PDA

View Full Version : vấn đề đua tốp anpha ADM vào xem sét nhé

thuhuyen
15-02-2014, 02:56 PM
để cho cuộc đua công bằng ADM lên bỏ bán vé Dopple,vì mọi người toàn lợi dụng cái này để chạy tốp.ADM có thẻ mở even Dopple này vào giai đoạn cuối cùng của anpha,như thế vừa thuận lợi cho ae đua tốp,vừa có thể test đc hết các even. ADM lên xem sét

Giám Đốc Điều Hành
15-02-2014, 02:58 PM
Hiện tại Dopple và train ngoài đều như nhau bạn nhé, tuy nhiên trong Dopple không bị KS như bên ngoài nên tốc độ lên Level có thể nhanh hơn 1 chút.

herotuyen2
15-02-2014, 04:18 PM
Hiện tại Dopple và train ngoài đều như nhau bạn nhé, tuy nhiên trong Dopple không bị KS như bên ngoài nên tốc độ lên Level có thể nhanh hơn 1 chút.

hình như câu trả lời GDĐH ko liên quan đến vấn đề chủ TP nói thì phải :))

Giám Đốc Điều Hành
15-02-2014, 04:22 PM
hình như câu trả lời GDĐH ko liên quan đến vấn đề chủ TP nói thì phải :))
Sao lại k liên quan?

Mọi người tham gia giai đoạn ALPHA TEST đều như nhau, chủ topic góp ý vấn đề đua top vì vé Dopple. Muốn đua được TOP thì phải dựa vào sức lực và cái đầu của mình, bạn không hiểu hay là cố tình không hiểu?

thuhuyen
15-02-2014, 04:24 PM
Sao lại k liên quan?

Mọi người tham gia giai đoạn ALPHA TEST đều như nhau, chủ topic góp ý vấn đề đua top vì vé Dopple. Muốn đua được TOP thì phải dựa vào sức lực và cái đầu của mình, bạn không hiểu hay là cố tình không hiểu?
vầng mình đã test thử, exp ngang nhau thật.

thuhuyen
15-02-2014, 04:26 PM
cái này mình đã góp ý và ADM đã giảm exp trong đopple xuống còn 1 lửa như vậy,đi 2 đốp mất 20p cũng == train ngoài cũng mất tầm đó.

depzaichua
15-02-2014, 04:27 PM
vào dople vẫn lợi hơn chứ, exp ngang nhau nhưng quái ra nhiều và điều quan trọng là ko bị pk phá :))
các thanh niên đua top cố lên nào :D

Giám Đốc Điều Hành
15-02-2014, 04:33 PM
OK! Vậy để cho công bằng hơn, tôi sẽ sửa giảm 1 nửa EXP ở trong Dopple xuống để mọi người cùng train bên ngoài cạnh tranh nhau cho gay cấn hơn.

herotuyen2
15-02-2014, 05:17 PM
Sao lại k liên quan?

:10; :)) mệt rồi, đi ngủ, rượu chè làm nhanh ẩu đoảng quá, cảm ơn

ddaijkaka
15-02-2014, 05:25 PM
Em mới chơi nên cho em hỏi trươc sv bá vương em có đi Dopple Bùa thiên sứ + Sake @@! Nhưng đánh xong 10p Dopple thì được khoảng hơn 300LV Nhưng nghe đồn cứ 10p là max lever rồi vậy là sao em ko pt ai đánh 1 mình