PDA

View Full Version : sau khi test góp ý BQT mời GM acmin VÀO NHÉ

DontGames
17-02-2014, 11:17 AM
1,1 : sv open có mở webshop bán gì ko , tôi nghĩ ko .
có mở chợ trời mua bán đồ giữa các thành viên = VC ko ??? cái này hay à nha:28;
1 . arena nên để 3 or 4 h 1 chuyến mở tầm 15 20 30 phút ko nên để cả ngày , nên tạo 1 arena chung exp cao để luyện mater . nếu arena mở hoài thì cày ở đây chứ lên làm gì mấy mad lot hay atlan.v.v. hay k1 2 3 ...
2 . lượng quái vật quá nhiều gây loãng mad nên tập trung quái tụ điểm ít nhưng chất luợng để FAM =))
3 . mater lên quá nhanh cày 1 lúc 10 điểm . mater là điểm quan trọng nên cái này cần xem sét để mỗi class có sức mạnh dựa nhiều mater skill ... luyện 1 tới 10 ít 1 ngày đây 1 lúc ... gây cảm giác nhàm chán
ss6 hay nhất bảng mater skill
4 : điểm cộng mater skill khi tăng vào class lên rất ít damg , cộng gồng máu thì lên đc 10k máu ... theo cá nhân tôi thì mater tăng rất ít chả có gì hơn poit
bản thân t ko thích điều này :71;
5 : class tét đa số DK QB con con nhợn này quá khoẻ DL MG EF MG làm cave là chính
lí do theo tôi là DK quá trâu , damg to nhiều máu
QB quá nhanh và nguy hiểm skill của nó đánh xa ???? DK mà đâm nó 2 hít chết nhưng có vào kịp không ^^
cùng đồ ngon nhưng solo DK VS DK , DK VỚI QB ??? cảm giác combo đâu rồi
xoay kiếm từ xa chết người , skill QB xa chết người
300k máu đồ GC giảm sát thương 1 hít nằm
tôi ko biết PC 5% còn tác dụng ko
5% làm giật đối thủ khá mạnh nhưng tôi thấy chả có gì ^^
gạch đá đang thiếu cần mua SLL c13;c13;c13;

quan trọng nhất là vấn đề hack =)) lỗi no của game thủ ... nếu cứ hack ko chống đc thì SV vẫn tàn
quan trọng ở Bqt HACK MÀ BLOG 3 NGÀY
ADMIN NÊN CÂN NHẮC BLOG VV thì may ra mới hết hack
hay chính BQT tạo ra bản hack để bán vì chúng nó mua mà ^^
lí do này ko pair gán tội mà suy ra
tạim sao ko chống 1sv 4 năm hùng mạnh 1 đội ngũ bá đạo và tại sao ko nặng tay vs hack
blog vĩnh viễn và IP acc liên quan chúng nó chả khiếp
nếu 1 ngày đẹp trời đc làm acmin 1 tuần tôi cho bọn hack ra đảo hết

MrHieuBeo
17-02-2014, 11:23 AM
1 . arena nên để 3 or 4 h 1 chuyến mở tầm 15 20 30 phút ko nên để cả ngày , nên tạo 1 arena chung exp cao để luyện mater . nếu arena mở hoài thì cày ở đây chứ lên làm gì mấy mad lot hay atlan.v.v. hay k1 2 3 ...
2 . lượng quái vật quá nhiều gây loãng mad nên tập trung quái tụ điểm ít nhưng chất luợng để FAM =))
3 . mater lên quá nhanh cày 1 lúc 10 điểm . mater là điểm quan trọng nên cái này cần xem sét để mỗi class có sức mạnh dựa nhiều mater skill ... luyện 1 tới 10 ít 1 ngày đây 1 lúc ... gây cảm giác nhàm chán
4 : điểm cộng mater skill khi tăng vào class lên rất ít damg , cộng gồng máu thì lên đc 10k máu ... theo cá nhân tôi thì mater tăng rất ít chả có gì hơn poit
5 : class tét đa số DK QB con con nhợn này quá khoẻ DL MG EF MG làm cave là chính
QB quá nhanh và nguy hiểm skill của nó đánh xa ???? DK mà đâm nó 2 hít chết nhưng có vào kịp không ^^

quan trọng nhất là vấn đề hack =)) lỗi no của game thủ ... nếu cứ hack ko chống đc thì SV vẫn tàn
tạim sao ko chống 1sv 4 năm hùng mạnh 1 đội ngũ bá đạo và tại sao ko nặng tay vs hack

