận k chơi được

sao ko chơi chứ Rảnh thì chơi bận thì thôi cứ rảnh là vô cùng AE

1stk0oL
21-02-2014, 05:01 PM
ê . TCC3 là cái gì vậy. ? là 1 loại hách hả anti rồi mà vẫn hách được à .
Cái con mẹ mấy thằng háchker bỉ ổi súc vật cũng như mấy thằng sử dụng này .
Chúng mày tạo mẹ 1 Mu rẻ rách mà hách con mẹ chúng mày. :))

maychem1
21-02-2014, 05:01 PM

1 . Chúa tế tranh tài :

2, Quyền lực tối thượng:

mình nghĩ các bạn đừng ham hố làm gì nhé. dù đua top hay đua nạp thẻ để có IP hay dt thì cũng chả đến lượt mình đâu :))
1 phút ngẫm xem, ta nói đúng thì like nhé

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 05:03 PM
mình nghĩ các bạn đừng ham hố làm gì nhé. dù đua top hay đua nạp thẻ để có IP hay dt thì cũng chả đến lượt mình đâu :))

Đây là vấn đề nhạy cảm, phải xin ý kiếncác cấp, chính quyền địa phương phảivào cuộc, phải kết hợp tuyên truyền vàgiáo dục, cần có những biện pháp cứngrắn là răn đe, như thế mới hiệu quả ...HIỂU CHƯA ?

No3Mu
21-02-2014, 05:03 PM
tốp mở ra là để cho mọi người cùng đua chứ chả riêng gì những thằng nhiều tiền
với thằng ít tiền :D cứ có tiền là quất được hết :)

maychem1
21-02-2014, 05:04 PM
các bạn cứ ngẫm xem. đừng ai đua top+nạp thẻ nhé. tôi cứ làm 3 acc nạp 500 200 100. ăn tạm 3 cái top rồi giải tán. nghe hợp lý :))

buitanloi
21-02-2014, 05:05 PM
Lúc trước SV Bá Vương gần open bị hacker phá phải hoản ngày open hình như các bạn trong Mod có nói câu rất hay nhưng không nhớ là mình còn nhớ không hình như là : ( Bao nhiêu mùa thu mình không bỏ (Member) Sao 1 mùa hè bạn bỏ tôi(Mod)
cũng vì câu nói này mà các mem còn gắn bó đến tận bây h chẳng lẻ vì 1 ly do nào đó ( Mod tự hiểu nha nói ra cũng kì ) mà để các mem bất mãn bỏ đi à . Mod tự suy nghỉ lại đi . Thanks ( Đừng vì con ghệ (VNĐ) mà mất tình huynh đệ )

maychem1
21-02-2014, 05:05 PM
tốp mở ra là để cho mọi người cùng đua chứ chả riêng gì những thằng nhiều tiền
với thằng ít tiền :D cứ có tiền là quất được hết :)

nhiều tiền với ít tiền. xong lại cứ có tiền là quất dc hết :)) thánh nói nhảm

Tổng Cục Trưởng
21-02-2014, 05:07 PM

1 . Chúa tế tranh tài :

2, Quyền lực tối thượng:

1. Do các lần trước chưa có theo mốc nên chưa có sự cố gắng toàn diện , hiện tại có các mốc với các phần thưởng lớn hơn rồi thì đương nhiên cuộc cạnh tranh sẽ được đẩy lên cao hơn, hơn nữa tại máy chủ mới Quyền Lực sẽ KHÔNG có chuyện Item Exc hay đồ Thần rao bán đầy đường nữa đâu nhé nên set đồ 2 op của Event sẽ cực kỳ giá trị.
2. "Top Reset hoàn toàn không có ý nghĩa gì" là sai hoàn toàn nhé. Suy nghĩ kĩ trước khi phát biểu. Cả Top RS lẫn Top Nạp thẻ đều có ảnh hưởng đến nhau. Tuy nhiên ở đây Top Nạp Thẻ sẽ được ưu tiên hơn (Đó là sự đương nhiên).

P/S : Sẽ không có bất kỳ 1 thay đổi nào trong cách thức và giải thưởng Đua Top Máy Chủ Quyền Lực nhé. Rất cám ơn các bạn đã quan tâm và góp ý.

maychem1
21-02-2014, 05:10 PM
1. Do các lần trước chưa có theo mốc nên chưa có sự cố gắng toàn diện , hiện tại có các mốc với các phần thưởng lớn hơn rồi thì đương nhiên cuộc cạnh tranh sẽ được đẩy lên cao hơn, hơn nữa tại máy chủ mới Quyền Lực sẽ KHÔNG có chuyện Item Exc hay đồ Thần rao bán đầy đường nữa đâu nhé nên set đồ 2 op của Event sẽ cực kỳ giá trị.
2. "Top Reset hoàn toàn không có ý nghĩa gì" là sai hoàn toàn nhé. Suy nghĩ kĩ trước khi phát biểu. Cả Top RS lẫn Top Nạp thẻ đều có ảnh hưởng đến nhau. Tuy nhiên ở đây Top Nạp Thẻ sẽ được ưu tiên hơn (Đó là sự đương nhiên).

P/S : Sẽ không có bất kỳ 1 thay đổi nào trong cách thức và giải thưởng Đua Top Máy Chủ Quyền Lực nhé. Rất cám ơn các bạn đã quan tâm và góp ý.
1 điều nhỏ em thắc mắc là. tại sao a lại khẳng định rằng item Exc hay đồ thần ko rao bán đầy đường như sv trước. cái này ae để ý lắm nha :))

1 Gậy Chết Ruồi

Ý anh nói là sv này k có đồ exl nữa sao????
Xin hỏi ADM sv này Dople bnhiu %

buitanloi

không nói như bạn MU có mà loạn à . Bạn có nghi là có bàn tay đen phía sau không nếu đua top theo kiểu này

namdz
21-02-2014, 05:11 PM
Ý anh nói là sv này k có đồ exl nữa sao????
Xin hỏi ADM sv này Dople bnhiu %

vẫn rớt đồ ex+ đồ thần bạn nhé. ý của TCT có lẽ hướng về anti ICM mới :))

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 05:13 PM
vẫn rớt đồ ex+ đồ thần bạn nhé. ý của TCT có lẽ hướng về anti ICM mới :))

ôi... ICM cái gì
rao bán hack ầm ầm kìa
200k 1 bản 1 tháng
chán hết chỗ nói

VanDamMeQ8
21-02-2014, 05:13 PM
Vì ngày mai các bạn sẽ biết =))=)) . Ko ăn kun dc nửa sẽ ko có đồ thần , ko có iteam exc nhiều vì thời này ko có point ko đi săn dc :))

VanDamMeQ8
21-02-2014, 05:14 PM
ôi... ICM cái gì
rao bán hack ầm ầm kìa
200k 1 bản 1 tháng
chán hết chỗ nói

Mai bạn hack dc tôi mua 500k/tháng lun né :-P

namdz
21-02-2014, 05:15 PM
ôi... ICM cái gì
rao bán hack ầm ầm kìa
200k 1 bản 1 tháng
chán hết chỗ nói

tớ chỉ có lẽ thôi. còn về sự thay đổi thật sự của mu-hanoi.net. thì các bạn phải tự khám phá nhé.

