PDA

View Full Version : ADM vào xem hack kìa

Gosugame
15-02-2014, 05:04 PM
nhìn mà nản. không biết alpha test mu hay alpha test hack. vừa thấy nên k4 sv2 có thằng dk nó trong thành mà nó quẩy skill chém băng 1 cách điên cuồng... liệu đến lúc open còn cảnh tượng này nữa ko

Hưng Kent
15-02-2014, 06:15 PM
sai lầm lớn nhất từ đầu năm 2014 đến giờ là tải cái mu-hanoi.net này về chơi thử :v hack điên loạn, đồ hiệu ứng như lồng, đéo hiểu đội ngũ BQT làm ăn kiểu gì nữa, đóng cmn sv đi, qua gamethuvn mà học hỏi !

8286
15-02-2014, 06:41 PM
sai lầm lớn nhất từ đầu năm 2014 đến giờ là tải cái mu-hanoi.net này về chơi thử :v hack điên loạn, đồ hiệu ứng như lồng, đéo hiểu đội ngũ BQT làm ăn kiểu gì nữa, đóng cmn sv đi, qua gamethuvn mà học hỏi !

uuuuuuuuppppppp

trithanh12
15-02-2014, 06:53 PM

thích thì biến sang sv đấy chơi việc gì phải la liếm diễn đàn mu-hanoi.net, ngoại trừ việc mày là mod hoặc adm của bọn gamethuvn sang quấy phá

Giám Đốc Điều Hành
15-02-2014, 06:59 PM
Có những điều mà MU HN không bằng MU khác nhưng ngược lại có những thứ mà các MU khác không bao giờ vượt qua nổi MU Hà Nội.

Và hiện tại MU HN đang là thứ chứng minh cho cộng động game thủ trên khắp đất nước thấy sự phát triển mạnh mẽ không bao giờ ngừng của chúng tôi.

haily
15-02-2014, 07:09 PM

cút ngayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Nước Mắt
15-02-2014, 07:19 PM

Bạn biết phải làm gì khi có những câu trả lời thuyết phục dành cho mình rồi nhỉ .
Vấn đề test này là test nhiều vấn đề lỗi game và hack để khi open chúng tôi có thể hoàn thiện .
Game nào mà chẳng có lỗi hả bạn :)

Extracting
15-02-2014, 07:22 PM
M nói như cắn vào mông con chó nhà t ấy

Câm và cút => Biến

bilinh1
15-02-2014, 07:22 PM
cút ngayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

M cũng chim cút đê :v

haily
15-02-2014, 07:24 PM
M cũng chim cút đê :v

sv này mày có chơi ko.ra tết tao đang rảnh nên lai chơi

1 Gậy Chết Ruồi
15-02-2014, 07:34 PM
Vâng.... biết bao giờ MU-hanoi.net mới hết hay hạn chế được hack

Càng ngày hack càng nhiều =))

Học dần cách sống chung với hack

KoJiRo
15-02-2014, 07:38 PM
nhìn mà nản. không biết alpha test mu hay alpha test hack. vừa thấy nên k4 sv2 có thằng dk nó trong thành mà nó quẩy skill chém băng 1 cách điên cuồng... liệu đến lúc open còn cảnh tượng này nữa ko

tới open ko còn cảnh này đâu bạn mà level nó còn tăng lên nữa chứ.bây giờ bạn biết thế nào là cày level như cày hack rồi chứ :)

NoobSaibot
15-02-2014, 08:33 PM
Do ý thức của dân Việt Nam mình thôi. Cái lối suy nghĩ khôn lỏi muốn dùng Hack để thể hiện mình đã bị cả cộng đồng game thế giới tẩy chay rồi. Cứ chơi Game nược ngoài thì biết, IP Việt bị Banned liên tục. Trình độ IT của Việt Nam có bằng thế giới nói chung hay không? Xin thưa còn kém xa lắm. Các bạn cứ nghĩ, các bạn chơi game và Hack đc là các bạn giỏi. Nhưng còn nhiều người tài hơn các bạn lắm, và họ không gian lận vì họ muốn giải trí 1 cách lành mạnh và công bằng. Gửi đến các bạn đang Hack và các Pro viết Hack : Các bạn đang làm xấu đi hình ảnh gamer Việt. Các bạn hãy suy nghĩ đi nhé, đừng vì chút lợi ích nhỏ của bản thân mà ảnh hưởng đến toàn thể Gamer chân chính :blue02:

0978xxxx
15-02-2014, 08:40 PM
đây là alpha test hack chứ k phải alphatest game :))

DontGames
15-02-2014, 08:58 PM
góp ý : nếu open mà còn hack thì sẽ nói lại sau
uk thì giờ anphatet để tìm lỗi
nếu ko chống hack đc thì chẳng còn gì để nói
mong sao chống hack ...
tét thử thấy ex mater sv quá cao cầy 1 lúc 30 điểm ... có quá nhanh không và
cộng mater skill được lên damg và máu gồng rất ít
cộng max gồng tưởng x3 máu ai ngờ lên 10k
hay sv mình thế
member mới
và cảm giác pk rất mạnh
dk tớ gần 300k mặc sét FUL +9 w+9 2 kiếm +9 đánh 1 dk ko đồ wing cùi , biết nó cộng tăng damg ít máu
xouay kiếm từ xa tớ cũng chết =))
300k pc ko đc gì à và tớ pk nó
ngang ngửa nhau ai nhanh thì thắng :)) chới sv kia thì 2 dk có đánh nhau thì pk combo ầm ầm cơ
đây xouay kiếm chết người đamg 40 50k
chắc ko rõ damg sv
gạch đá bỏ qua
nhưng công nhận chả có tính pk a nhanh thì thắng ^^ hết