Tuy là 1 thành viên Khá hiểu biết về hack nhưng tôi thích câu nói của bạn hack phải phạt nặng tay

100 LIke cho bài viết khá hay

DontGames
17-02-2014, 11:28 AM
Tuy là 1 thành viên Khá hiểu biết về hack nhưng tôi thích câu nói của bạn hack phải phạt nặng tay

100 LIke cho bài viết khá hay

tôi mem mới tinh ,,, chủ yếu lên forum ... blog hết acc và IP . nâng cấp anti hack
lí do BQT ko blog vv là như nào ... tổng tư lệnh quan đoàn quá yêu đuối

1 Gậy Chết Ruồi
17-02-2014, 11:32 AM
tôi mem mới tinh ,,, chủ yếu lên forum ... blog hết acc và IP . nâng cấp anti hack
lí do BQT ko blog vv là như nào ... tổng tư lệnh quan đoàn quá yêu đuối

chữ đỏ là blocg ID đó =))

DontGames
17-02-2014, 11:34 AM
chữ đỏ là blocg ID đó =))

thật là hài hước =)) nếu thế thì tôi sắp thành huyền thoại rồi. tôi mới tham gia sv nếu thế thì quá bá đạo ai biết =))

herotuyen2
17-02-2014, 11:34 AM

tâm huyết !
nói thật là => thổ huyết mà thôi =))

DontGames
17-02-2014, 11:37 AM
tâm huyết !
nói thật là => thổ huyết mà thôi =))

cho cái tên nv dễ bề chăm sóc =)) tôi thích bạn rồi đó sv mới nha kaka

herotuyen2
17-02-2014, 11:38 AM
cho cái tên nv dễ bề chăm sóc =)) tôi thích bạn rồi đó sv mới nha kaka

chủng tộc DL tên luôn ko thay đổi ,DaiDeVuong

DontGames
17-02-2014, 11:41 AM
chủng tộc DL tên luôn ko thay đổi ,DaiDeVuong

tên nv giống làm class 3 xong ... bên này Thiên vương nghe hùng hồn lắm
Dark Load nghe chất hơn

herotuyen2
17-02-2014, 11:44 AM
tên nv giống làm class 3 xong ... bên này Thiên vương nghe hùng hồn lắm
Dark Load nghe chất hơn

ừ. class 3 là ngày xưa thời ss4 thôi
1 sét HV 4410 +13 1 trùy vua 10 2 20 , cưỡi sói HK tay cầm khiên TT 4410 ring fedan WS +8 4410 1 thời bá đạo MU Bá Vương của FPT =)) suýt quên, siêu W4 +11 5% loại bỏ phòng thủ, chỉ dùng cho Đại Đế Vương =))

namdz
17-02-2014, 11:47 AM
nhắc nhở member trong topic này ko lên sử dụng font chữ khác nhau. màu mè nhé. cẩn thận các mod cho đi nghỉ mát hết đó

Extracting
17-02-2014, 11:56 AM
Thứ nhất : về vấn đề điểm master : Ko ai cũng có thời gian rảnh để ngồi máy cả ngày cả

Có rất nhiều member có công việc và gia đình..Theo bạn cứ 3-4h 1 chuyến thì ko ai có time mà ngồi hóng mãi đc

Thứ 2: vấn đề điểm master.. 100 điểm đầu lên rất nhanh và 100 điểm sau thì lòi mắt ra.. Vì thế đang có nhiều ý kiến

là làm điểm master trên web ( như đang test ) để lợi cho những người đi học và đi làm

thứ 3 : các class khác ( - DK ) lúc đầu train rất nhanh dame rất to.. PK cũng VL.. lúc Open cày DK ko buff thì ngồi mà khóc

Thứ 4 : Mình đồng ý với quan điểm của bạn về vấn đề blog hack.. Bỏ mức 1 chuyển sang mức 2 sang mức 1 bây giờ

chứ 3 ngày thì quá ít :))~

botchien
17-02-2014, 12:17 PM
......Diem MT cap3....dk va cac' Class khac'.....fan` duoi' tang ko thay' tac' dung.....Mod+AD....nen cho cach' tang diem~....Cac' Class..Hoa`n chinh~.....:D