SockMan

1 . ok là theo mốc , nhưng đạt được những mốc trên kia , nếu ko có hack , em nghĩ là không tưởng

2 . Ok cái này em nhầm , nhưng đọc kĩ lại , danh giới giữa các top sẽ được cân bằng chỉ với 1 tr đồng :)

3 . Đây là em nói những suy nghĩ của cá nhân em thôi , em ko yêu cầu BQT phải thay đổi cho phù hợp với ai cả . Nó đúng nó sai , hợp lý hay ko hợp lý thời gian sẽ trả lời :)

nhocvn8x
oh thế là lãi 300k cơ ah hay quá đi :v mỗi tội hàng lưu hành nội bộ k bán hay share :D

buitanloi
21-02-2014, 05:16 PM

Vậy bạn có nghĩ là có những bạn chỉ cần đua tàn tàn mà nạp thẻ nhiều vẫn được top không , chính bạn mới là người suy nghi kỹ các vấn đề rôi mới nói thì có

Tổng Cục Trưởng
1 điều nhỏ em thắc mắc là. tại sao a lại khẳng định rằng item Exc hay đồ thần ko rao bán đầy đường như sv trước. cái này ae để ý lắm nha :))
Vì chính anh là người sẽ thiết kế lại GamePlay và tỉ lệ Drop Item cho máy chủ Quyền Lực này.

1 Gậy Chết Ruồi

tôi k hack... nhưng bọn nó rao bán hack mạnh lắm
chưa sv nào bik bản hack là gì nha

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 05:17 PM
Vì chính anh là người sẽ thiết kế lại GamePlay và tỉ lệ Drop Item cho máy chủ Quyền Lực này.

Anh ơi... hiếm cũng vừa phải thôi
như sv Bá Vương là ok rồi mà
đồ thần phải hạn chế thôi

VanDamMeQ8
21-02-2014, 05:17 PM
oh thế là lãi 300k cơ ah hay quá đi :v mỗi tội hàng lưu hành nội bộ k bán hay share :D

Để xem Quyết 500Nhac 1 thời mai lưu hành dc ko :D

Mà có lải thì cứ chơi đi :-p

Tổng Cục Trưởng
21-02-2014, 05:18 PM
Vậy bạn có nghĩ là có những bạn chỉ cần đua tàn tàn mà nạp thẻ nhiều vẫn được top không , chính bạn mới là người suy nghi kỹ các vấn đề rôi mới nói thì có
Bạn có thể lấy ví dụ để minh chứng cho điều bạn nói không ?
Sẽ cần phải lấy 2 ví dụ để so sánh bao gồm Top Rs cao hơn và Top nạp thẻ cao hơn nhé.
Như ở đây tôi đã nói người ta nạp thẻ nhiều hơn thì đương nhiên sẽ được ưu tiên hơn. Nhưng nó không quá chênh lệch nhé.

Reporter
21-02-2014, 05:18 PM
Chém gió à....lần này a mua 1 bản dùng thử xem sao
tôi k hack... nhưng bọn nó rao bán hack mạnh lắm
chưa sv nào bik bản hack là gì nha

VanDamMeQ8
21-02-2014, 05:19 PM
Nói chung ai mún lấy 5S thì thủ sẳn 10 củ là vừa :D .

nhocvn8x
21-02-2014, 05:21 PM
lưu hành thì vẫn lưu hành nhưng h tôi nghỉ rồi tại cv bận quá k có thời gian chơi !

Để xem Quyết 500Nhac 1 thời mai lưu hành dc ko :D

Mà có lải thì cứ chơi đi :-p

maychem1
21-02-2014, 05:22 PM

a nói thế là chính tay a sẽ điều hành và giám sát sv này. :) thế thì yên tâm đua top thôi ae. sợ nhất ông GDDH mà giám sát sv thì em giải con mẹ nó tán :))
nói ra ko biết có ăn band ko :))

happiness
Sẽ cần phải lấy 2 ví dụ để so sánh bao gồm Top Rs cao hơn và Top nạp thẻ cao hơn nhé.
Như ở đây tôi đã nói người ta nạp thẻ nhiều hơn thì đương nhiên sẽ được ưu tiên hơn. Nhưng nó không quá chênh lệch nhé.

:43; Mình hỏi TCT Chua Tể Tranh tài. Mu hanoi từ trước đua tốp có đến nổi 3 người RS 12x ko ?????????????????????????????????????????????????? ??????????????????????????????????????????????

VanDamMeQ8
lưu hành thì vẫn lưu hành nhưng h tôi nghỉ rồi tại cv bận quá k có thời gian chơi !

OH để xem mai ntn :-P .

anhnamoi
21-02-2014, 05:23 PM
Nói chung ai mún lấy 5S thì thủ sẳn 10 củ là vừa :D .

10 củ chưa là gj đâu ông ơi cứ để xem nhé,cho ông ban cả VC đi nữa,theo dự báo thời tiết lần này khá là nhiều đây

namdz
21-02-2014, 05:24 PM

:)) các bạn thật sự rất là mạnh. tưởng thất nghiệp nhưng nghe đồn 1 thế lực ngầm vẫn giúp các bạn dù có anti dời. mừng quá. mai ta lại có việc để nhàm

Reporter
21-02-2014, 05:25 PM
Nghĩa là sao hả chú em^^
:)) các bạn thật sự rất là mạnh. tưởng thất nghiệp nhưng nghe đồn 1 thế lực ngầm vẫn giúp các bạn dù có anti dời. mừng quá. mai ta lại có việc để nhàm

nhocvn8x
21-02-2014, 05:26 PM
thế sao ghê nhỉ tự tin nhỉ mai vào mà bắt nhé =))

buitanloi
21-02-2014, 05:28 PM
các bạn cứ ngẫm xem. đừng ai đua top+nạp thẻ nhé. tôi cứ làm 3 acc nạp 500 200 100. ăn tạm 3 cái top rồi giải tán. nghe hợp lý :))
trên 1 củ mới được tham gia top nha bạn

SockMan
21-02-2014, 05:28 PM
Xem chừng muốn có 1 cuộc đua top dành cho tất cả mọi người , 1 cuộc đua thể hiện dc hết khả năng , sức bền , am hiểu , kinh nghiệm về MU quá là khó , lại phải đợi thêm 1 thời gian nữa vậy

anhnamoi
21-02-2014, 05:29 PM
Ý nó nói 1 mjnh nó đi 15 sv để bắt hack đây mà

1 Gậy Chết Ruồi
Xem chừng muốn có 1 cuộc đua top dành cho tất cả mọi người , 1 cuộc đua thể hiện dc hết khả năng , sức bền , am hiểu , kinh nghiệm về MU quá là khó , lại phải đợi thêm 1 thời gian nữa vậy

nản sớm vậy ông
chơi đi ngại gì @@

nhocvn8x
già rồi nhường sân chơi cho lớp trẻ đi ham hố quá

Reporter
21-02-2014, 05:30 PM
Ý là thằng nào hack lộ quá cho lên máy chém hỏa chung thân

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 05:31 PM
nói chung là căng đấy
để xem vụ này xong 7 ngày đua top sẽ ntn là biết ngay ấy mà

anhnamoi
21-02-2014, 05:31 PM
Ý là thằng nào hack lộ quá cho lên máy chém hỏa chung thân

Cũng căng nhỉ để đen mai xem nó bắt được ai ko

namdz
21-02-2014, 05:35 PM
Cũng căng nhỉ để đen mai xem nó bắt được ai ko

mọi người có hack. vũ khí speed delay. bug agi. còn tôi tay ko . chắc là bắt dc đó

Rio
21-02-2014, 05:36 PM
Đoạn trên thì cũng có lý.......
Còn cái đoạn xưa nạp 20-30 tr đồ ảo thì là sai lầm..... giờ thời thế khác rùi.
Ngày xưa MUHN còn là MU mới.... muốn đầu tư thể hiện chứ giờ nhàn rùi + giờ những người đầu tư người ta khôn khéo biết tính toán. Và MUHN giờ cạnh tranh không còn quyết liệt.... Vì TOP tép có vẹo tàn nhưng nhân vật quen thuộc. Mà còn nữa những dân chơi đầu tư 2-3 chục triệu vào tàn bị người ta nói xấu thì còn ai vậy nữa :))

anhnamoi
21-02-2014, 05:37 PM
mọi người có hack. vũ khí speed delay. bug agi. còn tôi tay ko . chắc là bắt dc đó

Chúc bạn thành công :))

namdz
21-02-2014, 05:37 PM

bạn có thấy ở đâu có 1 công an mà quản được cả 1 thành phố toàn thằng an trộm ko. :))

namdz
21-02-2014, 05:38 PM
Chúc bạn thành công :))

cảm ơn bạn. mong bạn và gui bạn đừng bắt nạt mấy em nhỏ chơi game nữa nhé. khổ thân chúng nó. mới đầu là pk 1 thằng sau 2 p thì pk cả gui. chán

Rio
21-02-2014, 05:39 PM

Xin mẹ ADM làm GM check hack cho nó nhanh..... cứ TOP 1-3 class bay vù cái lấy thông số là xong. Trước chơi mấy MU cùi mà bọn ADM cứ 5-10p check phát...... block liên tọi =))

buitanloi
21-02-2014, 05:39 PM

1 ví dụ đơn giản
top rs 1 + nạp thẻ đứng 3 ( 9 củ)
top rs 5 + nap thẻ đứng 2 ( 13 củ )
top rs 7 + nạp thẻ đứng nhất ( 17 củ )
còn nếu có trường hợp :
top rs 10 + nạp thẻ đứng 1 (21 củ )
thì theo cách tính của các bạn ai là người đứng nhất đây à (top rs 10 + nạp thẻ đứng 1 (21 củ ) vậy có còn là 1 sân chơi lành mạnh cho cac mem nữa không Mod trả lời giúp

Reporter
21-02-2014, 05:40 PM
A không, a chẳng thấy quản gì cả, toàn ăn hối lộ thôi:D Ví dụ như ủng hộ 100k nó đút lót 50k cấp dưới mỗi đứa 10k để lại 10k để ủng hộ
bạn có thấy ở đâu có 1 công an mà quản được cả 1 thành phố toàn thằng an trộm ko. :))

anhnamoi
21-02-2014, 05:41 PM
cảm ơn bạn. mong bạn và gui bạn đừng bắt nạt mấy em nhỏ chơi game nữa nhé. khổ thân chúng nó. mới đầu là pk 1 thằng sau 2 p thì pk cả gui. chán

Chân gj bạn G t nó Đoàn kết,cho dù đánh được hay ko đánh được đi đâu phải có Ae bạn ạ,chơi Mu là lủi thủi 1 mình ko có bạn bè thì chơi cũng chẳng vui gj may dau

namdz
21-02-2014, 05:41 PM
A không, a chẳng thấy quản gì cả, toàn ăn hối lộ thôi:D Ví dụ như ủng hộ 100k nó đút lót 50k cấp dưới mỗi đứa 10k để lại 10k để ủng hộ

a đút lót em đi :))

namdz
21-02-2014, 05:43 PM
Xin mẹ ADM làm GM check hack cho nó nhanh..... cứ TOP 1-3 class bay vù cái lấy thông số là xong. Trước chơi mấy MU cùi mà bọn ADM cứ 5-10p check phát...... block liên tọi =))

cái này mình nghĩ là ko được. vì đội SBH thiên cổ đã làm rồi và k có hiệu quả. ngược lại còn ảnh hưởng đến nhiều người. lên là tay ko em múa võ 15 sv. nếu bác nào bị phang k lý do thì đừng hỏi em tại sao nhé

Reporter
21-02-2014, 05:44 PM
Đút lót cho em thì em có chia cho ai không, hay ăn tất:))
a đút lót em đi :))

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 05:44 PM
cái này mình nghĩ là ko được. vì đội SBH thiên cổ đã làm rồi và k có hiệu quả. ngược lại còn ảnh hưởng đến nhiều người. lên là tay ko em múa võ 15 sv. nếu bác nào bị phang k lý do thì đừng hỏi em tại sao nhé

Mong sao sv QL này sẽ có nhiều clip hack lên cho AExem :))

depzaichua
21-02-2014, 05:45 PM
qua các SV trc minh thấy các thanh niên cứ hack tầm rạng sáng 3-->6h kém mà trời lạnh thế này thi trâu đỡ :))
trời lạnh thế này thi mềnh cứ ngủ cho lành :D

namdz
21-02-2014, 05:49 PM
qua các SV trc minh thấy các thanh niên cứ hack tầm rạng sáng 3-->6h kém mà trời lạnh thế này thi trâu đỡ :))
trời lạnh thế này thi mềnh cứ ngủ cho lành :D
mình sẽ on từ 2h sáng đến 7 h sáng cùng ngày. nếu các bạn thấy ai có biểu hiện hack vui lòng liên hệ yahoo bh_muhanoi
:)) nếu báo trúng đích và mình bắt dc các bạn sẽ có thưởng. hoặc các bạn tự quay clip và đưa lên 4rom. mình cũng có thưởng nhưng nếu còn tiền nhé

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 05:50 PM
mình sẽ on từ 2h sáng đến 7 h sáng cùng ngày. nếu các bạn thấy ai có biểu hiện hack vui lòng liên hệ yahoo bh_muhanoi
:)) nếu báo trúng đích và mình bắt dc các bạn sẽ có thưởng. hoặc các bạn tự quay clip và đưa lên 4rom. mình cũng có thưởng nhưng nếu còn tiền nhé

add yahoo đi tình yêu :))

Reporter
21-02-2014, 05:50 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1187699-Ti%E1%BA%BFp-nh%E1%BA%ADn-th%C3%B4ng-tin-b%C3%A1o-gian-l%E1%BA%ADn-tr%E1%BB%B1c-tuy%E1%BA%BFn&p=1034210#post1034210

đây này, a mới đọc được:D

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 05:52 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1187699-Ti%E1%BA%BFp-nh%E1%BA%ADn-th%C3%B4ng-tin-b%C3%A1o-gian-l%E1%BA%ADn-tr%E1%BB%B1c-tuy%E1%BA%BFn&p=1034210#post1034210

đây này, a mới đọc được:D
2 người này có quan hệ mật thiết với nhau
đừng bao che nhau nhé
hack là bị bắt, k phân biệt người nhà nha namdz

depzaichua
21-02-2014, 05:53 PM

cái chính là hack mà nhìn thấy có người tới là nó đã move map rồi làm sao mà kịp quay hay thông báo , may ra còn soi đc tên nv để theo dõi thôi :D

Reporter
21-02-2014, 05:53 PM
Bạn à dù quen hay không cho lên bàn mổ hết đúng không nam...:71;
2 người này có quan hệ mật thiết với nhau
đừng bao che nhau nhé
hack là bị bắt, k phân biệt người nhà nha namdz

anhnamoi
21-02-2014, 06:11 PM
Quay đi quay lại cũng chỉ có 1 mục dick,loại trừ Hack ra khỏi cuộc chơi
Đây là 1 điểm cốt yếu cho Ae chơi Mu :))

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 06:12 PM

ông chỉ được cái nói hay =))

Reporter
21-02-2014, 06:12 PM
:41;cho bạn

anhnamoi
21-02-2014, 06:17 PM
Nó chẳng khác j 1 căn bệnh Sida ca :)),đối với Ae mjnh ko chơi hack thì càng nên tránh khỏi
Còn nhiều thằng lại thích đi chơi fò ko đeo bao mac benh Sida ai cung muon xa lanh hee

Reporter
21-02-2014, 06:18 PM
Chết không đi bao con sướng ấy chứ..... cái này phải điều chỉnh lại
Nó chẳng khác j 1 căn bệnh Sida ca :)),đối với Ae mjnh ko chơi hack thì càng nên tránh khỏi
Còn nhiều thằng lại thích đi chơi fò ko đeo bao mac benh Sida ai cung muon xa lanh hee

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 06:19 PM

spam ít thôi con zời ak @@

Reporter
21-02-2014, 06:20 PM
Bạn nhìn lại đi TL câu của người ta mà^^ Spam nó # nhá
spam ít thôi con zời ak @@

BởiVìĐamMê
21-02-2014, 06:29 PM
Khá là khoai :11;

anhnamoi
21-02-2014, 06:32 PM

Nhìn cái avnatr của ông tôi cũng hiểu đc 1 phần nho nhỏ là mức độ dâm dục của ông bạn khá là thâm hậu :))

Tổng Cục Trưởng
21-02-2014, 06:46 PM
1 ví dụ đơn giản
top rs 1 + nạp thẻ đứng 3 ( 9 củ)
top rs 5 + nap thẻ đứng 2 ( 13 củ )
top rs 7 + nạp thẻ đứng nhất ( 17 củ )
còn nếu có trường hợp :
top rs 10 + nạp thẻ đứng 1 (21 củ )
thì theo cách tính của các bạn ai là người đứng nhất đây à (top rs 10 + nạp thẻ đứng 1 (21 củ ) vậy có còn là 1 sân chơi lành mạnh cho cac mem nữa không Mod trả lời giúp

Tôi hỏi bạn nhé ? Bạn đem so sánh 1 người nạp 9 với 1 người nạp 21. Người ta nạp hơn gấp 2 lần. Trong khi đó Top người ta cũng nằm trong Top 10. Như vậy người ta có được giải nhất cũng đâu có gì là quá đáng nhỉ.
Bạn nói rằng Top RS hoàn toàn không ảnh hưởng sao không cho cái thằng nạp 21 củ nó nằm ngoài Top 100 đi :))

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 06:57 PM
Tôi hỏi bạn nhé ? Bạn đem so sánh 1 người nạp 9 với 1 người nạp 21. Người ta nạp hơn gấp 2 lần. Trong khi đó Top người ta cũng nằm trong Top 10. Như vậy người ta có được giải nhất cũng đâu có gì là quá đáng nhỉ.
Bạn nói rằng Top RS hoàn toàn không ảnh hưởng sao không cho cái thằng nạp 21 củ nó nằm ngoài Top 100 đi :))
sự việc có thế nào ... hồi sau sẽ rõ

namdz
21-02-2014, 06:57 PM
Bạn à dù quen hay không cho lên bàn mổ hết đúng không nam...:71;

em như tn ae đều biết. kể cả ae trong gui.liên minh. thậm chí quen biết như a dũng chủ gui killdog và anh reporter. nếu hack em trảm ko cần suy nghĩ. lên là nếu có hack thì nói vs em 1 câu. ae dễ nc.
p/s :em dễ đút lót lắm:))

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 06:58 PM
em như tn ae đều biết. kể cả ae trong gui.liên minh. thậm chí quen biết như a dũng chủ gui killdog và anh reporter. nếu hack em trảm ko cần suy nghĩ. lên là nếu có hack thì nói vs em 1 câu. ae dễ nc.
p/s :em dễ đút lót lắm:))

Mong bạn làm tốt nhiệm vụ mà ADM giao cho bạn :))

namdz
21-02-2014, 06:59 PM

nói chung là ai tâm huyết thích chơi trội thì người đó đứng đầu a à. ko có chuyện top 10 nạp 21 củ đâu. nếu ng ta bỏ 21 củ thì ngại gì bỏ thêm vài củ nữa mua đứt cái top 1 rs :))

namdz
21-02-2014, 07:00 PM
Mong bạn làm tốt nhiệm vụ mà ADM giao cho bạn :))

các bạn yên tâm nhé. với mỗi 1 nv được báo trên yahoo. mjk sẽ có câu trả lời và clip dành cho người đó. ko có chuyện lể tình tinh lê ở đây

buitanloi
21-02-2014, 07:00 PM
Nếu bạn nói như vậy có còn là đua top công bằng hay đây là cuộc đua của những người lắm tiền nhiều của hả bạn . Những sv trước cũng đua top nhưng có thể lệ nào giống như vậy không ( làm ức chế nhưng ae đua top ) đừng vì đề cao vấn đề tiền bạc như thế tiền sẽ chi phối tất cả . Tinh thần là chính chứ đúng không bạn . Mà abanj ví dụ cũng hay ấy chứ top 100 luôn cơ à vãi cả TCT , ví dụ hay quá đi con cười nữa chứ vãi :))

buitanloi
21-02-2014, 07:02 PM
lấy thịt đè người à .

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 07:02 PM
Nếu bạn nói như vậy có còn là đua top công bằng hay đây là cuộc đua của những người lắm tiền nhiều của hả bạn . Những sv trước cũng đua top nhưng có thể lệ nào giống như vậy không ( làm ức chế nhưng ae đua top ) đừng vì đề cao vấn đề tiền bạc như thế tiền sẽ chi phối tất cả . Tinh thần là chính chứ đúng không bạn . Mà abanj ví dụ cũng hay ấy chứ top 100 luôn cơ à vãi cả TCT , ví dụ hay quá đi con cười nữa chứ vãi :))
sao bạn lai nói vãi cả Tổng Cục TRưởng =))

SockMan
21-02-2014, 07:04 PM
nói chung là ai tâm huyết thích chơi trội thì người đó đứng đầu a à. ko có chuyện top 10 nạp 21 củ đâu. nếu ng ta bỏ 21 củ thì ngại gì bỏ thêm vài củ nữa mua đứt cái top 1 rs :))

Cái top 1 Rs mà bạn cũng bỏ tiền mua dc cơ à :))

Nếu chỉ đơn giản mua và bán như bạn nói , thì game nó chẳng có 1 cái giá trị gì cả nhé :))

Có vất vả đạt được thành quả , thì khi nhận được nó mới đáng để trận trọng . Vẫn may trên đời vẫn có nhiều thứ có tiền cũng ko thể mua được

buitanloi
21-02-2014, 07:15 PM
sao bạn lai nói vãi cả Tổng Cục TRưởng =))
chứ biết nói sao :))

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 07:30 PM
thôi cố lên
để mình về cắm cái sổ đỏ đầu tư kiếm con IP :D

namdz
21-02-2014, 07:38 PM
Cái top 1 Rs mà bạn cũng bỏ tiền mua dc cơ à :))

Nếu chỉ đơn giản mua và bán như bạn nói , thì game nó chẳng có 1 cái giá trị gì cả nhé :))

Có vất vả đạt được thành quả , thì khi nhận được nó mới đáng để trận trọng . Vẫn may trên đời vẫn có nhiều thứ có tiền cũng ko thể mua được

cái gì ko mua được = tiền sẽ mua được = rất nhiều tiền bạn nhé. bạn thử nghĩ xem top rs có cần đến tiền ko :)
nếu mjk là đại gia muốndduwngsd dầu thế giới ảo. bỏ thêm 3m thuê 2 thằng nghiện game cầy. 21m kia để mua drop vé bc dv. chạy tẹt bô. liệu bạn có đú được vs đại gia :))

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 07:38 PM
cái gì ko mua được = tiền sẽ mua được = rất nhiều tiền bạn nhé. bạn thử nghĩ xem top rs có cần đến tiền ko :)
nếu mjk là đại gia muốndduwngsd dầu thế giới ảo. bỏ thêm 3m thuê 2 thằng nghiện game cầy. 21m kia để mua drop vé bc dv. chạy tẹt bô. liệu bạn có đú được vs đại gia :))
bỏ tiền mua Dopple chạy event
1 ý hay
10k 1 vé nhé =))

namdz
21-02-2014, 07:44 PM
bỏ tiền mua Dopple chạy event
1 ý hay
10k 1 vé nhé =))
đã gọi là đại gia rồi. ko phãi nghĩ bạn ê. 21m /2100 vé drop. mjk nghĩ chạy luôn 2 tháng ev ăn top tháng luôn thể:))

SockMan
21-02-2014, 07:45 PM

Bạn đang tính cua trong lỗ à ?

™ Close ™
21-02-2014, 07:46 PM
cứ lao đi ae đến đâu tính đến đó :))

Extracting
21-02-2014, 07:53 PM

Bác nghĩ cái l gì cũng mua đc = tiền à =))~

1 ý nghĩ rất là VL

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 07:53 PM
em chỉ việc cày Dua top thôi
còn tiền cứ để a lo =))

happiness
21-02-2014, 08:05 PM
:43; Từ cái chúa tể tranh tài đến cái quyền lực tối thưởng mà chán ghê.

:43;Chúa tể trành tài ko biết đến nổi 3 thằng 120 ko đây :11; chới các mu thì chỉ được vẹn 1 người :11;

bimbimmc
21-02-2014, 08:09 PM
oi VL nhỉ thằng mod ko có hách ac mơi lập mày đi vé dc ko hài VKL exp 200 mấy vế thì max lv 390 rs ngày mày rs dc 30lan tao gọi = thằng điên

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 08:10 PM
oi VL nhỉ thằng mod ko có hách ac mơi lập mày đi vé dc ko hài VKL exp 200 mấy vế thì max lv 390 rs ngày mày rs dc 30lan tao gọi = thằng điên

chuẩn cmnr :))

o0HacAm0o
21-02-2014, 08:10 PM
Đua Top cần team, trước chỉ cần team để đua rs.. giờ đua top thì cần thêm cả Team tiền: Nên là muốn đua tóp thì liên hợp và liên kết lại giữa nhưng người quen với nhau: chung tiền nạp vào 1 acc mà đua... ăn chia thế nào thì bảo nhau cho nó hợp lý.. Vì game biết bạn-Vì bạn mất Tiền.. Vì Tiên mất tất cả.. Nên cứ gọi là: Nhìn người nhìn việc mà diễn thôi

Reporter
21-02-2014, 08:11 PM
Ối hôm nay lãi 550k vc - huhuhu

happiness
21-02-2014, 08:13 PM
:11; quyeenf lực tối thượng lên thay tên là quyền lực nạp thẻ hợp lý hơn :11;

Reporter
21-02-2014, 08:15 PM
A không cần 5s nhưng anh cần cái sự đoàn kết vui vẻ với a/e thôi@@
:11; quyeenf lực tối thượng lên thay tên là quyền lực nạp thẻ hợp lý hơn :11;

đẹp trai ko = dai sức
21-02-2014, 08:25 PM
ai muốn mua điện thoại thì nạp, đú theo cho lắm coi chừng điện thoại không có mà có Gcent xài ko hết đó ^^!.

1 Gậy Chết Ruồi
21-02-2014, 08:29 PM
ai muốn mua điện thoại thì nạp, đú theo cho lắm coi chừng điện thoại không có mà có Gcent xài ko hết đó ^^!.

Gcent xài k hết có thể bán :))

_Romeo_
21-02-2014, 08:42 PM

Bác nghĩ cái l gì cũng mua đc = tiền à =))~

1 ý nghĩ rất là VL

like thôi..........

Ý Anh Làm Sao
21-02-2014, 08:57 PM
í SockMan nói có tiền là có quyền ak =))
Theo mình nghĩ có thân quen mới có quền nhé :))
Cái này mình đồng tình với b nè ;) ;)

herotuyen2
21-02-2014, 08:58 PM
quy chung là sever này em vắng =))~ nhìn open đã thấy abc rồi ^^ LD có xuất hiện thì em cũng mua acc về sau =))~ sợ lắm ông mặt trời :P

Ý Anh Làm Sao
21-02-2014, 08:59 PM
Chắc củ sau 1 tháng 1 ac mà chơi :)) :))

herotuyen2
21-02-2014, 09:07 PM
thôi, gia cát dự anh Duy đã bị chữ đỏ sích rồi ^^ =))~

Tổng Cục Trưởng
21-02-2014, 09:08 PM
quy chung là sever này em vắng =))~ nhìn open đã thấy abc rồi ^^ LD có xuất hiện thì em cũng mua acc về sau =))~ sợ lắm ông mặt trời :P
Vẫn cứ là OK em ạ @@

Tổng Cục Trưởng
21-02-2014, 09:09 PM
thôi, gia cát dự anh Duy đã bị chữ đỏ sích rồi ^^ =))~
Có thể bàn luận nhưng đừng lôi BQT vào nhé. Không lại ăn đòn.

herotuyen2
21-02-2014, 09:11 PM
Có thể bàn luận nhưng đừng lôi BQT vào nhé. Không lại ăn đòn.

bè bè,. ai nói gì anh, chưa zề đã cấm đoán, nhưng em nghĩ anh nên lấy lại quyền lợi tốp ALL cho ACE đua, chứ 7 người đua 7 ngày ko = 1 team đại gia ném tiền thì ko ổn lắm. THẾ THÔI

herotuyen2
21-02-2014, 09:12 PM
Vẫn cứ là OK em ạ @@

vắng 1 tờ 500k vẫn có chết ai đâu anh nhỉ =))~ đang định xin anh ít code ACE.DA thì nhìn cái vụ này là buồn tà luồn rồi. @@

MCtuan
21-02-2014, 09:16 PM
Ối hôm nay lãi 550k vc - huhuhu

em này vú đẹp nhỉ cho bóp cái :))

herotuyen2
21-02-2014, 09:17 PM

yêu cầu đừng có vờ hay gì gì hết, anh em lại "bấn" :v :v

Tổng Cục Trưởng
21-02-2014, 09:17 PM
bè bè,. ai nói gì anh, chưa zề đã cấm đoán, nhưng em nghĩ anh nên lấy lại quyền lợi tốp ALL cho ACE đua, chứ 7 người đua 7 ngày ko = 1 team đại gia ném tiền thì ko ổn lắm. THẾ THÔI
Quyền lợi vẫn có đấy thôi em. Không phải chỉ bỏ tiền ra là có phần thưởng và cũng không phải chỉ đua RS là có phần thưởng.Anh chưa thấy chỗ nào bất hợp lý cả.

vắng 1 tờ 500k vẫn có chết ai đâu anh nhỉ http://forum.mu-hanoi.net/images/smilies/yahoo/24.gif~ đang định xin anh ít code ACE.DA thì nhìn cái vụ này là buồn tà luồn rồi. @@
Vắng 10 tờ 500k thì cũng phải chấp nhận chứ đừng nói 1 tờ :)).

herotuyen2
21-02-2014, 09:19 PM
Quyền lợi vẫn có đấy thôi em. Không phải chỉ bỏ tiền ra là có phần thưởng và cũng không phải chỉ đua RS là có phần thưởng.Anh chưa thấy chỗ nào bất hợp lý cả.

Vắng 10 tờ 500k thì cũng phải chấp nhận chứ đừng nói 1 tờ :)).

em muốn anh ẵm được cả 11 tờ như sever TD cơ =))~
chứ 10 tờ hay 1 tờ cũng đều có di ảnh cụ Hồ hết :))
anh thấy ko bất hợp lý vậy có thể lại đợi hết sever QL này thử xem :))
với anh gạch ném như ao bèo, ném xong........@@

Tổng Cục Trưởng
21-02-2014, 09:21 PM
em muốn anh ẵm được cả 11 tờ như sever TD cơ =))~
chứ 10 tờ hay 1 tờ cũng đều có di ảnh cụ Hồ hết :))
anh thấy ko bất hợp lý vậy có thể lại đợi hết sever QL này thử xem :))
với anh gạch ném như ao bèo, ném xong........@@

Yes. Cứ phải thực tế xem sao đã.
Thực tế hợp lý thì tiếp tục, bất hợp lý ta có thể sửa sau ;))
Nhà anh đang thiếu gach lát cái ngõ nên có bao nhiêu gạch đều ... yêu.

herotuyen2
21-02-2014, 09:24 PM

vậy anh cứ thử so sánh doanh thu của TD với ĐV vs BV vs QL xem sever nào cao hơn, rồi sever sau sau sau sau sau nữa nữa rồi xem sét lại :)
còn gạch em chi có 1 2 viên thôi :P nhiều quá tốn đạn

anhnamoi
21-02-2014, 09:59 PM
cái câu này nghe có vẻ căng đấy,toan gack vo~ thoi daika có lấy ko

TANCUONG76
21-02-2014, 10:03 PM
ADM , GM , BQT cho mình hỏi từ ngày 25 mới cho nạp thẻ rs vip vậy từ ngày mai ( 22 ) là phải rs thưởng à ?
vậy thì đến rs 4x 5x gì đó cần chaos thì lấy đâu ra rs ( và không nói đến zen ngay từ rs lần 2 ) . Bạn nói rõ cho mình thể lệ rs trong open beta với !
cảm ơn !

buitanloi
21-02-2014, 10:07 PM
có bác hồ ném cho anh anh càng yêu mấy em hơn chứ ném gạch đầy nhà sao

anhnamoi
21-02-2014, 10:08 PM
ADM , GM , BQT cho mình hỏi từ ngày 25 mới cho nạp thẻ rs vip vậy từ ngày mai ( 22 ) là phải rs thưởng à ?
vậy thì đến rs 4x 5x gì đó cần chaos thì lấy đâu ra rs ( và không nói đến zen ngay từ rs lần 2 ) . Bạn nói rõ cho mình thể lệ rs trong open beta với !
cảm ơn !
Rs 50 lần mất 1c,chẳng nhẽ trong lúc bạn trian cày rs mà ko nhặt đc à

Reporter
21-02-2014, 10:10 PM
Cứ tự nhiên, thỏa mái con gà mái@@

TANCUONG76
21-02-2014, 10:13 PM
Rs 50 lần mất 1c,chẳng nhẽ trong lúc bạn trian cày rs mà ko nhặt đc à
vậy rs lần 2 cần nửa triệu zen tính sao đây :(

0978xxxx
21-02-2014, 10:14 PM
nói chung là bình mới rượu cũ từ vài năm trước nay lại đem ra dùng lại thế thôi mà cứ bàn cãi nhiều ;))

Reporter
21-02-2014, 10:15 PM
Ơ thằng em này chém là giỏi@@
nói chung là bình mới rượu cũ từ vài năm trước nay lại đem ra dùng lại thế thôi mà cứ bàn cãi nhiều ;))

0978xxxx
21-02-2014, 10:15 PM

bạn hỏi những cái câu mà ngu đéo ai có thế tưởng tượng đc thế bạn train bạn k být nhặt zen àk sao bạn ngu thế ngu vừa thôi cho người khác ngu với ngu hết phần là sao

0978xxxx
21-02-2014, 10:16 PM
Ơ thằng em này chém là giỏi@@

thế thỳ like đi chứ để làm gì :v

Reporter
21-02-2014, 10:17 PM
Like cho câu này thôi, đúng là nó ngố thật^^
bạn hỏi những cái câu mà ngu đéo ai có thế tưởng tượng đc thế bạn train bạn k být nhặt zen àk sao bạn ngu thế ngu vừa thôi cho người khác ngu với ngu hết phần là sao

anhnamoi
21-02-2014, 10:18 PM

Vãi mấy ông ko biết auto vừa nhặt zen vừa rs à mà còn hỏi câu này,nếu ko thích nhất thì del mấy acc cùi ra gửi zen vào lặp đi lặp lại nhiều vào con ko thích nữa thì cho đến 6h40 di san tho nhat 1 đồng zen

namdz
21-02-2014, 10:31 PM
ngủ sớm nào ae. bình minh ngày mai là 11h sáng. dậy vệ sinh răng hàm mặt rồi an sáng. 12 h bắt đầu triển:))

Reporter
21-02-2014, 10:33 PM
em ới toàn thân thể nữa chỗ nào cần vệ sinh thì làm lốt, đến lúc đang hưng phấn đùng 1 cái thì tỏi............
ngủ sớm nào ae. bình minh ngày mai là 11h sáng. dậy vệ sinh răng hàm mặt rồi an sáng. 12 h bắt đầu triển:))

TranQuangThai
21-02-2014, 11:17 PM
Cái việc top RS 3 ngày để nhận sét đồ thì quả thật 12x thì khá cao, ADM nếu đc thì xem xét lại. Còn chuyện cái IP5s thì chưa rõ các bạn bức súc vì chuyện gì. Các bạn định kêu hộ cho nhưng ng nạp thẻ nhưng ko đc ĐT ah? Chơi game nhiều đi ca thán game hút máu hay lợi dụng là sao? Tớ là tớ nói thật Muhn này là chỗ chơi khá tốt rồi. Thử nhìn lại xem ng ta mua Antihack mới ngon hơn Anti cũ, cam kết 1 sân chơi không thiên vị ng nhà lẫn ng quen rồi. Nói chung là có cố gắng đổi mới. Vậy thì chúng ta cứ chơi thôi và xem sao. Nếu quả thật sv này không như ae mong đợi và có nhiều chuyện xảy ra thì chúng ta có quyền quyết định cơ mà.

Sexy Night
21-02-2014, 11:45 PM
Đồng ý là top rs + top nạp thẻ có liên quan đến nhau đấy và ƯU TIÊN NẠP THẺ đấy ... Cơ mà không biết mình nên rs ở top rs bao nhiêu để ăn được cái 5s này đây ....

Chuẩn bị 15tr mà cảm thấy xương quá ... Thôi đành ngậm ngùi xem các tri thức lắm tiền ganh đua nhau vậy ...

Hầy :<

P/s : Chắc phải cày 50 nick xếp hàng số lẻ 1 , 3 , 5 .... 99 và chuẩn bị vài chục tr , rồi đến cuối giờ lựa lựa nick xếp top mà nạp ... Ăn chắc top 1 ... Chúc các bạn thành công @@ =)))

KEVODANH
22-02-2014, 12:21 AM
bình tĩnh đi các thanh niên ^^!

Reporter
22-02-2014, 12:23 AM
Bạn này có khi ẵm cái 5s cũng nên, kẻ vô danh mà^^
bình tĩnh đi các thanh niên ^^!

Ý Anh Làm Sao
22-02-2014, 12:24 AM
Đi ngủ đi thánh hóng :)) :))

Ý Anh Làm Sao
22-02-2014, 12:24 AM
a ấy nguy hiểm lắm đấy =)) =))

Reporter
22-02-2014, 12:26 AM
Có lẽ là vậy, nhiều kẻ vô danh đùng cái ẵm đi lúc nào không biết ý, lúc đó có mà ngơ ngơ, ngác ngác:71;
a ấy nguy hiểm lắm đấy =)) =))

Ý Anh Làm Sao
22-02-2014, 12:28 AM
Có lẽ là vậy, nhiều kẻ vô danh đùng cái ẵm đi lúc nào không biết ý, lúc đó có mà ngơ ngơ, ngác ngác:71;
thế mới nói a ấy nguy hiểm lắm ;) ;)

Reporter
22-02-2014, 12:30 AM
Thôi ngủ đi em, mai có lẽ hàng ngàn con tim đập nung trời nở đất đấy...Chuẩn bị xem nhá
thế mới nói a ấy nguy hiểm lắm ;) ;)

Ý Anh Làm Sao
22-02-2014, 12:31 AM
Thôi ngủ đi em, mai có lẽ hàng ngàn con tim đập nung trời nở đất đấy...Chuẩn bị xem nhá
E đang xem phim :| ngủ thì còn nâu ở lại còn hóng tý chứ .!

Reporter
22-02-2014, 12:32 AM
Vậy a ngủ đây, có bão gọi a dẹp cùng nhé^^
E đang xem phim :| ngủ thì còn nâu ở lại còn hóng tý chứ .!

Ý Anh Làm Sao
22-02-2014, 12:33 AM
Vậy a ngủ đây, có bão gọi a dẹp cùng nhé^^
Otê :| a ngủ đi G9 a .!

Reporter
22-02-2014, 12:34 AM
|-)|-)|-)|-)|-)
Otê :| a ngủ đi G9 a .!

Ý Anh Làm Sao
22-02-2014, 12:35 AM
|-)|-)|-)|-)|-)
:33; :33; :33; :33;

coolb0y264
22-02-2014, 12:36 AM
:)) ko có gì thay đổi WL sẽ lại 1 lần nữa lên gặp các anh admin để nhận ip có ai muốn tranh giành gì ko nhỉ ;))

1 Gậy Chết Ruồi
22-02-2014, 12:37 AM
tất cả tắt máy tính ngủ đi mai đảm bảo sức khoẻ cày Top nha ^^

Reporter
22-02-2014, 12:37 AM
Tôi đây nếu không được tôi đến tôi cướp:))
:)) ko có gì thay đổi WL sẽ lại 1 lần nữa lên gặp các anh admin để nhận ip có ai muốn tranh giành gì ko nhỉ ;))

1 Gậy Chết Ruồi
22-02-2014, 12:38 AM
1 lần nữa nhắc lại các bạn tắt PC rồi đi ngủ nha @@

Reporter
22-02-2014, 12:39 AM
Ừm thì ngủ, tại có mấy con ruồi bay qua làm mình không ngủ được:D
1 lần nữa nhắc lại các bạn tắt PC rồi đi ngủ nha @@

1 Gậy Chết Ruồi
22-02-2014, 12:41 AM

bạn xỏ xiên ít thôi nhé
ruồi đậu trên vú em Reporter =))

KEVODANH
Sức thừa nhưng lực cạn bạn à =))

Ý Anh Làm Sao
Ngủ đi :| hóng vừa thoai .!

1 Gậy Chết Ruồi
22-02-2014, 12:44 AM
Ngủ đi :| hóng vừa thoai .!

em cũng ngủ đi em yêu =))

Ý Anh Làm Sao
22-02-2014, 12:45 AM
em cũng ngủ đi em yêu =))
vớ vỉn e nào ở đây :|

KEVODANH
22-02-2014, 12:45 AM
Thế rốt cuộc bảo nhau tới sáng ngủ à =))~

Ý Anh Làm Sao
22-02-2014, 12:46 AM
Thế rốt cuộc bảo nhau tới sáng ngủ à =))~
:| A lại hóng nữa roài ;) ;)

KEVODANH
22-02-2014, 12:48 AM
:| A lại hóng nữa roài ;) ;)

treo con nào mà thơm thế hả đồng chí ^^!

Ý Anh Làm Sao
22-02-2014, 12:50 AM
treo con nào mà thơm thế hả đồng chí ^^!
Ngon không a :|

herotuyen2
22-02-2014, 07:54 AM
Đồng ý là top rs + top nạp thẻ có liên quan đến nhau đấy và ƯU TIÊN NẠP THẺ đấy ... Cơ mà không biết mình nên rs ở top rs bao nhiêu để ăn được cái 5s này đây ....

Chuẩn bị 15tr mà cảm thấy xương quá ... Thôi đành ngậm ngùi xem các tri thức lắm tiền ganh đua nhau vậy ...

Hầy :<

P/s : Chắc phải cày 50 nick xếp hàng số lẻ 1 , 3 , 5 .... 99 và chuẩn bị vài chục tr , rồi đến cuối giờ lựa lựa nick xếp top mà nạp ... Ăn chắc top 1 ... Chúc các bạn thành công @@ =)))

11111111111111111111 =))~ 15m mua con mới luôn. đỡ cày thanh niên. mất công 7 ngày xương máu mà .........nghỉ :P

Luffy_Kun
22-02-2014, 08:50 AM
AE cứ chăm chỉ cầy RS đi Còn cái 5s cứ để T lo :v =))

Reporter
22-02-2014, 09:51 AM
Nhiều nhân tài quá ha@@
AE cứ chăm chỉ cầy RS đi Còn cái 5s cứ để T lo :v =))

CristianoRonaldo
22-02-2014, 10:50 AM
Khá là khoai :11;

Khoai Khoai cái dcm

MrSock
23-02-2014, 08:59 PM
SockMan sv ĐS bên MU HP đây mà :)