PDA

View Full Version : Kiến nghị ALphatest ADM xem thử cái !!!!

ĐènCaoÁp
16-02-2014, 12:56 PM
để AE test được kỹ hơn mong BQT cho mổi người 1 số PC point để test vấn đề + hưởng !!:102;

-Hello-
16-02-2014, 12:57 PM
:71; Cái này chuẩn à nha :102;

ĐènCaoÁp
16-02-2014, 12:58 PM
:71; Cái này chuẩn à nha :102;

chuẩn thì up phụ tôi nào

-Hello-
16-02-2014, 12:59 PM
:102; Ko test cũng úp hộ bạn :28;

anhnamoi
16-02-2014, 12:59 PM
để AE test được kỹ hơn mong BQT cho mổi người 1 số PC point để test vấn đề + hưởng !!:102;

Long ơi vào G đi

ĐènCaoÁp
16-02-2014, 01:01 PM
Long ơi vào G đi

vào thế nào chỉ tôi xem ??

ĐènCaoÁp
16-02-2014, 01:05 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppp

superxoi29
16-02-2014, 01:12 PM
cái này rất khó nói vì nó còn ở nhiều khía cạnh khác, chúng tôi cũng có lần ra ý tưởng này nhưng sau khi bàn luận thấy không được chuẩn cho nắm, nói đợ giản và ngắn gọn là nếu có điểm PCP để test thì khi thực tế đâu còn là gì muốn mày mò tìm hiểu , của từng món đồ để + hưởng. Dẫu biết rằng vấn đề + hưởng là phức tạp nhất và khó nhất, nhưng nó đã theo 1 quỹ đạo của MU.

chúng ta hãy cùng thảo luận hỏi nhau về vấn đề chung này, biết đâu người này biết về cái này , người kia lại biết các khác, vậy hãy tham khảo cái mình biết cùng với cái mà mình không không biết nhưng người khác biết , hãy trao đổi cho nhau.

ĐènCaoÁp
16-02-2014, 01:19 PM
cái này rất khó nói vì nó còn ở nhiều khía cạnh khác, chúng tôi cũng có lần ra ý tưởng này nhưng sau khi bàn luận thấy không được chuẩn cho nắm, nói đợ giản và ngắn gọn là nếu có điểm PCP để test thì khi thực tế đâu còn là gì muốn mày mò tìm hiểu , của từng món đồ để + hưởng. Dẫu biết rằng vấn đề + hưởng là phức tạp nhất và khó nhất, nhưng nó đã theo 1 quỹ đạo của MU.

chúng ta hãy cùng thảo luận hỏi nhau về vấn đề chung này, biết đâu người này biết về cái này , người kia lại biết các khác, vậy hãy tham khảo cái mình biết cùng với cái mà mình không không biết nhưng người khác biết , hãy trao đổi cho nhau.

nghe có lý nhỉ ?

nhưng tôi cũng mong BQT có thể suy nghĩ lại xem có được hay không ?

tại dk cũng khó khăn cho AE chơi đẹp đi săn boss vì
có lần tôi đi săn boss thì thấy con RF (không nhớ rõ tên wrydt gì gì đó)

chạy nhanh như xe đua công thứ 1. vãi

superxoi29
16-02-2014, 01:22 PM
nghe có lý nhỉ ?

nhưng tôi cũng mong BQT có thể suy nghĩ lại xem có được hay không ?

tại dk cũng khó khăn cho AE chơi đẹp đi săn boss vì
có lần tôi đi săn boss thì thấy con RF (không nhớ rõ tên wrydt gì gì đó)

chạy nhanh như xe đua công thứ 1. vãi

ý bạn nghi ngờ bạn đó hack phải không? nếu có nghi vấn bạn quay clip chúng tôi xem và sử lý nhé.

Còn vấn đề của bạn, mình sẽ đưa vào phòng họp 1 lần nữa xem sao.

ĐènCaoÁp
16-02-2014, 01:27 PM
ý bạn nghi ngờ bạn đó hack phải không? nếu có nghi vấn bạn quay clip chúng tôi xem và sử lý nhé.

Còn vấn đề của bạn, mình sẽ đưa vào phòng họp 1 lần nữa xem sao.

uhm tks MOD nhé.
còn quay clip hả ko kip MOD ơi.
chỉ thấy nó đi cùng em (phía sau) nhưng vừa ra cổng 12h loren là véoooo
xe công thức 1 mà không kịp hít khói nữa là quay phim

superxoi29
16-02-2014, 01:31 PM
uhm tks MOD nhé.
còn quay clip hả ko kip MOD ơi.
chỉ thấy nó đi cùng em (phía sau) nhưng vừa ra cổng 12h loren là véoooo
xe công thức 1 mà không kịp hít khói nữa là quay phim

oke , bạn có thể trước khi đi săn bosss quay sẵn biết đâu bắt được khách, để đỡ tức cái tội mình đến trước rồi lại để nó ăn hiếp. Đúng không nhỉ :D

ĐènCaoÁp
16-02-2014, 01:41 PM
oke , bạn có thể trước khi đi săn bosss quay sẵn biết đâu bắt được khách, để đỡ tức cái tội mình đến trước rồi lại để nó ăn hiếp. Đúng không nhỉ :D

đúng ! rất ức chế !
có lúc lên mang hỏi hack nhưng phải mua nên ...nghĩ lai mấy thằng hack cũng có đầu tư tiền của, còn mình lại không nên ... thông cảm phần nào, nhưng hack vẫn là chơi ko đẹp nên chờ khà năng BQT giải quyết thôi (nếu giúp được thì giúp)

superxoi29
16-02-2014, 01:42 PM
đúng ! rất ức chế !
có lúc lên mang hỏi hack nhưng phải mua nên ...nghĩ lai mấy thằng hack cũng có đầu tư tiền của, còn mình lại không nên ... thông cảm phần nào, nhưng hack vẫn là chơi ko đẹp nên chờ khà năng BQT giải quyết thôi (nếu giúp được thì giúp)

oke bạn. Topic đóng nhé. :D