DontGames
17-02-2014, 12:21 PM
Thứ nhất : về vấn đề điểm master : Ko ai cũng có thời gian rảnh để ngồi máy cả ngày cả

Có rất nhiều member có công việc và gia đình..Theo bạn cứ 3-4h 1 chuyến thì ko ai có time mà ngồi hóng mãi đc

Thứ 2: vấn đề điểm master.. 100 điểm đầu lên rất nhanh và 100 điểm sau thì lòi mắt ra.. Vì thế đang có nhiều ý kiến

là làm điểm master trên web ( như đang test ) để lợi cho những người đi học và đi làm

thứ 3 : các class khác ( - DK ) lúc đầu train rất nhanh dame rất to.. PK cũng VL.. lúc Open cày DK ko buff thì ngồi mà khóc

Thứ 4 : Mình đồng ý với quan điểm của bạn về vấn đề blog hack.. Bỏ mức 1 chuyển sang mức 2 sang mức 1 bây giờ

chứ 3 ngày thì quá ít :))~

ukm ... cái này chưa biết nha ^^ ............ mater khó acc nó có mới giá trị
khó chung chứ khó riêng ko nhỉ
1acc ko đồ giá trị có hơn 1 acc 50 100k cày lòi mắt ko bạn , có ít dùng ít như thế càng phụ thuộc trình cộng poit và mater và cách pk
dk lúc đầu trâu hơn DW DL VÀ EF bạn nhá ... cộng agi nhiều cày tẹt skill tuy gần nhưng có bãi ko đơn giản đâu ?

Extracting
17-02-2014, 12:25 PM
ukm ... cái này chưa biết nha ^^ ............ mater khó acc nó có mới giá trị
khó chung chứ khó riêng ko nhỉ
1acc ko đồ giá trị có hơn 1 acc 50 100k cày lòi mắt ko bạn , có ít dùng ít như thế càng phụ thuộc trình cộng poit và mater và cách pk
dk lúc đầu trâu hơn DW DL VÀ EF bạn nhá ... cộng agi nhiều cày tẹt skill tuy gần nhưng có bãi ko đơn giản đâu ?

Mình đảm bảo với cậu 1 câu : Trước khi bán acc các acc đều đã max master rồi :))~ ( vì thế như nhau cả thôi )

Còn bạn nói DK lúc đầu trâu hơn DW DL eff là mình ko đồng ý rồi

DK có buf thì ko nói.. còn ko buff thì sao mà = đc

Bạn nói cộng hết agi ( là có buff à ).. còn ko buff mà cộng agi thì sao đủ dame chết quái đc :))~

1 Gậy Chết Ruồi
17-02-2014, 12:30 PM
1.ADM khóa vv các tk hack
2.Điểm master cày càng lâu càng tốt :D
3.Điểm mới của sv QL là map quái arena có sự thay đổi đi, nên cho arena các bãi vip và lv >300 mới move vào được, để còn train các bãi atlan, lot1 lot3 lot7, kan 1 2 3 :D
4. ADM nên cập nhật antihack mới nhất để hạn chế mem sd hack

botchien
17-02-2014, 12:34 PM
Map..Vulucan..ko co' Vip wai'......+ Map Karutan1 Karutan2....ko co vip. bai~ nhen.....:7;.

DontGames
17-02-2014, 03:41 PM
Mình đảm bảo với cậu 1 câu : Trước khi bán acc các acc đều đã max master rồi :))~ ( vì thế như nhau cả thôi )

Còn bạn nói DK lúc đầu trâu hơn DW DL eff là mình ko đồng ý rồi

DK có buf thì ko nói.. còn ko buff thì sao mà = đc

Bạn nói cộng hết agi ( là có buff à ).. còn ko buff mà cộng agi thì sao đủ dame chết quái đc :))~
bạn tét đi cộng điểm và ra chém gà xong davias xem
ef thuần agi ko nói
sv này qb cũng agi ngang ef ... dl suol mg xem lên davias xem

DontGames
17-02-2014, 03:41 PM
vấn đề nói chung BQT ACMIN cũng ko quan tâm lắm ...

GiaVy
17-02-2014, 04:21 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa